close buttonclose buttonclose button
ในที่สุดอูมก็ช่วยตัวเองจนเสร็จไปถึงสองครั้ง

ในที่สุดอูมก็ช่วยตัวเองจนเสร็จไปถึงสองครั้ง

เรื่องเสียว · 14703

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
 อีกครั้งแล้วที่อูมจะเล่าประสบการณ์สุดเสียวให้สมาชิกในเวปอ่าน เรื่องเริ่มจากวันนั้นเป็นวันเกิดของอูมเองค่ะ อูมนัดเพื่อนไปกินเลี้ยงกันที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง ซึ่งก็มีแต่ผู้หญิงล้วนๆ วันนั้นได้ของขวัญมาเป็นชุดชั้นในสีขาว 1 ชุดค่ะ เพราะว่าเพื่อนคนนึงของอูมทำงานอยู่โรงงานชุดชั้นใน เลยเอาของที่โรงงานมาให้เป็นของขวัญ อูมเห็นว่ามันตัวเล็กมากค่ะแต่เพื่อนๆ บอกว่าอูมใส่ได้เพราะชุดเป็นแบบยืดได้ รัดรูปให้ดูดีขึ้นแต่อูมก็ไม่ได้สนใจอะไรมากนักค่ะเพราะยังไงก็เป็นของขวัญที่เพื่อนให้แถมเป็นของแบรนด์เนมด้วย อูมชอบมากๆเลยค่ะ วันนั้นเรากินเลี้ยงกันจนเที่ยงคืน อูมรู้สึกว่าเมามากเลยค่ะเลยชวนกันกลับ วันนั้นอูมไปนอนค้างที่บ้านเพื่อนค่ะ กะว่าจะไปกินต่อกันอีกหน่อย วันนั้นเราเหลือกันอยู่เพียง 3 คนเป็นเพื่อนสนิทของอูมทั้งหมดเรานั่งดื่มสปายกันต่อ คราวนี้เมาหนักกว่าเดิมอีกเพราะตอนแรกเราดื่มเบียร์กันมาแล้ว จนดึกๆ เพื่อนที่ให้ของขวัญเป็นชุดชั้นในกับอูมก็ขอร้องให้อูมสวมให้ดูหน่อย ตอนแรกอูมก็เขินค่ะแต่เห็นเพื่อนร้องขอก็เลยยอมสวมให้ดูเพราะยังไงก็เป็นเพื่อนผู้หญิงเหมือนกันหมดคงไม่มีปัญหาอะไร ยกทรงที่อูมสวมในวันนั้นค่อนข้างรัดเอามากๆค่ะ เป็นแบบดันทรงคือไม่สายคล้องไหล่แถมปิดแค่ครึ่งเต้าเท่านั้น เนินอกอูมก็พองขึ้นอย่างเห็นได้ชัดทำให้ดูเป็นผู้หญิงที่มีหน้าอกใหญ่ขึ้นมาทันที อูมดูแล้วก็รู้สึกว่าเซ็กซี่ดีค่ะแต่กางเกงในนี้สิคะ ตัวเล็กพอสมควรเลยค่ะแต่ผ้าเป็นผ้าที่ยืดหยุ่นได้ดีมาก ไม่อึดอัดเท่าไรนักแต่โคนขาเว้าสูงมากเลยค่ะเพราะเป็นแบบสายเดี่ยว ด้านหน้าเว้าลงต่ำมาก ต่ำกว่าสะดือลงไปเกือนห้านิ้วแน่ะ ยิ่งดูบั้นท้ายแล้ว เผยแก้มก้นออกมาอย่างครึ่งเลย ดูเซ็กซี่จริงเลย แถมด้านหน้ายังรัดซะตึงเปรี๊ยะจนเนินหัวหน่าวกับขนที่ดกดำของอูมซึ่งถูกปกปิดอยู่โหนกนูนขึ้นเด่นชัดเลย กลีบแคมถูกรัดจนเห็นเป็นกลีบเลยที่เดียว