close buttonclose buttonclose button
พี่เจนจอมเฮี๊ยบ ( 2 )

พี่เจนจอมเฮี๊ยบ ( 2 )

หนูอยากลองของ · 45823

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 23, 2009, 09:13:00 pm
หลังจากเหตุการณ์ในคืนนั้นแล้ว พี่เจนก็คลายความเฮี๊ยบกับผมลงเยอะ แต่ถ้าเรื่องเรียนแล้ว พี่เจนไม่ยอมหรอกครับ ยังเฮี๊ยบอยู่เท่าเดิม มีเรื่องใหม่ ๆ ที่มาเฮี๊ยบกับผมคือเรื่องผู้หญิง เรียกว่าโชคดีหรือเปล่าก็ไม่รู้นะครับ แต่พี่เจนห้ามขาดเรื่องไปเที่ยวผู้หญิง อีกข้อหนึ่งคือ ห้ามร่วมรักกับคนอื่นที่พี่เจนไม่เห็นชอบ (ข้อสองนี่ไม่รู้ว่าเพราะพี่เจนชอบเองหรือเปล่า) แต่ผมก็คบเพื่อนผู้หญิงได้ตามสะดวก (ท่ามกลางสายตาระแวดระวังของพี่เจน) ผมกับพี่เจนยังคงได้ร่วมกันอยู่บ้างถึงจะไม่บ่อยนัก แต่ก็ตามโอกาสอำนวย พอเปิดเทอมมาก็ห่าง ๆ ไปเพราะส่วนมากพี่เจนจะเคี่ยวเข็ญให้ผมทำการบ้านและอ่านตำราเรียน
ส่วนที่ดีขึ้นคือพี่เจนจะมานั่งกำกับมากขึ้น และช่วยสอนและแก้ปัญหาให้ผมได้มาก ส่วนผมก็จ้องจะแก้ผ้าพี่เจนอยู่เสมอจนโดนเผี๊ยะ โดนตุ๊บบ่อย ๆ แต่ตรงนี้พี่เจนก็ไม่ได้ห้ามนะครับ สำหรับผมเองผมก็ชอบนะครับ ถึงแม้พี่เจนจะทุบเอาบ่อย ๆ ตอนที่ผมไม่เข้าใจแต่ก็ได้หอมแก้มมั่ง หอมหน้าอกอูม ๆ มั่งพอครึ้มอกครึ้มใจตามประสาน้องชายผู้ใกล้ชิดจนแนบแน่น เรามาคุยกันทีหลังนะครับ ก็หลังจากวันนั้นแหละ ผมถึงได้รู้ว่าผมเป็นผู้ชายคนแรกของพี่เจนด้วย ฮ่า ฮ่า พี่เจนก็พอ ๆ กับผมแหละคืออาศัยหนังสือหรือหนังดูที่บ้านเพื่อนผู้หญิงด้วยกัน แต่ก็ยังไม่เคยร่วมรักกับใคร แล้วตัวพี่เจนเองก็เฮี๊ยบไปทั่วด้วยแหละครับ ถึงจะยื่สิบแล้วก็เลยยังไม่มีใครกล้ามาจีบ เพราะแหลมเข้ามาเจอพี่เขาด่ากระเจิงไปหลายราย อย่างหนึ่งคือกลุ่มพี่เจนเขาก็กลุ่มเด็กเรียนเหมือนกับผม ถึงจะทะโมนน้อยกว่ากันก็ตาม ช่วงสอบเราก็ห่างกันไปหน่อยครับเพราะต่างคนต่างสอบ ก็ต้องแยกกันดูหนังสือ แต่พี่เจนจะสอบเสร็จทีหลังผมครับ อาทิตย์นี้ผมเลยว่าง ๆ ไม่ต้องดูหนังสือ พ่อกับแม่ก็ไปธุระต่างจังหวัด ตอนแรกกะว่าดึก ๆ จะไปนอนกับพี่เจน แต่เห็นว่าเขายังสอบไม่เสร็จเลยดูหนังจนดึกแล้วก็หลับครับ ตื่นมาสายหน่อยจะไปกอดพี่เขาสักทีก็ปรากฏว่า พี่นกเพื่อนซี้ของพี่เจนเขามานุ่งดูหนังสือกันแล้ว "หวัดดีครับ พี่นก" ผมยกมือไหว้ก่อน พี่นกนี่เป็นเพื่อนที่สนิทที่สุดของพี่เจนครับ เรียนดีด้วย แข่งกับพี่เจนเลยครับ รูปร่างก็ใกล้เคียงกัน เดินไปไหนมาไหนคนยังนึกว่าเป็นพี่น้องกันบ่อย ๆ เวลาสอบอย่างนี้ก็จะไปดูหนังสือกันไม่บ้านใครก็บ้านใครแหละครับ "สวัสดีจ๊ะ นายโจ สอบเสร็จแล้วซิ" พี่นกทักตอบ "นายโจ ขอโอวัลตินให้พี่กับพี่นกหน่อยซิ" พี่เจนเงยหน้าขึ้นมาบอก "อาหารเช้าอยู่บนโต๊ะนะ พี่ทำให้แล้ว" "ครับผม เดี๋ยวเดียวได้ครับ" ผมรับปากแล้วเดินไปชงโอวัลตินให้พี่เจนกับพี่นก เป็นเรื่องปกติครับที่ผมมักจะปรนนิบัติใคร ๆ ในบ้านเสมอ ๆ ไม่ว่าใครจะขอให้ทำอะไรให้ผมก็จะรีบทำ รู้สึกพูมใจที่ได้ทำอะไร ๆ ให้พ่อแม่พี่พี่เขาก็นั่งต่ำกว่าด้วย ผมก็นั่งโจ้อาหารเช้าเพลิน