close buttonclose buttonclose button
เเอบคนข้างบ้าน

เเอบคนข้างบ้าน

เรื่องเสียว · 65293

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 25, 2011, 08:58:42 am
ผมเป็นชายที่ชอบแอบดูผู้หญิงอาบน้ำ แต่ผมกลับไม่ชอบเห็นแบบคนที่ผมแอบดูเปลือยล่อนจ้อน ผมจะชอบ มากที่สุดถ้าเห็นแบบเขานุ่งผ้าถุง แต่เป็ผ้าที่สั้น บาง และเป็นผ้าเก่าๆ สีไม่เข้มจัดมากมีผ้าสีพื้นๆ ยิ่งชอบพอตัก น้ำราด ทำให้ผมชอบมาก เห็นสัดส่วนค่อยๆเผยตัวที่ละน้อย จนชัดไปทั้งตัว ถ้าได้แอบดูผู้หญิงที่อวบอัดมากๆ พอผ้าถุงเปียกน้ำจนชุ่มโชกจะทำให้ผมหลั่งได้ดีจริงๆ ความผาสุขของสายตาทะลึ่งทะเล้นของผมไม่ได้หยุดแค่ มองเห็นผ้าถุงแนบเนื้อเพราะเปียกน้ำจนชุ่มโชก แต่มันอยู่ที่ขั้นตอนการฟอกสบู่ล้วงหน้าอกมาฟอกสบู่ วางเท้าบน ขอบโอ่งหรือที่กักเก็บน้ำ เผยให้เห็นเรียวขาและขาอ่อนบางคนก็ใช้ปากกัดผ้าถุงไว ้แล้วเอามือล้วงแรงๆ จนหูผม กระดิก เพราะจะได้ยินเสียงควากๆ ตอนล้วงเอาสบู่ไปล้างและฟอกให้หม้อตัวเอง บางสาวก็ใช้มือจับผ้าตอนบน ไว้และเอาน้ำตักราดลงไปใส่หม้อตัวเอง ทำให้ผมมีความสุขสายตาเป็นที่สุด อยากเป็นน้ำจะได้ไหลเรื่อยๆไปตาม ร่างกายของเธอคนนั้น คนโน้น ผมแอบดูนับไม่ถ้วน แอบเห็นแบบเขาอาบกันในห้องน้ำ กับดูผู้หญิงมาอาบน้ำแบบ ใส่ผ้าถุง แต่อาบในที่โล่งแจ้งตามบ้านนอกจะเห็นบ่อยๆ มันเกิดขึ้นเพราะแถวบ้านผมก่อสร้างตึกแถวหลายคูหา ก็ เลยมีพวกคนงานหรือญาติสาวๆของพวกคนงานอาบน้ำใส่ผ้าถุ งให้ผมแอบดูตามช่องหน้าต่า งทุกเย็น แต่ผ่านไป ไม่กี่วัน ผมดันได้เห็นหนุ่มสาวคู่หนึ่งอายุไม่น่าจะถึง 25-26 ปี มายืนอาบน้ำด้วยกัน ท่าทางเป็นผัวเมียกันแน่ๆมีลูกมา ด้วยคนหนึ่ง ผัวเขาผมไม่สนใจที่จะแอบดู รวมถึงเด็กด้วย แต่ผมดันชอบดูเมียเขาอาบน้ำ ซึ่งคู่นี้จะมาอาบน้ำ หลังคนอื่นๆ ท่าทางจะมาจากต่างจังหวัด แต่เมียเขาขาวและอวบสมใจผมมากที่สุด หน้าอกใหญ่ หน้าขาที่อวบ แน่นเบียดกันสองข้าง รวมไปถึงไหล่ที่กว้างแขนที่อวบตาดีและสัดส่วนก็ดี และเมียก็อาบน้ำนาน ชอบขัดตัว ขัด เท้านานๆ บางวันมีผ้ามาซักนานๆ ให้ผมน้ำลายยืดยาดอีกต่างหาก ทำให้ผมต้องรีบมาเฝ้าดูทุกเย็น บางวันดันกลับ บ้านช้ารอจนค่ำดจอเหมือนกัน แต่เจอผู้หญิงแก่ๆเลยเสียอารมณ์ที่สุด สิ่งที่ผมต้องเก็บเอาเมียคนอื่นไปนอนฝัน