close buttonclose buttonclose button
นี่ขนาดนอนป่วยนะเนี่ย

นี่ขนาดนอนป่วยนะเนี่ย

เรื่องเสียว · 34358

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
 เมื่อครั้งที่ผมได้รับอุบัติเหตุเครื่องจักรทับนิ้วมือซ้ายผมแตกต้องเข้ารักษาที่โรงพยาบาลบางนา-1ประมาณ 1 อาทิตย์ แฟนผมรู้ข่าวก็เลยไปเยี่ยม ในตอนนั้นเราพึ่งจีบกันใหม่ๆเธอรู้ว่าผมไม่มีญาติเฝ้าไข้เธอเลยขอพยาบาลว่าเธอจะอยู่เฝ้าไข้ผมเองเพราะญาติผมอยู่ต่างจังหวัดหมดผมอยู่ห้องพิเศษรวมและเธอก็นอนบนโซฟาร์ข้างเตียงผมนั่นแหละคืนนั้นหลังจากพยาบาลมาตรวจไข้รอบดึกเสร็จแล้วผมก็เรียกเธอมาใกล้ๆผมผมเอามือข้างขวาที่ไม่เจ็บกอดเอวแล้วโน้มตัวเธอเ้ข้ามากอดไว้ผมหอมแก้มและจูบเธอบอกเธอว่าผมนอนไม่หลับเธอทำหน้าแดงอายพูดว่าอีตาบ้าผมก็จูบปากเธอแบบดูดดื่มมือข้างขวาผมก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอลูบหีเธอน้ำเมือกของเธอแฉะเต็มหีของเธอเลยแสดงว่าเธอก็มีอารมณ์มากเหมือนกันกับผมเลยควยผมก็แข็งโด่ดันหน้าท้องเธออยู่เธอก็รู้ว่าผมต้องการอะไรในตอนนั้นผมถึงนอนไม่หลับ ผมขยับพลิกตัวตัวลุกขึ้นข้างเตียงคนไข้ให้เธอนอนหงายบนเตียงเอาหย่อนลงข้างเตียงคนไข้แทนผมแล้วผมล้วงเข้าไปใต้กระโปรงเธอรูดกางเกงในเธอออกมาถลกกระโปรงเธอขึ้นสิ่งที่อยู่ต่อหน้าผมในขณะนั้นแทบไม่เชื่อสายตาเลย โคกหีเธอโหนกนูนมากขนก็มีพอประปรายน้ำเมือกเยิ้มออกเยิ้มเอ่อล้นออกมาจากร่องหีที่แลเห็นสีชมพูน่าดูดเลียมากผมทนไม่ไหวก้มลงสูดดมกลิ่นหีอันรัญจวนจิตใจแล้วผมจับขาเธอตั้งชันขึ้นข้างหนึ่งเอาลิ้นเลียลงไปในร่องหีแล้วเลียขึ้นลงเธอสยิวบิดตัวแล้วแ่อ่นโคกหีเข้าหาปากผมเสียงเธอครางซีดส์สส..ผมรู้ว่าเธอพร้อมแล้ว แต่บังเอิญผมเหลือบตาดูผ้าม่านที่กั้นเตียงไ้ข้ข้างกันเห็นมีผู้หญิง2คนแอบแง้มผ้าม่านดูผมอยู่ผมยิ่งมีความรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกที่มีผู้หญิงแอบดูผมและแฟนผมอยู่ ผมเลยถอดกางเกงผมออกควยผมชี้โด่เลยแล้วแกล้งหันควยเข้าหาแสงไฟให้พวกเธอที่แอบดูเห็นชัดๆเพราะผมเปิดไฟไว้แต่ผมแกล้งไม่เห็นพวกเธอ ผมก้มลงเลียหีแฟนผมดังจ๊วบๆแฟนผมก็ซีดส์ปากเบาๆอารมณ์ผมและเธอกระเจิดกระเจิงไปหมดที่มีคนแอบดูผมเริ่มเอาควยผมจ่อเีข้าหีเธอแล้วดันเบาๆควยผมก็ผลุบมิดหายเข้าไปทั้งดุ้นเลยเธอสะดุ้งผมกอดเอวเธอไว้แน่นแล้วกระเ้ด้าแบบเนิ๊บๆชักเ้ข้าชักออกจนผมและเธอทนไม่ไหวก็เลยปล่อยน้ำควยออกมาสุดๆพร้อมกับเธอแอ่นโคกหีขึ้นมารับควยผมแบบสุดๆเหมือนกันจนเราสองคนนอนแน่นิ่งซบอกกันอยู่สักหนึ่งผมจึงถอดควยผมออกแล้วก้มดูหีแฟนผมเห็นน้ำขาวขุ่นของผมเอ่อล้นรูหีเธอออกมาข้างนอกผมก้มลงเลียดูดกินน้ำที่ล้นออกมาจากหีจนหมดรสชาติเค็มนิดๆกลิ่นคาวหน่อยๆแต่ให้ความรูสึกดีมาก แฟนผมลุกจากเตียงแล้วนั่งคุกเข่าดูดเลียให้ผมจนผมเริ่มอารมณ์ครุกรุ่นขึ้นมาอีก.......

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
Reply #1 on: February 05, 2010, 11:22:43 pm
 (1;