ไม่ได้คิดอะไรหรอกครับ พอจัดการเสร็จก็รวบรวมจานไปล้าง "พี่เจน โจไปดูทีวีข้างบนนะ" "ฮื่อ.." พี่เจนตอบโดยที่หน้ายังก้มอยู่ที่หนังสือ พี่นกแหละที่เงยหน้าขึ้นมามองผมแล้วยิ้มให้ และผมคิดว่าพี่นกกวาดสายตาลงไปที่เป้ากางเกงผมด้วย แต่ตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไรหรอกครับ ก็ขึ้นห้องอาบน้ำ แล้วเปิดทีวีดู นุ่งกางเกงกีฬาสบาย ๆ ตัวเดียว ดูไปได้สักพักก็คิดเสียดาย ถ้าพี่นกไม่มาคงจะได้อ้อนพี่เจนสักพัก เผลอ ๆ อาจได้กอดพี่เจนแน่น ๆ อีก คิดถึงผิวเนียน ๆ ของพี่เจนตะหงิด ๆ เพราะช่วงที่ผมสอบน่ะ ไม่ได้ก่อกวนพี่เจนเลย คิดแล้วก็ล้วงมือลงไปเล่นเจ้าหนูของผม จับมันขยับเดี๋ยวเดียว มันก็ขยันขันแข็งแล้วครับ ก็เลยจับมันขยับเล่นพอสบาย ๆ ดูแล้วน่าประหลาดใจนะครับ เพราะเนินเนื้อเนินแรกที่ไอ้เจ้าหนู้ผมได้ชำแรกแหวกว่ายกลับเป็นของพี่สาวของตัวเอง คิด ๆ แล้วเจ้าหนูก็ผงกหงึก ๆ เหมือนจะพยายามตอบผมเอง "โจ. โจ " เสียงดังที่หน้าประตูนิดเดียวก่อนที่ประตูจะเปิดผลั๊วะเข้ามา ผมรีบเอาผ้าแพรที่ใช้ห่มตลบคลุมตัวแล้วยกมือขึ้นประสานท้ายทอยเหมือนจะเพลิดเพลินกับทีวีมาก แต่ไอ้เจ้าหนูของผมแหละที่มันดุนผ้าแพรขึ้นมาจนเป็นกระโจม ซ้ำร้ายยังเต้นขึ้น ๆ ลง ๆ อยู่เป็นจังหวะ อันที่จริงจะคลุมก็สายไปแล้วครับ ก็เตียงผมน่ะหันข้างให้ประตู
"ไม่ต้องมาปิดหรอกย่ะ เห็นหมดแล้ว" พี่เจนว่าพลางเดินเข้ามาประชิด มือเอื้อมมาคว้าท่อนเนื้อของผมทั้งผ้าแล้วขยำเล่นเบา ๆ เล่นเอาร้อนซู่ซ่าขึ้นมาทั้งตัว ถ้าไม่ติดว่าพี่นกอยู่ข้างล่าง ผมก็คว้าตัวพี่เจนมาลอกคราบแล้วก็..จุด ..จุด..จุด.. ไปแล้ว "กลางวันจะกินอะไร เดี๋ยวจะได้ไปซื้อของ" "สั่งพิซซ่าดีกว่าครับ พี่เจนจะได้ไม่เสียเวลาดูหนังสือ" "ไม่เสียหรอก นายแหละที่จะไปซื้อแล้วก็มาทำให้พี่กินด้วย" "แหงะ ... งั้นยิ่งน่าสั่งพิซซ่าใหญ่เลยพี่เจน ถ้าไม่งั้นผมจะแอบใส่ยาปลุกเซ็กซ์ในกับข้าวด้วย" "งั้นก็ได้ พิซซ่าก็ได้" พี่เจนตอบแล้วหันหลังกลับ แต่ก่อนจะพ้นประตูแกก็พูดลอย ๆ ขึ้นมาส่งท้าย "กำลังอยากกินทีเดียว ยาปลุกเซ็กซ์น่ะ ..." ผมก็หัวเราะตามแหละครับ พี่เจนออกไปแล้วผมก็เอาผ้าออกนั่งเล่นเจ้าหนูของผมต่อ ตาก็มองดูหนังในทีวี มือก็กำเจ้าหนูเล่นเรื่อย ๆ เฉื่อย ๆ กำลังเพลินเลยครับตอนที่มีมือนุ่ม ๆ อีกข้างมาคว้าไว้เบา ๆ แล้วจับนิ่ง ผมคิดว่าพี่เจนมาหยอกผมแหละครับ "พี่เจน เดี๋ยวพี่นกมาเห็นเข้าหรอก" ผมตอบโดยไม่ได้หันไปมอง เพราะหนังกำลังสนุกพอดี "นกเขาเห็นตั้งนานแล้วย่ะ" เสียงพี่เจนตอบกลับ แต่.. มันไม่ได้อยู่ใกล้ ๆ นี่ครับ ดังมาจากประตูโน่น.. ผมหันขวับไปดูเจ้าของมือ ก็เจอแต่หน้าพี่นกที่เม้มปากอยู่ข้าง ๆ พี่เจนยืนกอดอกอยู่ตรงประตูห้อง พี่เจนเดินเข้ามาในห้องผมอีกคนแล้วถอดเสื้อออกพาดเก้าอี้ดูหนังสือผมไว้ ถันเต้าขาวอล่างของพี่เจนก็ออกมาแกว่งไกวขยับไหวล่อตาผม ถึงจะเคยเห็นมานานแล้ว ก็ถันคู่นี้ก็ยังเร้าอารมณ์ผมได้อย่างเหลือเฟือ เพราะเป็นคู่แรกที่ผมได้เชยชม ได้คลึงเคล้า