close buttonclose buttonclose button
เรื่องเสียวของนก

เรื่องเสียวของนก

หนูอยากลองของ · 22581

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 07:10:27 pm
เราพึ่งเข้ามาในเวปนี้ ได้ไม่นานเท่าไหร่ชอบมาเลยค่ะ หาเวปอย่างนี้มานานแล้วถูกใจจริงๆเลย วันนี้เรามีมีเรื่องอยากจะเล่าเหมือนกันคะ เป็นเรื่องจริงค่ะรับรองได้ ถ้าใครไม่เชื่อก็ไม่เป็นไรค่ะ แต่ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะเราชื่อนกค่ะ อายุ17 เรียนอยู่ม.5ค่ะเรียนที่โรงเรียนของรัฐแห่งหนึ่งค่ะสูง168ค่ะน้ำหนักไม่บอกนะค่ะเอาเป็นว่าม่อ้วนแล้วกันสัดส่วนเราก็ 33-26-34ค่ะ ไม่ใหญ่ไม่เล็กจนเกินไปน่ะคะ หน้าตาก็จัดว่าดีพาออกประกวดได้ไม่อายใครค่ะ ผิวขาวสวยเนียนค่ะ ตามประชาวัยรุ่นนะค่ะนกมีเพื่อนซี้อยู่คนนึงชื่อเอ๋ ค่ะเป็นผู้หญิงคะหน้าตาดีมากเลยคะมีผู้ชายมาจีบหลายคนเหมื่อนกัน สัดส่วนของเอ๋ก็ 34-27-34ค่ะ สูง173น้ำหนักไม่บอกอีกเช่นกัน เราทั้ง2คนนิสัยหมือนกันค่ะ คือรักการมีเซ็กค่ะและ"ชอบโชว"ค่ะคือชอบโชวมากๆเลยค่ะจะไปโชวใครที่ไหนก็ต้องไปกัน2คนค่ะจะได้ไม่เหงาค่ะ นกว่าปลอดภัยดีด้วยค่ะ เรามาเข้าเรืองกันดีกว่าค่ะคือว่าวันนั้นไปร.ร.ตามปกติค่ะ แต่วันนั้นมีเรียนไม่มากเท่าไรและมีอารมณ์คะตอนเช้าจึงโทรไปหาเอ๋ที่บ้านคะโทรไปบอกว่าวันนี้เราโนบรากับไม่ใส่กกน.ไปร.ร.กันคะทางเอ๋ก็บอกตกลงค่ะเลยไปร.ร.ใส่แค่เสื้อน.รสีขาว(ไม่บางนะค่ะถ้าไม่สังเกตุดีๆมองไม่เห็นอะไรหรอกคะ)กับกระโปงยาวสีน้ำเงินออกดำค่ะพอออกจากบ้านแค่นั้นหล่ะค่ะหวิวดีจริงๆเลยคะถ้าคนอื่นรู้ว่านกไม่ได้ใส่อะไรไว้ข้างในห่ะก็แย่เลยคะพอถึงร.ร.ก็พบก็เอ๋ที่หน้าร.ร. เพราะว่าเอ๋มาคอยอยู่ก่อนแล้วคะเอ๋ว่าไม่กล้าเข้าไปคนเดียวเลยคอยนกอยู่ก่อนค่ะพอเข้าไปในร.ร.หนุ่มๆนี่มองกันตาเป็นมันเลยค่ะ สงสัยไม่เห็นรอยยกทรงกับรอยซับในค่ะ(คือว่าเสื้อน.ร.มันเป็นสีขาวคะ เวลาปกติจะเห็นรอยยกทรงกับรอยซับรางๆคะ)ทั้งนกและเอ๋งี้อายจังเลยค่ะ แต่เสียวดีคะ น้ำนี้ซึมออกมาเลยค่ะหันไปทางเอ๋ค่ะเอ๋ก็หน้าแดงเลยค่ะ โนบรากันทั้งคู่นี่นาสงสัยน้ำเสียวซึมออกมาเหมือนกัน พอตอนเข้าแถวตอนเช้านี่สิคะอยางแค่เลยค่ะแดดคะมันส่องทะลุเสื้อสีขาวคะ เห็นนมกันเต็มๆเลยค่ะ ทั้งเต้าทั้งหัวเลยค่ะเห็นกันทุกคนที่มองมาเลยค่ะ จ้องกันตาเป็นมันจริงๆพวกหนุ่มๆเนี้ยน้ำเสียวมันก็ไหลแบบเขือนแตกเลยคะ ไหลมาตามงามเป็นทางเลยคะดีนะทีไม่หยดลงพื้นนะเนี่ยเดียวคนอื่นก็รู้ว่ากกน.