close buttonclose buttonclose button
ฝันเป็นจริง

ฝันเป็นจริง

เรื่องเสียว · 32580

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 18, 2011, 09:38:45 am

ผม ได้อ่านและได้ฟังเรื่องราวของการ Swinging มาตั้งแต่ผมเป็นวัยรุ่น สนใจในเรื่อง Sex ในใจคิดอยากจะเข้าไปลองบ้าง แต่ก็ไม่ทราบว่าจะติดต่อสังคมนี้ได้อย่างไร

บ้างก็ว่ามีทั่วไป บ้างก็ว่ามีแต่ในสังคมชั้นสูง

จนเป็นหนุ่มเข้าเรียนสายอาชีวศึกษามีเพื่อนเอาผู้หญิ งมานอน ส่วนมากเป็นผู้หญิงอย่างว่า ไปจับมา ผู้ชาย 2-3 คน ผู้หญิง 1

ผมไม่ได้เข้าร่วมด้วย เพราะสกปรกเคยแต่นั่งดู ส่วนใหญ่ผมจะหนีเพราะกลัวจะมีคดี เดี๋ยวผู้หญิงไปแจ้งความตำรวจ จะเจอข้อหาไปด้วย และผมคิดว่าแบบนี้มันเป็นการเรียงคิวมากกว่าสวิงหรือ เซ็กซ์หมู่ เพราะผู้หญิงมักไม่รู้ตัว คิดว่าผู้ชายมีคนเดียว พอมาก็เจอหลายคน

จบมาทำงาน คุยกับเพื่อนๆ เขาก็คุยโม้กันไปตามเรื่อง หาความจริงไม่ได้ แต่อย่างไรก็ตาม มีข่าวตำรวจจับเซ็กซ์หมู่ ออกข่าวหลายครั้ง

ผมมีแฟนหลายคนได้เสียกัน เลิกกันบ้าง อยู่กันสักปีก็เลิกบ้าง คือไม่ได้มีแฟนเป็นตัวเป็นตน

จน 2 ปีที่แล้ว ผมมีแฟนคนหนึ่งและอยู่กันจนวันนี้ ที่ผมเรียกว่าแฟน เพราะยังไม่คิดว่าเราเป็นผัวเมียกัน

แฟนผมทำงาน จบสายอาชีวะด้วยกัน และแน่นอนเธอไม่ใช่สาวบริสุทธิ์ เมื่อมาเจอผมและอยู่ด้วยกัน

อยู่กันมาได้ปี ผมอ่านหนังสือรายสัปดาห์ที่มีเรื่องเพศ และมีเรื่องสวิง ผมคุยกับเธอ คือคุยทั่วๆไป

แฟนผมเขาบอกว่า มีเพื่อนเธอคนหนึ่งทำงานด้วยกัน แอบเล่าให้ฟังว่า เธอถูกแฟนพาร่วมสวิงมา 2-3 ครั้ง

ผู้หญิงคนนั้นบอกแฟนผมว่า มันมากสุดๆ เลย แต่กลุ่มของเธอมีเพียง 3-4 คู่เท่านั้น

''เธอสนใจไหมล่ะ...จะพามารู้จัก สวยด้วยนะ''

ผมเลยบอกเอาซิ แต่เกิดแฟนเขาชอบเธอล่ะ จะทำอย่างไร

''ก็เอาซิ อยากลองเหมือนกัน หึงหรือเปล่าล่ะ''

ผมเองกลับตอบไปว่า ''ไม่รู้โว้ย''

แฟนผมนัดให้ผมไปรับเธอที่ทำงาน ผมไปรับเธอมีเพื่อนมาด้วย เพื่อนเธอสวยครับ สวยกว่าแฟนผมมาก

เพื่อนเธอชวนผมไปบ้านเธอ บอกตกลงกับแฟนผมแล้ว

ไปถึงเธอเอาเบียร์มาเลี้ยง บอกเดี๋ยวสามีเธอมา สักชั่วโมงสามีเธอก็มา สามีเธอหน้าตาหล่อกว่าผมเช่นกัน แต่ตัวเล็กกว่า

เรานั่งดื่มกัน เธอกับแฟนผมก็ดื่มด้วย จนตึงๆ เธอชวนแฟนผมไปอาบน้ำ แต่ไม่ได้บอกผม ออกมาแฟนผมนุ่งขาสั้นเสื้อยืด เธอก็เช่นกัน แล้วสามีเธอก็ไปอาบน้ำพอออกมา ก็มานั่งใกล้กันคุยกันไปมา ก็กอดจูบกัน ผมก็งงๆ แต่เมียผมอมยิ้ม มานั่งใกล้ผมบอกว่าอยากรู้ไม่ใช่หรือ แฟนผมจูงมือผมเข้าไปในห้อง ถอดเสื้อผ้าผม ให้ผมไปอาบน้ำ

ออกจากห้องน้ำมา เมียผม เธอคนนั้นและสามีเธอ เปลือยกันหมดทั้ง 3 คน อยู่บนเตียงใหญ่

แฟนผมกำลังถูกใช้ลิ้น และเธอดูดหน้าอกเมียผม

พอเห็นผมเธอลุกมา ถอดกางเกงถอดเสื้อผม แล้วจูงมือผมไปบนเตียง

พอผมแข็งตัว เธอบอกโอ้โฮ ฝันมานานแล้วจะได้ขนาดนี้ เธอบอกสามีเธอ ดูซิ-ดูซิ อย่างกะม้าแน่ะ

คืนนั้นผมทำสถิติถึง 6 ครั้ง กับเมียผม 2 ครั้ง กับเธอคนนั้น 4 ครั้ง แฟนผมเจอ 5 ครั้ง บอกสุดๆเลย สุดยอดนับไม่ถ้วน เสียวมากเมื่อเจอทั้งล่างทั้งบน

ต่อมาเธอและสามี พาผมไปเข้ากลุ่มใหญ่

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: April 19, 2011, 01:20:39 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007;