แต่แล้วความรู้สึกที่ท่อนเนื้อที่หว่างขาก็ปลุกตัวเองกลับมามองที่เจ้าของมือ พี่นก ตอนนี้นั่งคู้เข่าอยู่ข้างเตียงผม มือยื่นออกมากำท่อนเนื้อผมเต็มกำ สายตาพี่นกจ้องอยู่ที่มือตัวเอง หรือไม่ก็ที่ท่อนเนื้อแข็งของผมที่พ้นมือขึ้นมาเป๋ง ริมฝีปากเม้มแน่น ถึงแม้ว่าพี่นกจะคล้ำกว่าพี่เจนแต่ก็เห็นได้ว่าหน้าแดงไปถึงลำคอ และลึกลงไปในเสื้อเชิ๊ตที่ใส่มาด้วย ผมจ้องพี่นกตาค้างในตอนที่พี่เจนคู้เข้าลงระหว่างพี่นกกับเตียงแล้วยื่นหน้ามาประกบริมฝีปากผม ผมจึงจูบตอบพี่เจนอย่างดูดดื่ม มือข้างหนึ่งช้อนถันงอนนุ่มละมุนของพี่เจนไว้ แล้วคลึงเคล้นเบา ๆ อย่างทะนุถนอม มือพี่เจนข้างหนึ่งกุมทับมือพี่นกที่กำท่อนเนื้อของผมไว้แล้วช่วยนำให้มือพี่นกขยับไปมา "พี่เจน... พี่นก..." ผมงึมงำด้วยความสงสัย "เออน่า.. โจ.. นกมันดูหนังสือเครียด " พี่เจนตอบกลับมา แต่ริมฝีปากยังคลอเคลียอยู่ที่ปากผม "แต่พี่.. พี่..." ผมยังอายมากที่พี่นกจะมารู้เรื่องระหว่างผมกับพี่เจน "ก็พี่นก" "นกก็เพื่อนพี่เองแหละโจ " พี่เจนพูดแล้วยื่นหน้ามาข้างหูปม "นกก็ยังไม่เคย แล้วพี่ก็ไม่อยากให้โจไปยุ่งกับคนที่พี่ไม่รู้จักดีด้วย" พี่เจนกระซิบแล้วถอยกลับ หันหน้าไปจูบกับพี่นก ผมก็ได้แต่มองตาม พี่เจนจูบพี่นก พลางดึงมอผมไปที่เสื้อพี่นก ผมปลดกระดุมเสื้อพี่นกลงแล้วค่อย ๆ สอดมือเข้าไปข้างใน มือผมสัมผัสกับผิวที่นุ่มละมุนลื่นมือ และเนินอกอวบอิ่มที่พ้นขอบเสื้อชั้นในออกมา สายตาที่สอดตามมือเข้าไปในเสื้อเชิ๊ตเห็นผิวกายของพี่นกที่คล้ำกว่าพี่เจน แต่ส่วนที่ล้นขอบเสื้อนั้นอวบอิ่มและออกจะอวบกว่าพี่เจนจอมเฮี๊ยบของผมด้วยซ้ำ ผมไล่นิ้วไปตามขอบยกทรงในขณะที่พี่นกถอนหายใจเฮือก ๆ อยู่กับพี่เจน พี่เจนเริ่มปลดกระดุมเสื้อของพี่นกที่เหลือแล้วดึงเสื้อออกไปพาดไว้กับหัวเตียงผม ก่อนจะกลับไปจูบกับพี่นกต่อ ผิวของทั้งสองคนตัดกันชวนมองอย่างยิ่ง ผมไม่เคยมองแผ่นหลังแบนราบที่ดูนุ่มละมุนของพี่เจนได้ชัดเจนขนาดนี้มาก่อน และไม่เคยได้เห็นพี่นกในสภาพนี้ด้วย ผมรวบรวมความกล้าของตนเองขยับลุกขึ้นแล้วเอื้อมมือไปข้างหลังพี่นก ชั่วอึดใจเดียวตะขอยกทรงก็หลุดออกมา พี่นกลืมตาขึ้นสบตาผมก่อนที่จะหลับตาลงไปใหม่ ผมยื่นหน้าเข้าไปจูบแก้มพี่นกที่สะดุ้งนิดหนึ่ง พี่นกลืมตาขึ้นมามองหน้าผมแล้วหันหน้าจากพี่เจนมาหา
ริมฝีปากของผมสัมผัสกับพี่นก ความรู้สึกที่เหมือนไฟฟ้าแล่นไปตามร่างกายเกิดขึ้นกับผม ในขณะที่พี่นกเหมือนจะหมดแรงเอาดื้อ ๆ ขาอ่อนเหมือนจะทรุดนั่งราบ พี่เจนก็เอียงหน้าเข้าไปจูบซอกคอพี่นก
แล้วซุกไซ้อยู่ตรงนั้น ผมค่อย ๆ ดึงยกทรงของพี่นกออกจากแขน พี่นกหนีบแขนไว้ครู่หนึ่ง ก่อนที่จะคลายออกให้ผมดึงเสื้อตัวจิ๋วพ้นออกไป ผมผละออกแล้วก้มลงมอง เรือนร่างของสองคนกอดแนบกันอยู่
