close buttonclose buttonclose button
ลูกสาวอา

ลูกสาวอา

เรื่องเสียว · 22588

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 24, 2009, 12:43:14 pm
  เป็นเรื่องที่เกิขึ้นจริงที่จังหวัดลพบุรี่ ตอนนั้นผมเรียอยู่ชั่นปวช3 และได้อาศัยอยู่บ้านอา เพราะผมเป็นเด็ก กทม.ครับในบ้านอามีผู้อาสัยทั้งหมด4 คน คือ อาผูชาย อาของผม และลูกสาวชื่อแพรอยู่ ม.3 และน้องสาวชื่อแอนอยู่ ม.1ผมแอบชอบแพรมานานมาเพราะเป็นเด็กสาวที่สวยมากมีคนจีบมาก แต่ด้วยความเป็นญาติ ผมจึงไม่กล้าทำอะไรบุ่มบ่าม จนคืนหนึ่งผมรู้สึกร้อนจึงออกมาเดินเล่นนอกบ้าน และบังเอิญเดินผ่านห้องน้ำชั้นล่าง ซึ่งผมเดินอยู่ด้านหลังห้องน้ำได้ยินเสียงร้องเพลงเบาๆๆ ผมจำได้ว่าเป็นเสียงแพร ด้วยความอยากรู้ ผมหาทางรู้ให้ได้ ผมจึงหาช่องตามแสงของห้องน้ำ และพบรูโดยบังเอิญ ผมจึงปีนขึ้นไปเพิ่อดู ผมเห็นแพร กำลังหวีผม และร้องเพลงในชุดนักเรียน ซึ่งแสดงว่าเธอเพิ่งจะอาบน้ำ เธอหยุดร้องเพลง ผมตกใจนึกว่าเธอเห็น ผมรีบก้มหัวลง สักพักผมรวบรวมความกล้าปีนอีกครั้ง ผมได้เห็นกับตา เธออยู่ในชุดวันเกิด ขาวมากครับ นมอยู่ที่32 ประมานนั้น ควยผมแข็งทันทีครับ เธอคอยๆๆลูปไล้สบู่ตรงส่วนสำคัญต่างๆๆ ด้วยความกลัวและความแข็งของควยทำให้ไม่กล้าดูต่อ ผมรีบกลับห้อง และว่าวไป3ครั่ง หลังจากนั้นผมก็แอบดูเป็นประจำ อยู่ประมาณร่วมปี ซึ่งนานมาก ต้องว่าวอย่างน้อยปีนั้น 300กว่าครั้งเหนื่อยมาก อยากได้ฟันน้องแพรจัง และแล้ววันนั้นก็มาถึงเมื่อคุณอาไม่อยู่ อยู่แต่แพรคนเดียวและผม ผมเดินไปเคาะห้องถามเรื่องพิมพ์งานแพรบอกว่าอีกสองวันเสร็จ ผมก็ทำที่เข้าไปในห้องถามเรื่องการเรียนของแพร นั่งใกล้ได้กลิ่นหอมมากครับ ผมรู้สึกว่าควยแข็งมากเลย ผมดันแพรลงกับพื้น ผมร้องว่าจะทำอะไร ผมบอกว่าอย่างร้อง เธอไม่ฟังร้องดังขึ้น ผมจึงทุบท้องไป3ครั้ง แพรเงียบ ผมจึงถอดเสื้อออกเห็นนมที่เห็นทุกวัน ผมดูดมันจนแพรร้องบอกให้เบาหน่อย ผมจึงเริ่มการเลียที่ละส่วนจึงถึงหอยของเธอ ผมงัดท่อน้ำขนาดใหญ่ยัดเขาไป เธอร้องลั่นบ้าน ผมเอาไปทั้งหมด 3ครั้ง หลังจากนั้นผมก็เอาเป็นประจจนครบปีและผมต้องไปเรียนต่อ กทม จึงไม่ได้เอา

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 06, 2011, 09:13:46 pm
 (26;thank you