พออูมเดินออกมาเพื่อนก็มองดูอูมแถมชมว่าเซ็กซี่มากๆเลย อูมก็อายๆเหมือนกันแต่ด้วยความเมาก็เลยทำให้ไม่เขินเท่าไหร่นัก แถมคืนนั้นอูมยังโพสท่าเป็นนางแบบให้เพื่อนถ่ายรูปเก็บไว้ด้วยค่ะ ในที่สุดเพื่อนอูมอีก 2 คนต่างก็ถอดเสื้อผ้าออกและโพสท่าถ่ายรูปกันอย่างสนุกสนาน จนตี 2กว่าๆ ก็เริ่มไม่ไหวแล้วค่ะ เราต่างเข้านอนกันหมด คืนนั้นอูมและเพื่อนทั้ง 2 คนต่างนั่งแก้ผ้ากันหมดเลยค่ะ มีเพียงผ้าห่มหนาๆผืนเดียวที่คลุมตัวพวกเราไว้ วันนั้นอูมนอนไปได้นานแค่ไหนก็ไม่รู้ค่ะ มารู้สึกตัวอีกทีก็รู้สึกว่าถูกมือนิ่มกำลังบดบี้คลึงเคล้นนมอยู่แถมของลับยังถูกปากกับลิ้นบดบี้อย่างเมามันจนอูมรู้สึกเคลิ้มเลยทีเดียว ยิ่งลิ้นชอนเข้าไปอูมก็ยิ่งถ่างขาอ้ารับการชอนไชนั้นค่ะ มันเสียวมากจริงๆ จนอดไม่ได้ที่จะครางออกมา " อุ๊ย..ครางใหญ่เลยวุ๊ย." " คงจะเสียวใกล้ขึ้นสวรรค์แล้วนิ…ฮิๆๆ" เสียงหัาเราะกุ๊กกิ๊กๆ ใกล้กับหู อูมรู้แล้วค่ะ เป็นเสียงเพื่อนสาวของอูมนั่นเอง อูมรู้สึกตัวก็ลืมและจะลุกขึ้นแต่เพื่อนอูมสิคะผลักอูมให้นอนลงเหมือนเดิมแถมยังประกบปากจูบอูมอย่างดูดดื่มเลยทีเดียว " อย่านะ..ยุ้ย..อุ๊บ.ๆ. " อูมพยายามดิ้นค่ะแต่เสียวก็เสียวสะท้านขึ้นมาเมื่อแนนเพื่อนของอูมอีกคนใช้ปากประกบจูบที่จิ๋มของอูมอย่างเมามัน ลิ้นของแนนชอนไชไปทั่วทุกซอกทุกรูขุมขนเลยทีเดียวค่ะ อูมเสียวมากๆเลย " โอ๊ว..ๆ …ๆ โอ๊ะ…" ทั้งแนนแลัยุ้ยไม่ฟังเสียงอูมเลยค่ะต่างคนต่างทำหน้าที่คลึงเคล้นบดบี้นมและจิ๋มของอูมอย่างสนุกสนานจนที่สุดอูมก็ขึ้นสวรรค์ไปหนึ่งครั้งค่ะ แนนใช้นิ้วที่เรียวยาวสอดเข้าในจิ๋มของอูมและซอยจนอูมเผลอหลั่งน้ำออกไปอย่างเต็มที่ แนนเบ็ดให้อูมจนเสร็จ มันเสียวเอามากๆ เลยค่ะ รู้สึกว่านุ่มนวลกว่าผู้ชายมากๆ อูมนอนไปได้สักพักก็รู้สึกมีท่อนเนื้อนิ่มๆ สอดเข้ามาอีกอูมลืมมองดูก็พบว่ายุ๊ยกำลังเอาของเทียมของผู้ชายขนาดใหญ่มากๆสอดสวมเข้ากับของตัวเองและสอดเข้ากับของอูม คราวนี้ยิ่งกว่าเดิมอีกค่ะ มันดิ้นหมุนอยู่ในช่องประตูหน้าของอูม ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว