close buttonclose buttonclose button
สายสืบ จนน้ำแตก

สายสืบ จนน้ำแตก

prak977 · 72160

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: March 08, 2011, 12:26:37 am
ดีครับ ผมเป็นสายลับครับ วันเกิดเหตุนายสั่งให้ปลอมตัวเป็นคนตาบอดไปขายหวย ผมมาเดินขายหวยที่ชุมชนนี้ อยู่เกือบ 10 วัน ก็เป็นเรื่อง มีหน่วยอื่นมากวาดล้าง พวกค้ายาเลยมีวิ่งกันกระจาย แต่ดันมีสาวทำเนียนมาจับมือผมครับ แล้วจูงทำท่าเหมือนเป็นคนจูงคนตาบอด จังหวะตำรวจที่วิ่งตามเคยฝึกกับผม จำได้ มันทำเนียนตามแกล้งปล่อยสาวเจ้าไป สาวนี้รีบจูงกึ่งลากผมลัดเลาะมาตามซอยจนมาที่ห้องแถวท้ายชุมชน แกลากผมเข้ามานั่ง ปากว่าขอบใจ ถ้าไม่ได้พี่ หนูโดนซิวแล้ว ผมทำงง สาวให้เงินผม 100 แล้วไล่ให้กลับไป ผมว่าผมไปไหนไม่ถูกแล้ว งงไปหมด จำทางไม่ได้ สาวหัวเราะร่วน ถามพี่ตาบอดสนิทเลยเหรอ ผมพยักหน้า ตอนเย็นเสี่ยเจ้าของหวยถึงจะมารับ แกว่างั้นนั่งที่นี่รอเย็นจะพาไปส่งปากซอย ตอนนี้ตำรวจแม่งมาเต็มเลย สาวเจ้านั่งพักแป๊บๆ ก็แกะห่อยามาบดแล้วจุดไฟลน.....แม่งเล่นยาแต่หัววันเลย..ไม่นาน เคลิ้มครับ มันคงเสี้ยนปนเงี่ยน แล้ว สาวเจ้ามานั่งตรงหน้าผมเลย เรานั่งบนพื้นเสื่อน้ำมัน แกเอามือบีบนมเคล้นไปมาต่อหน้าผมเลย ห่างกันแค่เมตร ผมว่ามองดีๆมันสวยแฮะ แต่แบบบ้านๆ ใส่เสื้อยืด กางเกงขาสั้น อายุไม่น่าเกิน 25 มันยืนหน้ามาใกล้ผม เอามือมาทำท่าจะจับเป้าผม แล้วหยุด ผมเสียววาบไปเหมือนกัน แกเอามือล้วงเข้าในกางเกงตัวเองเฉย ผมแกล้งถามซื่อๆ ว่ากลิ่นอะไรน่ะ หอมจัง สาวว่าสมุนไพรไง ดมแล้วขำ แฮปปี้.... ผมว่าไม่น่ะ ผมว่าดมแล้วรู้สึกแปลกๆ หวิวๆชอบกล สาวเจ้าหัวเราะใหญ่ ว่าตาบอดแล้วมีอารมณ์ได้เหรอ ผมพยักหน้าว่าได้ แล้วจู่ๆ สาวเจ้าก็จับมือผมมาวางบนนมแก เอาแล้วไง ผมเลยจัดตามขอ บีบเคล้นนมเบา ก้มลงจูบ สาวว่าบีบเบาๆ นกเจ็บ ผมถึงรู้ชื่อเธอ ผมล้วงมือเข้าเสื้อ แต่นกไวกว่าแกถอดเสื้อยืดพรวด แล้วถอดแว่นผม ผมรีบซุกหน้าลงที่นมแก กลัวโดนจับได้ว่าตาบอด แกครางฮื้อตามแรงดูดเลย นมแกขาวกำลังดี ผมไซร้ไล่ลงไปที่ท้อง รูดกางเกงหล่อนออก นิ้วเริ่มชอนไช้เข้าไปในหลืบร่องหีนกแล้ว ผิดคาดครับ คิดว่าหีจะดำบาน กลายเป็นเนียนสะอาดกว่าที่คิด ที่สำคัญโกนขนเกลี้ยงเกลาเลย ผมหน้ามืดเลยลงลิ้นจน น้องนกครางลั่น แกแอ่นหีรับลิ้นผมแถมกดหัวผมซะแน่นเลย ไม่นานน้ำเสียวก็ไหลออกมาจากร่องน้อยๆ นกนอนหอบหายใจแรง ผมรีบแก้กางเกงกดควยลงมิด นกสะดุ้งเฮือก ว่าเบาหน่อย หีแหกหมด ผมจับขานกพาดบ่าเด้งเอวถี่ ช้าสลับเร็ว นกเริ่มครางอีกรอบ ผมชอบแฮะ แกครางดังมาก ไม่ดัดจริตดี แกว่าเอาแรงๆ กดอีก ๆ ยิ่งดูดนมแรงๆ นกยิ่งคราง ไม่นานนกก็ร้องลั่นว่าอ้าๆๆไปแล้วน่ะพี่.........