ก็ไม่มีอิอิผ่านเหตุการณืตอนเช้ามาได้จิ๋มก็เปียกหมดแล้วเหนียวด้วยก็เลยชวยเอ๋เข้าห้องน้ำทำความสะอาดกันก่อนอื่นขอบอกว่านกกับเอ๋นี้เคยเลสเบี้ยนกันมาก่อนค่ะหลายครั้งแล้วด้วยก็โชวด้วยกันมานานแล้วมีอารมณ์เพื่อนก็ต้องช่วยเพื่อนหล่ะคะ ต่อกันดีกว่าค่ะนกกับเอ๋ก็เข้าห้องน้ำหญิงกันค่ะเข้าห้องเดีวกันด้วยค่ะพอล็อกประตูห้องน้ำแล้วเราทั้งคู่ก็ถอดกระโปงออกเลยค่ะ อยากจริงๆจิ๋มนกไม่มีขนเลยสักเส้นค่ะถ้ามีก็โกนออกหมดเลยคะเพราะใส่ชุดว่านน้ำแล้วกลัวมันแล๊บออกมาคะส่วนจิ่มของเอ๋ก็มีเพียงขนไรๆอ่อนๆเท่านั้นเองค่ะ นกเห็นคราบน้ำเสียวของเอ๋คะมันเป็นทางยาวไปถึงถุงเท้าเลยคะ นกเลยเลียทำความสะอาดให้เอ๋คะ
เริ่มเลียจากข้อเท้าขึ้นมาเลยขึ้นมาเรื่อยๆ จนถึงจิ๋มเลยค่ะเอ๋ก็เอามือมาเขี่ยติ่งเสียวของนกค่ะเรา2คนทำอย่างนี้อยู่นานจนนกขึ้นสวรรค์ไปเที่ยวนึงจึงช่วยกันทำควาสะอาดคะแล้วใส่กระโปรงกับแล้วพากันขึ้นเรียนค่ะตอนขึ้นเรียนก็มีพวกผู้ชายหลายคนมาแซวกันว่ากล้าจังนะไม่ใส่บรามาร.ร.เนี่ยนกก็ตีเจ็บๆเลยค่ะ พออาจาร์ย เข้าสอนนกกับเอ๋ก็นั่งข้างๆกันที่หลังห้องค่ะเรียนไปได้ซักพักเอ๋ก็หยิบขอบปลอมออกมาค่ะ เป็นลูกกลมๆเล็กๆคะ แบบไม่มีสายด้วยค่ะเอ๋ก็ล้วงเข้ามาในกระโปรงนกแล้วก็ยัดของปลอมเข้ามาเลยค่ะกกน.ก็ไม่มียิ่งน้ำยิ่งมากๆอยู่ด้วย เอ๋ดันเข้ามาทีเดียวหายไปทั้งอันเลยคะเรางี้เสียวจริงๆ อยากจะร้องออกมาดังๆเลย แต่ทำไม่ได้เพราะกำลังเรียนอยู่คะเราเลยยหยิกเอ๋ที่ต้นขาค่ะ คราวนี้เอ๋หยิบของที่น่าจะเป็นรีโหมดออกมาคะแล้วเปิดสวิทค่ะ ไอ้ลูกกลมๆที่ตอนนี้อยู่ในจิ่มนกน่ะ มันสั่นค่ะ เสียวอีกแล้วคะเลียวจนเกร็งไปหมด นั่งแทบไม่ติดเก้าอี้เลย ร้องออกมาก็ไม่ได้ ได้แต่นั่งกัดฟันคะน้ำนี่ไหลออกมาเยอะเลยค่ะ เอ๋ก็หัวเราะนิดๆค่ะแล้วกระซิบบอกว่าจะทำตัวดีๆมั้ยแม่คนดี นกก็บอกว่าได้
เสียงนี้สั่นไปหมดแล้วกล้วคนอื่นรู้จริงๆ แล้วเอ๋ก็ปิดสวิทคะนกหอบเลยคะเกือบถึงสวรรค์เหมือนกัน ถ้าถึงคงต้องร้องออกมาแน้ๆเลยค่ะพอหมดคาบเรียนก็ ไปนั่งที่ม้าหินค่ะ ว่างแล้วล่ะค่ะวันนี้มีเรียบตอนเช้าอย่างเดียวแต่ที่แน่ๆวันนี้ต้องโดนเอ๋แกล้งอีกแน่ๆเลยเพราะรีโหมดยังอยู่ที่เอ๋เลยค่ะแล้วของปลอมนั่นยังคาในจิ๋มเลยค่ะตอนเดินมาก็เสียวอีกค่ะหนักๆยังไงก็ไม่รู้ ต้องเดินหนีบๆคะกลัวว่าของปลอมนั้นจะตกลงมา เรื่องเสียวนั้นสุดๆค่ะอยากที่จะบรรยายน้ำเสียวก็ไหลออกมาเรื่อยๆค่ะ พอเดินมาถึงโต๊ะ ก็แย่แล้วยัยเอ๋ก็ยังเอารีโหมดออกมาเปิดเล่นอีกค่ะ เสียวจนขึ้นสวรรค์อีกทีเลยค่ะน้ำออกมาจนเปื้อนกระโปรงด้านหลังหมดแล้วค่ะ พอดีเพื่อนๆผู้หญิงมาค่ะ 3คนค่ะมานั่งด้วย เอ๋เลยต้องรีบปิดสวิทคะ กันคนอื่นรู้คะพอนั่งแล้วเพื่อนๆก็ถามถึงเรืองที่ นกกับเอ๋ไม่ได้ใส่บรามาร.รค่ะเค้าถามว่าจริงเหรอ ก็ต้องตอบว่าจริงค่ะ เห็นกันอยู่บอกว่าไม่ก็ไม่ได้ค่ะพอดีนกคิดว่าจะแก้แค้นค่ะจึงกระซิบเพื่อนที่มานั่งด้วยค่ะบอกว่ายัยเอ๋ไม่ได้ใส่กกน.มา ไม่เชื่อก็ไปเปิดกระโปรงดูสิสาวๆทั้ง3คนจึงร่วมมือกันเลิกกระโปรงเอ๋ขึ้นมาคะดีที่ๆนั่งมีต้นไม้ใหญ่บังอยู่แล้วอีกด้านเป็นกำแพงโรงเรียนค่ะเลยค่อนข้างที่จะลับตาคน พอเลิกขึ้นมาก็เห็นกันหมดว่าเอ๋ไม่ได้ใส่กกน.มาจิงๆตอนนั้นเอ๋อายมากเลยค่ะ เลยแก้แค้นนกด้วยการ หยิบรีโหมดขึ้นมา แล้วเปิดสวิทค่ะแย่แล้วค่ะ ของปลอมนั่นสั่นอีกแล้ว ได้เสียวอีกทีแล้วแล้วเอ๋ก็เก็บลงกระเป๋านักเรียนลงค่ะสงสัยจะเปิดทั้งวันแน่ๆ ถึงคราวนี้นกกลั้นไม่ไหวแล้วค่ะเลยเผลอคราวออกมาค่ะ ถึงจะไม้ดังมาแต่ก็ได้ยินค่ะเอ๋ก็บอกเพื่อนอีก3คนว่าออกจะดูอะไรดีๆมั้ย ทั้ง3บอกว่าเรื่องอะไรเหรอ?แต่เอ๋ก็ไม่บอกอะไร แล้วก็จูงมือนกที่เสียวจนน้ำออกมาจนกระโปรงเปื้อนไปยังห้องว่างๆห้องหนึ่งบนตึกเรียนคะ เอ๋จัดการล๊อกประตูคะ ตอนนี้ในห้องมี นก เอ๋กับเพื่อนผู้หญิงอีก3คนคะ เอ๋บอกให้ทั้ง3คน นั่งค่ะนั่งดูเฉยๆแล้วก็หยิบรีโหมดเจ้าปัญหาขึนมาส่งให้เพื่อนคนหนึ่งคะ เพื่อนคนนั้นก็เปิดๆปิดๆ
ปรับนู่นปรับนี่เป็นการใหญ่เลยค่ะ นกนั้น ก็นั่งอยู่บนโต๊ะคะนั่งเสียวจนเผลอครงออกมาอีกแล้วค่ะดังกว่าคราวกอนอีกเพื่อนทั้ง3คนคงรูว่าเป็นอะไรยิ่งเปิดอีกค่ะเหมือนจะแกล้งกัน แล้วจู่ๆเอ๋ก้เดินมาปลดตะขอกระโปรงนกออก ค่ะ กระโปรงของนกจึงร่วงไปกองบนพื้นเลยค่ะแล้วก็ถอดเสื้อนกออกด้วยค่ะ คราวนี้เหลือตัวเปล่าแล้ว เอ๋ก็เข้ามาเล้าโลมค่ะนกงี้อายจนหน้าชาหมดแล้วโดนจัยแก้ผ้าที่ร.ร.