close buttonclose buttonclose button
ยาปลุกเซ็กส์

ยาปลุกเซ็กส์

เรื่องเสียว · 40526

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 24, 2009, 12:42:52 pm
เรื่องเสียวเกิดขึ้นตอนผมอยู่มหาลัยปี3 มีน้องปี1 เข้าใหม่ชื่อแอน น่ารักขาวอวบ นมใหญ่น่าเย็ดมาก เพื่อนๆผมต่างอยากเสียบรูหีน้องแอน แต่ผมทำเป็นเงียบๆ ไว้เพราะไม่อยากให้ไก่ตื่น จนวันที่เป็นวันเกิดของเธอ ผมโทรไปหาแอนแล้วให้แอนลงมารับของขวัญวันเกิดเธอตอนเที่ยงคืน เธออยู่หอนอกมหาวิทยาลัย จึงไม่เป็นปัญหาในการลงมาพบผม หลังจากให้ของขวัญซึ่งเป็นตุ๊กตาหมีธรรมดา แต่ผมบอกว่าอยากไปดินเนอร์กับเธอตอนเที่ยงคืนจะได้มั้ย ด้วยความเกรงใจ แอนจึงตามใจผม ผมรีบพาเธอไปร้านอาหารใต้แสงเทียนที่ใกล้ที่สุด พอกินเสร็จก่อนกลับ เธอเข้าห้องน้ำระหว่างที่รอเช็คบิล ซึ่งเป็นไปตามแผนที่ผมคาดไว้ ยาปลุกเซ็กส์ที่เตรียมไว้ ถูกผสมลงแก้วน้ำเธออย่างรวดเร็ว พอจ่ายเงินเสร็จ เธอเดินกลับมาผมชวนชนแก้วแฮปปี้เบริทธ์เดย์เธอส่งท้ายก่อนกลับ เธอดื่มหมดแก้ว แล้วเราก็ขับรถออกมา ผมบอกจะพาเธอขับรถกินลมสักครู่แล้วค่อยกลับ เธอบอกตามใจ พอนั่งกันไปสักพักผมเริ่มเห็นอาการกระสับกระส่ายของเธอ ขาเธอเริ่มกางเข้าออก อยู่ไม่สุกมือเริ่มกดๆลงแถวต้นขา บิดสะโพกไปมา ยาเริ่มออกฤทธิ์แล้ว ผมถามแอนว่าร้อนเหรอ เธอบอก อืม..ไม่รู้เป็นไร มันร้อนๆ แปลกๆ หน้าเธอหันมองออกข้างนอกรถ ผมจึงเอื้อมมือไปลูบหน้าขาเธอ เธอเงียบแล้วหลับตาปล่อยให้ผมลูบไปเรื่อยๆ จนนิ้วสอดไปในกางเกงในเธอ น้ำเงี่ยนเธอชุ่มโชกจนกางเกงในแฉะไปหมด ผมจึงบอกเธอว่า รอเดี๋ยวนะแอน เดี๋ยวพี่หาที่เย็นๆ ให้แอนเอง ว่าแล้วผมก็ขับเข้าม่านรูดอย่างรวดเร็ว เธอหลับตาตลอดคงรู้ว่าอะไรจะเกิดขึ้น แต่ก็เงี่ยนจนไม่อยากปฏิเสธแล้ว เมื่อเข้าห้องได้เธอเดินไปยืนหน้าเตียง ผมตามประกบด้านหลังเอามืออ้อมมากอด ทั้งบีบนม ทั้งล้วงหีเธออย่างหนักหน่วง แอนแหกขาเอามือมาประกบมือผมทั้งที่ขยี้หัวนมเธอแล้วที่ขยี้เม็ดแตดเธออยู่ ส่ายสะโพกอัดควยผมที่แข็งเต็มที่ ผมเสยควยให้ถูกกับร่องหีแอนจนเธอคราง..และหายใจแรงขึ้น ผมดึงกางเกงในเธอออก เธอใส่กระโปรงบานเลยง่ายหน่อย แล้วตลบเสื้อเปิดเหนือนม ปลดตะขอยกทรงขยำนมเต็มๆมือ น้ำเงี่ยนเธอไหลย้อยตามง่ามขา ผมถอดกางเกงออกแล้วเสยควยเข้ารูหีที่โคตรเยิ้มของเธอ มันเข้าได้ไม่ยากนัก พอมิดควยเธอร้องซี้ดดด รูหีตอดแน่นควยดีมาก ความเงี่ยนเธอคงถึงที่แล้วเพราะเธอเริ่มร่อนและควงสะโพกเหมือนกำลังเต้นอยู่ ผมซอยควยเสยเข้าออก เธอก็ร่อนอย่างเมามันไม่แพ้กัน ผมจับกระเด้าควยอัดแรงๆ ส่งท้ายก่อนน้ำเงี่ยนจะพุ่งกระฉูดเต็มรูหีเธอ เสร็จยกแรงผมอาบน้ำเสร็จออกมานอน เธอก้มดูดควยแล้วขึ้นควบควยผมเองเลย ลีลาเธอร้อนแรงมาก ถ้าเพื่อนๆ ผมเห็นต้องอยากรุมเย็ดเธอแน่ๆ คืนนั้นผมพ่นน้ำควยใส่หีเธอไป5ยก แล้วก็เย็ดกันเรื่อยมา ตอนนี้กำลังคิดว่าจะยกให้เพื่อนๆ ได้ร่วมสนุกกันบ้าง ไว้จะเล่าให้ฟัง...

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 06, 2011, 09:11:24 pm
 (26;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 06, 2011, 09:55:15 pm
(007; (007; (007; (007; (007;...อยากเย็ดด้วยจัง.... (007; (007; (007; (007; (007;