ยุ๊ยขึ้นคร่อมอูมและลงมือขย่มอย่างเมามันค่ะจนอูมร้องครางออกมาเลยทีเดียวแต่แนนก็จัดแจงอุดปากอูมด้วยหม้อของแนนเองค่ะแนนขึ้นนั่งคร่อมทับบนหน้าอูมแถมเอาหม้อมาบดบี้ไปทั่วหน้าอูม แนนบอกให้อูมใช้ลิ้นให้แนนหน่อย แนนถ่างขาอ้าแบบสุดๆ เลยค่ะ ขนของแนนขึ้นน้อยมากค่ะเป็นเส้นเล้กๆที่นุ่มต่างจากขนของอูม ของแนนแคมปริออกตามลักษณะของการถ่างจนเห็นเนื้อในแดงเรื่อเลยค่ะ อูมใช้ลิ้นเลียแผ่ว แนนก็แอ่นตัวเอาจิ๋มบดบี้กับปากอูมใหญ่เลย แนนเป็นคนผิวขาวมากๆค่ะ ขาวไปทั้งตัวเลย หัวนมก็ยังแดงเรื่อออกชมพูนิดๆ แนนร้องครางอย่างสุดเสียว ไม่นานนักแนนก็ขึ้นสวรรค์ค่ะ แนนปล่อยไหลเยิ้มออกมาจนเปรอะหน้าอูมไปหมด กลิ่นคาวๆแรงมากๆเลยค่ะ แถมยังเข้าปากอูมด้วย รสชาติมันปแร่มๆ อธิบายไม่ถูกเลยค่ะ แล้วอูมก็ขึ้นสวรรค์ตามยุ้ยไปพร้อมๆกันค่ะ พออูมหลับตาไปได้สักพักคราวนี้เป็นคิวแนนค่ะ แนนใช้ท่อนเทียมอันนั้นต่อจากยุ้ยทันทีและขย่มอูมต่อ ความรู้สึกไม่แตกต่างจากโดนผู้ชายเรียงคิวเลยค่ะ แนนขย่มไป มือก็บดบี้นมของอูมไปแถมยังใช้ปากประกบจูบไซร้อูมไปทั่วไม่แพ้ผู้ชายเลยค่ะ แต่นิ่มนวลกว่ามากเลย อูมถ่างขาออกเพื่อรับการกระแทกของแนนซึ่งเริ่มถี่ขึ้นๆ ๆ จนที่สุดอูมก็ขึ้นสวรรค์อีกครั้งเป็นครั้งที่สาม คราวนี้อูมถึงกับเพลียและนอนสลบไปเลยค่ะ รู้สึกตัวอีกทีก็ตอนประมาณสิบโมงเช้าค่ะ อูมยังนอนเปลือยอยู่บนเตียง แนนเพิ่งอาบน้ำเสร็จ ส่วนยุ้ยก็นั่งแต่งตัวอยู่หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง " อูม..แนนขอโทษนะ " แนนเดินเข้ามาพร้อมจับมืออูม " ยุ้ยก็ขอโทษนะ…อูม " ยุ้ยหันมาและเดินมานั่งข้างๆ อูมเองก็ไม่รู้จะพูดยังไงดีค่ะ ที่ถูกเพื่อนผู้หญิงลักหลับแต่ก็ยอมรับว่าอูมเองก็มีอารมณ์ร่วมและขึ้นสวรรค์ไปถึงสามครั้งอย่างมีความสุข อูมได้แต่พยักหน้ารับการขอโทษ " ไปอาบน้ำเถอะอูม เดี๋ยวแนนจะไปส่ง.. " แนนเข้ามาประคองอูมลุกขึ้นอย่างนุ่มนวลเหมือนกับคนรัก อูมเองก็เจ็บอยู่เหมือนกันค่ะ ไม่ต่างจากโดนผู้ชายรุมเลย แต่รู้สึกว่าดีกว่าผู้ชายมากซึ่งอูมเอก็รู้สึกชอบเหมือนกัน แนนพาอูมเข้าห้องน้ำค่ะ แถมยังช่วยถูหลังให้ด้วย " หุ่นอูมดีจังนะ…ก้นก็งอน เตะตาผู้ชายดี " แนนพูดไปพลางก็เอามือมาจับลูบก้นของอูมไปด้วย