ยั่งนี้แถมยังมีของปลอมสั่นอยู่ในจิ๋มอีกเสียวจนน้ำแตกออกมาเลยค่ะแฉะหมดแล้วต้อนนี้ แถมเอ๋ก็ชวนเพื่อนอีก3มาร่วมวงด้วนค่ะมั่วหมดแล้วค่ะตอนนี้ คนนีงเลียนมคนนึงประกบปากกับนกอยู่ส่วนอีกคนกำลังง่วนกับจิ่มนกอยู่ก็ต้องตกใจค่ะเพราะไปพบของปลอมมันอยู่ในจิ๋มค่ะ กำลังส่นอยู่ลงค่ะดีที่เพื่อนคนนั้นเอาออกมาคะ โล่งขึนเยอะเลย มันอยู่ตั้งแต่เช้าแล้วแล้วเอ๋ก็มาเลียจิ๋มให้ค่ะมือก็เกี่ยวเข้ามาค่ะ ถึงสวรรค์อีก2เที่ยวเลยค่ะแล้วเสร็จกิจแทบหมดแรงเลยค่ะ นอนแผ่อยู่อย่างนั้น จนเพื่อนต้องเข้ามาแต่งตัวให้ค่ะแต่ก็โนบรากับกกน. เหมือนเดิมค่ะ เพราะไม่รู้จะใส่อะไรเพื่อนทุกคนก็ขี้โกงค่ะทำนกอย่างเดียวเลยแจ่ละคนดูเหมือนว่าจะไม่โดนอะไรทั้งนั้นเลยค่ะ พอเอ๋หิ้วปีกเดินมาถึงที่นั่งที่เดิมนกก็เผลอหลับไปค่ะ ตื่นอีกที่ตอนเลิกเรียนแล้วแต่ก็ยังทีเอ๋เพื่อนรักตัวแสบนั่งเฝ้าอยู่ เอ๋ถามว่าค่อยยังชั่วหรือยัง นกอบว่า
ค่อนยังชั่วแล้ว กับบ้านกันเถอะ พอลุกขึ้นเดินเท่านั้นแหละค่ะเข่าอ่อนเดิมไม่ไหวเลย แต่ก็มีเพื่อนเอ๋ คอบพยุงในตลอด เดินไปเอ๋ก็แกลังจับนมไปค่ะนกไม่ว่าอะไรหรอกค่ะ แต่หยิบของปลอบที่เป็นลูกกลมๆอันนั้นที่อยู่ในจิ๋มนกตั้งครึ่งวันแล้วล้วงเข้าไปในกระโปรงยัยเอ๋โดนการลูดซิบที่กระโปรงเอ๋ลงแต่ไม่ได้ปลดตะขอออกนะค่ะเอ๋รู้ทันเลยหลบได้ค่ะ นกบอกเอ๋ว่า ถ้าไม่ยอมนกจะโกรธเอ๋ปตลอดเลยนะ
เอ๋จึงยอมแต่โดยดีเราจึงยัดของปลอบเข้าไปในจิ๋มเอ๋จนสำเร็จแล้วนกก็ทำการเปิดสวิทค่ะ เอ๋ก็ร้องครางเลยค่ะ ดีนะที่ร.ร.เลิกแล้วไม่ค่อยจะมีคนค่ะเราสองคนจึงเรียกแท็กซี่กลับบ้านค่ะแถมอยู่ในรถยังมาทำอะไรบนรถในให้ลุงคนขับเค้าดูอีก เราเลยอยู่ในท่า69กันค่ะทำกันบนรถนั้นเลยคะ ลุงคนขับก็แอบดูทางกระจกส่งหลังค่ะ กระโปรงก็ถอดออกไปแล้วเอ๋ก็ยังเปิดกระจกอีก กะจะโชวกันเต็มที่เลย บังเอิญนกอยู่บนค่ะคนจากข้างนอกมองเห็นชัดมากเลยค่ะแถมยังมียัยเอ๋คอยแหกอีกตางหากเสียวจริงๆเลยค่ะยิ่งตอนติดไฟแดงนี่มีทั้งเด็กเช็ดกระจก เด็กขายพวงมาลัยมาดูกันอีกดูอย่างเดียวไม่พอ ยังเอามือมาแยงอีกตางหาก กว่าจะถึงบ้านน้ำเสียวนี้หยดเปื้อนเปาะลุงเค้าหมดเลยคะพอก่อนนะค่ะ สำหรับตอนแรกนี่ เดี๋ยวตอนหน้าจะเล่าตอนไปเที่ยวต่างจังหวัดกันค่ะไปโชวฝรั่งที่ภูเก็ตค่ะ แล้วยังมีลองของแปลกค่ะลองเล่นกับหมาค่ะ ไว้ตอน หน้านะคะนี่เล่าไปช่วยตัวเองไปเลยนะคะเนี่ยใครชอบอย่างเดียวกันนี้อยากแลกเปลี่ยนประสบการณ์เมลย์มานะค่ะ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 12, 2011, 09:26:50 am
 (011;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 13, 2011, 11:46:27 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;