close buttonclose buttonclose button
สาว ABAC ร่านสวาท 2 รุม 1

สาว ABAC ร่านสวาท 2 รุม 1

หนูอยากลองของ · 36712

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 23, 2009, 06:25:32 pm

พอเช้าอีกวันหนึง ผมกับน้องจอยก็ยังคงนอนอยู่ในห้องของผม จนประมาณ เกือบๆ 11 โมงเช้าน้องจอยก็ตื่น และเข้ามากอดผมและบอกว่า เมื่อคืนจอยมีความสุขจังเลยค่ะ แถมยังเล่าอีกว่า แฟนจอยไม่ยอมทำอะไรจอยเลย ทั้งๆที่เพื่อนๆในกลุ่มของจอย จะมีอะไรกับแฟนทุกคน และต่างคนก็จะมาเล่าประสบการณ์กับแฟน ให้เพื่อนๆในกลุ่มฟังกัน เธอบอกผมอีกว่า เราจะมีอะไรกันอีกได้ไหม ผมตอบว่า ถ้าจอยไม่รังเกียจ พี่ก็ยินดี น้องจอยเข้ามากระซิบเบาๆว่า จอยติดใจพี่มากค่ะ จากนั้น จอยก็ลุกขึ้นแต่งตัว โดยขอยืมเสื้อผ้าของผมไปก่อน บอกว่า มีเรียนตอน 12:30 น. แล้วเดี๋ยวพอเรียนเสร็จ ตอน 15:30 น. จะเอามาคืนให้ ผมก็โอเค ช่วงที่น้องจอยออกไปแล้ว ผมก็นอนต่อบ้าง ดูทีวีบ้าง เล่นเกมส์บ้าง จนถึง เวลา 15:30 น.กว่าๆแล้ว น้องจอยก็ยังไม่มา จนถึงเวลาเกือบๆ 5 โมงเย็น ก็มีเสียงเคาะประตูที่ห้องผม ผมบอกว่า เชิญเลยครับ ห้องไม่ได้ล็อค เพราะผมยังนอนเล่นอยู่บนเตียง ประตูก็เปิดออก ผมหันไปมอง กับความงงว่า ใครเนี่ย เพื่อนผมก็ไม่ใช่ น้องจอยก็ไม่ใช่ ใครก็ไม่รู้ ผมไม่รู้จัก แต่หน้าตา และรูปร่างเธอดีเหลือเกิน ผิวเธอขาวเนียนมากๆ ผมหนาดำสนิท ตาเล็กๆแบบคนจีน ตัวเล็กๆประมาณ 155 ซม. หน้าอก พอประมาณ ใส่เสื้อนักศึกษาตัวเล็กๆออกนอกกระโปรง กระโปรงก็ตัวเล็กๆสั้นๆประมาณครึ่งน่อง ขาของเธอเล็กๆยาวๆ หน้าตาแสดงออกถึง เด็กมีอันจะกินแน่ๆ ผมก็ถามว่า มาหาใครหรือครับ(เพราะผมอยู่คนเดียว) เธอตอบว่า มาหาพี่___ ค่ะ(หมายถึงผมน่ะครับ) ผมก็ตอบว่า ผมเองครับ เธอตอบว่า เธอชื่อ แอน เป็นเพื่อนของจอย จอยบอกให้ขึ้นมาที่นี่ ผมก็งง(ขึ้นมาทำไม) ผมก็เลยเชิญน้องแอนเข้ามานั่งในห้องด้วยกัน ระหว่างที่นั่งคุยกันอยู่ ตาสองข้างของผมนั้น เหลือบไปเห็นช่องระหว่างขาของน้องเขา เพราะน้องเขานั่งไม่ค่อยระวังเท่าไหร่ เธอใส่กางเกงในลูกไม้ครับ เป็นผ้าบางๆเห็นเงาดำๆอยู่หลังผ้าด้วย ขณะกำลังมองด้วยความตั้งใจ มือถือของน้องแอนก็ดังขึ้น เป็นจอยโทรมาน่ะครับ แอนบอกว่า จอยขอสายผมหน่อย ผมก็รับมา จอยบอกผมว่า ให้ผมออกไปคุยที่ระเบียง ผมก็ออกไป เธอบอกให้ยื่นหน้าออกไปนอกระเบียงด้านซ้าย พอผมทำ ก็เห็นจอยอยู่ที่ระเบียงห้องของเธอ ผมเลยถามว่า แอนเนี่ยใครกัน จอยตอบว่า จอยไปเล่าเรื่องของพี่ให้เพื่อนๆฟัง ทุกคนตื่นเต้นกันใหญ่ แล้วแอนเนี่ยก็เลยมาถามจอยส่วนตัวว่า อยากรู้จักพี่คนนี้จังเลย จอยก็เลยให้ไปหาพี่ ผมก็ถามว่า รู้จักแล้วจะได้อะไร จอยอ้ำๆอึ้งๆบอกว่า แอนเนี่ย ไม่เคยมีความสุขกับแฟนเลย แฟนแอนมันไม่เคยทำให้แอนเสร็จเลย พี่ช่วยหน่อยล่ะกัน ผมก็บอกว่า บ้าเหรอ จอยเลยบอกว่า น่ะค่ะพี่ คิดซะว่าเหมือนเมื่อคืนนี้ ผมก็พูดไม่ออก ก็โอเค ก็ได้ว่ะ พอคุยเสร็จ ผมก็กลับเข้ามาในห้อง น้องแอนไม่อยู่ แต่ประตูห้องน้ำปิดอยู่ และมีเสียงคนอาบน้ำอยู่ ผมคิดทันที น้องแอนแน่ๆ อาบน้ำล้างจิ๋มพร้อมฟันผมเลยน่ะ ผมก็เลยจัดการเปิดแอร์ ปิดไฟ ปิดม่าน เปิดเพลงเบาๆ แต่ยังไม่ถอดเสื้อผ้าน่ะครับ (เดี๋ยวน้องเขาจะหาว่า ตั้งใจเกินไป) พอน้องแอนอาบน้ำเสร็จ น้องแอนนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาผืนเดียว ก็งงว่าทำไมถึงปิดไฟและเปิดแอร์ ผมบอกว่า กลัวแอนจะร้อน เลยเปิดแอร์ให้ น้องแอนรีบแก้ตัวว่า พอดีแอนต้องไปงานกับที่บ้านตอน 2 ทุ่มก็ลายอาบน้ำก่อน แอนมีเสื้อผ้ามาเปลี่ยนด้วย ผมก็บอกว่า ยังไม่ 2 ทุ่มนี่ มานอนเล่นก่อนก็ได้ ผมก็นอนหันหลังให้น้องเค้าแต่งตัว เสร็จแล้วน้องเขาก็มานอนซุกใต้ผ้าห่มกับผม เราก็นอนดูทีวีกันไปสักพัก ผมรู้สึกถึงร่างกายอุ่นๆของน้องแอนนั้น ค่อยๆใกล้ผมเข้ามาทุกที สักพักน้องแอนก็เอาขามาพาดขาผมไว้ แล้วบอกกระซิบว่า พี่ค่ะ ช่วยทำให้แอนเหมือนกับที่ทำให้จอยเมื่อคืนหน่อยค่ะ ผมก็ตอบว่า จะดีเหรอ แอนรีบตอบว่า แอนไม่ถือหรอกค่ะ ทันใดนั้น แอนก็ขึ้นไปคร่อมร่างกายของผม โอ้โฮ น้องเค้าไม่ได้ใส่เสื้อผ้าครับ ใส่แต่ชุดชั้นในสีขาว ยกทรงลายลูกไม้แบบไม่มีโครง กางเกงในลายเดียวกันแบบเส้นเดี่ยว มีผ้าลูกไม้บางๆปิดไว้ด้านหน้าเท่านั้น น้องแอนไม่สนใจ เริ่มทันที ก้มลงมาแลกลิ้น แลกน้ำลายกันในปากของเราทั้งสองคน ลิ้นของน้องแอนนั้นตวัดไปมาได้เก่งมาก(อย่างนี้ผ่านมาแล้วแน่ ผมชอบ) น้องแอนขยับปากของน้องเค้า ค่อยๆไล่ไซร้ไปตามใบหน้าของผม ไปจบที่ซอกหูของผม เธอดูดรูหูของผม ดัง ซวบๆๆ จากนั้นเธอก็ไล่เลียลงไปแถวซอกคอของผม มือทั้งสองของเธอถลกเสื้อของผมขึ้น และถอดออก เธอก้มลงไปดูดหัวนมของผม ใช้ลิ้นด้านบยเลียไปเลียมา บนหัวนมของผม จากนั้น เธอก็ไล่เลียไปเรื่อยๆผ่านสะดืด ลงไปจนถึงขอบกางเกงของผม เธอยังไม่ถอดกางเกงของผมออก เธอใช้ปากงับตรงเป้ากางเกง