แนนช่วยถูสบู่ให้อูมอีกแล้วค่ะ แนนแก้ผ้าออกอีกครั้งคราวนี้แนนเอานมมาถูหลังอีก อูมรู้สึกเสียวๆขึ้นมาทันทีเลย สักพักอูมก็ปล่อยให้แนนโอบกอดอีกครั้งค่ะ แนนให้มือถูไถส่วนต่างๆให้อูมจนทั่ว จนอูมเริ่มรู้สึกมีอารมณ์ขึ้นมาอีกครั้ง อูมปล่อยเลยตามเลยแล้วค่ะ ถึงตอนนี้อูมก็ระงับอารมณ์ตัวเองไม่อยู่แล้วเหมือนกัน แนนเอาส่วนหน้าของแนนมาบดบี้คลึงกับก้นของอูม ส่วนมือก็เริ่มถูไถอยู่บนหัวหน่าวของอูมและค่อยชอนไชเข้าไปในร่องแคมอีกครั้ง นิ้วที่เต็มไปด้วยฟองสบู่ทำให้มันลื่นมากๆเลยค่ะ อูมเริ่มอ้าขาออกและยกขาข้างนึงเหยียบบนโถส้วม แนนสอดนิ้วเข้าในร่องแคมของอูมง่ายขึ้นและเริ่มเบ็ดให้อูมอีกครั้ง อีกมือนึงก็บีบเคล้นนมอูมอย่างสนุกมือ อูมได้แต่เอามือลูบไล้ได้เพียงขาของแนนและเพื่อแนนเริ่มเบ็ดให้อูมแรงขึ้นๆ อูมก็ถึงกับเอามือยันกำแพงไว้ค่ะ พร้อมร้องเสียงครางอยู่ในลำคอเบาๆ อูมเสร็จอีกครั้งแล้วค่ะจากนั้นเราก็อาบน้ำกันต่ออยู่พักนึง ทั้งแนนและยุ้ยต่างสัญญาว่าจะเก็บเรื่องนี้เป็นความลับ ซึ่งอูมเองก็สัญญาว่าจะไม่โกรธเธอทั้งสองเหมือนกัน อูมเพิ่งจะรู้ค่ะว่าทั้งแนนและยุ้ยต่างเป็นทอมกับดี้ ซึ่งใครดูจากภายนอกจะไม่รู้เลยเพราะเธอเองก็แต่งตัวเหมือนผู้หญิงทั่วไปตามปกติ แนนเป็นคนผิวขาวรูปร่างดี หน้าออกหมวยๆ ดูเธอเป็นคนเฉยๆไม่ค่อยพูดกับใครค่ะ เธอทำงานอยู่ที่กรุงเทพฯ ย่านชานเมือง ส่วนยุ้ยก็ทำงานอยู่ละแวกเดียวกันกับอูมซึ่งนานๆทั้งสองจะนัดมานอนค้างด้วยกัน ซึ่งพอดีเป็นวันเกิดอูมด้วยเธอทั้งสองก็เลยถือโอกาสให้อูมลองรสชาติของผู้หญิงด้วยกันเป็นของขวัญวันเกิดให้กับอูม ก่อนกลับแนนและยุ้ยขอชุดชั้นในอูมที่สวมมาเก็บไว้เป็นที่ระลึกค่ะ และให้อูมสวมชุดชั้นในที่ให้เป็นของขวัญกลับไปแทน อูมยอมค่ะ เพราะยังไงก็จะไม่ให้เสียน้ำใจกันทั้งสองฝ่ายแต่เรื่องยังไม่จบแค่นี้นะคะ อูมไม่ได้ติดต่อกับแนนและยุ้ยอยู่หลายอาทิตย์จนกระทั่งอยู่มาวันนึง แนนโทรมาหาอูมตอนค่ำค่ะ " ฮัลโหล..