close buttonclose buttonclose button
เรื่องประทับใจ

เรื่องประทับใจ

หนูอยากลองของ · 21286

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 24, 2009, 09:01:16 pm
ตอนปีใหม่ผมไม่ได้ไปไหนหลังปีใหม่จึงได้ชวนภรรยาไปหาที่เปลี่ยนบรรยากาศใกล้ๆแถวพัทยานี่เองบังเอิญได้ไป เจอเพื่อนรักของภรรยาชื่อดาวนะครับเธอมากับสามีคนใหม่(อีกแล้ว)ผมไม่ได้เจอเธอหลายปีเจอกันสามครั้งเธอ เปลี่ยนสามีทุกครั้งดาวเป็นคนสวยเจอทีไรเป็นทำตาเจ้าชู้ใส่ผมทุกทีดาวเซกส์มากภรรยาผมบอกเธอและดาวสนิทกัน มากสมัยเรียนอยู่หอพักห้องเดียวกันมาตลอดสี่ปีดาวเรียนค่อนข้างดีมีแฟนหลายคนเธอจะนอนกับแฟนเกือบทุกคน และมาเล่าให้ภรรยาผมฟังหมดภรรยาผมมีประสพการณ์ครั้งแรกก็จากแฟนคนหนึ่งของดาวนี่แหละที่เธอเป็นคน จัดการให้เพราะภรรยาผมไม่ค่อยกล้าเธอบอกความสุขของเราไม่ทำให้ใครเดือดร้อนรู้จักเลือกหน่อยก็แล้วกันสามี คนใหม่ดาวชื่อนิดดูแล้วคงอายุอ่อนกว่ากันหลายดูรูปร่างหน้าตาสะอาดแข็งแรงดี เธอบอกเธอซื้อห้องชุดไว้ใกล้ๆ แถวนี้ ตั้งนานแล้วและมักจะมาวันเสาร์อาทิตย์เธอชวนผมและภรรยาไปพักด้วยกัน อยากทำอะไรก็ตามสบายเธอ บอกเหมือนเป็นบ้านเธอเอง ดาวกับอัง(ภรรยาผม)ไม่เคยมีความลับกันอยู่แล้ว เธอบอกผม ที่ห้องพักดาวเป็นห้องโถง ใหญ่ห้องเดียวแต่ก็จัดแบ่งเป็นสัดส่วนดูดีที่วางหนังสือผมบอกให้ภรรยาผมดูมีหนังสือเกี่ยวกับเรื่องสวิงกิ้งหลายเล่ม ดาวเห็นพอดีเธอยิ้มๆแล้วพูดว่าสนใหมล่ะอย่าลองนะเดี๋ยวจะติดใจแต่ถ้าสนดาวจะสอนให้ ภรรยาผมหัวเราะ นั่น แหละตัวชอบเลยเธอชี้ที่ผม ผมก็บอกดาวว่าอังนั่นแหละที่ทำให้ผมมีอารมณ์แบบนี้ ดาวชอบใจแล้วเล่าให้ฟังว่าเธอ เคยเซกส์หมู่กับเพื่อนของนิด ช่วงนั้นนิดไม่อยู่ลงไปซื้อของข้างล่างเธอบอกว่าเธอไม่คิดจะมีคนใหม่อีกแล้วเพราะ นิดกับเธอมีรสนิยมเดียวกัน นิดเก่งเรื่องบนเตียงอยากให้ผมเห็นว่านิดจะทำให้ภรรยาผมมีความสุขแค่ไหนผมฟังเธอ พูดแล้วรู้สึกตื่นเต้นขึ้นมาทันทีบอกภรรยาผมว่าลองดูไหมเพื่อนกันแบบนี้สบายใจดีภรรยาผมบอกว่าถ้าผมเต็มใจ เธอก็ยินดีนิดกลับมาดาวบอกนิดว่าผมอยากให้นิดช่วยให้ความสุขอังแบบลืมไม่ลง นิดดูตื่นเต้นมากด้วยความเต็มใจ เขาพูดดาวก็ต้องต้อนรับพี่เขาให้สุดๆเหมือนกันนะ เรานั่งดื่มกันพอตึงๆเปิดหนังเอกซ์ไปด้วยดาวมานั่งตักผมที่ โซฟาขณะที่นิดก็นั่งโอบกอดภรรยาผมที่โซฟาตัวยาวมือเขาลูบคลำที่หน้าอกภรรยาผมหน้าเธอแดงตาเธอเชื่อมอย่าง มีอารมณ์นิดดึงอังเข้าไปกอดและจูบปากกันผมเห็นแล้วตัวร้อนไปหมด นิดชวนภรรยาผมไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัว ก่อนทั้งคู่เปลี่ยนนุ่งผ้าเช็ดตัวเข้าห้องน้ำพร้อมกัน(ภรรยาผมเล่าให้ฟังว่านิดแก้ผ้าออกขออนุญาติฉี่ก่อนอังยืนดูนิดยืน แก้ผ้าฉี่เห็นแล้วแฉะไปหมดเพราะรูปร่างและขนาดของนิดสวยงามถึงจะไม่หล่อมากแต่ก็มีเสน่ห์มิน่ายายดาวติดใจ เรายืนอาบน้ำใต้ฝักบัวอังถูตัวให้เว้นไว้แต่ที่สำคัญทีหลังพออังล้างทำความสะอาดเจ้าหัวบานผงาดแข็งขึ้นทันทีนิดขอ ล้างให้อังก่อน นิดให้อังนั่งบนขอบอ่างแล้วเอามือล้างทำความสะอาดเขาลูบไล้ฟองสบู่บนเนินนูนแล้วล้วงกลีบแคม สองข้างโดนเม็ดเสียวอังถึงกับซีดด..นิดเอามือล้วงแหย่เข้าออกในรูตูดอังเบาๆ เดี๋ยวผมขอชิมน้ำผึ้งหวานพี่อังหน่อย นะ กว่าจะอาบเสร็จเล่นเอาอังขาสั่น ) ผมเห็นทั้งคู่กอดประคองกันออกมาจากห้องน้ำมองมาที่ผมกับดาวซึ่งขณะนั้น ดาวกำลังลูบไล้เจ้าท่อนเอ็นเสียวผมอยู่ ดาวเห็นทั้งคู่ออกมาก็ชวนผมเข้าไปอาบน้ำบ้าง ภรรยาผมเล่าให้ฟังว่าพอผม เข้าห้องน้ำไปแล้วนิดพาอังไปที่โซฟายกขาอังสองข้างพาดที่ขอบโซฟาเขาก้มลงมาจูบปากอังแล้วนิดก็ใช้ลิ้นเลียไล้มา ตามลำตัวดูดนมสองข้างลงมาจนถึงข้างล่างเลียที่แคมสองข้างลากลงไปที่รูตูดบางครั้งก็ใช้ลิ้นห่อแยงเข้าไปใน รูตูดอังสบายบอกไม่ถูก นิดลากลิ้นไปด้านบนอีกถูไถแคมสองข้างไล้ไปด้านบนโดนเม็ดเสียวอังถึงกับสดุ้งเขาดูด เม้มเม็ดและใช้ลิ้นเลียไปด้วยเสียวแทบขาดใจอังไม่ได้เจออย่างนี้มานานแล้วค่ะคุณเพราะคุณไม่ทำให้อังเลย ตัวเกร็งไปหมดร้องออกมาด้วยความเสียวและอารมณ์เงี่ยนของคนที่ใกล้จะถึงขีดสุด อูยๆๆๆค่ะตรงนั้นแหละค่ะ เสียวเม็ดแตดดีจังเลยค่ะนิดขา โอ้ยๆไม่ไหวแล้วน้ำหีอังออกแล้ว อังครางและบอกนิดเสียงสั่น เอาควยใส่ค่ะนิดเร็วๆ นิดเอาควยใส่เข้ามาได้แล้วอังได้แต่คราง ซีดๆ ..