สีผิวที่ขาวผ่องของพี่เจนตัดกับสีผิวที่คล้ำกว่าของพี่นก ปทุมถันสองคู่บดเบียดกันจนทะลักล้นออกมาด้านข้าง ถันพี่นกใหญ่กว่าพี่เจนเล็กน้อย ผมดูอยู่ด้วยความเร้าใจ มือพี่เจนยังคงนำทางให้มือของพี่นกที่โอบกระชับท่อนเนื้อของผมขยับอย่างได้จังหวะ ผมเอื้อมมือไปสัมผัสกับถันคู่ที่บดเบียดกันอยู่นั้น ไล่ปลายนิ้วไปตามความลื่นนุ่มมือแล้วประกบฝ่ามือทาบทับส่วนที่เบียดล้นออกมานั้น รู้สึกได้ถึงความนุ่นหยุ่นละมุนมือ ผมจึงขยับไปคู้เข่าที่ด้านข้างของทั้งสองคน รวบรวมจิตใจยื่นหน้าเข้าไปหอมแก้มพี่นก กลิ่นแก้มพี่นกหอมจนแท่งเนื้อของผมเบ่งบานจนกระตุกอยู่เป็นจังหวะ พี่นกกับพี่เจนผละออกจากกัน แล้วพี่เจนกับผมก็ช่วยกันประคองพี่นกขึ้นนั่งบนเตียง พี่เจนตามไปจูบกับพี่นกเสียงจูบกันดังปนเสียงทอดถอนหายใจของทั้งสองคน บั้นท้ายกลมกลึงของพี่เจนยื่นแอ่นออกมาด้านหลัง ผมเริ่มปลดกางเกงขาสั้นที่พี่เจนสวมใส่อยู่แล้วรูดลงมาตามขาเรียว ก้นกลมกลึงขาวผ่องของพี่เจนปรากฏออกมาสู่สายตา ผมก้มลงประทับจมูกลงบนกล้ามเนื้อขาวผ่องนั้น มือก็รูดกางเกงลงไปทางหัวเข่า พี่เจนสะดุ้งและเขย่งขึ้นให้ผมรูดกางเกงพ้นหัวเข่าไปก่อนที่จะปลดกางเกงออกจากปลายเท้า พี่เจนหยุดแล้วหันกลับมามองผมนิดหนึ่งก่อนที่จะเสือกตัวขึ้นไปทาบทับพี่นก ค่อย ๆ กดพี่นกจนนอนหงายราบลงกับที่นอน ผมตวัดลิ้นกวาดตามแก้มก้นพี่เจนจนพี่เจนต้องส่ายก้นไปมาด้วยความเสียว กลิ่นกายพี่เจนเร้าอารมณ์ผมจนแทบทนไม่ไหว แต่พี่เจนก็ยันกายสูงขึ้นให้มีช่องว่างระหว่างตัวพี่กับพี่นก ผมเลยเอื้อมมือไปปลดกระดุมกางเกงยีนส์ของพี่นก แล้วรูดซิบลงมา ลูกไม้ขอบกางเกงชั้นในสีดำโผล่ขึ้นมาตามรอยแยก ผมพยายามดึงขอบกางเกงลงมา แต่ยีนส์ดึงยากอยู่สักหน่อย จนกระทั่งพี่เจนต้องใช้เอวช้อนเอวพี่นกขึ้น พี่นกจึงขยับให้ผมดึงออกโดยสะดวก เมื่อผมหันกลับจากวางยีนส์พี่นกให้เรียบร้อย ก็เห็นกลีบเนื้อพี่นกรำไรอยู่ใต้กางเกงลูกไม้บาง ๆ ขนาดของเนินเนื้อของพี่นกย่อมกว่าของพี่เจน แต่ลำเนาป่าที่ปกคลุมนั้นดกดำกว่า ผมต้องกลืนน้ำลายลงคอฝืด ๆ ของผมตอนที่เริ่มรูดกางเกงลูกไม้ตัวนั้นลงมา เนินเนื้อพี่เจนลอยเด่นอยู่ตรงหน้าพร่างพรายหยาดน้ำรักออกมาจนปริ่มอยู่ตามปากทาง กลิ่นหอมจรุงใจ ส่วนเนินเนื้อพี่เจนที่เปิดเผยออกมานั้นก็อวบอิ่ม ปลายเส้นลำเนาป่าที่ปกคลุมก็มีหยาดน้ำที่ถั่งท้นออกมาติดอยู่เป็นเม็ด ๆ แพรวพราว "โจ จูบพี่หน่อย" พี่เจนหันกลับมาบอก "จูบนกด้วย" พูดจบแล้วหันกลับไปจูบพี่นกต่อ ผมถึงกับงงเซ่อ ไปเป็นครู่ จูบยังไงล่ะ "ยังไงล่ะพี่เจน" "จูบซิ ตรงนั้นแหละ" พี่เจนหันกลับมาตอบ หน้าแดงก่ำ บิงโก.. ผมเข้าใจแจ่มแจ้งแล้ว ผมเคยแต่ดูในหนังที่ดูกับเพื่อนมาบ้าง พักหลังก็ดูกับพี่เจนบ้าง แต่ไม่เคยลอง คราวนี้จะได้ลองของจริง ผมจึงค่อย ๆ ยื่นหน้าเข้าไปใกล้เนินเนื้อสองเนินที่โดดเด่นอยู่ข้างหน้า กลิ่นหอมของไอรักลอยเข้ามาปะทะกับจมูก ผมลังเลอยู่นิดหนึ่งเพราะไม่รู้ว่าจะทำอย่างไร กับเนินไหน แต่แล้วก็ตัดสินใจ ประกบริมฝีปากลงไปที่ช่องแยกของเนินเนื้อพี่สาวของผมก่อน พี่เจนสะดุ้งเฮือกเกือบสุดตัว หน้าแชิดขึ้นห่อปากครางออกมาด้วยความเสียว เนินเนื้อกระตุกตุ๊บ ๆ อยู่กับริมฝีปากของผม ผมส่ายหน้าไซ้ไปมาเปิดทางให้กลีบเนื้อแยกออกจากกัน หยาดน้ำรักของพี่เจนไหลออกมาเกาะริมฝีปากผมจนลื่น ผมจึงแหย่ปลายลิ้นออกไปจนปะทะเข้ากับเนื้อนุ่ม