อูมเหรอจ๊ะ นี่แนนนะ.. พรุ่งนี้แนนจะไปติดต่องานที่บริษัทอูมนะ.." " เหรอ จริงๆหรือเปล่า .. เข้ามาสิ อูมจะรอ.." อูมคุยกับแนนไปได้สักพักแนนก็เอ่ยปากขอร้องให้อูมช่วยสวมชุดชั้นในที่แนนให้เป็นของขวัญวันเกิดมาด้วย อูมเองก็งงๆค่ะแต่ก็ดันรับปากไปได้ ในใจรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกเลยค่ะ ไม่รู้ว่าพรุ่งนี้แนนจะมีอะไรหรือเปล่า ความรู้สึกกระสันเสียวแวปขึ้นมาในหัว อูมใจจดใจจ่อรอวันพรุ่งนี้อยากให้ถึงไวๆ อูมรู้สึกตัวเองจะเปลี่ยนไปกันใหญ่แล้วในทันทีพร้อมความคิดสับสนต่างๆ อูมไม่รู้ว่าอูมหลงรักแนนหรือเปล่าก็ไม่รู้ค่ะ จนกระทั่งวันพรุ่งนี้มาถึง อูมสวมชุดพนักงานออฟฟิตธรรมดาค่ะแต่ที่ต่างก็คืออูมจะแต่งตัวดูเซ็กซี่มาก วันนี้อูมสวมกรธโปรงสั้นสูงเลยหัวเข่ามาร่วมสามนิ้ว แถมผ่าหน้าขึ้นมาอีก สวมชุดชั้นในที่แนนให้ สวมถุงน่องสีเนื้อเนียน ใส่เสื้อสีขาวค่อนข้างบางค่ะ กระโปรงรัดรูปจนเห็นก้นที่งอนจนโงกิ่ว ขอบกางเกงในพาดผ่านแก้มก้นอย่างเห็นได้ชัด คนในโรงงานมองอูมเป็นตาเดียวกันพร้อมแอบซุบซิบ บ้างก็ผิวปากแซวอูมเขินและอายเหมือนกันแต่ก็พยายามเก็บอาการไว้ วันนั้นอูมนั่งรอแนนอยู่ในห้องอย่างใจจดใจจ่อค่ะ จนกระทั่งสายๆ แนนก็โทรเข้ามาเพื่อขอพบ อูมให้แนนเข้ามาหาที่ห้องในทันที อูมปิดมู่ลี่ทุกบานเพื่อไม่ให้ใครมองเข้ามาในห้อง พอแนนเดินเข้ามาอูมก็รู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก เราทักทายและคุยกันตามปกติจนสักพักแนนก็ถามว่าอูมสวมชุดชั้นในที่ให้มารึเปล่า อูมพยักหน้าค่ะ แนนสั่งให้อูมถกกรธโปรงขึ้นให้ดูหน่อย อูมอายค่ะแต่มือก็ค่อยถกกระโปรงร่นสูงขึ้น แนนสั่งให้อูมถกขึ้นอีก อูมก็ถกขึ้นจนชายกระโปรงร่นไปถึงเอวค่ะ ส่วนล่างของอูมตอนนี้มีเพียงกางในสีขาวตัวจิ๋วที่อยู่ภายในถุงน่องที่สวมทับ แนนสั่งให้อูมถอดเสื้อออก อูมเขินมากเลยค่ะแต่ก็ยอมทำตาม อูมโยนเสื้อไปกองอยู่กับพื้น จากนั้นแนนก็คุกเข่าเอาหน้าซุกเข้าตรงหว่างขาอูมทันทีพร้อมใช้ปากละเลงจูบและไซร้ตรงจิ๋มของอูม จนเสียวสะท้านไปทั้งตัว อูมเอามือจับหัวแนนและกดให้แนนไซร้อยู่ตรงนั้นนานๆ จนอูมอูมเริ่มทนไม่ไหวและใกล้จะถึงสวรรค์แนนก็ผละออกและหยุดไปดื้อๆ ปล่อยให้อูมอารมณ์ค้าง พอสักพักแนนก็ทำต่อค่ะ พอใกล้จะขึ้นสวรรค์แนนก็หยุดอีก จนเป้าของอูมเริ่มแฉะไปหมด แนนทำกับอูมอย่างนี้อยู่ถึง 3 ครั้งก่อนที่แนนจะเลิกทำและสั่งให้อูมสวมเสื้อผ้าเหมือนเดิม