close buttonclose buttonclose button
งานของเเม่บ้าน (ก็อบมาอีกที)

งานของเเม่บ้าน (ก็อบมาอีกที)

deoza · 48719

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline deoza

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
ผมชื่อแดง อายุ สิบเจ็ด ผมอยู่กับแม่สองคนในบ้านเช่าหลังเล็กตั้งแต่ผมสิบขวบพ่อไปมีเมียใหม่เลิกขาดกับแม่แล้วผมไม่เจอพ่ออีกเลย แต่แม่เลิกกับพ่อแล้วแม่ไม่ยอมมีแฟนใหม่แม่เป็นคนเลี้ยงดูผมตามลำพังยากดีมีจนเราก็ไม่อด หากแม่จะมีสามีหรือแฟนใหม่มันไม่ยากเลยแม่เป็นคนสวยวัยแค่สี่สิบยังไม่แก่ทั้งดูอ่อนกว่าวัย ผมทำงานตอนเย็นหลังเลิกเรียนพอได้ค่าขนมช่วยผ่อนภาระให้แม่บ้าง แม่ผมทำงานโรงงานแต่ในที่สุดก็ออกมาฝึกเรียนนวดและทำงานในสปาแต่ทำได้สองปีกว่าก็เลิกมาเป็นแม่บ้านให้กับบ้านคนมีฐานะเป็นนักธุรกิจอยู่หมู่บ้านหรูไม่ห่างจากบ้านผมนัก แม่บอก รายได้ดีๆกว่าทำงานอื่น บ้านนี้สวยทันสมัยราคาแพงทรงยุโรปแบบชั้นครึ่งสองห้องชั้นบนสองห้องเล็กๆชั้นล่าง บ้านนี้มีกันสามคนพ่อคือคุณมนัส แม่คือคุณนายอรสา มีลูกชายคนเดียวคุณอ้วน แม่จะไปทำงานเช้าเย็นค่ำกลับไปดูแลบ้าน สามีภรรยาเป็นคนออกสังคมแม่ต้องช่วยดูแลลูกคุณอ้วนวัยอ่อนกว่าผมสองปี ผมไปช่วยงานแม่ที่บ้านนี้บ่อยในวันหยุดไปทำสวนตัดหญ้าจนผมสนิทกับทุกคนคุณอ้วนก็สนิทกับผมๆเข้าออกบ้านนี้ได้สะดวกไม่มีปัญหา คุณอ้วนเป็นคนเรียบร้อยเงียบๆแต่รู้สึกเขาจะชอบคอกับผมมาก บางทีผมกลับบ้านแม่ยังไม่กลับผมก็ไปรอรับที่บ้านนี้มักมีงานสังสรรกันบ่อยแม่ต้องอยู่ช่วยผมก็ช่วยด้วยบางครั้ง หลังจากแม่มาทำงานบ้านนี้ได้ปีฐานะการเงินเราดีขึ้นมากอย่างเห็นได้ชัด จนหัวค่ำวันนั้นผมกลับบ้านแม่ยังไม่กลับผมเดินเลยไปหาแม่ที่บ้านนี้คิดว่าแม่คงติดงานสังสรรอย่างเคยผมจะไปช่วย แต่เมื่อไปถึงเห็นบ้านปิดเงียบรถสองคันจอดอยู่เป็นปกติแสดงว่าเขาอยู่กันครบ ผมเปิดประตูรั้วเข้าไปได้ไม่ยาก ผมเห็นไฟห้องชั้นบนเปิดเจ้าของบ้านคงอยู่กันในห้องๆรับแขกมีไฟสลัวดูเงียบ แต่แปลกไม่มีงานอะไรทำไมแม่ยังไม่กลับบ้านแต่ก็อีกยังไม่ค่ำนักแม่คงมีอะไรทำอยู่ ผมเดินอ้อมไปประตูหลังที่ปกติผมจะใช้เข้าตัวบ้าน ประตูนี้ใกล้กับห้องนอนชั้นล่างที่แม่ใช้พักผ่อนบ้านนี้ติดแอร์ทุกห้องผมเห็นแสงไฟสว่างออกมา ผมเดินไปชะโงกดูที่หน้าต่างที่ม่านปิดไปสนิท ผมมองเข้าเห็นคุณอ้วนวัยสิบห้าสิบหกนอนหงายบนเตียงในชุดนอนเหมือนรออะไรอยู่พอดีคุณนายอรสาเปิดประตูเข้ามากับแม่ๆท่าทางนอบน้อมเป็นปกติ สองคนพูดอะไรกันผมไม่ได้ยินเพราะหน้าต่างกระจกแม่เหมือนตกปากรับคำแล้วคุณนายอรสาก็ออกไป แม่ปิดประตูมานั่งที่เตียงข้างคุณอ้วนที่นอนรออยู่พูดอะไรกันสองสามคำผมไม่รู้แล้วแม่เริ่มบีบนวดขาคุณอ้วนก็ดูเป็นปกติแม่ผมเคยทำงานนวดสปามาก่อน ผมนึกจะเคาะกระจกเรียกทักแม่ก็กระไรอยู่จะเข้าในบ้านก็ไม่น่ามีปัญหาแต่คิดว่ายืนดูดีกว่าเพราะอยากรู้แม่นวดเก่งขนาดไหน แม่ขึ้นบนเตียงนวดจากข้อเท้าแล้งบีบนวดไล่ขึ้นมาถึงหน้าขาโดยก้มตัวลงสองมือกด แม่ก้มตัวแบบนี้คุณอ้วนที่นอนหงายย่อมเห็นร่องอกเต้านมแม่จากช่องร่องเสื้อคอวีแน่นอน แปลกแม่ไม่มีทีท่าจะปกปิดหรืออะไรเลย แต่แม่พูดอะไรกับคุณอ้วนที่ผงกหัวขึ้นมองสองสามคำแล้วคุณอ้วนยื่นสองมือมาจับประคองลูบคลำอกเต้านมแม่ที่ห้อยอยู่ในเสื้อตรงหน้าเขาแม่ก็เฉยๆขยับตัวขึ้นกดถึงหน้าท้องคุณอ้วนๆยังจับเต้านมแม่อยู่แต่ไม่ใช่ลูบคลำกลายเป็นบีบๆคลึงๆ แล้วอยู่ๆแม่ถอยตัวลงห่างจากมือคุณอ้วนแต่แม่กลับรูดกางเกงนอนคุณอ้วนลงเท่านั้นผมก็เห็นจู๋คุณอ้วนที่กำลังยืดและแข็งตัวแม่ยิ้มๆเอามือจับมันถอกรูดคุณอ้วนนอนมองเฉยแล้วอยู่ๆแม่ก้มหน้าลงจับจู๋คุณอ้วนใส่ปากอม ให้ตายมันเกิดอะไรขึ้นผมงงไปหมดอยากจะร้องถามแต่คิดว่านิ่งไว้ดีกว่ามันน่าสนใจดูต่อ คุณอ้วนเอาสองมือจับลูบหัวแม่ที่ผงกขึ้นลงผมยังไม่เคยทำอย่างนั้นเลยใจผมเต้นระทึก อึดใจใหญ่แม่เงยหห้าขึ้นมือยังจับจู๋ที่ตอนนี้พองโตเป็นควยขนาดพอประมาณ แม่ยิ้มมองคุณอ้วนสองคุณพูดกัน แล้วอยู่ๆแม่สอดมือเข้าในกระโปรงรูดเอากางเกงในออกมาโยนไปปลายเตียง ผมสับสนไปหมดแต่พอเดาออกว่าจะเกิดอะไรต่อไป มันจะเกินเลยไปถึงการร่วมเพศกันหรือไงผมเฝ้ามองด้วยใจระทึก แล้วสิ่งที่เกิดขึ้นคือแม่ขยับเลื่อนตัวขึ้นนั่งคร่อมบนหน้าท้องคุณอ้วนทั้งที่ควยเขาแข็งโด่แต่กระโปรงแม่ปิดคลุมอยู่ แม่โย่งตัวขึ้นคร่อมมือซ้ายยันพื้นที่นอน เอาขวามือล้วงจับควยเขาที่อยู่ในชายกระโปรงที่ปิดคลุมอยู่แล้วแม่ค่อยๆหย่อนตัวนั่งลง แบบนี้เป็นอื่นไปไม่ได้ควยคุณอ้วนต้องสอดเสียบเข้าในรูหีแม่อย่างแน่นอน คุณอ้วนผงกหัวขึ้นขาเกร็งสองมือจับขยุ่มบีบสองเต้านมแม่ๆเริ่มขยับก้นส่ายขึ้นลงก้มตัวลงสองแขนคร่อมร่างเขาแม่สะบัดส่ายหน้าจนผมที่ประบ่าสยายกระจาย คุณอ้วนแกะกระดุมเสื้อแม่ออกอย่างรวบๆรวดเร็วโดยแม่ยินยอมและช่วยเหลือถอดสลัดเสื้อออกจากนั้นแม่นั่งทับนิ่งบนตัวเขาแล้วปลดยกทรงสีขาวออกโยนทิ้งไป ให้ตายผมไม่เคยเห็นเต้านมแม่เปลื่อยแบบนี้ ทั้งขาวผ่องเป็นเต้าเต่งตึงไม่หย่อนยาน แม่ก้มตัวลงโอบประคองหัวคุณอ้วนให้มาซบอกร่องเต้านม คุณอ้วนส่ายไซร้หน้าปากดูดหัวนมแม่มือก็บีบคลึง ผมยังไม่เคยทำแบบนี้กับแม่เลยได้แต่เคยแอบฝันเพราะแม่เป็นคนสวย ก้นแม่ขยับส่ายขึ้นลง ผมไม่เข้าใจแม่ทำไมปล่อยตัวขนาดนี้ อึดใจใหญ่แม่ทิ้งตัวลงนอนทับคุณอ้วนแล้วกอดรัดเขา แม่พลิกตัวลงนอนหงายให้คุณอ้วนขึ้นนอนทาบทับบนเร่งแม่ๆกางขาออกให้ร่างเขาแนบสนิทกับตัวแม่แน่นอนถึงผมจะไม่เห็นแต่ควยเขายังคงคาอยู่ในรูหีแม่ๆเอามือตบก้นขาวเขาที่อยู่นิ่งจากนั้นคุณอ้วนขยับก้นขึ้นลงเป็นการซอยกระเด้า ผมยืนหน้าชาควยแข็ง ผมเคยดูหนังโป้เที่ยวผู้หญิงมาบ้างสองสามครั้งก็แค่อยากลองแต่เคยดูหนังสดคนเย็ดกันแล้วที่สำคัญแม่ผมเองเป็นนางเองเล่นบทหนักกับเด็กรุ่นลูกวัยอ่อนกว่าผมๆเห็นคุณอ้วนเด็กวัยสิบห้ากระแทกตัวใส่แม่อย่างหนักหน่วงจนเต้านมแม่สั่นกระเพื่อมผมเห็นจากด้านข้าง แต่เขาก้มลงจูบไซร้จับนมแม่บีบคลึง ผมทำอะไรไม่ถูกนึกอิจฉาคุณอ้วนเป็นที่สุด ผมทนดูอยู่อึดใจจนคุณอ้วนกระแทกตัวเข้าแนบสนิทกับตัวแม่แล้วเขาหยุดการกระทำทุกอย่างนิ่งผมเข้าใจเป็นการเสร็จกามกิจสำหรับเขา