กวาดตวัดแบบที่เคยทำกับถันอล่างของพี่สาว ปลายลิ้นสะดุดเข้ากับติ่งเนื้อที่ฝังอยู่กลางกลีบอ่อนนุ่ม พี่เจนถึงสะดุ้งอีกครั้งแล้วก็กระตุกถี่ยิบเมื่อผมตวัดกวาดปลายลิ้นลงบนตุ่มเนื้อชิ้นนั้น อึดใจเดียวพี่เจนก็ครางยาวและแอ่นอัดเนินนูนเข้ากับเนินป่าของพี่นก ปากช่องกระตุกถี่ยิบขับเอาหยาดน้ำรักไหลถั่งท้นออกมาจนเนืองนอง และไหลหยดลงบนเนินเนื้อของพี่นก ผมมองตามลงไปเห็นเนินเนื้อของพี่นกที่ชุ่มฉ่ำด้วยหยาดน้ำที่ไหลออกมาจากกลีบเนื้อที่ประกบกันอยู่ กลิ่นหยาดรักที่อบอวลทำให้ผมลดริมฝีปากลงจนแตะเข้ากับรอบแยกของกลีบเนื้อพี่นก ทันทีที่ริมฝีปากแตะโดน พี่นกก็สะดุ้งแอ่นสะโพกจนดันเอาพี่เจนลอยขึ้น ขาสองข้างกระหวัดเข้าหนีบหัวผม กลีบเนื้อพี่นกกระตุกถี่ยิบ เสียงครางดังออกมาจากปากพี่นกเหมือนถูกทรมานจนสุดกลั้น ผมขยับศรีษะฝืนแรงบีบของต้นขาพี่นกแล้วแหย่ปลายลิ้นผ่านรอบแยกของกลับเนื้ออิ่มเข้าไป "โอ๊ย.. โอ๊ย.. โอย... โอยย... " พี่นกร้องครวญคราง แขนกระหวัดรัดร่างพี่เจนแน่น ส่วนขาก็รัดเอาศรีษะผมเข้าเหมือจะดึงให้ฝังลงในเนินเนื้อตนเอง ร่างกายพี่นกสั่นกระตุกถี่ยิบ ครู่ใหญ่ ๆ
จึงค่อย ๆ คลายออก ผมชันกายขึ้นคู้เข่า แก่นกายของผมเกร็งผงาดอยู่ใกล้กับเนินเนื้อชุ่มฉ่ำของพี่ทั้งสองคน พี่เจนนอนทับพี่นกพลางจูบกันเบา ๆ พี่นกดูจะหมดแรงเพราะท่อนขาที่ปล่อยห้อยลงและแขนที่ปล่อยกางกับที่นอน ผมจึงจับเอาท่อนเนื้อจ่อเข้ากับเนินเนื้อของพี่เจน ที่พอรู้สึกถึงแท่งเนื้อของผมที่จรดจ่อเข้าที่ก็เม้มปากแล้วแอ่นเอวทำให้สะโพกกลมกลึงกระดกมาทางข้างหลัง ผมกดท่อนเนื้อชำแรกผ่านกลีบเนื้อพี่เจนเข้าไป เสียงพี่เจนสูดปากด้วยความเสียวขาดเป็นห้วง ๆ ท่อนเนื้อของผมแทรกตัวผ่านกลีบเนื้อนุ่มละมุนชุ่มชิ้นของพี่เจน ครูดเอาผนังเนื้อไปตลอดทาง จนกระทั่งมันชำแรกเข้าไปนอนสงบนิ่งอยู่ในถ้ำโพรงอันแสนอบอุ่นของพี่สาวจอมเฮี๊ยบ ผมรู้สึกถึงความอบอุ่นชุ่มชื้นและแรงบีบรัดที่อยู่ภายใน จึงเริ่มขยับสะโพก ท่อนเนื้อที่ถอดถอนออกมาโดนหยาดน้ำรักชะโลมจนเปียกชุ่มมันปลาบ ก่อนที่จะดันสวนเข้าไป ความรู้สึกบอกว่าพี่เจนกำลังจะเดินทางไปอีกครั้งด้วยแรงบีบรัดกระตุกของเนินเนื้อ และจังหวะที่พี่เจนโยกสวนทางเข้าใส่หนอกเนินของผม ท่อนเนื้อผมจึงชำแรกแทรกเข้าออกนินเนื้อพี่เจนเป็นจังหวะเร็วขึ้นตามแรงที่พี่เจนโยกต้าน พี่เจนแหงนหน้าส่ายศรีษะด้วยความเสียวซ่าน แล้วเกร็งตัวแอ่นโยกกลับมาบดอัดกับหนอกเนื้อของผมเต็มที่แล้วกดนิ่ง ภายในถ้ำนั้นเหมือนมีมือเล็ก ๆ ที่บีบเคล้นท่อนเนื้อผมด้วยความหฤหรรษ์ ร่างพี่เจนเกร็งจนสั่นระริก ครางเสียงยาวด้วยความเสียวซ่านของการเดินทาง ก่อนที่จะฟุบร่างลงจนท่อนเนื้อผมลื่นหลุดออกจากกลีบเนินเนื้อขาวผ่อง หยากรักของพี่เจนยังติดส่วนปลายของท่อนเนื้อผมย้อยเป็นทางยาว พี่เจนเอื้อมมือมาข้างหลังแล้วจับกำเอาท่อนเนื้อที่แข็งแกร่งของผมไว้ ผลักลงข้างล่างลงสู่เนินอวบอิ่มของพี่นก ในขณะที่ยกขาไขว้ออก ยกร่างตัวเองพ้นจากร่างพี่นกที่นอนหงายอยู่บนเตียง แล้วร่างพี่นกก็ปรากฏอยู่ในสายตาของผมเต็มที่ พี่นกหน้าตาสะสวยพอ ๆ กับพี่เจนแหละครับ คล้าย ๆ กันด้วย ผิวที่คล้ำกว่านิดหน่อยทำให้เกิดความแปลกที่ตัดกัน
