close buttonclose buttonclose button
ความลับของเรา 2 คน

ความลับของเรา 2 คน

prak977 · 46276

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: May 03, 2011, 12:13:42 pm
ครอบครัวของผม อาศัยกัน 4 คน คือ พ่อ แม่ บีน้องสาว และผม พ่อแม่ผมไปต่างประเทศบ่อยเพราะท่านมีหุ้นที่มาเล สิงค์โปร์ ผมเลยอยู่กับน้องสองคน โดยมีคุณย่า กับคุณปู่ บ้านติดกันกับคอยดูแล ส่งคนใช้มาดูเรื่องอาหาร ทำความสะอาด บี เรียนม.3 มีแฟนแล้ว เป็นนักเรียนเตรียมทหาร(ลูกเพื่อนพ่อ) ส่วนผมโสดครับ เพราะเรียนชายล้วน แต่เรื่องบนเตียงผมเชี่ยวชาญครับ เพราะเย็ดมาตั้งแต ม.2 ตอนนี้ ผมอยู่ ม.5 แล้ว เมียเก็บผมไม่ใช่ใครที่ไหน สาวใช้คุณย่าไงครับ แกชื่อพี่ดา อายุมากกว่าผม แก 25 แล้ว แกเคยมีผัว แต่แกเป็นหมัน เลยโดนผัวทิ้งไปมีเมียใหม่ ช่วงเย็นน้องผมต้องเรียนพิเศษเลิกเกือบ 6 โมง ส่วนผม  4 โมงเลิกแล้ว โรงเรียนของน้องผมอยู่ถัดจากบ้านไปแค่ 4 ซอย แกเรียนเสร็จผมต้องไปรับตลอด เรื่องของผมกับพี่ดา เริ่มจาก วันที่ผมท้องเสียที่โรงเรียนแล้วขี้แตก มัดเล็ดมานิด ผมเลยถอดกางเกงในทิ้ง กินยาจนดีขึ้น ช่วงบ่ายผมกลับบ้านไวครับ บ่าย 3 นอน เจอพี่ดามาทำความสะอาดบ้าน ผมเข้าห้องน้ำไปฉี่ ดัดรูดพลาด ซิปรูดโดนควย ร้องจ๊ากเลยครับ พี่ดาวิ่งเข้ามาดู ตอนนั้นผมยังเด็กแค่ม.2 ยังไม่คิดอะไร พี่ดาแกดูว่าโห แดงเลย มันถลอกเลยครับ แกเลยจับมันมาดู แกว่าล้างแผลก่อนแล้วกัน แกเอาน้ำอุ่นมาเช็ด ผมนั่งที่โซฟา แกว่าคุณกร โตแล้วน่ะนี่ ควยพอโดนมือมันเริ่มแข็งครับ ผมหายตกใจก็เริ่มคิดเรื่องหนังสือโป๊ที่เคยอ่าน ควยมันยิ่งแข็ง พี่ดาเองก็เหมือนแกล้งแกรูดควยผมเบาๆ แกว่าเช็คหน่อยว่ายังใช้ได้ไหม ผมว่าผมเสียวจังพี่ แกยิ้มขำๆ แกว่าผมเคยชักเองไหม ผมพยักหน้า แกว่าดีแล้ว เก็บกดไว้ไม่ดี คุณหนูโตแล้ว แกรูดจนผมเกร็ง แกเห็นแกหยุดเฉย แกว่าคูณกรต้องหัดอั้นไว้ เวลามีแฟนจะได้ชอบ ตอนนั้นผมไม่รู้อะไรมากแต่ก็เชื่อ แกจับมันในอุ้งมือแล้วนวดเบาๆ จนผมไม่เสียวแล้ว แกก็ก้มลงไปเลียที่ปลายควย จี๊ดเลยครับ ลิ้นอุ่นๆเสียวมาก แกทั้งเลียทั้งดูด แกเก่งสุดๆ พอผมเริ่มเกร็งน้ำจะแตก แกจะหยุด