นอนช่วยตัวเอง ไม่ใช่เพราะเข้าสเป็กของผม แต่เพราะการอาบที่ลีลาเฉพาะตัวเธอชอบล้างหม้อนานๆ ล้างหลาย ครั้ง บางวันอาบเสร็จพอลูกผัวไปแล้ว ก็มาซักผ้าต่อทำให้เห็นอะไรต่อมิอะไรที่ยั่วกิเลสที่ สุด บางวันก็ราดน้ำให้ตัว เองอีกหลายขัน ก่อนจะหันหน้ามาทางรูที่ผมแอบดูอยู่ และบิดผ้าถุงชนิดเห็นแล้ว เสียวมากก็เล่นดึงผ้าไปจนเกือบ จะเห็นฝาหม้อ แล้วการเปลี่ยนผ้าก็ชักช้าเป็นที่สุดผมเลยหลงรักเข้า ให้ แต่ก็ไม่รู้จะไปเจอเขาได้อย่างไร มันไม่มี เหตุผลที่จะไปเจอคู่นี้ได้หรือเปล่า แต่ผมก็ได้แต่คิดไปเองเสร็จแหละว่าผัวเขาชอบให้คนอื่ นไปช่วยเขากับเมีย จนโครงการมันใกล้จะเสร็จ ผมคิดว่าคงจะอดเห็นหญิงขาวๆอวบๆมานุ่งผ้าถุงอาบน้ำบ่ อ กลางแจ้งแบบนี้ให้เรา เห็นเป็นแน่ แต่เหมือนสวรรค์มาโปรดเพราะญาติของผมดำริจะต่อเติมหล ังบ้านเลยไปคุยกับช่างที่ก ่อสร้าง และคน ที่รับงานก็คือผัวของผู้หญิงที่ผมชอบแอบดูเธออาบน้ำ นั่งคุยไป ผมก็แอบมองเมียเขาไปและพยายามท่องบริกรรม เป่าขมับของผัวเขา ขอให้คิดถึงผมด้วยเถิด ขอเอาเมียคุณสักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย แต่เมียเขาจะไม่ค่อยมาที่บ้านผม จะมาแต่ผัวและพวกช่างจนมาสนิทกัน ผมก็ซื้อของให้เขาหลายอย่าง โดยเฉพาะของเล่นของลูกเขา แต่ผมไม่ค่อยกล้าซื้อของที่เจาะจงให้เมียเขานะกลัวผั วเขาตืบเอา แต่ก็ไม่มีอะไรในงานนี้ แต่ก็ขอทีอยู่เอาไว้ จนญาติผม เห็นฝีมือเขาทำงานดีและคิดไม่แพงเหมือนผู้รับเหมาราย ย่อยทั่วไป เลยให้ผมไปติดต่อเขาๆเช่าบ้านอยู่แถวๆ กทม นี่แหละ ก็เลยได้ไปมาหาสู่กันอีกมีการดื่มเหล้ากันเป็นที่สนุ กแต่ผมอายุมากว่าเขาหลายปี แต่ก็สนุกได้เหมื่อน เพื่อนกัน แต่คู่เขาเรียกผมว่าพี่เพราะผม 30 กว่า เขา 27 เมียเขา 24 จนมาถึงนัดสำคัญยูรฝ่ายผัวก็ถามผมเรื่อง อยากได้วีดีโอเอ็กซ์มาเปิดดูบอกว่าเขาไม่กล้าไปเดินซ ื้อเอง และบอกอีกว่าไม่รู้เป็นไงมันไม่ค่อยลุกทั้งที่อยากเอ า เมีย ผมเลยได้ทีเข้าให้บอกว่าไม่เห็นจะต้องซื้อ ก็เมียน้องนั่งแหละ พี่ว่านะ น่ารักดีออก ดูเมียน้องก็น่าจะลุกได้ เขาก็หัวเราะบอกว่าดูจนเบื่อ แต่งงานมาหลายปี ตั้งแต่นงค์เมียเขาอายุ 17 แต่ 7 ปี มีลูกแล้วหนึ่งก็ยังเต่งตึง เข้าสเป็กผม ไม่รู้พูดกันอีท่าไหน วกมาเรื่องอาบน้ำกลางแจ้งยูรบอกว่าเขารู้ว่ามีชายก่อ สร้างด้วยกัน ชอบมอง เมียเขาอาบน้ำ ผมถามไปโครมเลย ว่าไม่หึงหรือยูรว่าหึง แต่อยากเห็นมาเอาให้ดู ผมก็ถามว่าจะรับได้หรือยูรว่า ได้เพราะนงค์กลัวจะตกเป็นขี้ปากคนงานด้วยกัน กลัวคนเที่ยวผู้หญิงจะเอาโรคมาฝากเป็นของแถม ผมถามว่า ไปเอาความคิดนี้มจากไหนยูรว่าเพื่อนๆมันบอกแต่คู่เขา ไม่เคยทำ ไม่รู้จะไปทำกับใคร เพระเมียกลัวเจอคนเที่ยว ผู้หญิงแล้วหยุดกันแค่นั้นเพราะนงค์เดิมมาที่วงเหล้า เลยเปลี่ยนเรื่องคุยเป็นเร ื่องงานรับเหมา พอนงค์พาลูกเข้า นอน ผมก็คุยกันใหม่ยูรถามผมว่าพี่เที่ยวบ่อยไหม ผมว่าไม่เที่ยวมา 10 ปีแล้ว และถามว่า พี่มีความสุขกับแฟน หรือเปล่า ผมบอกว่าก็ลุ่มๆดอน ๆ เพราะแฟนพี่เขาปัญหาเรื่องมดลูกทำบ่อยไม่ได้ทำแรงก็ใ ห้ไม่ไหวจะเจ็บท้อง น้อย แต่ยูรว่านงค์เมียเขาอยากเอาท่าไหนทำได้เบิร์ดๆ เลย คราวนี้เลยคุยยาวยูรได้ทำการเทศน์สรรพคุณให้ผม ทราบถึงขนาดหม้อของเมียท่าทีเมียเขาชอบ เมียเขาจะออกท่าไหนผมก็รู้หมด ผมเลยได้กำลังใจถามต่อ ทำให้รู้ จนหมดไส้หมดพุงกันหม้อนนั้นเองนงค์ยังมีอารมณ์อยู่ แต่ยูรให้ไม่ได้มากเท่าที่ต้องการเพราะอ้างว่าเบื่อ เอามานานแต่พอผมคิดจะให้คนอื่นมาช่วยเอากลับไม่เบื่อ ผมถามต่ออีกว่า แล้วนงค์ชอบโดนเลียไหมยูรว่าชอบมาก ผมถามอีกว่าก้นสวยน้องยูรเคยได้ทำด้านหลังหรือเปล่าย ูรว่าทำมาตั้งแต่ยังไม่ได้ ลูกแล้ววกมาเรื่องนงค์อาบน้ำยูรให้ผมพูดออกมาว่าผมรู ้สึกอย่างไร ผมพูด แต่ก็กลัวว่าจะโดนเขาลองใจยูรชวนผมนอนค้างหาผ้าให้ผม เปลี่ยนอาบน้ำ มาถึงตอนนี้ผมไม่คิดว่าน้องจะลองใจนงค์ไม่ออกมาอีกเล ย แต่ผมรู้ว่ายูรคงเข้าไปกล่อมเพราะ หายไปเป็นชั่วโมง พอยูรออกมาก็ยิ้ม ให้ผมตามเข้าไปนงค์นอนคว่ำหน้า ลูกหลับข้างๆยูรเอาลูกไปนอนไกล ออกไป ตามสบายเลยพี่ คืนนี้นอนกัน 3 คนเลยยูรเน้นคำว่า 3 คน แล้วเป็นฝ่ายถอดเสื้อผ้าของนงค์ออกนงค์ก็ ไม่ยอมยูรพูดว่าอากาศร้อน นอนแก้ผ้ากันดีกว่า ผมยังไม่กล้าลงมือ แต่ดูจนแน่ใจว่านงค์มีอารมณ์กับเรื่องนี้ ผม จึงไปจับไหล่กว้างๆของเธอยูรจูบเมียของเขาใหญ่ ผมเลยช่วยลูบน่อง ไม่เห็นหม้อเพราะเนื้อขาบังจนมิด ผม เลยคลาน มาใช้ก้นนงค์เป็นหมอนหนุนแต่ผมให้หน้าฟุบลงไป จนเห็นเนื้อหม้อปะทุขึ้นมายูรพลิกร่างนงค์เลียให้ผม ดูนะพี่ รังเกียจนงค์ไหม หม้อที่หุ้งมา 7 ปี ย่อมสึกเป็นธรรมดา แต่ผมไม่รังเกียจ กลิ่นหม้อน้องนงค์หอมสบู่ก้อน เขียวแต่เมื่อสูดนานๆก็มีกลิ่นหม้อนงค์ไหลออกมาให้สั มผัสติ่งหม้อขาวย้อย ผมใช้มือขยี้ให้แผ่วๆนงค์นอนหายใจ แรงอกอวบๆ กระเพื่อมขึ้นลงอกถูกมือยูรมองผมๆก็มองยูรไม่มีรอยยิ ้มให้กันมีแต่สีหน้าหงี่ส่ งให้กันนะครับ ส่วนนงค์เริ่มร่อนยกก้นลอยๆ น้ำหล่อลื่นไหลปรี่ ออกมา ผมกวาดลิ้นละเลงให้อย่างเต็มใจ จนนงค์ครางออกมา ผมบอกให้ยูรขึ้นก่อน แต่ยูรให้ผมขึ้นก่อนผมเลยทำ ส่วนยูรคลานลงไปที่ปลายฟูกนอนท่าจระเข้กบดานดูไม่ถนั ด หรอกน้อง ผมคิดในใจ ผมเลยเปลี่ยนใหม่ ขอนงค์หมอบราบคาบ เมื่อก้นลอยโด่งผมยองตัวเข้าหา ผมรู้ดีว่า ท่า นี้คนที่มุดหัวดูอยู่ต้องเห็นเต็มจอ ผมโหย่งและยองจนแน่ใจว่ามังกรของผมจะผ่านเข้าออกในช่ องหม้อน้องนงค์เมียน้องยูร ได้ชัดเจนผมรู้สึกถึงความลื่น และความอบอุนในช่องรักของน้องนงค์แม้จะถูกหุงมา 7 ปี แต่มันยังไม่ โครกครากเลยแม้แต่น้อย มีหลวมบ้างแต่ก็ดีทำให้ผมส่งเจ้ามังกรของผม มุดหัวเข้าออกได้หนักหน่วงไม่ต้องกังวลเหมือนร่วมกับ เมียที่บ้าน ข้างในนะพี่ข้างในยูรร้องบอก ในก็ในผมก็แทงลึกๆ อีกหลายสิบที ก่อนที่จับเนื้อ สะโพกกระแทกหาตัวเองและกระทุ้งมังกรชนรู้เลยว่ามันเน ื้อมนกลมในช่องร่วมของน้อง นงค์ร้องครางซิ๊ดใหญ่ และบอกให้ผมทำเร็วขึ้นและบอกว่าหนูออกแล้ว พอดีผมบอกยูรว่าพี่จะออก แล้ว แต่ผมขออัดขยี้อกของผมกับก้นนงค์อีกนิดยูร ว่าตามสบายเลยพี่ ผมดึงออกมาเห็นคราบน้ำรักไหลมา เกือบทันที มัมล้นปรี่เลย มันเลอะที่นอนผมเปลี่ยนมานอนข้าง ๆนงค์ยูรจับนงค์ นอนหงายและโซ้ยหม้อท่าพาดบ่อ เสียงยูรกระแทกเมียตัวเองทำให้ผมมีความสุขนงค์ก็พยาย ามกลั้นเสียงไว้แต่ก็อดครา งออกมาไม่ได้ แต่ยูรถาม ตลอดว่า ออกอีกหนกับผัวได้ไหม ๆนงค์ก็ได้แต่พูดว่า ออกได้ยูรมีความอดทนสูง เอาเมียเกือบ 20 นาที พอยูรออกก็เอามือไปลูบหม้อนงค์ที่เจอน้ำรักสองน้ำรัก จนหญ้าชุ่มน้ำจนฟองอากาศแตกแตน มีกลิ่นอะไรสักอย่าง แต่ มีความสุข ผมใช้ปากงาบติ่งหน้าอกนงค์ไว้จับนงค์ตะแคงเอาน้ำรักด ้านหน้ามาชะโลมที่ปตล.