close buttonclose buttonclose button
ฟันสาวที่ร้านข้าวแกง

ฟันสาวที่ร้านข้าวแกง

หนูอยากลองของ · 22180

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
สวัสดีครับตอนนี้ว่างๆยังไม่เปิดเรียนซัมเมอร์ผมก็เลยลองส่งเรื่องของผมมาให้เพื่อนลองอ่านกันดูครับก่อนอื่นก็ขอแนะนำตัวก่อนนะครับผมชื่อแจ๊ค อายุ20ปี กำลังเรียนอยู่ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพ ผมก็พอมีประสบการณ์เรื่องทางเพศก็มามากพอสมควร ก็เพิ่งจะมาได้ดิบได้ดีก็ตอนเข้ามหาวิทยาลัยมาแล้วนี่ล่ะครับ แต่ก่อนหน้านี้ก็มีประสบการณ์มาพอสมควรครับครั้งแรกตอนอายุ16 เรื่องที่จะเอามาเล่าให้ฟังเรื่องแรกนี้ ก็เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นมาเมื่อไม่นานนี้เอง คือเพื่อนของผมมันเพิ่งซื้อรถคันใหม่มาครับก็เลยจะเอามาอวดผมนิดนึง มันก็เลยโทรมาชวนผมไปขับรถเล่นกันครับตอนนั้นผมเซ็งๆก็เลยไปกับมันสรุปแล้วเราก็ไปขับรถเล่นกัน3คน มีผม ไอ้เอ(เจ้าของรถ )แล้วก็ไอ้พีท(เพื่อนสนิทของผมกะเอ) พูดถึงเพื่อนผมหน่อยนะครับ ไอ้เอ เรียนที่เดียวกะผมแต่คนละคณะ ส่วนไอ้พีทเรียนคนละที่กับผม ......พอได้เวลาไอ้เอก็มารับผมที่ บ้านครับ หลังจากนั้นเราก็ ขับไปเรื่อยๆ ซึ่งมันไร้จุดหมายมาก ขับกันมาถึงนครปฐมก็เริ่มหิว เราก็เลยแวะพักกินข้าวกันที่นครปฐม ร้านที่ไปกินกันเป็นร้านที่ไอ้พีทแนะนำ เป็นข้าวหมูแดงสุดอร่อยมากกกกกก (มาตั้งไกลดันมากินข้าวหมูแดง ร้านอยู่ตรงข้างคลองใกล้พระปฐมเจดีย์)เราก็ เออๆๆ กินก็ได้.....พอมาถึงที่ร้านก็เริ่มรู้สึกน้ำลายไหลขึ้นมาทันทีเพราะที่ร้านมีสาวออฟฟิตสองคนนั่งอยู่ข้างหน้า เค้ามาทานกัน2คนหน้าตาทั้ง2คนก็ โอเคมากครับ หน้าตาขาวๆหมวยๆเอ็กซ์ ๆ เห็นแล้วได้อารมณ์มากแถมเธอยังใส่กระโปรงสั้นมากด้วยเลยทำให้เห็นขาขาวๆอวบๆของเธอ ยิ่งเห็นแบบนี้ก็ยิ่งอยากจะจับเธอเย็ดมันบนโต๊ะที่ร้านนั่นเลย แต่ก็คงได้แค่รีบเม็มเอาไว้ ผมมองเธอสักพักเธอก็คงรู้ตัว เธอก็เลยหันมามอง แล้วยิ้มให้ผม ผมก็ ดีใจสิครับอย่างนี้ก็มีหวัง พวกเราก็เลยรีบสั่งข้าวมาทานกันจะได้รีบตามเธอไปตอนเธอกลับ พอเธอกลับผมก็เดินไปคุยกับเธอ เธอชื่อแจนครับคุยไปคุยมาเธอไม่ยอมให้เบอร์ครับ แต่เธอขอเบอร์ผมไปแทน ผมก็เซ็งๆแล้วก็ให้ไป แล้วก็นั่นรถกลับ เพราะไม่รู้จะไปไหนกันต่อ แล้วเราก็แวะซื้อวุ้นคุณอุ๊ครับ ระหว่างซื้ออยู่ก็มีโทรศัพท์เข้ามา แจนครับ แจนโทรมา (ได้เย็ดสิกู ..) แจนบอกว่าว่างป่าวไปดูหนังกัน แจนขี้เกียจทำงานน่ะ เราก็ โอเคเลยทันทีแล้วก็นัดเจอกันที่ร้านข้าวหมูแดงน่ะครับไอ้เอก็แสนดีครับพาผมมาส่งที่ร้านแล้วผมก็ไปกับแจนครับ ไปดูหนังที่ไหนกันดีล่ะแจน อืมมมดูแจนอยากดูOriginal sin แต่มันออกไปแล้วล่ะ เราก็อยากดูนะ ยังไม่ได้ดูเหมือนกัน งั้นเราไปเช่ามาดูที่ห้องแจนดีกว่า แล้วแจนก็ขับรถไปที่ร้าน วีดีโอ ระหว่างที่แจนเลือกวีดีโอ ผมก็บอกแจนว่าเดี๋ยวมานะครับ ไปหาของกินที่เซเวนแป๊ปนึง .