close buttonclose buttonclose button
อาจารย์ของผม

อาจารย์ของผม

หนูอยากลองของ · 21188

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 04:22:16 pm
เรื่องของผมนี่เกิดขึ้นกับอาจารย์ของผมเองครับ อย่าคิดว่าอาจารย์ต้องเป็นคนแก่ซะทุกคนนะ เพราะอาจารย์ของผม ยังเป็นสาวอยู่เลย เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อตอน summer ที่ผ่านมา ผมต้องเรียนภาษาอังกฤษ เพราะต้องตกแล้วตกอีกมาแล้ว หลายครั้ง อาจารย์ของผมก็เลยนัดสอนพิเศษให้ผม จริงๆ แล้วผมต้องเรียนเลขตอนเช้า แล้วถึงเรียนพิเศษต่อตอนบ่าย ผมก็ เรียนไปเรื่อยๆ จนกว่าอาจารย์จะเลิก ซึ่งบางทีก็เรียนจนมืดก็มี ลืมบอกไปว่าอาจารย์ของผมเป็นอาจารย์สอนพิเศษ คือแกเพิ่ง จบตรีมากำลังจะรอไปเรียนต่อโท หน้าตาหมวยๆ น่ารัก ผมยาว ขาวด้วย ผมก็เรียนมาเรื่อยๆ ก็ไม่ได้คิดเกินเลยอะไร แค่มองว่าน่ารักเหมือนกันนะ แกเป็นลูกศิษย์ของคุณแม่ผม ก็เลยให้มาช่วยสอนผม แกอายุแก่กว่าผมประมาณ 5-6 ปี ก็คง อายุประมาณ 23 ปีเห็นจะได้ ผมก็เลยเรียกแกว่าพี่พราว ปกติผมก็เรียนบ้างไม่เรียนบ้างด้วยความไม่ชอบภาษา แต่ดันได้ มาเรียนศิลป์-ภาษา เวลาเรียนผมก็ไปเรียนที่มหาวิทยาลัยที่คุณแม่ผมเป็นอาจารย์ ซึ่งผมก็ชวนพี่พราวโดดเป็นประจำ ไปดู หนังบ้างกินข้าวบ้าง จนแม่ผมจับได้ก็เลยไม่ให้ออกไปไหน ให้เรียนอยู่ที่บ้านแทน ทำให้ผมได้เกิดประสบการณ์พิเศษขึ้นมาในวันเกิดเหตุ ก่อนที่แม่ของผมจะออกไปสอนหนังสือตามปกติ แม่ผมก็บอกว่าวันนี้พี่พราวจะมาตอนเช้าให้รีบตื่นด้วย พอประมาณ 9 โมงเช้า ผมก็รีบตื่นเพราะฝนตกหนัก พอดีกับที่พี่พราววิ่งตากฝนเข้ามา ซึ่งตัวแกเปียกไปหมดเลยตอนนี้ ทำให้ผมพยายามมองทะลุในเสื้อผ้า เผื่อจะได้เห็นของดี ซึ่งตอนนั้นก็ทำให้ผมเกิดอยากมีอะไรกับพี่พราวขึ้นมา ผมเลยหา ผ้าเช็ดตัวกับเสื้อผ้ามาให้แก เพราะว่าพี่พราวขอยืมเพื่อที่จะอาบน้ำ ผมก็มีให้ทุกอย่างยกเว้นชุดชั้นใน ผมพยายามหาเสื้อ สีขาวที่ค่อนข้างบางมาให้แกเปลี่ยน ซึ่งแกก็คงไม่ได้คิดอะไร ส่วนผมก็อาบน้ำบ้าง แล้วผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียววิ่งลงมา หาเสื้อผ้า แล้วก็ทานข้าวเช้าพร้อมกับพี่พราว เวลาทานข้าวผมก็แอบมองเวลาพี่พราวก้มๆ เงยๆ แล้วก็ได้เห็นอะไรดีๆ จนได้ หน้าอกของพี่พราวไง ขนาดไม่ใหญ่มากนัก กำลังพอดี แถมหัวก็ยังสีชมพูอยู่เลยซะด้วย ทำให้ผมอยากลองของจริงเป็น อย่างยิ่ง เพราะว่าผมไม่เคยลองมาก่อนเลย พอทานข้าวเสร็จพี่พราวก็ขอยาแก้ไข้ เพราะแกโดนฝนมาเต็มๆ สักพักแกก็ขอตัว ไปงีบบอกว่าอีก 1 ชั่วโมงให้ปลุกแกขึ้นมาสอนหนังสือต่อ เพราะตอนนี้แกง่วงมาก ขณะที่พี่พราวหลับ ผมก็แอบดูส่วนล่าง ของแก เพราะกางเกงที่ผมให้แกใส่มันสั้นมาก เห็นของแกมีขนปุกปุยพอสมควร ผมทนไม่ไหวก็เลยแอบหอมแก้มแก ทำให้ แกตกใจตื่นขึ้นมา ซึ่งผมก็ไม่สนใจแล้วล่ะครับ เลยใช้พลังของนักว่ายน้ำกอดแกไว้ไม่ให้ดิ้น พร้อมทั้งงัดประสบการจาก vdo มาใช้ โดยการประกบปาก พี่พราวก็พยายามดิ้น แต่ก็สู้แรงผมไม่ไหว สักพักก็คงหมดแรงเลยหยุดที่จะดิ้น ผมเลยขอ ให้พี่พราวช่วยเพราะว่ายังไม่เคย พี่พราวก็คงจะมีอารมณ์แล้วเหมือนกันตอนนี้ แต่แกก็บอกว่าแกยังไม่เคยเหมือนกัน ผมก็ เลยทำสุ่มสี่สุ่มห้าไป ขณะที่ผมประกบปากก็ลองใช้ลิ้นเข้าไปด้วย ส่วนพี่พราวก็ทำเหมือนกับผม ผมก็เลยถลกเสื้อพี่พราวขึ้น แล้วใช้ทั้งมือทั้งลิ้นกับหน้าอกพี่พราว พี่พราวก็เริ่มร้องครางเบาๆ ออกมา สักพักผมก็ลองใช้มือลงไปสำรวจข้างล่างบ้าง ของพี่พราวเริ่มมีน้ำออกมาแล้ว ผมก็จับมือของพี่พราวให้มากระตุกเจ้าหนูของผม พอผมถอดกางเกงพี่พราวออกเพื่อที่จะ หัดใช้ลิ้น แต่พี่พราวไม่ยอมให้ทำ เพราะแกบอกว่ามันสกปรก ผมก็เลยบอกให้พี่ใช้ลิ้นกับผมจะได้เท่าเทียมกัน แรกๆ พี่พราว ก็อิดออด ผมก็เลยกดหัวพี่พราวเพื่อให้แกใช้ลิ้นให้ แล้วเราก็สลับ 69 กัน ตอนที่ผมใช้ลิ้นท่าทางพี่แกจะชอบมาก เพราะว่า ร้องออกมาไม่หยุดเลย ผมก็ทนแทบไม่ไหวเหมือนกัน ผมก็เลยเริ่มเอามังกรเข้าถ้ำ แรกๆ ก็เข้าลำบากมากเลย ผมพยายาม ที่จะเอาเข้าให้ได้ แต่พี่พราวคงจะเจ็บมาก ผมก็เลยดันพรวดเดียวเข้าไปสุด แกถึงกับร้องลั่นน้ำตาไหล ผมเลยกดแช่เอาไว้ สักพักหนึ่งจนแกนิ่ง ผมก็เลยเริ่มซอยไปเรื่อยๆ จนพี่พราวเปลี่ยนจากร้องด้วยความเจ็บ มาเป็นร้องเพราะความเสียวแทน ผมก็ลองเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆ ตามที่เคยเห็นใน vdo ทั้งให้พี่พราวขึ้นข้างบน ให้แกคว่ำหน้า ฯลฯ จนสุดท้ายผมให้แกใช้ ปากให้ผมอีก จนของผมออกในปากของพี่พราว หลังจากเสร็จกิจเราก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน แล้วก็มีอะไรกันต่อในห้องน้ำอีก วันนั้นผมกับพี่พราวมีอะไรกันถึง 5 ครั้ง ทำเอาแกมาสอนไม่ได้อีก 3 วัน แต่พอพี่พราวเริ่มมาสอนอีก เราก็มีอะไรกันทุกครั้ง ทำให้ผมรักวิชาภาษาอังกฤษขึ้นมาก เราก็มีอะไรกันจนกระทั่งเดือนที่แล้วพี่พราวก็ไปเรียนต่อ ทำให้ผมต้องหันมาพึ่ง vdo กับมือเหมือนเดิม

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 12, 2011, 04:02:37 am
 (26;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 13, 2011, 11:36:25 pm
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;