close buttonclose buttonclose button
พาน้องใหม่ไปเปิดซิง ..

พาน้องใหม่ไปเปิดซิง ..

หนูอยากลองของ · 26905

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
ผมเป็นนักศึกษาของมหาลัยเชีย..ใหม่ครับ ตอนนั้นผมได้คบกับน้องใหม่ต่างคณะคนหนึ่ง เธอชื่อนัทครับ นัทเป็นคนสวยมากๆครับน่ารัก ผิวขาวจั้วะ หน้าตาดีผมดกดำยาวเกินไหล่ เรียบร้อย อ่อนหวาน เป็นที่ชื่นชอบของเพื่อนๆโดยเฉพาะพวกเพื่อนชายแล้วที่ชอบกันมากๆคงเป็นหุ่นของเธอมันช่างยั่วน้ำลายเสียเหลือเกิน นัทจัดว่าเป็นคนเด่นดังของมหาลัยเราเลยก็ว่าได้ความเป็นเด็กเรียบร้อยที่น่าฟัดของเธอทำให้กลายเป็นที่ท้าทายของพวกเพื่อนผู้ชายรวมทั้งรุ่นพี่ๆแต่พวกที่หวังเย็ดเธอต้องกินแห้วไปทุกราย มีผมเท่านั้นที่เธอชอบพอคบหาด้วยโอกาสเย็ดจึงตกเป็นของผม คืนนึงโอกาสก็มาถึงครับ ช่วงนั้นประมาณสามทุ่มกว่าๆหลังจากผมพาเธอไปทานข้าวแล้ว ก็วางแผนชวนเธอไปนั่งรถเล่นฝนตกพรำๆเพราะเป็นช่วงเทอม 1 ก่อนสอบมิดเทอมซึ่งเป็นช่วงฤดูฝนผมขับวนไปๆมาๆในมหาลัยครับ นัทยังอยู่ในชุดนักศึกษาเสื้อฟิตตัวกับกระโปรงสั้นเหนือเข่า เมื่อนั่งในรถมันก็ยิ่งสั้นขึ้นมาอีกครับเรียวขาขาวๆที่โผล่พ้นชายกระโปรงมานั้น มันเชิญชวนให้เลียเสียเหลือเกินผมต้องเย็ดเธอให้ได้ ตาผมก็มองหาที่เปลี่ยวๆสุดท้ายผมก็ตัดสินใจเลี้ยวเข้าที่จอดรถของคณะวิทยาศาสตร์ เพราะมันเปลี่ยวสุดๆสักสิบนาทีจะมีรถผ่านมาสักคันครับ นัทถามว่าจอดทำไม ผมบอกว่าฝนตกหนักมองไม่เห็นทาง(ซึ่งตอนนั้นฝนมันก็เทลงมาเหมือนรู้ใจ)ผมชวนเธอคุยในรถเรื่องสัพเพเหระ เธอก็คุยอย่างสนุกครับตามประสานิสัยเธอแต่ใจผมนั้นจริงๆแล้วคิดถึงแต่เรียวขาที่อยู่ตรงหน้า สักพักผมทนไม่ไหวครับหน้าด้านขอเธอนอนตัก นัททำหน้าเขินๆแต่ก็ยอมครับ ผมไม่นอนอย่างเดียวเอาหัวถูกระโปรงเธอบ้าง เธอเอามือลูบหัวผมรักษาทีท่าไว้ตามประสาเด็กเรียบร้อย แต่ผมได้กลิ่นจากจิ๋มเธอครับแสดงว่าเธอมีอารมณ์แล้ว ยิ่งคนไม่เคยพอโดนเข้าหน่อยก็อ่อนได้ง่ายๆไม่แค่นั้นครับ ผมเริ่มล้วงมือเข้าจับจิ๋มเธอนัทขัดขืนบอกให้นอนตักอย่างเดียวพอ ผมถลกกระโปรงนัทขึ้นโดยไม่ฟังคำขอใดๆเอาจมูกสูดดมต้นขาที่แสนขาวของเธอ ดมจิ๋มเธอใต้กางเกงในบ้าง หอมมากครับกลิ่นสะอาดมาก ตอนนี้มันแฉะๆอยู่นัทร้องห้ามแต่ผมรู้ว่าใจจริงเธอคงอยากโดนเหมือนกัน ก็น้ำเล่นออกขนาดนั้นแล้วผมใช้เวลาอยู่พอควรกับเรียวขาอันน่าหม่ำแต่สุดท้ายหลังจากที่เธอเรียกร้องด้วยเสียงคราง อือ..อือ..ผมเลยต้องเบนความสนใจไปที่จิ๋มเธอปล่อยเรียวขาเธอให้ชุ่มน้ำลายผมไว้อย่างนั้นก่อน ผมเอามือแหก กกน ของนัทเอาลิ้นเข้าไปเลียน้ำเหนียวเค็มที่เธอหวงแหนรักษามาตั้ง 18 ปี เธอร้องอ้า..... ตอบรับ ภาพพจน์เด็กเรียบร้อยเสียไปหมดแล้ว ผมเลียให้เธอ กกนมันขวางดีนักผมเลยฉีกตรงเป้าทิ้งเลย ดังแควก!! แต่นัทไม่ได้สนครับเพราะเธอเอาแต่ครางอยู่ที่เบาะหน้าอย่างเดียว ผมเลียมันจนหนำใจแล้วเปลี่ยนเป้าหมายไปจัดการหน้าอกเธอความจริงอยากเย็ดแล้วแต่ต้องเล่นให้ครบสูตร ไหนๆก็เปิดซิงต้องให้นัทประทับใจผมแกะกระดุมนัทออกถลกเสื้อยกทรงลายลูกไม้สีขาวขึ้นไปแล้วผมก็ลงลิ้นกับหัวนมสีชมพูของเธออย่างไม่ปราณีครับนมนัทไม่ใหญ่นักตามประสาวัยรุ่น