จริงๆแล้วก็จะไปซื้อถุงยางอ่ะครับ ไม่ได้อยากกินอะไรเลย นอกจากแจน ผมก็ซื้อ สปาย กับเลย์ มาครับ แล้วก็ถุงยาง2กล่อง เสร็จแล้ว เราก็ไปที่ห้องของแจนครับ พอถึงห้อง แจนก็ขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อ ผมก็เลย จัดของกินเอาไว้ให้ พอแจนออกมา แจนน่ารักมากเลยครับ แจนเปลี่ยนเป็นเสื้อสายเดี่ยวตัวเล็กๆสีขาว กับกระโปรงแสนสั้นตัวเดิม เห็นแล้วอยากจะดูดปากแจนมาก แล้วเราก็เริ่มดูหนัง ในหนังมันจะเร่าร้อนมาก บวกกับสาวสวยแสนเอ็กซ์ ที่ นั่งทานสปายอยู่ข้างๆ แถมตอนนี้ แก้มเธอเริ่มแดงนิดๆ น่ารักมากครับ ผมก็เลยจ้องหน้า แจน แจนก็ มองผมครับแล้วยิ้มแบบอายๆ ผมทนไม่ไหวอีกต่อไปดึงแจนเข้ามาจูบ แจนก็จูบผมอย่างรุนแรง มือก็ค่อยๆเลื่อนไปบีบหน้าอกแจน แจนคลางออกมาเบาๆ กลิ่นตัวแจนหอมมากครับ ผมเปลี่ยนมาไซร้ที่ซอกคอแจน มือเริ่มล้วงเข้าไปในเสื้อสายเดี่ยวตัวเล็ก หน้าอกแจนเต็มมือผมมากครับ จากนั้นผมเริ่มฝากรอยรักเอาไว้ให้แจน ผมดูดคอแจนให้เป็นรอยมือก็บีบนมแจนไปเรื่อยๆ แล้วมือของผมก็ค่อยๆเลื่อนมาลูบที่ต้นขา จากนั้นค่อยๆล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอามือลูบที่หีของแจน แจนถอนหายใจ ผมเลยเอานิ้วไปบี้ที่แตดแจน แจนเอาขาเบียดกันแน่นเพราะความเสียว ตอนนี้แจนเริ่มครางดังขึ้นผมยิ่งได้ใจ เลยเอานิ้วยัดเข้าไปในหีของแจน เอานิ้วชัดเข้าชักออก สลับกับเอานิ้วควานๆสั่นๆในหีของแจน ตอนนี้ หีแจนเริ่มแฉะแล้ว ผมเลยจัดการเสื้อผ้าแจนแล้วก็หันมาจัดการเสื้อผ้าตัวเอง แจนเอามือมาจับควยผมแล้วชักไปมา ผมเริ่มอยากมาก เลยจับแจนนอนหงายกับเตียง แล้วก็เอาหันก้มลงไปเลียหีแจน มันสะอาดดีครับ แสดงว่าแจนดูแลเป็นอย่างดี กลิ่นไม่คาวเลยครับ ผมใช้ลิ้นเลียรอบๆแคม แล้วก็เปลี่ยนมาเลียที่แตดครับ แจนจิกหัวผมแน่น แจ๊ค อืมมมม แจนจะเสร็จแล้วนะ เราเลยรีบใส่ถุงยาง จากนั้นเอาขาแจนพาดบ่าทั้ง2ข้างแล้วเอาควยทิ่มเข้าไปในหีของแจน เข้าไปจนมิดแจนกรี๊ดออกมาดังมาก แจ๊ค ลึกจังแน่นจังเสียวหีจังเลยเราไม่ฟังอะไรแล้ว เราก็โยกสะโพกไม่ยั้งสาวยาวๆแจนจิกแขนเราแน่น แจนก็บอก เร็วอีกๆ เราไม่ไหวแล้วๆเร็วอีกๆ อืมมม แล้วแจนก็ จิกแขนผมแรงมากเกร็งตัว แจนขึ้นสวรรค์ไปแล้ว แต่ผมยังไม่เสร็จ แจนเลยจับควยผมแล้วถอดถุงยางออก ค่อยๆใช่ลิ้นเลียรอบๆหัว แล้วค่อยๆอมหัวเข้าไปแล้วดูดๆ อืมผมเสียวมา แล้วแจนก็ค่อยๆกดคอลงไป ค่อยๆลึกขึ้นๆใช้มือชักๆตรงโคนแจนอมควยผมจนมิดมันคงลงเข้าไปถึงคอแจนแล้วเราทนไม่ไหวอีกแล้วใกล้จะเสร็จแล้วด้วยเราเลยจับหัวแจนไว้แล้วโยกสะโพกเข้าออก แจนรู้งานครับ แจนห่อปากเอาไว้ ใช้ลิ้นดุนๆเป็นจังหวะๆ บางทีก็ดูดๆด้วย เราจะเสร็จแล้วแจน เราไม่ไหวแล้วแจนดูดที่หัวเอาไว้ ส่วนตรงลำแจนก็ชักๆ แล้วน้ำรักของผมก็พุ่งเข้าไปในปากแจนผมมีความสุขมากอืมมมมม เสียวมากๆ แจนใช้ปากเก่งมากครับ แจนจัดการเลียน้ำของเราจนหมด แล้วเรานอนกอดกันบนเตียงวันนั้นผมก็ใช้จนหมด2กล่องครับ ไม่ได้หลับไม่ได้นอนกันเลย เอากันจนถึงตี4กว่าๆได้ครับแจนบอกไม่ไหวแล้ว พรุ่งนี้ต้องทำงาน สักพัก แล้วเราก็หลับกันไปวันนั้นผมตื่นมาอีกทีแจนก็ออกไปทำงานแล้ว ส่วนผมก็ต้องรีบกลับบ้าน ครับเพราะออกมายังไม่ได้บอกใครเลย เรื่องราวของผมกับแจนก็มีเท่านี้ครับ ..

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 09, 2011, 09:19:33 pm
 (41;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 09, 2011, 10:55:29 pm
(007; (007; (007; (007; (007;...เงียน..ก็ต้องเย็ด... (007; (007; (007; (007; (007;