ลาดไหล่แข็งแรงอย่างคนเล่นกีฬาลาดลงสูเนินถันที่อวบอิ่มครัดเคร่งที่บัดนี้ถ่างออกจากกันเล็กน้อย ปลายป้านออกคล้ำและปลายติงรัดตุวขึ้นชูชันจนผมต้องยื่นฝ่ามือออกไปประกบทาบทับไว้แล้ววนมือเป็นวงกลมนวดเฟ ้าถันกลมกลึงของพี่นกด้วยความเสน่หา พี่นกแอ่นอกขึ้นด้วยความเสียวทำให้ถันอวบอัดเข้ากับฝ่ามือของผมมาขึ้น จนพี่นกต้องห่อปากสูดลมด้วยความเสียว พี่เจนยังนอนแผ่อยู่ข้างพี่นกหลับตาหายใจแรง ๆ แต่พอได้ยินเสียงพี่นกสูดปากก็ลืมตาขึ้นแล้วพลิกเข้าขาพี่นก มือหนึ่งจับมือผมออกจากถันพี่นกแล้วประกบปากตนเองลงไปแทน พี่นกถึงกับครวญครางเมื่อลิ้นของพี่เจนทำงานฉวัดเฉวียนอยู่ที่ติ่งเนื้อยอดปทุมถัน ผมก้มลงมองท่อนเนื้อของผมที่จรดจ่ออยู่กลางกลีบเนื้อของพี่นก หยาดน้ำรักของพี่เจนที่ติดอยู่ตลอดลำเนื้อคลุกเคล้ากับหยาดรักของพี่นอกที่รินไหลออกมาล้นเนืองนอง ส่วนปลายหัวของผมเบ่งบานจนรู้สึกคัดเคร่งเหมือนกับจะระเบิด แดงก่ำด้วยไฟปรารถนาจนแทบเป็นสีม่วง ผมจึงจับท่อนเนื้อของผมตรดปลายมันแทรกเข้ากลางกลับเนื้อของพี่นก กลีบเนินแยกออกจากกันตามที่ท่อนเนื้อแทรกผ่าน ปลายท่อนเนื้อปักกวาดโดนเอาติ่งเนื้อชมพูเข้าที่รัดตัวเบ่งบานอยู่กลางร่อง พี่นกสะดุ้งเฮือกถอนหายใจ ตามจังหวะที่ปลายท่อนนเอกวาดไปมา หยาดน้ำของพี่นกรินออกมาชะโลมปากช่องจนไหลย้อยลงไปด้านล่าง ผมวาบหวามใจกับภาพที่เห็นอยู่กระจ่างตา จรดท่อนเนื้อเข้ากับปากถ้ำอวบอ่มแล้วขยับสะโพกดันท่อนเนื้อออกเดินทางเข้าสู่สถานที่อบอุ่น ส่วนปลายเบิกทางจนกลีบเนื้อของพี่นกเปิดทางให้มันชำแรกผ่าน พี่นกถึงกับกางขาออกไปอีกในขณะที่ท่อนเนื้อของผมชำแรกแทรกผ่านเข้าไป มือของพี่นกไขว่คว้าขึ้นมายันอกผม "โอย.. โจ.. อย่าเพิ่ง.. พี่เจ็บ..." พี่นกพูดเสียงหลง ผมถึงกับหยุดชะงัก นึกถึงคืนนั้นกับพี่เจน พี่เจนคงเจ็บเหมือนกับที่พี่นกประสบอยู่ พี่เจนเงยหน้าขึ้นดูพี่นกแล้วขยับตัวขึ้นประกบริมฝีปากตนเองกับพี่นกไว้ มือข้างที่อยู่ด้านบนเอื้อมลงมาลูบไล้เนินเนื้อพี่นกก่อนที่จะแทรกปลายนิ้วลงไปยังติ่งเนื้อที่หลบตัวอยู่ ข้างในแล้วเคลื่อนไหววนรอบ "อูย... เจน... อย่า... " พี่นกคราง แต่แอ่นสะโพกขึ้นด้วยความเสียวติ่งเนื้อตนเอง ปากช่องทางที่โดนท่อนเนื้อของผมแทรกคาอยู่กระตุกตุบ ๆ หยาดน้ำหลั่งรินออกมาอีก ผมจึงค่อย ๆ เดินหน้าต่อด้วยความเสียวซ่านท่อนเนื้อของตนเอง มันค่อย ๆ แทรกผ่านกลีบเนื้อของพี่นกเข้าไปเรื่อย ๆ ดุนดันกลีบเนื้อให้ย่ยยู่ตามลำตัวขรุขระของมันเข้าไป ครูดผ่านเนื้ออ่อนชุ่มฉ่ำจนผมรู้สึกถึงความอบอุ่นที่เริ่มแผ่ซ่านครอบคลุมท่อนเนื้อของผม จนกระทั่งส่วนปลายที่เบ่งบานผลุบหายเข้าไปในโพรงถ้ำของพี่นกได้ พี่นกสะดุ้งกระตุกอีกครั้ง สูดปากยาวแล้วถอนหายใจ มือที่ดันอกผมไว้ผ่อนลง ผมจึงได้ทีสอดร่างดันดุนท่อนเนื้อของผมจมลึกเข้าไปในร่างของพี่นกเรื่อย ๆ ในขณะที่พี่นกพยายามถ่างขาคู้เรียวงามออกจนสุดที่จะทำได้ แล้วท่อนเนื้อของผมก็เดินเข้าไปจนสุดทาง