ว่าแล้วแกก็ทั้งกอดรัดตัวผมแน่น ทั้งขาทั้งแขน ที่สำคัญหีน้องนกตอดรัดตุบๆๆ จนผมอดทนไม่ไหวพรวดน้ำแตกเข้ารูหีนกไปตามๆกันเลย เรานอนกอดกัน ไม่นาน นกก็เอานิ้วมาจิ้มตาผม ผมหลบ แกพรวดว่าพี่ตาไม่บอด? ผมส่ายหน้าขอโทษ ยิ้มๆ ว่า เจ้าของหวยบังคับพี่น่ะ พี่ตกงาน แกเลยให้แกล้งตาบอดมาขายหวย แกตีผมใหญ่ นกว่าดูดีๆพี่ก็หล่อน่ะเนี่ย(ผมเข้มแนวคนใต้) แล้วนกก็ชวนผมมาอยู่ที่บ้านนกเลย นกอยู่บ้านพ่อในชุมชน ตอนนี้พักคนเดียว (พ่อแม่อยู่ในคุกค้ายาไงครับ) นกใจถึงมาก มักแนะนำผมกับก้วนในชุมชนว่า ผมเป็นผัวนก ผมได้แต่ยิ้ม แกคงปลื้ม เพราะผมรู้จากเพื่อนนกว่า ตั้งแต่พ่อแม่เข้าคุกตอนนกเข้ามหาลัยปี 1 นกก็ไปเป็นเด็กเฮียชัย มาเฟียใหญ่ในชุมชน อายุ 60 แต่ชอบเอาเด็ก ตอนหลังเฮียชัย ได้เมียใหม่เด็ก 15 เลย เลิกกับนก นกเลย มาขายยาแทน นกขายยาให้กับเพื่อนในกลุ่มที่มหาลัย บางทีก็ปล่อยยาตามผับ โดยรับมาจากเฮียชัย(เอเย่นใหญ่เลย) เป้าหมายจับของหน่วยผมเลย ผมรายงานให้นายทราบ ทุกคนเลยให้ผมฝังตัวในชุมชนเลย ซึ่งได้ผลครับได้ข้อมูลเพียบ ผมมาอยู่ได้ เดือนเดียว ก็คุ้น ที่นี่มีทั้งหมอนวด แมงดา ขี้ยา เด็กบางคน แค่ 13 ขายตัวแลกยาแล้ว น้องนกอายุ 24 แล้ว แต่ยังเรียนอยู่ ปี 4 ใกล้จบแล้ว แกเลยให้ผมปล่อยยาแทน ส่วนนกไปเรียน ผมเลยได้เจอคุณหนูฟ้าลูกสาวร้านเพชรข้างที่ทำงานผม แกเรียนหญิงล้วน เด็กม. 5 มาในชุมชนแบบนี้ได้ไงว่ะ ไอ้แพร เพื่อนหนูฟ้า วิ่งมาขอซื้อยา ผมให้ไป เม็ด แล้วถามว่าใคร มันว่าเพื่อนแพรเอง กำลังเศร้า..อกหัก โดนทอมทิ้ง ผมยิ้ม แพรว่าพี่ชอบป่าวมัน ขอยาเพิ่ม แล้วจะแนะนำให้ ผมว่าจะเอาเท่าไหร่ แพรว่า 3 เม็ด แล้วจะจัดให้พี่ได้เย็ดเลย ผมสะดุ้งครับ เฮ้ย 3 เม็ดเนี่ยน่ะ มันยิ้ม จริงแบบมันว่า ไม่นานไอ้แพรก็เรียกผมให้มาบ้านมัน น้องฟ้ากำลังเคลิ้มเลย ไอ้แพรก็เริ่มเคลิ้มแล้ว มันเข้าไปจูบฟ้า ดูแล้วยิ่งเงี่ยน หญิงจูบหญิง ผมเข้าไปแจม จับทุกคนแก้ผ้าไอ้แพรดันเป็นเมนส์ ผมเลยหันไปจัดน้องฟ้า แพรช่วยลูบ ดูดนม ฟ้าร้องอย่าเบาๆ แต่ท่าทางไม่อย่าเลยครับ แอ่นนมรับ เด้งหีรับนิ้วผมพริ้วเลย หีฟ้าสวยมากๆ ร่องยังชิดสนิทเลย เสียที่ปากร่องหีคล้ำนิดๆ ฟ้าครางแบบ กระเส่าเล็กๆ ยิ่งกระตุ้นผมเงี่ยน จนไม่ทนแล้วครับ ผมจับควยจ่อร่องหีฟ้าแล้วกดลง โห หีแน่นมากครับ สงสัยตีฉิ่งอย่างเดียว ผมฝืนกดจนมิด ฟ้าร้องโอ้ย ควยผมเอาเรื่องอยู่บ้าง 6 นิ้วพอดี ผมกระเด้าเอาฟ้า ไปมา ไม่นาน แค่ 10 นาทีได้ น้ำแตกครับ หีฟ้าฟิตจริงๆตอดแต่ละทีเสียวไปทั้งควย ผมแช่ควยคาไว้ ร่องหียังตอดตุบๆ มองแพรดูดปากกับฟ้า ผมใช้นิ้วลูบไปตามเนินหีที่ปิดด้วยกางเกงในบวกผ้าอนามัยของแพร