ตรงที่น้องชายของผมตื่นขึ้นมาเต็มพื้นที่ เธอใช้มือข้างหนึง ล้วงเข้าไปในกางเกงจากด้านบน เพื่อกำและลูบคลำเจ้าตัวน้อยของผม อีกมือหนึ่งของเธอลูบเป้าด้านนอกของผมอยู่ จากนั้น เธอก็รูดกางเกงของผมออก พร้อมกับเอาปากของเธอไปรอตรงจุดที่น้องชายของผมจะลุกขึ้นมาพอดี เธอรีบอมต่อลงไปเลย เธอสามารถดูดทีเดียวได้ถึงโคน ผมเนี่ย เสียวจนแถบใจจะขาด มือสองข้างของผมนั้น กอดหมอนไว้แน่น(ลองกอดหมอนดูซิครับ เสียวกว่ากันเยอะเลย) เธอดูดอมเลีย อย่างไม่รู้เหน็ดเหนื่อย สักพักเธอรูดออกมา และใช้ปลายลิ้นของเธอตวัดและไซร้เบาๆตรงรูปล่อยน้ำของผม โอ้ยเสียวสุดๆครับ(พิมพ์ไปยังเสียวไปเลยครับ) สักพักเธอบอกว่า เธอจะขึ้นให้ ผมก็โอเค เธอรีบออกมาร่างกายของเธอมาทับร่างของผม เธอจับน้องชายของผมไปจ่อที่ช่องน้อยของเธอ มันค่อยๆเข้าไปแบบสบายๆครับ เธอเริ่มโยกขึ้น โยกลงตามอารมณ์ของเธอ ผมสังเกตเห็นอารมณ์ของเธอออกมามากจริงๆ หน้าตาของเธอนั้น ดูมีความสุขมากๆ เธอโยกไป พรางบอกผมไปว่า พี่อย่าเพิ่งรีบเสร็จน่ะค่ะ ขอแอนเสร็จก่อน ผมก็เอาว่ะ น้องแอนโยกไปมา จนถึงจุดที่ผมใกล้จะเสร็จแล้ว ผมก็นึกถึงคำขอของน้องเขา ผมก็เลยหยุดอารมณ์ของตัวเอง เพื่อให้น้องเค้าโยกให้เสร็จไปก่อน พอน้องแอนเสร็จทีแรก น้องแอนบอกว่า เยี่ยมมากเลยค่ะ แอนไม่ได้เสร็จอย่างนี้นานแล้วค่ะ แฟนของแอนชอบเสร็จก่อนน่ะค่ะ แล้วของพี่ล่ะค่ะใกล้เสร็จหรือยัง ผมตอบไปว่า อย่าห่วงพี่เลย ให้แอนเสร็จแบบมีความสุขก่อนเถอะ พี่ยังไงก็ได้ ผมก็เลยบอกน้องเค้าเปลี่ยนท่าเป็น doggy พอขึ้นท่า doggy ผมสังเกตเห็นก้นขาวๆของน้องแอนนั้น งอนมากๆ ก้นกลมๆใบเล็กๆ ยิ่งถ้าเทียบกับน้องชายผมแล้ว มันช่างเหมือนกับไส้กรอกอันใหญ่กับหนมปังสองแผ่นเล็กจริงๆ น้องแอนเอามือมาช่วยจับของๆผมสอดเข้าไปในช่องของเธอ พอเข้าไปได้นิดหนึง ผมก็ผลักมันเข้าไปทีเดียวจนสุดเลย น้องแอนร้อง โอ้ย ขึ้นมาทันที ผมก็เริ่มโยกเข้า โยกออกทันที (โดยทั่วไปแล้วท่านี้ ผู้หญิงจะชอบก้มหน้า ก้มตัวลงไป) ผมจับน้องแอนหงายตัวขึ้นมา ให้มือทั้งสองข้างของเธอ เกาะกับหัวเตียงเอาไว้ จับขาของเธอหุบเข้าให้หนีบของๆผมไว้ (มันจะทำให้แน่นขึ้นอีกเยอะเลย แล้วระหว่างที่โยกนั้น ของๆผู้ชาย จะเข้าไปเสียดสีในช่องน้อย ได่อย่างทรมาณมาก ลองดูครับ แล้วสาวๆจะติดใจ) น้องแอนร้องเสียวมากๆ บอกไม่เคยโดนท่นี้มาก่อนเลย ระหว่างที่เอาอยู่นั้น