แล้วเริ่มใหม่ แกทำอยู่นานครับ จนสุดท้าย น้ำผมก็แตกกระจาย พรวดเข้าเต็มปากพี่ดาเลย แกอมมันไว้หมด แถมกลืนลงไปด้วย ผมขอดูดนมแก พี่ดาเลิกเสื้อให้ดูด ผมทำตามแบบที่เคยอ่านมา แกว่าดี หัวนมแกแข็งมากครับ แกสอนให้ผมเม้ม เลีย งับ ดูด จนแกเองเผลอครางออกมาหลายครั้ง ผมแอบล้วงมือเข้าที่เนินหี แกว่าร้ายนะคุณหนู แกใส่ผ้าถุงครับ หีจริงๆมันทั้งอุ่นทั้งแฉะ ผมโคตรตื่นเต้นเลย ผมสอดนิ้วเข้ารูหี ล้วงควักจนพี่ดาว่าเจ็บ แกว่าพี่สอนให้ดีกว่า แกนั่งอ้าขา แหวกหีให้ผมดูแกว่าเวลาล้วงให้ ลากแบบไหน จุดเสียวตรงไหน บี้ตรงไหน เลียจุดไหนสาวๆชอบ ผมลองทำสอบผ่านครับ พี่ดาครางออกมาเบาตามแรงลาก แรงบี้ ผมลองก้มลงไปเลีย แกถึงกับเด้งหีมาโดนหน้าผมเลย แถมกดหัวผมแน่น ผมยิ่งเลีย ไม่หยุด จนแกเองร้องว่าพี่ไม่ไหวแล้ว แตกแล้ว โอ๊ยย...ซี้ดดด... ใจผมตอนนั้นเหมือนวิ่งเข้าเส้นชัยที่ 1 เลย ปลื้มเล็กๆ แต่ภาพที่เห็นแกคราง อ้าขา ควยที่น้ำเพิ่งแตกไปมันแข็งอีกแล้ว ผมจับมันกดลงที่ร่องหี พี่ดาถึงกับสะดุ้ง แกว่าคุณหนูอย่า พรวดมิดควยแล้ว แกว่าอ้า.....อย่าบอกใครน่ะเดี๋ยวพี่โดนไล่ออก ผมรับคำ ผมซอยจนพี่ดาว่าช้าๆ อย่าเร่งมาทำตามจังหวะที่แกบอก ผมทำตาม คือบดควยวนไปมา กระเด้าตื้นๆ สลับลึก ช้าๆ ซ้ายขวา จนพี่ดาคราง หอบหายใจแรง แกว่าเต็มที่เลย ผมกระเด้าไม่ยั้งครับ พี่ดารัดตัวผมแน่น ผมเองก็น้ำพุ่งเข้าเต็มร่อง เรากอดนอนคุยกัน แกว่ากับสาวๆคุณกรต้องใส่ถุงยางน่ะ วันหลังพี่ดาจะเอามาให้ดู ไม่งั้นเดี๋ยวทำสาวท้อง เรียนไม่จบพอดี ไหนจะโรคอีกสาระพัด วันนั้นผมไปรับน้องช้าจนบีงอนเลย ผมไม่สนใจเพราะหมดแรงแล้ว จากวันนั้นพี่ดาก็สอนเรื่องเย็ดศึกษาให้ผมทุกกระบวนท่า ผ่านมาเกือบ 4 ปี แล้วครับ ดีที่แกเป็นหมันเลยได้เย็ดแบบสดๆ ผมเคยลองใช้ถุงแบบแกสอนผมว่าไม่มันส์เท่าเย็ดแบบสดๆ เสียวกว่ากันโคตรๆ 

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: May 03, 2011, 04:57:00 pm
ขอบคุณครับ :)

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: May 03, 2011, 11:37:11 pm
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: May 09, 2011, 06:44:29 am
Thank krub