แกสะดุ้ง ท่านี้ทำควยผมแข็งอีกรอบ คราวนี้ผมกด กระเด้าจนฟ้าครางลั่น ไม่นานฟ้าก็เกร็งไปทั้งตัว น้ำฟ้าแตกแล้วน้ำออกมาจนชุ่มควยผมเลย คราวนี้ผมชนะครับ น้ำสองผมแตกช้าอยู่แล้ว ผมถอนควยออกมา จับแพรถอดกางเกงใน แพรดิ้นว่าบ้า แต่ช้าไปแล้ว ควยผมกดลงไปในรูหีแพรทั้งที่ยังมีคราบเลือดเปื้อนอยู่ ดูแพรจะอารมณ์แรงมาก แพรทั้งร้อง คราง กอดรัด ผมซัด ซอยเต็มแรงจนแพรน้ำแตก....เสร็จผมหันมาจัดการฟ้าต่อกว่าเราจะจบเกมส์ ก็เกือบเย็น ฟ้าเริ่มสร่าง แกมองหน้าผมอายๆ ปนงง แต่โชคดีที่จำผมไม่ได้ ผมแซวว่าเย็ดกับผมมันส์กว่าทอมป่าว แกยิ่งอาย ว่าผมหยาบคาย ผมแซวจนแกหัวเราะ แพร ออกมาส่งฟ้ากลับบ้าน เราทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น นกกลับมาบ้านยังมองผมแปลกๆ เพราะผมหมดแรงครับ หลังจากนั้นผมก็ได้มีโอกาสเข้าถึงตัวเฮียชัย คือผมให้เพื่อนที่กองฯปลอมตัวมาดักยิงเฮียชัยแล้วผมเข้าช่วย....เฮียรอด..เลยชวนผมไปช่วยงาน...ผมช่วยงานรอบนอก แต่ก็พอรู้จุดต่างของเฮียแล้ว วันสำคัญมาถึงแล้ว ทีมผมพร้อมแล้ว ทุกหน่วยเข้ากวาดล้างเครือข่าย เรายึดยาได้เกือบ 2 แสนเม็ด  เงินสดเกือบ 20 ล้าน อาวุธ เพียบ ผมกลับมาเป็นคนเดิมไม่ต้องมาเสเพลแล้ว ทำงานที่เดิม แต่ผมคิดถึงนกแฮะ...ผมแอบกลับไปที่ชุมชนใหม่ ที่บ้านผมไม่เจอนก ผมเดินไปท้ายชุมชน ห้องแถวเดิมที่เคยเย็ดนกครั้งแรก เจอนกนั่งซึมอยู่หน้าห้อง พอเห็นผม นกถึงกับร้องไห้ นกเข้าใจว่าผมโดนจับหรือโดนทำร้าย เพราะงานนั้น ลูกน้องเฮียชัยตายหลายคน เฮียก็ตายคาที่ ผมกอดจูบนก นกจูบตอบอย่างเร่าร้อน  เราแก้ผ้าจนล่อนจ้อน นกดันผมนั่งลงแล้วคร่อม ทับควยผมเลย แกโยกสุดฝีมือ บดไปมา ครางกระเส่า ผมเองยังหลุดครางเบาๆ ซี้ดดดด...แม่งเสียวโคตรๆ ไม่นานอารมณ์เราก็แตกกระเจิง เราทั้งบด ทั้งโยก ควยหีกระทบกันดังพับๆๆๆๆๆๆๆ จนท้ายน้ำเสียวโพยพุงเข้ารูหี นกแกร็งรัดตัวผมแน่น เรานอนราบลงกับพื้น ผมกระซิบว่าทำไมมานี่ล่ะ คิดถึงวันที่โดนพี่เย็ดล่ะสิ นกว่าบ้า แกว่าแกหลบมาเพราะตำรวจมาเต็มเลย ค้นไปทั่ว นกกลัว หาผมก็ไม่เจอ..ผมว่าที่นี่ห้องของใครล่ะ นกว่าห้องแถวนี้เดิมเป็นของพ่อ แต่เฮียชัยซื้อไปตอนพ่อติดคุก แต่นกมักมาอยู่เวลามีปัญหา ผมพานกมาเปิดห้องพัก...ความคิดแว้บเข้ามา ผมแอบย้อนกลับไปที่ห้องแถว ค้นช้าๆ จริงดังคาด บนฝ้าเพดาน มีกระเป๋าใส่เงินไว้เพียบ มากขนาดที่ผมทำงานจนกระเษียณยังใช้ไม่หมดเลย ชีวิตผมจะเป็นยังไงต่อแล้วจะมาเล่าต่อครับ           

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: March 08, 2011, 01:12:29 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: March 10, 2011, 06:07:59 pm
 (8; (8;