มือข้างขวาของผมก็ล้วงไปบีบนมขาวๆเล็กๆของน้องเขา มือซ้ายก็ล้วงลงไปขยี้ตรงปากทางช่องน้อยของเธอ ปากของผมก็ไซร้รูหูของเธอดัง ซวบๆๆ ผมโยกเธออยู่ประมาณ 5 นาที เธอก็เสร็จอีกที เธอบกว่า ไม่เคยเสร็จ 2 ครั้งติดกันเลย ผมเองก็เริ่มเหนื่อย เลยหยุดเอา ดึงออกมา แล้วลงไปนอนบนเตียง น้องแอนบอกว่า เดี๋ยวแอน ชักให้กับอมให้แล้วกัน เธอก็เริ่มอมให้แบบดูดดื่มสุดๆ สักพักเธอใช้มือข้างหนึงของเธอชักเบาๆตรงโคนให้ผม ลิ้นของเธอก็ตวัด อยู่ตรงยอดแท่งของผม มันเสียวมากๆครับ(เคยเอานิ้วไปเขี่ยตรงรูปล่อยน้ำเอง ยังเสียวเลย นี่ลิ้นของเธอครับ) สักพักผมไม่ไหวแล้ว บอกแอนว่า จะเสร็จแล้ว แอนรีบดูดเข้าไปทั้งโคนเลยครับ ผมเสร็จออกมาพอดี น้ำทะลักเข้าไปในปากน้องแอนพอดี เธอก็ยังดูดอยู่ พอเธอดึงปากของเธอออกมา น้ำขาวๆของผมไหลเยิ้มออกมาจากปากของเธอ เธอรีบใช้ลิ้นเลีย ทำความสะอาดให้ซะแห้งเลยครับ ภาพที่เห็นนั้น มันช่างสุดสวยอะไรเช่นนี้ หน้าตาของเธอนั้นเปี่ยมไปด้วยความสุขสุดๆ ผมเห็นเธอบรรจงเลีย ดูด กินน้ำของผมอย่างมีความสุขสุดๆ พอเราสองคนเอากันเสร็จ เธอก็ลุกไปอาบน้ำ แต่งตัวเพื่อไปงานกับที่บ้านของเธอ เธอเข้ามากอดผม แล้วบอกว่า แอนมีความสุขมากเลยค่ะพี่ แอนอยากเอากับพี่บ่อยๆจังเลยค่ะ ผมก็ถามว่า แล้วแฟนแอนล่ะ ไม่กลัวเหรอ แอนตอบว่า เขาเรียนอยู่ที่อื่น จะเจอกันแค่สัปดาห์ละครั้ง แตพี่เนี่ย แอนเจอได้ทุกวันค่ะ ตั้งแต่นั้น ตอนกลางวัน แอนจะขึ้นมาเอากับผมบ่อยมาก บางครั้งมาแต่เช้า 6 โมง แล้วก็มาอีกตอนก่อนกลับบ้าน ส่วนตอนกลางคืน น้องจอยก็มาเอากับผมต่อ ไม่ห้องผม ก็ห้องน้องจอย บางครั้ง น้องแอนมาค้างที่ห้องจอย เรามี sex พร้อมๆกัน 3 คนเลย ทั้งคืน all night long มันช่างเป็นประสบการณ์ที่ระทึกใจมากครับ ผมไม่เคยลืมน้อง 2 คนนี้เลย จนปิดเทอม ผมย้ายกลับบ้าน เราก็ไม่ค่อยได้เอากัน เราจะเอากันก็แค่สัปดาห์ละครั้ง เราทั้ง 3 คนจะนัดกันมาที่หอ ห้องของจอย หรือไปเปิดโรงแรมข้องนอกกัน มันส์ที่สุดครับ

Offline ujin

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 13, 2010, 10:14:41 pm
 (23; (23; (23; (23;

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #2 on: February 09, 2010, 08:35:47 pm
ให้ 10 ดาวเลยครับเรื่องนี้  อ่านจนน้ำเกือบแตก

Offline red

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: February 10, 2010, 05:17:57 pm
 (19;สุดยอดครับ