มีเคาะประตูห้องดังขึ้น แนนบอกให้อูมถกกระโปรงขึ้นเหมือนเดิมค่ะและไปนั่งอยู่โต๊ะทำงาน แนนแอบมุดเข้าไปใต้โต๊ะทันทีอูมนั่งลงกับเก้าอี้ทำงานค่ะ คราวนี้แนนบอกให้อูมทำงานต่อตามปกติ อูมอนุญาติให้คนที่เคาะประตูอยู่เข้ามาได้ เป็นซัพพลายเออที่มาแนะนำสินค้าค่ะ เป็นผู้ชายหน้าตาไม่ดีเท่าไหร่ อูมพยายามเขยิบเอาส่วนล่างซ่อนไว้ใต้โต๊ะเพื่อไม่ให้เขาเห็นส่วนล่างของอูมค่ะ แนนจัดการทำกิจกรรมต่อทันทีด้วยการใช้ปากไซร้ตรงหว่างขาอูมเหมือนเดิม มันตื่นเต้นที่สุดเลยค่ะ อูมต้องนั่งถ่างขาาเพื่อให้แนนใช้ปากกับตรงส่วนนั้นของอูม ส่วนอูมก็ทำหน้าที่คุยเรื่องงานกับคนอีกคน อูมต้องเก็บอาการไว้อย่างสุดชีวิต ทั้งเสียวสะท้านและตื่นเต้นเอามากๆเลยค่ะ จนกระทั่งเข้าสู่จุดไคลแมกซ์จริงๆ อูมอยากจะครางออกมาต่อหน้าผู้ชายคนนั้นเลยจริงและพยายามถ่างขาออกเพื่อให้แนนทำต่ออย่างสะดวก แต่แนนรู้ค่ะ แนนหยุดไปเฉยๆอีก หลายครั้งเลยทีเดียว อูมคุยกับซัพพลายเออที่มาติดต่อในวันนั้นไม่รู้เรื่องเลยค่ะ เพราะใจมันอยากจะขึ้นสวรรค์เสียให้ได้ จนเป้าตัวเองแฉะเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกของตัวเองหมดแล้วแถมน้ำลายของแนนอีก จนกระทั่งอูมคุยธุระจบก็เที่ยงพอดีค่ะ แนนปล่อยให้อูมอารมณ์ค้างอยู่อย่างนั้น พอเที่ยงแนนก็ชวนอูมออกไปทานข้าวนอกโรงงานค่ะ แนนขับรถมาระหว่างนั่งไปในรถแนนไม่พูดอะไรเลยค่ะ สักพักก็พาไปที่ร้านริมถนนร้านนึงในตลาด มีพวกกรรมกรมากินอยู่มากมายค่ะ วันนั้นอูมโดนแซวพอสมควรแถมยังสวมกระโปรงสั้นอีก แนนบอกให้อูมนั่งหันหน้าไปทางกรรมกรพวกนั้น กระโปรงสั้นๆรัดรูปแถมผ่าตรงด้านหน้าอีก เก้าอี้ในร้านก็เตี้ยๆ เมื่อูมนั่งหันหน้าไปทางนั้นกระโปรงอูมก็ร่นขึ้นไปอีก ให้หนีบยังไงหวอก็ยังออกอยู่ ดีค่ะ แนนกระซิบบอกว่า " อูม..ดูสายตาพวกมันสิ มันมองเป้าอูมตาไม่กระพริบเลย คงอยากฟันอูมใจแทบขาดแล้ว.." อูมมองไปดู ดูจะจริงของแนนค่ะเพราะสายตานับสิบคู่จ้องมองเขม็งมาที่เป้าของอูมชนิดตาไม่กระพริบเลย อูมทั้งเขินและอายมากเลยค่ะแต่ในใจลึกๆก็รู้สึกตื่นเต้นมากๆเลย " สงเคราะห์พวกเขาหน่อยสิ..