close buttonclose buttonclose button
เพื่อนต่างประเทศ

เพื่อนต่างประเทศ

เรื่องเสียว · 65315

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 11, 2011, 12:03:00 pm
สวัสดีครับ ผมมีโอกาสได้ไปรับเพื่อนมาจากต่างประเทศ สมัยเรียนด้วยกันเราซี้กันมากไปเที่ยวบ้านเค้าบ่อยๆเพราะมันคนพื้นที่อะชื่อแจ็ค แจ็คบอกเคยรู้ว่าคนไทยอัธยาศัยดีพอเจอผมตอนไปเรียนใหม่ก็เลยอยากรู้จักจนซี้กันมา6ปีแล้ว เรื่องมันเกิดตอนไปรับแจ็ดนี่แหละผมพาแฟนไปด้วยเรา2คนเคยสวิงกันมาบ้างแต่ตอนนั้นไม่ได้คิดเรื่องนี้เลย 4ทุ่มกว่าเครื่องลงแจ็คก็เดินออกมาเอากระเป๋ามาใบเดียวแนวแบ็คแพ็กเห็นว่าจะมาเที่ยวทั่งไทยอะเจอกันเราก็ทักทายดีใจมากคุยกันนานมากจนแฟนบอกให้ไปได้แล้ว ตอนนั้นเองแจ็คกับแฟนผมก็ทำความรู้จักกัน ท่าทางแจ็คดีใจมากคงเพราะชอบคนไทยด้วย มาถึงรถก็เลยเอากระเป๋าไว้ข้างหน้าเพราะมันใหญ่มากแฟนเลยต้องไปนั่งข้างหลังกับแจ็ค ขับรถมาจากดอนเมืองจะไปส่งแฟนก่อนที่ปากเกร็ดแล้วแจ็คก็จะไปนอนกับผมที่บางใหญ่ระหว่างนั่งรถก็คุยกันออกรสมากแฟนผมก็คุยด้วยเป็นกันเองเร็วมาก และแจ็คก็ชมว่าแฟนผมสวย เราก็ยิ้มๆถามแจ็คมีแฟนยังมันบอกไว้จะพามาสวิงกิ้งด้วย ผมกับแฟนก็ตกใจเลยหลุดพูดออกมารึเปล่าแจ็คมันก็คุยต่อเลยว่ามันมีชมรมคลับที่บ้านมันไปมาหลายครั้งแล้วเล่าเรื่องราวให้ฟังเป็นฉากๆเลยแล้วมันก็ถามผมกับแฟนว่าแลกคู่กับมันไหมล่ะคราวหน้าอะ ผมก็บอกมันว่าเฮ้ยนี่เมืองไทยนะ มันรีบขอโทษเลยแต่ผมก็ไม่ได้โกรธหรอกยังยิ้มกับแฟนเลยแล้วก็ให้มันเล่าต่อแฟนส่วซิกมาว่าเงี่ยนเลย ผมก็เลยส่งต่อเลยพยักหน้าให้เอาแจ็คเลยแฟนก็พูดออกมาเป็นภาษาไทยว่าในรถเลยเหรอ ผมก็บอกอืมเอาเลยเดี๋ยวขับช้าๆแจ็ดก็มองเราฟังไม่ออกน่ะ ผมเลยบอกแจ็คว่าคราวหน้าพาแฟนมาสวิงละกีนมันก็หัวเราะเลยผมก็บอกลองก่อนก็ได้นะ แฟนผมก็จับหมับที่ควยแจ็คเลยแจ็คอุ้มแฟนผมนั่งตักทันที ตอนนี้ผมจอดรถข้างทางแล้วริมทางรถไฟเลยอะเงียบดี แฟนผมกับแจ็คดูดปากแลกลิ้นกันใหญ่เลยส่วนผมนั่งควยแข็งถ่ายวีดีโอไว้อะ มือแจ็คก็ปลดกางเกงขาสั้นแฟนผมออกเหลือจีสตริงลายลูกไม้สีขาวไว้ส่วนเสื้อก็ปลดกระดุมออกมา3เม็ดแบะเอานมออกมายกทรงก็ไม่ใส่มาผมก็เพิ่งรู้เนี่ย ผมซุมเข้าออกอีกมือก็รูดควยไปด้วยเสียวจิงๆ ส่วนไอแจ็คโดนแฟนผมควักควยออกมารูดให้ครางโอ้ว..