close buttonclose buttonclose button
เพื่อนแอบย่องมาลักหลับเมีย

เพื่อนแอบย่องมาลักหลับเมีย

เรื่องเสียว · 112542

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมกับเมียอยู่กินกันมาหลายปียังไม่มีลูก เราทั้งคู่ทำงานโรงงานแถวสวนพลู1สาทรใต้ เป็นโรงานทำจิวเวอรี่ขนาดใหญ่มีคนงานเยอะหลายร้อยคน มีบ้านพักให้ด้วยนะคับเราทั้งคู่มีเพื่อนที่สนิทกันหลายคน เราทั้งคู่เช่าบ้านอยู่ฝั่งเซ็นต์หลุย3บ้านของลุงเตี้ย ผมกับเมียชอบอ่านเรื่องสวิงสกิ้งมาก อ่านทีไรผมกับเมียได้เล่นเสียวกันขึ้นสวรรค์แบบสุดเลย แต่ยังไม่เคยให้เมียเอากับผู้ชายคนอื่นเลย ต่อมาไม่นานนักเพื่อนของผมโดนให้ออกจากงานไม่มีที่พักได้มาขออาศัยอยู่ด้วย ผมกับเมียก็เต็มใจเพราะเพื่อนคนนี้เป็นคนดีพอสมควร ตอนมาอยู่แรกๆก็ไม่มีอะไรเลยคับ เพื่อนผมมันก็ช่วยดูแลห้องให้อย่างดี กลางวันมันก็ออกเดินหางาน กลางคืนบางครั้งที่ผมไม่ได้ทำโอที ก็จะวานเพื่อนให้ไปรับเมียผมกลับบ้านด้วย บางทีผมก็ขี้เกียจเดินไปรับเมียคับ เมียผมเวลาอยู่ห้องพักชอบแต่งตัวโป๋ใส่ถ้าถุงกระโจมอก จะนั่งจะลุกก็ไม่ค่อยระวังตัวเท่าไหร่ พอมาคืนที่3ที่เพื่อนมาอยู่ด้วยหลังจากที่เรากินข้าวกันเสร็จก็ผมกับเพื่อน ก็นั่งกิน เหล้ากันนิดหน่อยและเป็นเพื่อนคุยกัน ว่าเพื่อนไปหางานแถวไหนมาบ้าง เมียผมก็นั่งดูละครนั่งดูละครดูข่าวจนจบรายการประจำ เมียผมก็เข้านอน ผมกับเพื่อนก็นั่งกินเหล้าอยู่ใกล้ๆกันกับที่เมัยผมนอนเพราะเป็นห้องเช่าคับ ไม่กว้าง มาก เพื่อนผมแอบมองเมียผมที่นอนหงายอ้าขาผ้าถุงเปิดเห็นต้นขาขาวๆของเมียผมหลาย ครั้ง พอเหล้าหมดผมก็จะลุกไปเข้าห้องน้ำก่อนอน ผมแกล้งเซจะล้มเพื่อนเลยพาไปเข้าห้องน้ำ ผมบอกเพื่อนว่าวันนี้เมาว่ะ แล้วเพื่อนผมก็ประคองมาส่งเข้ามุ้งนอนกับเมีย ผมแอบคิดในใจว่าเพื่อนผมคงอยากเอากันกับเมียผมแน่เลยดูจากที่มันมองดูเมียผม ผมแกล้งนอนกรนเบาๆได้สักพัก ตีนมุ้งผมก็กระเทือนยวบยาบเหมือนมีใครดึงและเปิดมุ้งเข้ามา ผมนอนนิ่งเงียบและรู้ว่าเพื่อนผมเเข้ามาในมุ้งของผมกับเมียแน่ ตอนนั้นเมียผมนอนหันหลังไปทางมุ้งของเพื่อนผม เมียผมเล่าให้ฟังวันหลังว่า เทอรู้สึกว่ามีคนมาลูบไล้สะโพกของเทอไปมา และถูกกอดเบาๆจากด้านหลัง ทีแรกเมียผมจะปัดมือที่กอดเธออยู่แล้วแต่มาคิดๆดูว่าที่อาจจะเป็นแผนของผมก็ ได้ที่อย ากให้เพื่อนเอากันกับเธอ เพื่อนผมก็ใจเย็นไม่ผลีผลามให้เกียรติเมียผม เมียผมก็อยากเพื่อนผมก็เงี่ยน ต่อมาเพื่อนผมก็ค่อยๆเปิดผ้าถุงเมียผมขึ้นเบาๆแล้วใช้นิ้งชอนไชร่องก้นและ ร่องรูของเ ธอจนชื้นแฉะ เมียผมปล่อยให้เพื่อนผมล้วงเล่นร่องรูของเธออย่างสบายมือ ต่อมาเพื่อนผมก็นอนตะแคงเข้าประกบบั้นท้ายเธอแล้วจ่อดันท่อนคว.ยอันใหญ่ที่ แข็งมาก เมียบอกว่าเพื่อนผมใช้ความชำนาญเอาคว.