close buttonclose buttonclose button
คุณครูสุดที่รักฉบับอ้อน

คุณครูสุดที่รักฉบับอ้อน

หนูอยากลองของ · 25124

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
นี่เป็นเรื่องที่3ของอ้อน ขอบคุณนะค่ะ ที่อ่านเรื่องเสียวของอ้อน มีกำลังใจเล่าขึ้นอีกเยอะเลย อิอิ เรื่องนี้มีอยู่ว่า เป็นตอน ม.6ใกล้จะจบแล้ว อ้อนนะออกจะเป็นเด็กเกเรซักหน่อยก้อเข้าห้องปกครองบ่อยมาก(ก้อทั้งกลุ่ม5สาวนะแหละค่ะ)จนซี้กันกะคุณครูฝ่ายปกครองแล้ว อ้อนโดนทัณฑ์บนไว้"ถ้าทำผิดอีกที...ครูจะเชิญผู้ปกครองเข้าใจไหมอ้อน" เสียงคุณครูฝ่ายปกครองครั้งหลังสุดที่ยังดังก้องในสมองของอ้อน "ค่ะ" อ้อนรับคำแบบไม่ค่อยเต็มใจนัก เพราะรู้ว่าเป็นเรื่องยากค่ะ อิอิ คุณครูปกครองเป็นครูที่มีอายุหน่อยๆ แต่แกโหดมากเลย ตรวจจับทุกอย่างไม่เคยมีเรื่องไม่ดีเรื่องไหนเล็ดลอดสายตาของแกไปได้ วันนั้นมีกิจกรรมโรงเรียน ค่ะ เราขี้เกียจอยู่ในโรงเรียนกัน เลยโดดข้ามกำแพงเอามอเตอร์ไซด์ที่แอบไว้ในป่ากล้วย(ก้อมันมีแต่กล้วยอ่ะค่ะ)ไปกัน พอโดดตุ๊บลงมาด้วยท่าทางที่ภาคภูมิใจที่กำแพงโรงเรียนไม่สามารถหยุดยั้งอ้อนลงได้ "มอเตอร์ไซด์หายอ่ะ"หายไปจากที่มันเคยอยู่ (หา หา...)ที่ที่อ้อนกะเพื่อนๆเอาใบตองกลบๆไว้ อิอิ อ้อนน้ำเสียงตกใจเล็กน้อย เจอแต่คุณครูฝ่ายปกครองยืนยิ้ม กอดอกอยู่ อ้อนได้แต่หัวเราะ"แหะๆ"นึกขึ้นมาได้ว่าพวกที่เหลือจาปีนตามมา เลยตะโกนเสียงดังลั่นว่า"สวัสดีค่าคุณครู"พวกเอมี่ได้ยินก้อวิ่งหนีกันเข้าโรงเรียนไป ครูบอกว่า"หนีเรียนกันอีกแล้ว มียาบ้างหรือเปล่าเนี่ย ...หึ" อ้อนส่ายหน้า อ้อนทำหน้าเศร้าเรียกคะแนนสงสารสุดชีวิต คุณครูบอก"ไม่ต้องมาลูกไม้เก่าๆเลยอ้อน หันหลังเข้ากำแพง แล้วกางขาออก ให้ครูค้นตัวหน่อยสิ อ้อนก้ออิดออดค่ะ จนคุณครูยกเอาเรื่องเชิญผู้ปกครองมาขู่ อ้อนนะเกเรที่โรงเรียน แต่ที่บ้านนะเป็นเด็กเรียบร้อยอ่อนหวานค่ะ อิอิ เป็นที่รักของคุณพ่อคุณแม่แล้วก้อพี่พี่ อ้อนขานตอบเสียงหวาน "ค่ะ" อ้อนหันหลังเอามือดันกำแพง กางขาออก คุณครูก้อมาจับๆ ตรงหน้าอก ตบๆไปมาตรงสะโพก( อ้อนก้อเริ่มมีอารมณ์ซะแล้ว)สักพักก้อเปลี่ยนเป็นมือขวาปลดกระดุมเสื้อออก สอดมือเข้าไปปลดตะขอบราทางด้านหลังมือก้อเคล้นคลึงที่หน้าอกของอ้อน"คุณครูจะทำอะไรนู๋ค่ะ" อ้อนถามเสียงแปร๋น "ตรวจงัยอ้อน ถอดกางเกงในดูสิ"อ้อนพอรู้ว่ากำลังจะเจออะไร แต่อ้อนเองก้ออยากจะลองมีอะไรกับคุณครูสักครั้งนึง(ถือเป็นประสบการณ์นะค่ะ )มือซ้ายก้อล้วงไปใต้กระโปรงลุบตรงหีผ่านแพนดี้ตัวจิ๋วแล้วค่อยๆรูด แพนดี้ลงมากองที่ปลายเท้า อ้อนก้อขยับขาเพื่อให้ถอดแพนดี้ออกได้ง่ายขึ้น