อูม " แนนกระซิบ " บ้าเหรอแนน…" " ไม่ได้ให้มันล่อ แค่แกล้งเผลอเปิดหวอให้พวกมันดูเต็มตาหน่อยสิ.." อูมว่าถึงไม่เผลอพวกมันก็เห็นอยู่แล้วเพราะกระโปรงร่นไปถึงเกือบโคนขาขนาดนั้น แต่อูมก็แกล้งทำเป็นนั่งไขว่ห้างบ้างเป็นครั้งคราวค่ะ สังเกตุอาการของพวกผู้ชายก็รู้สึกสนุกดีจริงๆ พวกเขาจ้องมองเป้าของอูมชนิดตาเขม็งเกร็งเลยทีเดียวแถมยังแอบกระซิบคุยกันอย่างสนุกปาก มันคงไม่ใช่เรื่องดีแน่ๆ อูมนั่งทานข้าวที่ร้านนั้นจนเสร็จก็เดินออกมาจากนอกร้าน เดินมาได้ไม่กี่ก้าวเหตุการณืไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น เมื่อผู้ชายคนหนึ่งค่ะมาทางด้านหลังอูม มันเอามือถกกระโปรงอูมขึ้นจนสุด จนชายกระโปรงไปค้างไปค้างอยู่บนเอวเลยค่ะ แล้วมันก็วิ่งหนีไป เสียงโห่เกรียวกราวดังขึ้นไปรอบทิศ สายตานับสิบคู่หันมาจ้องมองดูอูมตาเป็นมันเลยค่ะเพราะตอนนี้ส่วนล่างของอูมมีเพียงถุงน่องที่สวมทับกางเกงในตัวจิ๋วสีขาวอยู่ อูมพยายามจะดึงกระโปรงลงให้เร็วที่สุดแต่แนนกลับจูงมืออูมวิ่งไปที่รถค่ะ อูมสวมรองเท้าส้นสูงด้วยวิ่งก็ไม่เร็วเท่าไรนักแถมต้องวิ่งหนีแบบโทงๆอย่างนั้น จึงได้แต่เอามือนึงปิดเป้าไว้ อูมอายมากที่สุดในชีวิตเลยค่ะ พอขึ้นรถได้ก็รีบดึงชายกระโปรงให้ลงมาเหมือนเดิม หัวใจของอูมเต้นตุ๊บๆๆ แนนพยายามพูดปลอบใจอูมค่ะ ตอนบ่ายแนนยังคงอยู่กับอูมและคราวนี้แนนก็ทำเหมือนเดิมกับอูมอีก วันนั้นอูมไม่ขึ้นสวรรค์ดังใจเลยค่ะเพราะแนนทำหยุดๆๆอยู่อย่างนั้นและก็ลาจากในตอนบ่ายแก่ๆ พร้อมบอกกับอูมว่าแนนจะไม่มากวนอูมอีกเพราะแนนอีกก็มีสามีแล้วเหมือนกัน แนนปล่อยให้อูมอารมณ์ค้างอยู่อย่างนั้นทั้งวันเลยค่ะ อูมอยากจะช่วยตัวเองใจแทบขาดเลยแต่ลูกค้ามาติดต่องานในตอนบ่ายวันนั้นเยอะมากหลังจากที่แนนไป จนอูมไม่มีเวลาค่ะแถมยังต้องทำโอทีต่ออีก เลิกงานถึงสามทุ่ม พอกลับถึงบ้านก็หมดแรงเลย ใจก็ที่จะนึกถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในวันนี้ไม่ได้ มันทั้งตื่นเต้นและหวาดเสียวมากๆเลยค่ะ ในที่สุดอูมก็ช่วยตัวเองจนเสร็จไปถึงสองครั้ง หลังจากนั้นมาแนนและยุ้ยก็ไม่ได้ติดต่อกับอูมอีก อูมเก็บความกระสันเสียวที่ได้รับจากแนนและยุ้ยไว้เงียบๆคนเดียวและช่วยตัวเองจนเสร็จทุกครั้งค่ะ..