เลย ควยใหญ่พอดู แจ็คแหวกกางเกงในออกเอานิ้วรูดหีแฟนผมบี้แตดถี่ๆแฟนผมครางเลยแต่มือก็ยังกำควยรูดถอกไปมาอยู่ สักพักแฟนผมก็โก้งโค้งอมควยให้ แจ็คร้องบ้าง มันก็เลยเอามืออ้อมมาเอานิ้วแหย่หีในขณะที่โก้งโค้งเห็นแล้วเหมือนหนังเอ็กซ์มาก ผมก็ชมทั้ง2คนไปด้วย แฟนผมเลียทั้งโคน ไข่ หมอยเลียหมดสุดยอด ครางนี้สิคับท่าเด็ดแจ็คจับแฟนผมเอาหีขึ้นมาที่หน้าห้อยหัวลงไปอมควย เห็นแล้วผมงี้อยากหยุดถ่ายมาชักว่าอย่างเดียวเลยทั้งแฟนและแจ็คครางอื้อๆในลำคอกันทั้งคู่ คราวนี้แฟนผมก็กลับมานั่งคร่อมควยแจ็คแล้วก็เอาหีถูควยน้ำหีเปียกควยแจ็คเลยแล้วก็รูดควยไปด้วย ส่วนแจ็คเอานิ้งบี้แตดแต่ไม่ยอมเอาแหย่เข้าไป เพิ่งมารู้ทีหลังว่าทำให้อยากโดนเสียบ มันทรมานเสียวมากกว่าแยงเข้าไป มิน่าแฟนผมครางแหงนหน้าส่ายร่อนพร้อมหีเลย แฟนบอกผมขอถุงยางหน่อยให้แจ็ค ผมเกือบลืมแน่ะ แฟนผมก็ร่อนหีสู้มือแล้วก็แกะถุงยางไปด้วย พอใส่ถุงให้เสร็จตอนนี้ล่ะผมซูมเลยแจ็คยกก้นแฟนผมแล้วตั้งลำควยค่อยหย่อนหีลงมาตอนมันมุดหีนะโหสุดยอดค่อยๆกลืนหายเข้าไปพร้อมกับเสียงครางของแฟน พอเข้ามิดลำก็เริ่มกระแทกแฟนก็เด้งหีรับตามจังหวะเลยเสียงคราง2คนระงมเลยตอนนี้ผมตั้งกล้องไว้หน้ารถแล้วหันมาชักว่าวแล้วล่ะ แฟนผมก็ก็เด้งร่อนหีสะใจมากรัวถี่ยิบเลยจีสตริงก็ไม่ถอดเปียกไปหมดแล้วล่ะมือแจ็คก็เค้นนมอีกข้างก็บี้แตดส่วนแฟนผมมือ2ข้างเอนพิงไปกับแจ็คเลยอ้าซ่ามาก เริ่มได้ยินเสียงครางดังและเร็วขึ้นสักพักแจ็คงัดควยออกมาพ่นน้ำเต็มถุงยางเลยส่วนแฟนผมซบเอียงหน้าไปดูดปากแจ็ค ผมก็ถามแฟนว่าไม่เสร็จเหรอที่ไหนได้บอกเสร็จไปแล้ว ส่วนผมนั่งว่าวไม่เสร็จอะอยากรีบกลับแล้วด้วยเลยบอกแฟนว่าคืนนี้นอนบ้านผมละกันจะขอเย็ดต่อแฟนก็โอเคเลยแต่สำหรับแจ็คผมก็บอกว่าตามกติกานะถ้าให้เย็ดแล้วจะบอก แจ็คก็โอเค พอถึงบ้านผมก็พาแจ็คไปห้องแล้วก็ลากันบอกพรุ่งนี้เจอกันเสร็จรีบเข้าห้องเลยแฟนนอนรออยู่แล้วไม่ต้องล้างกันเลยซัดซะ2ยก อิๆ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 11, 2011, 06:38:49 pm
สุดยอด

Offline ladytabby

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: January 11, 2011, 10:56:35 pm
สุดยอดคะ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: January 11, 2011, 11:49:15 pm
(007; (007; (007; (007; (007;

Offline jjaayyzzzzz

• Full Member
    • Email
Reply #4 on: January 15, 2011, 02:15:50 am
นึกภาพตามแล้วเงี่ยนเลย

Offline seawjim

• Jr. Member
  • **
Reply #5 on: January 15, 2011, 09:32:39 am
 (007;อยากมีเพื่อนต่างชาติบ้างจัง (011;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #6 on: March 23, 2011, 01:56:56 pm
ขอบคุณครับ