ปากก้อไซร้ไปมาที่ซอกคอ ข้างๆใบหู เอวก้อเบียดชิดกัน คุณครูก้อคลึงเอวกับก้นของอ้อนช้าๆกระแทกเบาๆซึ่งบัดนี้ไม่มีแพนดี้ปกปิดแล้วกระโปรงถูกถลกขึ้นไปอ้อนเอามือจับไว้ คุณครูใช้ลิ้นตรงเม็ดเสียว ลากลิ้นไประหว่างรูหีกะ รูก้น จนนำเยิ้มฉ่ำแฉะไปหมดเลย เอานิ้วลากไปตามร่องและแหย่นิ้วเข้าไปแช่ไว้แล้วใช้นิ้วจนอ้อนเส็จไปรอบนึง เล่นเอาอ้อนต้องกางขากว้างกว่าเดิม "ต่อไปครูจะตรวจหีดูนะว่ามีอะไรซุกซ่อนอยู่ไหม"อ้อนยิ้มหัวเราะในลำคอ คุณครูรูดซิบกางเกงควักเจ้าน้องชายเขื่องออกมา(หัวมันแดงสดดูน่ารักดีค่ะผิดกะรูปร่างแล้วหน้าตาคุณครูเลย...ดูใจร้ายจัง) เอามาจ่อที่รูหีแล้วค่อยๆกดมันลงไปช้าๆแล้วซอยมันเร็วขึ้นๆๆ แรงขึ้นๆดัง พั่บๆ อย่างต่อเนื่องจนอ้อนส่งเสียงครางออกมาประมาณ15นาทีได้คุณครูก้อเสร็จ น้ำของอ้อนไหลออกมาจนง่ามขาชื้นแฉะไปหมดเลยค่ะ "รักคุณครูที่สุดเลย" แล้วอ้อนก้อเสร็จตามไปติดๆๆ คุณครูถอนออกมา จะหลั่งด้านนอก แต่มันก้อออกข้างในไปนิดนึงแล้วค่ะ พอเอาออกมาอ้อนเลยใช้ปากช่วยแก ใช้ลิ้นตวัดไปที่ตรงปลายสุดแล้วค่อยๆอมมันเข้าไปลึกๆลึกที่สุด ใช้ลิ้นตรงลูกอัณฑะทั้ง2ของคุณครูด้วยเรียกว่าสร้างความเสียวให้คุณครูไม่น้อยเลย ควยที่ดูเหมือนหมดสิ้นเรี่ยวแรงก้อผงาดมีเรียวแรงขึ้นมาอีก คุณครูจับสะโพกอ้อนยัดดุ้นเนื้อลงไปอีก"สวบ" คราวนี้รั้งเอวไว้จับหันหน้า สอดลิ้นเข้ามาแลกลิ้นกัน(นี่เราทำไรกะคุณครูอยู่นี่สงสัยจัง)คว้าน วนในร่องสวาท และแล้วเราก้อเส็จไปพร้อมๆกันอีกรอบนึงค่ะคุณครูจะเอาออกมาข้างนอกแต่ดูช้าไปหน่อย พอถอนออกมาได้ มันก้อฉีดพุ่งมาโดนก้นอ้อน เสียววูบเลย รอยยิ้มก้อปรากฏที่มุมปากของคุณครูผู้เยือกเย็นวูบหนึ่งตามด้วยเสียงคราง"ซีดส์"อ้อนก้อทรุดตัวลงนั่งอย่างหมดสิ้นเรี่ยวแรง แทบไม่เชื่อว่าตัวเองมีอะไรกับครูไปแล้วหรือนี่ คุณครูใส่กางเกงแต่งตัวให้ตัวเอง แล้วเดินมาหาอ้อน "ครูตรวจแล้วอ้อนไม่มียาเข้าไปในโรงเรียนได้แล้ว " อ้อนตอบ"ขอบคุณค่ะ"ไปด้วยความเคยชิน อิอิ(ตอบแทนใคร(คุณครู)ทำอะไรให้ค่ะ) คุณครูยังคงรักษามาดสุขุมดังเดิม อ้อนก้อหัวเราะอิอะ คุณครูที่ได้ชื่อว่าเป็นสายตรวจของโรงเรียนก้อมีอารมณ์เป็นกะเค้าเหมือนกันเรื่องนี้ต่อให้เล่าให้เอมี่ กะเพื่อนๆในกลุ่มฟังไปคงไม่เชื่อแน่เลยค่ะ ก้อเนอะ..(คุณครูมาดขรึมนี่นา) เจอกันครั้งหลังก้อมีแต่รอยยิ้มและความรู้สึกที่ดีให้คุณครูค่ะ จบแล้วค่ะ บ๊าย บายจ้า เอาไว้จะแวะมาเล่าใหม่นะค่ะ

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
ขอบคุณคับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
 (64;thank you