close buttonclose buttonclose button
ความลับของเรา 2 คน ต่อ 3

ความลับของเรา 2 คน ต่อ 3

prak977 · 32651

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
ดีครับ มาต่อครับ หลังจากวันนั้น ที่ผมกลับมาเมืองไทย ผมก็จะแอบเย็ดบี ตามโอกาศ โดยมากจะหลังจากที่บีไปเทียวกับไอ้กบ..มันมักทำบีอารมณ์ค้างเสมอ(ไอ้กบมันเรียนนายร้อยเลยกลับบ้านแค่เสาร์-อาทิตย์) แต่ความตี๋ก็ยังทำให้น้องบีของผมชอบมันอยู่ บีมักมาแกล้งจับกอดผมเรื่อยๆ แต่จะยอมแค่อาทิตย์ละครั้ง บีว่าทำบ่อยๆ เดี๋ยวนมกับจิ๋มจะไม่สวย ผมตามใจอยู่แล้ว เพราะยังมีพี่ดาแก้ขัด แถมเป็นอาจารย์สอนกลเม็ดให้ทุกวัน จนผมขึ้น ม.6 ผมก็ได้เจอรักแท้ๆของผมเองแล้ว จริงๆมีคนที่เรียนพิเศษมาชอบผมเยอะ เพราะผมขาวสูงแถมจมูกโด่งได้เชื้อพ่อมาเยอะ แต่ยังไม่ถูกใจ เพราะที่มีอยู่คือพี่ดา แกหุ่น x ขาวอวบ อยู่แล้ว ส่วนบีเองก็ขาว สวย ผมเลยไม่อยากมีแฟนแล้ว แต่พอเจอน้องคนนี้เข้า ใจสั่นเลยครับ แกเป็นน้องสาวคนใหม่ของไอ้กบนั้นเอง พ่อมันไปเลี้ยงนางงามไว้แล้วมีลูกด้วยกัน หลายปีแล้ว ความมาแตกเพราะเมียน้อยดันโดนรถชนตาย พ่อไอ้กบเลยต้องรับลูกสาวมาอยู่ด้วย เมียแกเองก็ยอมครับ เอามาเลี้ยงในบ้านเลยเหมือนลูกอีกคนเลย(ผมแอบได้ยินมาว่าจริงๆแม่ไอ้กบเป็นหมัน เลยให้พ่อไปหาหมอเอาเชื้อไปฝากให้ญาติเมียแกท้องแทน) เด็กคนนั้นชื่อฟ้าครับ สวยน่ารักเหมือนแม่ที่เป็นนางงามเลย(แม่ผมบอก) ฟ้าอายุเท่ากับน้องสาวผมเลย พ่อผมช่วยฝากให้เข้าเรียนที่เดียวกับบีน้องผม ฟ้ามักอยู่บ้านคนเดียว มีแค่แม่บ้านอีก 2 แกเรียบร้อยขี้อาย แกไม่คุ้นคนที่นี่มากเลยอยู่แบบเจียมตัว จนแกเริ่มสนิทกับน้องบีของผม เลยจะมาเล่นที่บ้านผมบ่อยๆ เราเริ่มสนิทกันมากขึ้น (ผู้ใหญ่ก็เหมือนจะอยากให้ผมคู่น้องเค้าด้วย) จนมาวันเสาร์ ไอ้กบขับรถมารับบีไปเที่ยว พ่อแม่เลยให้ผมกับฟ้าติดไปเที่ยวด้วย ช่วงดูหนังไอ้กบแอบหอมแก้มน้องสาวผม คงล้วงด้วยเห็นผ้าคลุมดุกดิก ฟ้าเองนั่งติดบี ยิ่งเห็นชัด ดูหนังจบ ไอ้กบเซ็งเพราะผมกับฟ้าเป็น กขค ขวางมันอยู่ โชคดีผมเห็นฟ้าหน้าแดงๆ คงอายที่เห็นกบกับบีในโรงหนัง ผมถาม ฟ้าว่าไม่เป็นไร แค่เวียนหัว ผมเลยบอกไอ้กบว่าเที่ยวต่อแล้วกัน ผมพาฟ้ากลับบ้านก่อนก็ได้ มันยิ้มดีใจใหญ่ ผมพาฟ้ามาส่งที่บ้าน ผมแกล้งปวดฉี่ขอเข้าห้องน้ำ ฟ้าพาผมเข้าบ้าน แม่บ้านอยู่เรือนหลังบ้าน (เห็นกำลังนอนคุยกันที่แคร่หน้าเรือน) ผมสบโอกาสแล้วครับ ฉี่เสร็จ ฟ้ากำลังขึ้นไปเอาของที่ซื้อไปเก็บห้อง ผมตามเข้าไปแล้วกอดฟ้า แกตกใจครับ หันหน้ามาผมจูบหน้าผากแกเบาๆ แกดิ้นจากวงแขน แต่ยากครับ ผมรัดแน่น ผมว่าพี่ชอบฟ้าน่ะ ฟ้าชอบพี่บ้างไหม ฟ้าอายจนหน้าแดงเลย เราเป็นแฟนกันน่ะ ฟ้าอายว่าพี่กรบ้าอยู่ๆมาขอเป็นแฟน ผมจูบแกแกดิ้น ว่าไม่ยอมจะจูบไม่หยุด ฟ้าว่าพอแล้ว อย่า... เป็นก็เป็น หยุดทำแบบนี้ ผมยิ้ม เราคบกันแล้วน่ะ แกยิ้มรับอายๆ ผมจูบแกอีก แกว่าไม่น่ะ อย่า ฟ้ายังเด็ก ทำแบบนี้ไม่ดี ผมว่าทีพี่กบกับบียังทำกันได้เลย ฟ้าว่าพี่กรเห็นเหรอ ผมพยักหน้า ฟ้าว่าพี่อย่าไปบอกใครน่ะ (แกคงลืมว่าคู่นั้นหมั้นกันแล้ว) ผมยิ้มผมขอจูบแก แกว่าแค่จูบน่ะ ผมยิ้ม แกไม่เคยจริงๆ ครับ แกสั่นๆ กลัวๆ ชอบกล ท่าทางแบบนั้นมันปลุกอารมณ์ผม น่าดู ผมซุกไซร้ไปตามแก้ม ตามคอ จนฟ้า ขนลุก หอบหายใจแรง ฟ้าตัวอ่อนไม่มีแรงขัดขืนผมแล้ว ผมเริ่มไซร้ลงมาที่นม เลิกเสื้อ ปลดบรา แล้วดูด ตัวฟ้าทั้งหอม ทั้งอุ่น หัวนมแกเป็นตุ่มๆ แข็งรับลิ้นผมเลย มือผมเริ่มลงไปลูบไล้ในกระโปรงฟ้าแล้ว ฟ้าไม่มีสติห้ามปรามผมแล้ว แกนอนราบกับที่นอน ปล่อยผมลูบไล้ดูดเลีย กระโปรงล่นมาที่เอว กางเกงในสีขาวตัวน้อยปิดร่องหีของฟ้า ผมสอดนิ้วเข้าร่องไปช้าๆ แกหนีบขาร้องอย่า พอก่อน มันไม่ดี..แต่นิ้วผมมุดลงไปควาน ทำหน้าที่ของมันจนเสียงห้ามหายไปแล้ว ผมกระดกนิ้วตามจังหวะ ฟ้าหอบหายใจเป็นระส่ำ ปลายทางแห่งความเสียวฟ้ามาแล้ว แกหนีบขาแน่นมือกดมือผมแน่น มีน้ำอุ่นไหลตามนิ้วกลางผม เลอะออกมาที่ขอบกางเกงใน แกคลายตัวลง ผมรูดกางเกงในออกไปที่ปลายขา สติฟ้าเริ่มกลับมาแล้ว แกห้ามพร้อมกับบิดตัวคว่ำหน้าแกปิดไม่ให้ผมทำอะไรร่องเสียวเธอได้อีก ผมกอดถับตัวฟ้าไว้ ปากรักฟ้ามากเหลือเกิน แกถามว่าจริงหรือ ผมกระซิบว่ารักที่สุดเลยจ๊ะ ผมลูบไล้แผ่นหลัง ปากไซร้ที่ต้นคอ ไล่ไปที่หลังหู แกสยิวจนขนลุก ตุ่มเม็ดเล็กขึ้นตามแขน มือเริ่มรุกลงมาที่ร่องก้น สอดผ่านไปร่องหี ฟ้าหนีไม่พ้นจริงๆ นิ้วผมมุดเข้าร่องอีกรอบ ผมกระดิกนิ้วจนมือฟ้าจิกลงบนผ้าปูที่นอน แกว่าพอฟ้าไม่ไหวแล้วน่ะ เสียวเหลือเกิน แกพลิกตัวหงายหวังให้นิ้วผมหลุดจากรูหี ซึ่งหลุดจริงๆ แต่แกนอนหงายแล้ว ผมตามทาบตัวจับควยแทงเข้าร่องหี ฟ้าสะดุ้งร้องอย่า....ผมดันเข้าไปเกือบครึ่ง แกดันขืนที่เอวผม แกคงเจ็บมาก ผมจูบปากแก ซุกไซร้ให้แกคลายตัว แกไม่ดิ้นมากแล้ว ผมกดควยลงช้าๆ ครั้งนี้กดลงจนมิด ฟ้าร้องอ้า..รัดตัวผมไว้ ผมแช่ควยไม่กระเด้า นิ่งแต่แอบขยับซ้ายขวาเล็กๆ จนหีฟ้าเริ่มตอดรับตุ้บๆ ผมเริ่มดึงจังหวะกระเด้า ช้าๆ แกแอ่นหีตามควยผมที่ดึงออก แล้วร้องอ้าย...ตอนแทงควยเข้า ไม่นานเสียงครางจึงตามมา...แกพยายามเม้มเสียงแต่เสียงยังคงลอดออกมาให้ได้ยิน ธรรมชาติสอนเสียวแก่ฟ้าแล้ว แกเด้งรับควยผมแล้วครับ ผมเองก็กระเด้าควยสวนอย่างเมามัน มันส์จริงๆครับ ฟ้าว่าไม่ไหวแล้ว อ๊า......แกทั้งกอดทั้งรัดตัวผมแน่น ผมเองก็สุดทนปล่อยน้ำเข้าร่องหีฟ้าเต็มๆ (กะค่อยกินยาตาม) ความสุขเสียวมันสุดยอดจริงๆ เลือดพรมจรรย์มันเป็นแบบนี้นี่เอง มันไม่ได้ไหลแบบที่เคยอ่านหรือฟังมา มันแค่รอยเลือดที่เลอะปนคราบน้ำเสียว คราบเลือดติดตามลำควยนิดๆ สุขใจจริงๆ พอสติกลับมาฟ้าเริ่มน้ำตาไหล แต่ไม่มีเสียงสะอื้น ผมปลอบโยนแกจนแกเคลือบเคลิ้ม..แล้วการเย็ดก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง อีกครั้ง อีกครั้ง จนเกือบ 4 โมง ผมค่อยย่องกลับบ้าน แบบหมดแรง.....เราจึงคบกับมาตั้งแต่นั้น แล้วจะมาต่อใหม่อีกครับ   

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
ลืมโพสรูปครับ พี่น้อง

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email