แล้วอังก็โก้งโค้งลงที่โซฟา แอ่นตูดใส่เพื่อให้ควยนิดเข้าไปได้จน หมดมันฟิดติดรูดีจริงๆยังงี้ที่เขาเรียกควยคนหนุ่มมันแข็งใหญ่คับรูแน่นไปหมดนิดกระเด้าเข้าออกอย่างเร็วช่างรู้ใจอะไร อย่างนี้เพราะเวลานั้นเนื้อตัวอังมันร้อนไปหมดแทบจะระเบิดด้วยอารมณ์เงี่ยนที่ได้รับจากความเสียวอังก็ร่อนตูดสู้ควยเขาอย่างอร่อย ได้แต่ครางผัวขา ๆจนที่สุดก็ทนไม่ได้เกร็งตัวนิ่งร้อง ไม่ไหวแล้ว น้ำหีอังออกอีกแล้วปล่อยให้นิด ซอยกระเด้าอย่างแรงไม่กี่ที่เขาก็ร้อง น้ำ อูย…น้ำผมก็แตกแล้วเขาอัดควยเข้ามาเต็มที่กดแช่น้ำเงี่ยนนิดพุ่งเข้ามา กระ ทบมดลูกฉีดแรงจนอังรู้สึกเสียววาบในมดลูกรู้สึกอบอุ่นบอกไม่ถูกนิดกดแช่สักพักแล้วก็หมดแรงนอนกอด อัง ผมบอกผมเห็นแล้วผมออกมาจากห้องน้ำพอดีตอนที่อังร้องผัวขาผมเห็นและได้ยินเสียงอังร้องมีความสุข แล้วเป็นภาพที่สวยงามผมประทับใจมากมีอารมณ์เงี่ยนเต็มที่ตอนเย็ดดาวเธอบอกแช็งโป็กเลยผมบอกไม่เคยแข็งอย่างนี้เลย หลังจากนั้นนิดและภรรยาผมก็มาที่เตียงเล่นท่าตะแคงกันนิดเอาใส่ทางด้านหลังมือซ้ายบีบคลึงนมเธอ มือขวาเขี่ยเม็ดเสียวขณะที่กระเด้าควยเข้าออกปากเขาก็จูบปากแลกลิ้นกับภรรยาผมดูอย่างอิจฉาเพราะท่านี้ผมทำไม่ได้เนื่องจากควยผมไม่ยาวและแข็งแบบนิดท่าทางภรรยาผมเสียวมีความสุขแล้วเธอก็ตัวเกร็งอย่างเสียวกระสันต์ ขณะที่นิดคงรู้เร่งทั้งมือทั้งกระเด้าอย่างแรงเธอละจากจูบปากนิดแล้วร้องออกมาอย่างสุดเสียว เมียไม่ไหวแล้วน้ำหีเมียออกอีกแล้วค่ะผัวขาๆๆ .. สักพักเธอลืมตายิ้มทั้งน้ำตาซึมเมียมีความสุขที่สุดเลยค่ะเดี่ยวเมียจะดูดควยให้เสร็จนะเย็ดไม่ไหวแล้วเสียวจะขาดใจ แล้วเธอก็ลงไปดูดเลียควยให้นิดเธอเลียให้นิดทั้งที่มีน้ำติดเต็มเธออมเธอเลียให้เขาทั้งควยทั้งพวงไข่แม้กระทั่งตูดเหมือนกับที่นิดทำให้เธอจนนิดทนไม่ไหวพุ่งกระฉูดอีกครั้งตอนนั้นไม่ต้องบอกผมเงี่ยนทนไม่ไหวเย็ดดาวจนน้ำออกหมดแรงแล้วเพราะตื่นเต้นมาก พอนิดเสร็จแต่ควยยังไม่อ่อนดาวก็ลุกขึ้นนั่งขย่มสามีเธออีกแล้วทั้งส่ายทั้งควงน่าดูมากจนที่สุดทั้งคู่ร้องออกมาพร้อมกันน้ำเมียแตกแล้วค่ะ น้ำเงี่ยนผมก็ออกแล้วแล้วทั้งคู่ก็กอดจูบกัน ผมและภรรยามีความสุขมที่สุดเราพักที่นั่นสองวันสนุกกันอีกหลายท่า ลืมไม่ลงจริงๆครับ