close buttonclose buttonclose button
แค้มปิ้งและเดินป่า

แค้มปิ้งและเดินป่า

เรื่องเสียว · 63981

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เริ่มเรื่องเลยนะครับ ผมชื่อพงครับตอนที่เกิดเรื่องขึ้นก็เมื่อ 3 ปีที่แล้วตอนนั้นอายุ 19ครับ ผมเป็นคนที่ชอบอ่านหนังสือพวกปลุกใจเสือป่าแล้วก็ไปเจอคอลัมนึงเกี่ยวกับเรื่องสวิงกิ้ง เห็นมีประกาศของคู่สามีภรรยาคู่หนึ่งประกาศหาชายเดี่ยวแล้วได้ลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ด้วยผมจิงโทรไปลองคุยดูครับ พี่เค้าคุยถูกคอกับผมเลยบอกว่าขอคุยกันซักพักแล้วค่อยนัดเจอัน เมื่อคุยกันได้ซัก 2 อาทิตย์ฝันผมก็เป็นจริงครับขณะนั้นผมกำลังขับรถไปเรียน มีโทรศัพท์เข้ามาผมเป็นชื่อพี่เค้าโชว์เบอร์ก็แปลกใจว่ามีอะไรปรากฏว่าพี่เค้าโทรมานัดผมครับเราจึงตกลงกันว่าจะไปเจอกันที่โลตัส สาขา ศรีนครินทร์ พอผมไปถึงแล้วโทรติดต่อพี่เค้าแต่ติดต่อไม่ได้ครับ ซักพักพี่เค้าโทรมาหาผมปรากฏว่าเดินตามๆกันอยู่ด้านหลังครับ ตอนที่เจอกันผมเห็นหน้าพี่เก่ง ที่เป็นสามีแล้วเป็นคนตัวดำๆครับสูงใหญ่ อายุประมาณ 35 ส่วนแฟนพี่เค้าชื่อพี่นุชเป็นคนผิวสองสีไม่ถึงกับดำมาก อวบ หน้าอกใหญ่ ผมเห็นแล้วชอบทันทีครับ หลังจากนั้นเราก็ไปหาอะไรกินกันที่โลตัสครับ พอไปถึงพี่นุขบอกกับพี่เก่งว่า จะไปกันรึยังล่ะอยากมากแล้วนะเมื่อวานปลุกอารมณ์แล้วก็ไม่ยอมทำ ผมได้ยินแบบนี้ก็ยิ้มเลยครับ พี่เก่งเลยบอกว่างั้นไปรถพี่แล้วกันจะได้ให้ผมหลบอยู่ด้านหลังได้เพราะ โรงแรมเค้าให้เข้าไม่เกิน 2 คนครับ พอไปถึงโรงแรม ผมก็ให้เงินพี่เก่งไปจ่ายค่าห้องครับ จากนั้นผมก็นั่งคุยกับพีเก่งให้พี่นุขอาบน้ำไปก่อนเชื่อไม๊ครับว่า นมพี่นุขแทบทะลักผ้าขนหนูออกมาผมนี่ควยแข็งเลย พอพี่นุชอาบน้ำเสร็จผมก็เข้าไปอาบต่อ ผมขัดควยขนาดไม่ใหญ่ไม่เล็ก 5 นิ้วของผมให้ไม่มีกลิ่นครับเพื่อพี่นุชจะได้ดูดควยผมนานๆ พอผมอาบน้ำเสร็จออกมาเห็นพี่เก่งดื่มเบียร์อยู่ แล้วบอกผมว่าตามสบายเลยพี่ขอดูก่อน ผมเลยเริ่มเลยครับด้วยการโอบไหล่พี่นุช จากนั้นค่อยๆปลดผ้าขนหนูออก โหหหหหเชื่อไม๊ครับนมพี่นุชสวยมากนมเป็นเต้า หัวนมไม่ดำเกินไป เพราะพี่เก่งไม่ค่อยดูดให้ ผมจัดการดูดนมทันทีครับสแล้วก็จับพี่นุชนอนลงที่ขอบเตียง ส่วนมือผมก็ไปเขี่ยที่หีพี่นุช พี่นุชร้องคราง อ้าาาา....โอ้วววววว โอ้ววววววว ดูดนมพี่แรง ดูดแรงๆ ดูดแรง ผมก็ดูดแรงขึ้นส่วนมืออีกข้างก็บี้เม็ดแตดพี่นุชบ้างแหย่เข้าไปในหีพี่นุชบ้าง น้ำหีพี่นุชเยอะมากครับ จนผมบอกพี่นุชว่าขอผมเลียหีนะครับ พี่นุชพยักหน้า พอผมก็มไปที่หีนะครับ เชื่อไม๊ว่าหีพี่นุชแคมยังไม่ปลิ้นเท่าไหร่เม็ดแต่สีชมพูสั่นระริก สงสัยพี่นุชคงเงี่ยนมากผมจัดการเอาลิ้นแตะที่เม็ดแตด พี่นุชก้นลอยขึ้นมาเลยครับผมจึงเริ่มฉกลิ้นเข้าเม็ดแตด