หนอกเนื้อบดอัดเอานิ้วมือของพี่เจนแนบเข้ากับติ่งเนื้อของพี่นก ผมส่ายสะโพกเป็นวงให้ท่อนเนื้อของผมที่อบอุ่นอยู่ภายในร่างของพี่นกครูดไปทั่ว ขณะที่นิ้วมือของพี่เจนก็ขยุกขยิกอยู่กับเป้าหมายเดิม ผมขยับมือช้อนถันของพี่เจนคลึงเคล้นด้วยความตื่นเต้นที่พี่สาวทั้งสองคนเปลือยกายอยู่ตรงหน้าผม พี่เจนนั้นเป็นจอมเฮี๊ยบประจำตัวที่ผมได้สัมพันธ์จนแนบแน่นเป็นคนแรกของวัยหนุ่ม พี่นกก็เหมือนพี่สาวอีกคน แต่ขณะนี้พี่ทั้งสองคนเปล่าเปลือยอวดร่างอันงดงาม ถันอันอวบอิ่มกลมกลึง เอวคอดสะโพกผาย เนินเนื้อชุ่มฉ่ำที่ผมเพิ่งแทรกผ่านจนพี่เจนเดินทางไปสู่ความหฤหรรย์เมื่อสักครู่ และขณะนี้ท่อนเนื้อของผมก็ฝังแนบสนิทอยู่ในเนินเนื้ออวบอิ่มของพี่สาวคนที่สองนี้ พี่นกหลับตาพริ้มด้วยความกระดากอาย แต่ร่างแอ่นหยัดขึ้นตามแรงฉวัดเฉวียนของปลายลิ้นพี่เจน สะโพกกลมกลึงเริ่มส่ายไปมาตามจังหวะสะโพกของผม ผมเริ่มดึงถอนท่อนเนื้อออกมาช้า ๆ ท่อนเนื้อขรุขระครูดเอากลีบเนื้อละมุนตามมาตลอกทาง สร้างความเสียวจนพี่นกต้องแอ่นสะโพกตามขึ้นมา เป็นจังหวะที่ผมสอดแทรกกลับเข้าไปใหม่อย่างเนิบนาบ แต่พี่นกก็ยังแอ่นเนินเนื้อเข้าประทะอยู่ด้วยความเสียว "อูยย.... โจ .. เจน... เสียวววว....." พี่นกคราง "จ๋า.. นก เดี๋ยวจะสบายนะ" พี่เจนกระชิบตอบ แล้วดึงมือออกจากเนินเนื้อของพี่นก แล้วเลื่อนลงมากุมพวงหนังที่ห้อยรัดอยู่ใต้ท่อนเนื้อของผม "โจจ๋า ทำให้นกดี ๆ นะ" "ครับ พี่เจน " ผมตอบเสียงขาดเป็นห้วง ๆ ด้วยความเสียวที่โพรงเนื้อของพี่นกที่บีบรัดอยู่รอบท่อนเนื้อของผม เอวและสะโพกของผมก็ยังโยกหน้าหลังด้วยจังหวะเนิบนาบเหมือนกับที่ทำให้พี่เจน กัดฟันยับยั้งความเสียวซ่านที่เกิดขึ้นเนื่องจากโพรงเนื้อชุ่มของพี่นกที่กระชับท่อนเนื้อของผมไว้ ท่อนเนื้อของผมเดินทางเข้าออกเนินเนื้ออวบอิ่มของพี่นกเป็นจังหวะ พี่นกสูดปากด้วยความเสียวตามจังหวะที่ท่อนเนื้อผมชำแรกแทรกเนินเนื้อเข้าไปแน่นอยู่ภายในร่าง แขนสองข้างยกขึ้นมาจับท่อนแขนผมข้างหนึ่ง อีกข้างหนึ่งโอบกอดร่างพี่เจนที่ฟอนเฟ้นปทุมถันตนเองอยู่ ผมรู้สึกตัวลอย ๆ ขณะที่โน้มตัวลงไปหอมแก้มพี่นก สะโพกของผมยังทำงานส่งแท่งเนื้อของผมให้สร้างความสุขแก่พี่สาวอยู่เป็นจังหวะ พี่นกลืมตาขึ้นมองผมอย่างหยาดเยิ้ม แล้วหันมาประกบริมฝีปากของผม พี่เจนขยับขึ้นมาจูบแก้มพี่นกแล้วสลับมาจูบแก้มผม ผมจึงหันไปจูบพี่เจนครั้งหนึ่ง พี่เจนขยับตัวขึ้นจนปทุมถันขาวผ่องมาลอยอยู่ตรงหน้าผม ผมกับพี่นกใช้ปากประกบเข้ากับถันของพี่เจนคนละข้างแล้วให้ลิ้นทำงานจนพี่เจนต้องสูดปาก มืออีกข้างของผมโลมไล้ไปตามสีข้างลื่นละมุนของพี่เจน แล้วหลุบหายเข้าไปกลางหุบสวรรค์ ปลายนิ้วสัมผัสปากถ้ำที่ชุ่มฉ่ำ จึงละเลงนิ้ววนรอบจนพี่เจนต้องแอ่นเอวหยัดสะโพกให้มือผมทำงานโดยสะดวก พี่นกเร่งจังหวะส่งสะโพกสวนหนอกเนื้อของผมแรงขึ้น ภายในกลีบเนื้อบีบรัดท่อนเนื้อของผมเป็นจังหวะ อ้าปากปล่อยให้ยอกปทุมของพี่เจนหลุดเป็นอิสระ หายใจทางปากตามจังหวะที่ผมเริ่มเร่งสะโพกให้แก่นกายแทรกเข้าไปในร่างพี่นกเร็วขึ้น