ยถูไถร่องรูของเมียผมไปมาจนแฉะเปียกไป ด้วยน้ำเ มือเงี่ยนที่ร่องรูเมียผมถูกกระตุ้นให้หลั่งออกมาจนเปียกแฉะอย่างมากครู่ เดีียวเพื่อ นผมก็ดันท่อนเอ็นใหญ่ขนาดขวดลิโพเข้าไปในร่องรูของเธอจนได้เมียผมบอก ถึงตอนนี้ผมก็แอบชำเลืองตาดูเช่นกันเพื่อนผมดันท่อนเอ็นจนเข้าสุดโคนประกบ แนบแน่นกับ สะโพกเมียผม ผมตื่นเต้นมากคับที่ได้เห็นเพื่อนเอากันกับเมียผมแบบติดๆตาตัวเองแบบนี้ เมียผมก็รู้ว่าผมไม่ได้หลับจริงๆ เมียผมยังเอามือมาจังท่อนเอ็นผมไว้และรูดไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมแทบแตกออกมา เลยคับได้แ ต่นอนนิ่งๆดูเพื่อนผมกระเด้าคว.ยใส่ร่องรูเมียผมไปเรื่อยๆจนเมียผมหัวสั่น หัวคลอนเวล าเพื่อนผมกรเด้าคว.ยเข้าใส่ เพื่อนผมกระเด้าคว.ยใส่ร่องรูเสียวของเมียผมอยู่ไม่นานนักเพื่อนก็ร้องอู้ ววซี๊ดกระเ ด้าคว.ยใส่ร่องรูเมียผมต่อ4-5ครั้งเพื่อนผมก็กดท่อนเอ็นเข้าลงจมสุดมัน เอื้อมมือมาบี บเต้านมเมียไว้ทั้งสองมือครางซี๊ดร้องอู้วว ผมรู้ได้เลยว่าเพื่อนผมมันได้ฉีดน้ำเงี่ยนของมันเข้าไปในร่องรูหว่างขา ห.ีเมียผมแล้ว เมียผมก็ครางเบาๆร่างเกร็งสะท้านเลย เพื่อนผมยังสาวท่อนคว.ยใส่ในร่องรูของเมียผมไปเรื่อยๆสักครู่ เพื่อนผมก็ค่อยๆดึงคว.ยของมันอกจากร่องรูหว่างขาเมียผมมันนอนหงายหายใจหอบ เลยคับ ซักครู่เดียวมันก็เปิดมุ่งคลานออกไป เมียจังมือของผมไปวางตรงร่องรูหว่างขาของเธอที่มีน้ำเมือกเงี่ยนของเพื่อนผม เอ่อล้นร ่องรูของเธออยู่ ผมลูบไล้ล้วงร่องรูของเมียอย่างกระหายหิว แล้วเอากันกับเมียต่อแบบไม่ต้องล้างต้องเช็ดน้ำเงี่ยนของเพื่อนผมออกเลยผม ดันคว.ยเข้ าในรูห.ีเมียก็กระเด้าอย่างรุนแรงปั๊กๆๆๆๆๆๆๆครู่เดียวน้ำเงี่ยนของผมก็แตก ruenglau.net พุ่งปรี๊ด ๆๆๆเข้าไปผสมกับของเพื่อนผมในร่องรูของเมียอย่างสุดๆ คืนต่อๆมาเพื่อนผมเอาก็ทำแบบเดิมอีกทุกครั้ง เมียก็นอนให้เพื่อนผมเอากับกับเธออย่างเต็มใจเช่นกันคับ เมียโดนเพื่อนผมเย็.ดไม่รู้กี่ครั้งคับเพราะเพื่อนนอนพักห้องผมเป็นเดือนๆ กว่าจะได้ง านใหม่ หลังจากเพื่อนได้งานใหม่แล้วก็แวะเวียนมานอนค้างที่ห้องผมทุกคืนวันเสาร์และ อาทิตย์ เมียเธอบอกมีความสุขมากที่ได้ลองกับคนอื่นแบบนี้ ผมเองก็มีความสุขและตื่นเต้นทุกครั้งที่เห็นเมียโดนเพื่อนผมเย็.ดกับเธอ เป็นความสุขที่ตื่นเต้นที่สุดคับ หลังจากเมียโดนเพื่อนผมเย็.ดมาแล้วเป็นเดือนๆต่อมาเมียผมก็ให้ผู้ชายพาไป เย็.ดแแบบไม ่ซ้ำหน้าเลยคับ ดูๆไปก็เหมือนกะหรี่เลยเมียผม แต่ผมก็รักเธอนะคับที่ชอบเหมือนๆกันกับผม คนที่ชอบให้คนอื่นเย็.ดเมียตัวเองและชอบดูเมียโดนคนอื่นเย็.ด อย่าให้น้ำเงี่ยนของตัวเองออกก่อนนะคับเพราะอารมณ์มันจะเปลี่ยนง่ายไม่สนุก

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
งามงด

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email