ได้ผลครับแตดพี่นุชแข็งเป็นไตตูดก็เด้งรับการเลียของผม นิ้วผมก็ยังแยงหีพี่นุชอยู่ พี่นุชเอาแต่ร้องคราว โอ้ววว โอ้ววววว เยสสส เยสสส โอ้วเยสสส แรงๆเลยน้องขาดูดเม็ดพี่แรงๆ ดูดแรงๆผมก็เริ่มดูดแรงขึ้นเอาฟันขบที่เม็ดแตดพี่นุชก็เด้งขึ้นมาอีกครับบอกว่าพี่อยากโดนแล้วอยากโดนเย็ดแล้ว ผมก็ทำไม่หยุดครับเลียต่อไปเรื่อย ฉกแตดบ้างแยงลิ้นเข้าหีบ้าง ซักพักพี่นุชกระตุกครับ บอกว่าดูดแตดแรงเอานิ้วแยงหีด้วย โอ้วววว อ้าาาาาาอ้าาาาา โอ้วววววว ใกล้แล้วแรงๆเลย แรงๆเลย ผมก็เร่งลิ้นให้เร็วขึ้นฉกที่เม็ดแตด ซักพักพี่นุชก็ร้องขึ้นว่า ไม่ไหวแล้ว เมียแตกแล้ว เมียแตกแล้ว โอ้ววววว แตกแล้ว แตกแล้ว น้ำหีพี่นุชออกมาเยอะมากครับ ผมก็ดูดเลียจนหมดพี่นุชก็ยังเด้งไม่หยุดผมก็เลียต่อไป ดูดแตดแยงหี โอ้วววววววว โอ้วววววอ้าาาาาาาาา เสียวอีกแล้วเมียเสียวอีกแล้ว ดูดแตดแรงๆน้องขา แตดพี่ดูดแรงๆ แบบนั้น แรงๆเลย โอ้ววววว ซักพักผมรู้สึกว่ามีสิ่งผิดปกติด้านหลังผมครับ พี่เก่งครับ อ้าปากมาดูดควยผม ดูดเก่งมากสมชื่อเลยครับทีนี้ก็ 3 คนล่ะครับผมเลียหีเมียครับเค้าดูดควยผมเสียวมากเลยครับ ผมก็ดูดแตดแยงหีพี่นุชต่อไป จนพี่นุชเกร็วตัวอีกครึ้งบอกว่าไม่ไหว ไม่ไหว จะแตกอีกแล้ว โอ้วๆๆๆๆๆๆๆ โอ้วววววว แตกแล้ว แตกแล้ว แตกแล้วผัวขา เมียแตกแล้วน้ำหีพี่นุชก็ยังเยอะเหมือนครั้งแรกครับ พอเลียเสร็จผมบอกพี่เก่งว่าพอก่อนครับ ผมบอกพี่นุชว่าขออนุญาติให้ผมเป็นผัวพี่นะครับ พี่นุชไม่พูดอะไรเพียงแต่พยักหน้าเป็นการอนุญาต ผมเลยไม่รอช้าครับใส่ถุงยางแล้วขึ้นประกบเอาควยจ่อเข้าที่ปากหี ค่อยๆซอย พี่นุชก็ร้องดังเหมือนเดิมครับ อู้ๆๆๆๆ โอ้วววว เสียว เมียเสียว เสียวจังเสียวมากเลย น้องขา พี่เสียวมากเลยโอ้ว น้ำพี่จะออกอีกแล้ว คราวนี้ผมไม่ยอมให้น้ำหีพี่นุชออกหรอกครับเพราะผมยังเย็ดไม่มันเลย ผมเลยถอนควยออกพี่นุช บอกว่าเอาออกทำไมกำลังมันน้ำพี่จะออกแล้วนะ ผมยิ้มครับแล้วจับพี่นุชหันหลัง เอาควยจ่อเค้าด้านหลัง ท่านี้หีพี่นุชนูนออกมาเห็นชัดมากครับ ผมจ่อควยเข้าไปท่านี้ฟิตครับตูดพี่นุชสวยมากเนื้อเป็นก้อนเลยครับผมก็กระแทกเข้าหีพี่นุชเหมือนคนอดอยากมานาน ผมกระแทกแรงมากแต่พี่นุชก็ไม่ร้องออกมาทีไม่ร้องเพราะอะไรน่ะหรอครับ ก็พี่เก่งน่ะสิครับเอาควยมาจ่อปากให้พี่นุชดูดให้ ดังจ๊วบๆๆๆผมเห็นแบบนี้ก็ได้อารมณ์มากเลยครับเลยเร่งกระแทกทั้งเร็วทั้งแรง จนพี่นุชต้องปล่อยควยพี่เก่งออกจากปาก โอ้วววววไม่ไหวแล้ว เสียวเหลือเกิน เอาเก่งเหลือเกิน เมียน้ำแตกแล้ว เมียน้ำแตกแล้ว โอ้ววววววววว แตกแล้วน้ำหีพี่นุชออกมาชโลมถุงยางผมมันเลื่อมเลยครับ แต่ความร่านของพี่นุชยังไม่หมดครับบอกว่าน้องขาขอพี่ขย่มควยผัวคนใหม่บ้างนะคะผมยังไม่ทันตอบเลยครับพี่นุชก็จับผมนอนลงแล้วขึ้นคร่อมเอาหีจ่อตรงควยแล้วกดลงมาทีเดียวมิดเลยครับ โอ้วววววววว เยสสสส ผมกับพี่นุชร้องออกมาพร้อมกันเพราะความเสียวครับ หีพี่นุชตอบขมิบมากเลยครับผมก็เสียวมาก พี่นุชขย่มได้ซักพักพี่เก่งก็เดินไปหยิบอะไรในกระเป๋าซักอย่างครับมาทาที่ท่อนควย แล้วมาขึ้นคร่อมเอาควยจ่อตูดพี่นุช พี่นุชถามว่าเอาเลยหรอคะผัวขา พี่เก่งไม่ตอบครับ เอาควยจ่อตูดแล้วกดลงไป พีนุชร้อง อ้าาาาาาาาาาา โอ้ววววววววววว เบาๆหน่อยผัวขาทั้งเสียวทั้งเจ็บ ซักพักควยพี่เก่งเข้าไปมิดทำให้ควยผัว 2 คนของพี่นุชเข้าไปอยู่ใน 2 รูพร้อมกันครับทีนี้พี่นุชขยับตัวไม่ได้ก็ต้องเป็นหน้าที่ผมกับพี่เก่งที่ต้องช่วยกัน ผมกระแทกเข้า พี่เก่งสาวออก ผมสาวออก พี่เก่งกระแทกเข้า พี่นุชได้แต่ร้อง โอ้ววววว มันมากกกกกก เยสสสสสส เยสสสสสส มันจริงๆ โอ้วววววว อ้าาาาาาาาา เสียวเหลือเกินไม่เคยโดนพร้อมกัน 2 รูเลย โอ้ววววว รู้งี้ลองนานแล้ว เยสสสสสสส เยสสสสสสส แรงๆเลยผัวขา ทีนี้ผัวคนไหนล่ะครับที่แรง ผมก้มองหน้ากับพี่เก่งแล้วถามพี่นุชว่า ผัวคนไหนล่ะครับ หี ก็ผัว ตูดก็ผัว พี่นุชบอกว่าทั้ง2 คนแหละ โอ้วววว โอ้วววววว แรงๆ อย่างนั้น เยสสสสสสสส โอ้วววววววววววว ผมมองหน้ากับพี่เก่งแล้วพยักหน้าให้กันครับ ผมอัดควยเข้า พี่เก่งอัดควยเข้าพร้อมกับผมทำให้ควยผมกับควยพี่เก่งชนกันในโพรงหีโดยมี หนังหีพี่นุชกั้นอยู่ครับ โอ้ววววววเสร็จแล้ว เมียเสร็จแล้วววววเยสสสสสสส ผมกับพี่เก่งก็กระแทกพร้อมกันอีก 4-5 ที ก็ไม่ไหวครับ ผมร้องโอ้วววววว ไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว เยสสสสสส แตกแล้วแยสสสสสสสอ้าาาาาาาาาาาาา แล้วน้ำผมก็แตกเต็มถุงยางเลยครับ ส่วนพี่เก่งแตกในรูดตูดพี่นุชจนหมด แล้วเอาควยมาให้พี่นุชดูดครับ พี่นุชก็ทำความสะอาดให้จนเกลี้ยงจนควยพี่เก่งไม่เหลือคราบเลยครับ ผมถามพี่นุชกับพี่เกงว่านัดผมมาวันนี้ผิดหวังกันไม๊ครับ พี่เก่งบอกว่าเยี่ยมมากเลยน้อง แล้วพี่นุชล่ะครับว่ายังไง พี่ไม่เคยโดนเย็ดแล้วเสร็จเยอะเท่านี้มาก่อนเลยค่ะน้องเก่งมากเลย แล้วพี่นุชก็ให้รางวัลโดยการหอมแก้มผม 1 ที แล้วกระซิบข้างหูว่า รางวัลสำหรับผัวคนเก่งของพี่ หลังจากนั้นพี่เค้าก็มาส่ง
ผมที่โลตัสแล้วก็แยกย้ายกันกลับ หลังจากวันนี้ผมก็นัดกับคู่พี่เค้าอีกหลายครั้ง

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: February 03, 2011, 03:29:04 pm
 (21; (24;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: February 19, 2011, 09:48:01 am
  (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #3 on: February 19, 2011, 10:54:51 am
 (007;ขอบคุณ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: February 28, 2011, 04:56:40 pm
ขอบคุณครับ

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #5 on: March 01, 2011, 10:50:13 am
สุดยอดเลย