close buttonclose buttonclose button
จัดให้ ไม่ขัดใจเลย

จัดให้ ไม่ขัดใจเลย

ninnin · 54177

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
 พวกพ้องนัดเที่ยวหัวหินกัน ต่างคนต่างพาแฟนไป ได้ 2คู่ อีก2 คน ญ คู่กัน น้องกิ๊กแฟนผมน่ารักสุด ที่พักเต็ม ที่เหลือก็แพงมาก เลยต้องหาบังกะโล แถวชะอำแทน สองสาวที่มาด้วยเป็นเพื่อนของเพื่อนผมอีกที มันพาแฟนมาด้วยน่ะ แต่มันก็กะฟัน หนึ่งในสองสาวนี้ด้วย เธอชื่อน้ำ อีกคนน้อง ปราง แต่ที่มองๆกันก็น้องน้ำนี่แหละครับ สวย ขาวสูง 160 ผมยาวดำเป็นเงา สายตาสั้นใส่แว้นกรอบเหลี่ยมทรงแคบสีแดง ดูดีทีเดียว ก็ตลอดทางมาได้คุยกันน้อยมาก มองตากันบ่างประปราย
 ตามแนวๆครับ ถึงที่ออกเดินหาด เย็นๆ เล่นน้ำ เช่าห่วงยาง  ผมมองน้องน้ำแล้วทนไม่ไหว้เงี้ยนจิงๆ บอกตรงๆ จังหวะดี ลาก กิ๊กขึ้นจากทะเล เข้าห้องได้ เย็ดซะหนึ่งดอกท่าเดียว อย่างสะใจ น้ำแตกเยอะมาก กิ๊กยังงง เหมื่อนอดอยากมานาน แล้วไมน้ำเงี้ยนเยอะจัง ไหลย้อย ออกจากร่องหีน้องเยิ้มหยุดเป็นทางเลย อิอิ เนื้อตัวน้องเขาเค็มมาก รู้สึกแสบแสบลำควยเล็กน้อย
กลับลงทะเล เพื่อนผมแซวซะ ไม่เป็นอันเล่นน้ำ ทำไมเพื่อนมันชอบเอาความจิงมาพูดต้องมีสาวๆเยอะๆด้วยวะ
 ตอนกินข้าวเย็น แฟนผมกะแฟนเพื่อนต่างมองออก ว่าเราคิดไงกะน้ำ 55555  มันแน้อยู่แล้วน้องเอ้ย ย เหลือแต่ใครจะได้ทางก่อนหละทีนี้
กลางคืน เรานัดกันออกไปเที่ยวฟังเพลงร้านอาหารใกล้ๆ กิ๊กเหมื่อนรู้ทัน กักตัวผมไว้บอกไม่ค่อยสบายให้ผมอยู่ด้วย อ้าว เลยต้องอยู่ดูเล ฉีดยาลดไข้ให้ละซิทีนี้
หนังสดผมกะน้องกิ๊กเริ่มทันที ปิดไฟเปิดเสียงทีวี ก้มหน้าก้มตาเย็ดกิ๊กไปสลับท่าเย็ดไปเรื่อย ใจนึกถึง น้ำ นึกเอาว่า กำลังเย็ดน้ำ อา อา อา เอาวะ อารมณ์นี้พอได้เหมื่อนกัน รอบต่อรอบ เว้นพัก หายเหนื่อย ลงมือลงควย เย็ดต่อ แนวๆว่า ไปลี่ยช่องทัวี ยังท่าลิงอุ้มแตงกิ๊กขารัดเอวผม ขยับขึ้นลงยึกๆ ไปเปลี่ยนช่อง
สองยกติดๆ กิ๊กบอกขอพักเดี๋ยว คันหียิ๊บๆ ไม่รู้อะไรขอไปล้างหน่อย ผมเลยขอออกไปเซเว้นซื้อมาม่ากระป๋อง กิ๊กอยากดูดบุหรี่พอดีเข้าทาง
ออกมาหน้าบ้านพัก เพื่อนนั่งคุยกะแฟนกะสาวๆอยู่ แซวผมใหญ่ ผมบอกให้ นก แฟนเพื่อนผม เข้าไปดูกิ๊กด้วยบอกไม่ค่อยสบายเพื่อนผมก็เข้าไปด้วย แล้วผมก็ไปซื่อของ ปรางเข้าไปหยิบยาให้ น้ำบอกขอไปเซเว้นด้วย เดินไปถึง5นาทีถึง ระหว่างทาง เราคุยกันเรื่อยเปื่อย น้ำบอกแฟนผมน่ารักมาก ผมยิ้มๆถามกลับแฟนน้ำหละ น้ำยิ้มๆส่ายหน้า ถามผมสูบบุหรีเหรอ เปล่ากิ๊กสูบ