     ผมก้มหน้าสลดควยแข็งผละออกจากหน้าต่างจะกลับบ้าน ผมต้องตกใจสุดขีดคือคุณนายอรสายืนรอผมอยู่ผมทำตัวไม่ถูกๆด่าแน่ผมคิด เธอเรียกผมลงนั่งที่ม้านั้นหน้าบ้านในเงามืดผมประหม่ากลัวจนควยหด คุณนายอรสาพูดด้วยเสียงอ่อนนุ่มผิดจากที่ผมคิด “แดงเห็นหมดแล้วใช่ไม” ผมยิ้มแหยงๆก้มหน้าสลด เธอเอามือลูบหัวผมอย่างเอนดูผมงงๆเธอพูดกับผม “คงสงสัยทำไมแต๋ว (ชื่อแม่ผม)ทำอย่างนั้น เรารู้ดีว่าวันหนึ่งแดงคงต้องรู้เห็นพฤติกรรมนี้” ผมถาม “ผมไม่เข้าใจอะไรกัยเนี่ย” เธอยิ้มๆบอก “เอาว่าฉันจะอธิบายให้ฟัง” ผมพยักหน้า เธอเริ่มบอก “คุณมนัสกับฉันรู้จักแต๋วตอนเธอทำสปาเธอชอบเธอ พอดีแต๋วบอกอยากให้ลูกชายก็คือเธอนะแดงจะเรียนต่อสูงแต่ต้องใช้เงินมาก เราจึงชวนมาอยู่ด้วยแต่ในข้อตกลง แต๋วต้องยอมเป็นเมียเก็บของคุณมนัส ฉันก็โอเคเรื่องนี้แต๋วเป็นคนดีฉันรับได้ เราช่วยแต๋วกับเธอมาตลอกปีกว่าแล้วสิเธอคงเห็น แต๋วก็มีความสุขฉันก็พอใจ”ผมพยักหน้าถาม “แล้วคุณอ้วนหละ” เธอยิ้มว่า “อ้วนกำลังเข้าวัยเจริญพันธุ์เรารู้เขามองหาอยากลองเที่ยวผู้หญิงแต่ทุกวันนี้โรคมันร้าย แดงก็รู้เรามีลูกคนเดียวเหมือนกับเธอหากผิดพลาดเขาเป็นอะไรไปเราจะทำยังไง เราเลยขอร้องให้แต๋วรับอ้วนไว้อีกคน อ้วนก็พอใจในตัวแต๋วๆก็ยินยอมทุกอย่างก็ลงตัว อย่าโกรธแต๋วหรือใครเลยเราไม่เคยบังคับแต๋วเลยมันเป็นการยินยอมของทุกฝ่ายแล้วพวกเราก็มีความสุขกันดี” ผมอึกอักถาม “นานหรือยัง” เธอบอก “ก็บอกแล้วกับมนัสตั้งแต่แต๋วมา แต่กับอ้วน..ก็พึ่งเดือนมานี่เอง” ผมพยักหน้ารับอย่าจำยอมแต่ถามเธอไป “แล้วคุณนายกับคุณมนัส..เออ..” ผมไม่กล้าพูดเธอขำมือลูบหัวผมเธอว่า “ขอแค่เธอเข้าใจแต๋วกับพวกเราก็เท่านี้ก่อน” ผมบอก “ผมเข้าใจครับ” เธอบอก “ดีเอาว่าฉันจะบอกทุกคนว่าเธอรับรู้ไม่ว่าอะไร” ผมตกใจงง “บอกแม่ผมด้วยเหรอ” เธอบอก “เธอไม่ต้องกลัวมันก็ควรเป็นอย่างนั้นจะได้ไม่ติดใจกัน”ผมยิ้มแหยงๆว่า “ผมขอกลับบ้านก่อน”เธอไม่ว่าอะไร
     ผมกลับบ้านคืนนั้นแม่กลับมาดึกตรงมาหาผมถึงในห้องท่าทางแม่อายๆนั่งข้างก้มหน้าผมที่ริมเตียงผมยังไม่ทันพูดอะไรแต่แม่พูดขึ้นก่อนว่า “แดงรู้เห็นหมดแล้วใช่ไม่” ผมตอบสั้นๆ “ครับ”แม่นิ่งแล้วพูดอ้อมแอ้มไม่มองโดยก้มหน้าผม “โกรธเกียดแม่ไมที่แม่ทำอย่างนั้น”ผมนิ่งไม่พูด แม่พูดอีก “ที่แม่ทำไปเพราะอยากให้แดงเรียนสูงๆแม่ไม่มีเงินพอจะส่ง” ผมบอก “ผมรักแม่ผมเข้าใจแม่จะเกียดเเม่ได้ไงผมไม่โกรธด้วย” แม่หันยิ้มให้ผมแล้วโผเข้าโอบกอดผมก็กอดซบอกแม่อย่างที่ไม่เคยทำมาก่อน แม่พร่ำบอก “ขอบใจที่เข้าใจแม่ๆดีใจยอมทำทุกอย่างเพื่อแดงๆต้องการอะไรแม่ให้ได้ทั้งนั้น”กลิ่นหอมไออุ่นจากอกแม่ทำให้ผมเกิดอารมณ์คึกคักคิดอุบาทว์ลามกขึ้นมา ผมลองเอามือที่โอบกอดเอวแม่ขึ้นมาสัมผัสจับใต้ราวนม แม่ผงะผละตัวผมออก “แดงจะทำอะไร” ผมใจสั่งกลัวๆแต่พูดออกไป “แม่บอกให้ผมได้ทุกอย่างไงผมขอทำแบบเขาบ้างจะได้ไม” แม่หน้าตื่นพูดกุกกัก “หมายความว่า...เออ..ยังไงกัน..เออเราจะทำกันอย่างนั้นไม่ได้นะ” ผมพูดอ้อน “แม่ให้คนอื่นได้ กับอ้วนเด็กกว่าผมแม่ยังยอม แม่ไม่เห็นใจผมบ้างเลย” แม่ส่ายหน้าอย่างสับสนและขบคิดอยู่อึดใจ ผมพูดอีก”แม่ผมสวยผมก็มีความต้องการมีทุกอย่างเหมือนพวกเขา” แม่มองผมแล้วก้มหน้าอีกครู่ใหญ่แล้วสองมือแม่ค่อยๆปลดกระดุมเสี้อออกทีละเม็ดผมเดาว่าแม่ตัดสินใจยอมตามที่ผมขอ ผมถามแม่อย่างไม่แนใจ “แม่ยอมให้ผมเหรอ”แม่หันมองผมแล้วบอก “เอาสิอยากทำอะไรก็ทำ” ผมยื่นมือสั่นๆไปสัมผัสหน้าอกเต้านมแม่ๆหลับตานิ่งแหงนหน้าขึ้นผมชักมือถอยแล้วแม่ถอดเสื้อออกโยกลงพื้น ผมไม่เคยเห็นแม่ถอดเสื้อแบบนี้ถึงจะมียกทรงแต่ผิวแม่ขาวดูอกอวบแน่น แม่ขยับตัวปลดยกทรงออก ผมตาพองโตนมเต้าแม่สวยได้รูปทรงเต่งตึงขาวผ่องไม่เหมือนผู้หญิงที่ผมเคยเที่ยวมา ผมเห็นนมแม่ครั้งแรกเมื่อสามชั่วโมงที่แล้วก็ไม่ใกล้ชิดชัดเจนอย่างตอนนี้ ผมยื่นมือจับนมแม่ที่เปล่าเปลือยลูบเบาๆแม่หันมาบอก “อยากแค่จับไม่คิดจะถอดกางเกงเลยหรือไง” ผมรีบถอดกางออกทันที แม่ก็ขยับตัวปลดกระโปรงแล้วรูดลงพร้อมกางเกงในใจผมแทบหยุดเต้นแม่แก้ผ้าจะให้ผมปี้จริงๆแม่เอามือปิดหีเกาะอกหันมองผมแล้วพูด “อุย!อะไรเนี่ยเข็งโด่ใหญ่ยาวจัง”ผมอายๆกุกกักพูด “แม่สวยเหลือเกินผมอยาก...เออ” แม่พยักหน้าแบรู้ความหมายขยับตัวขึ้นนอนหงายบนเตียงเอียงหน้าหลบไม่มองผมๆจับมือแม่ที่ปิดนมปิดหีให้กางออก ผมจ่องมองโหนกหีแม่ที่มีขนหมอยดกดำแต่ไม่ลกอย่างตาไม่กระพริบร่องหีแม่แนบสนิทเป็นพูกรีบผมหลุดปากพูด “หีแม่สวยจัง”แม่พูดเสียงอ่อย “ดูเฉยๆไม่ได้อะไรจะทำอะไรก็ทำเถอะ” ผมจับแม่กางขาออกเอามือลูบหีผมเข้านอนคร่อมร่างแม่ในหว่างขาผมบอกแม่ด้วยเสียงสั่น “ผมขอเย้ดหีแม่นะ” แม่ไม่พูดแต่พยักหน้า ผมจับควยจ่อที่ร่องหีแล้วค่อยๆกดอัดแทงเสียบมันเข้าไปแม่หลับตาสะดุ้งกัดฟันแน่นเมื่อหัวควยผมเข้าในรูหีๆแม่คับแน่นจนผมเจ็บควย ผมเริ่มกระเด้าซอยเบาๆช้าๆแม่ตาพองโตหันหน้าจจ่องมองหน้าผมสีหน้าเหยเกปากสั่นแล้วยกสองมือประคองลูบแก้มหน้าผม ผมกดควยแทงเข้ารูหีจนสุดลำแล้วเริ่มชักเข้าออกกระเด้าเย็ด แม่ผวาดึงผมเข้ากอดรัด มือผมสอดเข้าจับนมแม่บีบบี้ขย่ำอยางมันมือแม่จับหน้าผมหันเข้าประกบจูบดูดปากผมตอบรับด้วยลิ้นอย่างว่องไวจนแม่ตะลึงตาโตแต่ก็ดูดลิ้นผมๆกระเด้าเย็ดหีแม่หนักขึ้นแม่คราง ฮือๆหายใจหอบเสียงกระเส่าพร่ำพูด “ด...ดีเหลือเกินเย็ดแรงๆแม่เสียวหี”ผมทำตามที่แม่ต้องการไม่ให้ขาดตกบกพร่องกลัวจะน้อยหน้าคนอื่นที่ทำกับแม่ ผมเร่งซอยเย็ดโยกส่ายแทงเสยจนแม่ดิ้นแอ่นตัวจนก้นลอยครางบอก “ย..อย่ารีบเสร็จนะแม่กำลังเงี่ยนเสียว”ผมอึดใจแต่ซอยควยเย็ดหีแม่ผมเย้ดนานๆจนแม่เกร็งร่างขาสั่นกระตุกกัดฟันกรีดเสียงร้องผมซอยเย็ดต่อไม่หยุดอยู่ครู่ใหญ่จึงหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่ ผมนอนฟุบหอยใจหอบหมดแรง แม่กอดมือลูบหัวลูบหลังผมแล้วบอก “ทำไมเย็ดเก่งแบบนี้แอบไปเที่ยวไปหัดมาจากไหน”ผมบอกแม่ “ผมไม่ได้หัดขากไหน ผมเคยแต่ดูหนังผมเคยเที่ยวแค่สองครั้งแต่ผมกลัวจะทำดีไม่เท่าคนอื่น”แม่ลูบหน้าจูบผมแล้วบอก “รู้ไมแดงทำดีกว่าสองพ่อลูกนั้นซะอีกแม่ไม่ได้ยอ”ผมยิ้มอย่าวพอใจแล้วถาม “แม่จะให้ผมเอาอีกได้ไม” แม่ยิ้มพยักหน้ารับแต่แม่บอก “แอบเที่ยวผู้หญิงต้องระวังนะไ ผมรีบบอก “ผมเที่ยวแค่พอรู้ถึงจะใส่ถุงยางผมก็กลัว” แม่ยิ้มๆบอก “รู้จักกลัวป้องกันไว้ก็ดีแล้วต่อไปนี้ถ้าเงี่ยนอยากเอาก็ทาหาแม่นะ”ผมรับปากทันที “ครับ”ผมนอนกอดลูบคลำตัวแม่อีกพักใหญ่แล้วผมขอเอาแม่อีกทีแม่ไม่ว่าทีที่สองเสร็จผมถึงกับหน้ามืดหลับคาอกแม่จนเช้าผมตื่นแม่ให้ผมเอาอีกทีผมกับแม่ถึงได้ลงจากเตียงไปทำกิจส่วนตัว...

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email

Offline loveminnie