แต่ก็พอบีบให้นิ่มมือได้ นัททั้งร้องทั้งดิ้นอา... อา... เป็นเสียงที่ผมได้ยินจากเธออยู่ตลอดเวลาหลังจากละเลงจนหัวนมเธอชุ่มทั้งสองข้างแล้ว ผมก็ลากเธอข้ามไปเบาะหลังถอดชุดนักศึกษาปี 1 ของเธอออกอย่างเร่งรีบแล้วก็เปลื้องชุดนักศึกษาของผมออกเช่นกัน ผมเหลือแต่เสื้อ แต่นัทเปลือยเปล่าแม้นัทจะเป็นคนหน้าอกเล็ก(ประมาณ 32)แต่จุดเด่นที่สุดของเธอที่พวกผู้ชายฝันถึงคือตูดครับ ตูดเธอขาว มีน้ำมีนวลขนาดมันประมาณ 35 ครึ่งได้ ผมให้นัทนอนหงายบนเบาะหลัง ขาเธอชี้ฟ้าข้างนึงพาดกับพนักเบาะหลัง ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหน้าผมเอาน้องชายจ่อที่จิ๋มนัทกรีดมันไปมาที่ร่องขาวอวบอันเยิ้มด้วยน้ำเธอและน้ำลายผม เธอครางอา.. อา..เสียงหลง ผมยัดพรวดตอนเธอเผลอ เข้าครึ่งลำครับเพราะติดที่ความฟิต นัทร้องว้าย!!! ทำหน้าเหยเก ผมรีบดันต่อจนมิด เธอสะดุ้งแอ่นอกขึ้นปากอ้าเหมือนจะร้องแต่ร้องไม่ออกความฟิตประกอบกับความมีชื่อด้านความเรียบร้อยของเธอทำให้ผมมั่นใจเต็มที่ว่านี่คือการเปิดซิงผมจับขาเธอที่ชี้ฟ้าไว้ ดูดกัดข้อเท้าเธอ ส่วนท่อนล่างก็เริ่มขยับซอย ซอยช้าๆแต่มิดทุกครั้ง นัทนอนหลับตาปี๋ ปากก็ อา.. อา.. อ้า.. อ้าาา ไปเรื่อยผมเริ่มเร็วขึ้น กระแทกแรงเต็มพิกัด หัวหน่าวเรากระทบกับดังพับๆนัทร้องดังขึ้น ดังมากๆจนผมหรือใครๆถ้าไม่ได้เห็นเธอร้องตอนนี้จะไม่เชื่อเลยว่า ผู้หญิงสาวสวย เด่นดังท่าทางเรียบร้อย จะมีความต้องการมากขนาดนั้นนัทร้องดังแต่แข่งกับเสียงฝนตกหนัก ด้านนอกไม่ได้ครับ ยิ่งรถปิดกระจกหมดเสียงก็ยากที่จะลอดออกไปได้ ผมมันส์มาก ซอยเต็มที่ ผมงี้สะใจหัวเราะร่าเลยนัทก็ไม่สนอะไรร้องอย่างเดียว ใช้เวลานานเหมือนกันครับ เธอก็ถึงวิมาน
ตอนสำคัญนั้นเธอร้อง อ้าาาาาาา........ มือจิกเสือ้ผมจนจะขาดอยู่แล้วหลับตาปี๋ แล้วจิ๋มเธอก็ตอดน้องชายผม ตอนตอดยิ่งฟิตกว่าตอนเล่นอีกครับผมให้เธอตอด ตุบๆๆ ไปสักนาทีเธอก็แน่นิ่งไป ผมไม่พอแค่นั้นครับผมซอยเปล่าต่อทั้งที่นัทแน่นิ่งไปแล้วจนผมเสร็จเรื่องอะไรจะให้นัทเสร็จคนเดียวล่ะครับ ผมชักน้องชายมาจ่อพ่นใส่หน้านัทแต่นัทตอนนี้ไม่รู้เรื่องอะไรแล้ว คงหลับไปมีสีแดงจางๆกับน้ำขาวๆของนัทติดที่น้องชายผมเล่นในรถร้อนมากสักพักผมเลยปลุกเธอ ให้ลุก ใส่เสื้อผ้า แล้วก็พาขับรถออกไปทิ้ง กกน ของนัทไว้ที่จอดรถคณะวิดยา เป็นที่ระลึกใครโชคดีเก็บได้ก็ได้ดมจิ๋มคนดังของมหาลัยผมขับรถพาเธอมาส่งที่หอหญิงของมหาวิทยาลัยครับ เธอไม่ได้พูดอะไรมาก คงแฮงค์อยู่ก็โดนลากไปเปิดซิงในรถนี่ครับ ไม่แฮงค์ก็ประหลาดแล้วทุกวันนี้เราก็ยังเล่นกันอยู่ คนดังของมหาลัยแบบนี้มันต้องฟันแล้วฟันอีกครับไม่ใช่ฟันแล้วทิ้ง ส่วนไอ้พวกเพื่อนๆขี้อิจฉาของผมมันก็รอต่อคิวรอผมล้างสต็อกกันยกใหญ่ แต่คงไม่ได้หรอกครับเพราะหลังจากเรียนจบผมกะปั๊มเธอให้ท้องแล้วจับแต่งซะเลย ของดีๆใครจะทิ้งแล้วเธอก็เก่งขึ้นเร็วมากเลยด้วย

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 09, 2011, 08:46:14 pm
 (64;thank you