ใช้น ิ้วนำร่องแล้วเลียบ มังกรเข้าไปเชยชมน้องนงค์ครางร้องอูย ๆพี่คะเบาๆ ความลื่นเหนียวส่งมังกรเข้าไปจนสุดหาง ผมล่อ ปตล. ด้วยความสุขที่สุด ส่วนมือก็กำหม้อเปื้อนน้ำรักเราสองคนไว้แน่นก่อนที่ผ มจะจับขานงค์ข้างหนึ่งก้าง ออก เพื่อ ให้ยูรดู ให้ยูรใช้มือขยี้หม้อยูรแทนมือผม ช่วยพี่ขยี้ เผื่อน้องจะมีแรงฮึดเอานงค์ให้ออกอีกทียูรขยี้แต่เอา นิ้ว มือทำเป็นง่ามตัววีกับมังกรของผมที่กำลังแหวกว่าย ปตล.น้องยูรให้ผมหยุด ผมรู้เลยว่าเขาจะเอาแบบไหน มันเป็นธรรมชาติอย่างมาก ไม่ต้องอยู่ข้างบน และให้ยูรช่วยเสียบ ค ของเขามุดหัวเจอมังกรของผม พี่อยาก แบบนี้ อยากนานแล้ว เจอแล้วออกอีกซิ ออกอีก ๆ ย เว้ากับเมีย มีความสุขมั๊ย ผมส่งเสียงถามสองคนยูรตอบ แต่นงค์เอาแต่ครางกระหึ่มยูรออกอีกส่วนผมกลับไม่ออก เพราะท่านี้มันทำให้มังกรบิดหัวเกินไป ผมเลยขอยูรจับนงค์เมียเขาโก้งโค้ง ผมชอบให้ลิ้นสัมผัสเนื้อสะโพกผู้หญิงที่มีสะโพกหนั่น ๆ ผมมองมังกรเล่นเข้าออก ปตล. มืออีกข้างเอาไปขยี้หม้อ ได้เอาแล้วยังได้ขยี้มีความสุขเหลือรับ ปตล. ของนงค์แน่นหนึบแต่คิดว่าคงจะเจอบ่อย เพราะผมสามารถแทงได้เต็มเหนี่ยวยูรเอา ค. นิ่มๆ ของเขาไปบดกับหน้าและปากนงค์ผมจะออกก็ดึงมาราด ตรงปากหม้อคราวนี้หมดเรี่ยวแรงผมให้ยูรนอนดู นั่งดู ให้เอาอีก แต่ยูรขอพัก คืนนั้นเรื่องรับเหมา เราไม่ได้ คุยกันเลย รุ่งสายตื่นมาก็ 2 รุม 1 กันอีกจนเต็มคราบ ผมเลยขับรถไปส่งน้องสองคนที่บ้านงานนงค์นุ่งชุด วอร์มไปทำงาน ก้มตัวเอาวัสดุทำงานออกจากรถ ผมใจสะอื้นเกิดอยากอีกยูรคงอ่านใจผมออก เลยบอกว่าเย็น มารับผมไหม มีหรือจะไม่ว่าง ผมตอบ เรายิ้มกันสองคน แต่นงค์หน้าแดงก่ำเพราะตอนที่พูด มีช่างคนหนึ่งมาพอ ดี พอช่างคนอื่นไปนงค์ก็บอกว่า เจ็บไม่ไหวหรอกคืนนี้ แต่ยูรบอกว่าถ้าเจ็บแล้วทำไมหน้าแดงด้วย ผมเห็นภาพ หยอกล้อของผัวเมียก็ดีใจ ของผมแข็งได้อีก และคิดว่านงค์ก็น่าจะมีน้ำหล่อลื่นออก ไม่มากก็น้อย แต่คืนนี้ พี่ ขอเจอน้ำรักน้องนงค์มากๆนะจ๊ะ เพราะช่วยพี่ประหยัดซื้อ เค. วาย น้ำเยอะก็มีประโยชน์แบบนี้แหละครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 25, 2011, 08:56:13 pm
 (23; (23;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: April 26, 2011, 10:56:29 pm
thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: May 03, 2011, 11:41:24 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: August 09, 2011, 08:11:12 pm
 (011; (011; (011;