น้ำเติมเงินออนไลด์ ผมเลยถือโอกาสขอเบอรเธอเลย เธอยิ้มๆ บอกขอไปจะโทรไหมหละ ผมบอกโทรแน้นอนครับ
 กลับถึงบ้านทุกคนออกมาหน้าบ้าน เราเลยคุยกันเฮฮากันใหญ่จนตี2 ถึงกลับเข้าห้องใครห้องมัน เข้าก้องได้ กิ๊กอัดบุหรีติดๆกัน 3 ตัว ผมเลยอัดบุหรีส่วยตัวผมเข้ารูหีกิ๊ก อีกตัวนึง อย่างอิ่มเอม กิ๊กบอกเหมื่อทรายเข้าหีรู้สึกระคายเคือง ผมบอกดูให้ เลยส่งควยลงลึกเข้าไปดูลึกๆเนิบๆเผื่อกิ๊กระคายข้างใน เทียวเข้าออกเกือบครึ้งชัวโมง ถึงได้ปล่อยน้ำทำความสะอาดในรูบรรเทาอาการระคาย ก่อนนอนผมส่งข้อความหลับฝันดีให้ น้ำ อิอิ ไม่ถึง3 นาที ตอบกลับ เช่นกัน...
สายอีกวัน ล้าวหน้าไก่กะกิ๊กอย่างมันส์ กิ๊กไม่ลืมตา ตั้งหน้าตั้งตาร้องอย่างเดียวตามจังหวะเย็ดท่าหมา เสียงเตียงโยกแอ๊ดๆ หน้าขากระแทกตูดกิ๊กป๊าบๆๆๆๆดังได้ใจ
กิ๊กร้องเสียว พี่ ๆ ๆ ๆ ๆๆ แล้วร้องบอก แสบอะ แสบ ลืมตาแล้วขยับหนี จับควยผมมาดูด ชักคุกเข่าดูดยึกๆ จนผมน้ำแตกในปากกิ๊ก
ท่าทางเธอจะแสบจริง เดินขัดๆตอนเก็บของ ออกมากินข้าวจัดของขึ้นรถกลับ
 ผมกระซิบถามเพื่อน ไงกะแฟนมึงกี่รอบ มันยก 2 นิ้ว และน้ำหละ มันบอกเข้ายาก ปรางกันท่าชิบหาย แฟนมันก็ด้วย
ระหว่างทางกลับ แฟนผมหลับสลบเหมือด ผมส่งข้อความจีบน้ำ ตลอดทาง เธอตอบกลับทุกอัน 5 โมงถึง กทม ไวมาก
ถึงห้อง กิ๊กไม่นอนห้องผม ขอกลับบ้าน บอกได้หาหมอคลินิกประจำ คืนนั้นผมได้โทรคุยกะน้ำ แบบเต็มอิ่ม ตั้งแต่2ทุ่มถึง4 ทุ่ม ผมบอกชอบที่เธอน่ารัก เธอบอกงั้นเช่นกัน ถามจนรู้ว่าพักคนเดียว อยู่แถวเสนา เลยแซว ชอบก็มาหาผมซิ เธอพูดเล่นๆไปได้ไปแล้ว ปรางก็กลับไปแล้วอยู่คนเดียว ผมบอกไปหาได้ไหม ส่งข้อความ บอกรักเธอไป ผมอ้อนๆทีเล่นทีจิงมากๆเข้า น้ำเลยโอเค
ไวเท่าใจผมไปจอดรถหน้าทาวเฮ้าว่างๆ เดินไปที่บ้านเธอ น้ำใส่ชุดนอนเสื้อคลุมเปิดประตู ไม่พูดอะไร ผมเลยไม่พูดอะไรด้วย รวบกอดเธอไว้ ยังไม่ทันได้พูดอะไรมาก ผมจูบเธอ เราปล้ำจูบกันนานมากที่ชั้นล่าง น้ำสั่นเป็นลูกนกเสื้อผ้าหลุดหมด เนื้อแน้น หัวนมตั้งชูชัน สูดปากร้องเสียวเซ็กซี่มาก ผมจับเย็ดเลย หีน้ำเยิ้มตั้งแต่เราจูบกันแล้ว เธอร้องไห้น้ำตาไหล จิกที่ไหล่ผมเป็นรอยเล็บ เอากระตุ๊กตอยสุดยอด ร้องเสียงหลง ผมเย็ดไปน่าจะเป็นชัวโมง น้ำไม่ออก เลยหยุด น้ำทรุดนอนหมดแรง มือกุมหีไว้ยังไม่หยุดร้อง ผมปลอบใจเธอ สักพัก น้ำบอก เข้นไปขางบน เธอเดินนำผมเข้าห้องเธอ น่าจะเที้ยงคืนได้ตอนนั้น กิ๊กโทรมา ผมให้ฝากข้อความอย่างเดียว