แล้วบดเบียดเนินไปมา ความพลุ่งพล่านดาลใจก่อขึ้นอยู่ภายในท้องของผม ปั่นป่วนรุนแรง ผมรู้ว่าการเดินทางสูความสุขกำลังจะถึงสุดยอกจนเกร็งเอว ดันสะโพกให้ท่อนเนื้อแข็งชำแรกเข้าออกเนินเนื้อของพี่นกเร็วขึ้นเรื่อย ๆ พี่เจนกลับลงไปฟอนเฟ้นปทุมถันของพี่นกด้วยมือและปาก เร่งเร้าอารมณ์พี่นกให้ปั่นป่วนจนร้องครวญครางไม่เป็นศัพท์ ผมรู้สึกว่าท่อนเนื้อที่อยู่ภายในร่างอบอุ่นของพี่นกเบ่งบานขยายออกมาต่อต้านกับแรงบีบเค้นของกลีบโพรงเนื ้อพี่นกที่ตอนนี้แอ่นหลังหยักร่างขึ้นมาจนสุด มือเกร็งขยุ้มท่อนแขนผมแน่น อีกข้างกอดเอาพี่เจนไว้ ร่างกายสั่นสะท้านตามจังหวะที่ท่อนเนื้อผมชำแรกเข้าออก ความเสียวแผ่ขยายออกจากท้องน้อยของผมแล้วพุ่งปราดออกไปตามท่อนเนื้อที่ถอนถอยออกมาจนเกือบหลุดพ้นกลีบเนื้ อ ผมกัดฟันดันท่อนเนื้อของผมปราดเข้าสู่กลับเนื้อที่กำลังบีบรัดสั่นสะท้านของพี่นก หยาดรักพรูพุ่งออกจากปลายท่อนเนื้อ ฉีดกระหน่ำเข้าสู่ส่วนลึกภายในร่างของพี่นก พี่นกกระตุกเฮือก โพรงถ้ำเนินเนื้อบีดรัดเขม็งกระตุกถี่ยิบ ตวัดขารัดเอาสะโพกของผมเข้าบดเบียดแนบแน่นกับเนินกลีบเนื้อที่ท่อนเนื้อของผมแทรกอยู่ ผวาร้องครางตามจังหวะที่หยาดรักฉีดพุ่งออกจากท่อนเนื้อเข้าไปปะทะส่วนลึกของโพรงถ้ำ อาบชะโลมภายในจนอบอุ่น ร่งของผมเกร็งด้วยความเสียวซ่านดาลใจ บดเบียดอัดสะโพกให้แก่นกายชำแรกเข้าไปลึกที่สุด ความอัดอั้นภายในท่อนเนื้อระบายฉีดออกไปทางปลายท่อนเนื้ออย่างรุนแรง.. ยาวนาน วันนั้น.. ผมอยู่กับพี่ทั้งสองคนทั้งวัน ทำกับข้าวให้ทาน ปรนนิบัติพี่สาวทั้งสองคนอย่างดี
ตกเย็นเราสามคนอาบน้ำร่วมกัน ก่อนที่จะมาทานอาหาร พี่นกกับพี่เจนดูหนังสือได้พอสมควร ถึงจะไม่มากเท่าที่คิดไว้ แต่ที่แน่ ๆ คือหัวค่ำคืนนั้น เราสามคนป้อนความสุขให้กันอีกจนหลับไปด้วยกันทั้งสามคน ผมเองรู้สึกว่าโชคดีจริง ๆ ครับ ถึงแม้ว่าจะมีสายตาของพี่นกที่คอบช่วยพี่เจนสอดส่องดูแลความประพฤติของผมเพิ่มอีกคนหนึ่ง แต่ผมก็ไม่สนใจแม้ว่าเพื่อนจะล้อผมว่าเป็นเด็กในโอวาทของพี่สาว ช่างหัวเพื่อนมันเถอะครับ

Offline najaah

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: March 26, 2010, 04:34:57 am
น่าอิจฉาจัง  (24;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #2 on: June 19, 2010, 02:24:43 pm
ขอบคุณครับ

Offline furan

• Full Member
    • Email
Reply #3 on: June 19, 2010, 10:57:54 pm
ขอบคุณคับ

Offline tode36

• *
Reply #4 on: November 06, 2010, 10:06:10 am
งามมมม

Offline nongpon

• *
    • Email
Reply #5 on: November 06, 2010, 05:08:18 pm
 (6;ขอบคุณนะคับ

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: August 13, 2011, 01:36:22 am
 (6; (07;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #7 on: August 14, 2011, 11:03:40 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline ของตาย

• *
Reply #8 on: September 11, 2011, 11:27:20 pm
 (007; (007; (007;