 น้ำยังไม่เคยรู้เห็นจากในหนังบ่าง หนังสือบ่าง กะผมหนแรก ผมเลยสอนให้ เวลามีแฟนจะได้เป็นงาน คืนนั้นไม่ต้องนอนกันเลยครับ กลิ่นใหม่หอมหวานสุดๆ เนื้อแน้น ขาวเนียนมาก สอนอะไรก็ยอมทำตามให้ดูดให้เลีย ใช้ปากใช้ลิ้น นมชมพูตั้งสั้นไวไปมา โอววว เย็ดไปพักคุยกันไปสอนกันไป น้ำชอบท่าหมา ท่าขึ้นขย่มเอง
ดูดกินน้ำควยแล้วบอกหวานบ่าง ขมบ่าง
 ท่า69 เล่นกันได้นาน เธอตื่นใจกันบทสวาทของจริงมาก เหมื่อนๆผมจะสอนเธอน่ะ อึมมม ผมว่า ผมเรียนรู้จากเธอมากกว่า ช่วงพักใกล้ๆสว่าง น้ำบอกที่ชะอำ เธอได้ยินเสียงผมเย้ดกะกิ๊กตอนสายๆวันกลับด้วย เสียงดังออกอย่างนั้นใครจะไม่ได้ยิน ให้ผมทำบ่างแบบไหน ผมให้น้ำดูดควยให้จนตุงลำ บอกท่าหมา แล้วสอดใส่กระแทกป๊าบๆ จัดให้ตามต้องการ น้ำร้องเสียงหลงเลยครับ รอบนี้
 ตอนอาบน้ำด้วยกัน เราลูบไล้เนื้อตัวกันจนเกินอารมร์ เอากันท่าหมาอีก น้ำหลับตาเงยหน้าส่ายหน้าไปมา น้ำจากฝักบัวสาดกระจาย น้ำร้อง ทุกเม็ด ตามจังหวะกระแทก โอว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ อา ๆ  ๆ ๆ  ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ผมมือขาสั้นไปหมด ปล่อยน้ำเงี้ยนเข้าหีน้ำ กระดกก้น ติดๆป๊าบๆๆๆๆ
 ถอนควยออกมาแทบยืนไม่อยู่ หน้ามืดเลยครับ
ยังมีอีกครับเพื่อนๆ ผมพาน้ำออกไปกินข้าวข้างนอก ขับรถผ่านป้อม ยามมองตาม เหมื่อนไม่เคยเห็นแฟนน้ำมาก่อน กลับมา บ้าน ป้อนรักให้กับน้ำ อีกหลายรอบ จนอิ่มเอมใจกันรสสวาท ถึงกลับบ้านแล้วนัดเจอกันใหม่ ข้อความจากกิ๊ก ตรึม และมรวีระกรรมเสียวๆแบบเด็ดดวง จากคำขอ ของน้ำอีก ครับ คงต้องเป็นโอกาสหน้าแล้วหละ กิ๊กมาที่บ้านแล้ว ท่าจะงานงอก ไว้ไปรับหน้าแฟนก่อนน่ะ เพื่อนๆ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 16, 2011, 04:31:47 pm
 (28; (28;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: March 21, 2011, 12:00:23 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: March 23, 2011, 09:36:34 am
ขอบคุณครับ

Offline daijung

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: March 30, 2011, 09:04:18 am
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: April 02, 2011, 07:28:19 am
Thank krub