close buttonclose buttonclose button
แอบบให้เพื่อนเย็ดแฟนแสนสวย

แอบบให้เพื่อนเย็ดแฟนแสนสวย

เรื่องเสียว · 133583

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
 ก็อ่านจากหลายเรื่องที่ส่งกันเข้ามานะครับผมเลยอยากส่งมาให้เพื่อนๆอ่านบ้าง ผมอายุ 25 ปี แฟนผม 23 ปีเราสองคนเป็นคู่มั่นกันกำลังจะแต่งงาน    แฟนผมชื่อเอ เป็นคนสวยขาว หน้ารูปไข่ นมเธอให?่เกินตัวครับ 36 นิ้ว ให?่มากแต่แต่งตึงครับ ฟ้าตัวเล็ก สัดส่วน 36 24 36 ก้นเองอนมสูง 165    เอเป็นคนเซ็กจัดมาก เอเคยมีแฟนและโดนเย็ดมาแล้ว 5 คนจนเธอมามีผมเธอก็เลิกที่จะมั่วเซ็ก มีแต่ผมคนเดียว แต่หลังที่ที่ได้อ่านเรื่องสวิงกิ้งในนี้    แล้วผม อยากลองดูว่าเวลาเอโดนคนอื่นเย็ดแล้วจะเป็นยังไง ผมลองใจเอมาหลายครังตอนเย็ดกัน ผมมักจะถามว่าเออยากสวิงกิ้งมั้ยเอบอกอยาก    คือเธอทำเป็นพูดเล่น แต่ตอนเธอพูเนั้นหีเอตอดควยผมจนเสร๊จเลยแสดงว่าเธออยากโดยเย็ดจริงๆ จนวันหนึงผมได้ติดต่อกับชายสองคนในเน็ต    ชื่อพี่ ไก่ กัน พี่เอก อายุ ประมาณ 30 ปี ชึ่งควยทั้งสองคนให?่มาก โดยเฉพาะพี่ไก่ ฝังมุข 3 เม็ดพี่ไก่บอกว่าเย็ดเมียที่บ้านเมียชอบมาก ตกลงว่าผม    ได้คุยกับพี่ทั้งสองคนทางโทรศัพท์นัดวันกันเรียบร้อยโดยที่เอไม่รู้เลยว่าแฟนที่แสนดี กำลังทำอะไร แต่ผมบอกเอว่ารุ่นพี่ของพี่สมัยเรียนจะมาเที่ยว    และอาจจะเย็ดเอด้วยนะฟ้าบอกว่าบ้าและอายหน้าแดง ผมรู้ว่าเธอชอบแต่เพราะรักผมมาก เอเลยทำเป้นคนดีผมก็ไม่ว่าอะไรให้ถึงเวลาก่อน พอตอนเย็นๆ    ผมกับเอก็ออกมารับพี่ไก่กับพี่เอก วันนั้เอนุ่งกระโปรงสั้นมากเสื้อสายเดี่ยวโชว์เนินเนื้ออันขาวมาก เราเจอกันที่เดอะมอล์บางกะปีในห้าง เราคุยกันสนิท    กันทั้งสามคน น่าสงสารเอที่ไม่รู้เลยว่ากำลังจะโดนเย็ด ผมตื่นเต้นมาก เอนั่งข้าผมในร้านเบียชั้น 2หรือ 3 นี่แหละผมจำไม่ค่อยได้ ในเดอะะมอ พี่ไก่กับพี่เอก    มองเอตาไม่กระพริบเลยมองนมอันเกินขนาดของเอ และกระโปรงที่สั้นมากๆ เอนึ่งดื่มเบียนิดหน่อยเธอขอตัวเข้าห้องน้ำ พอเอเข้าห้องน้ำพี่ไก่ก้เอาห่ออะไร    มาให้ผมดูบอกว่า เป็นยาปลุกเซ็กแบบแบบรุนแรงมาก แต่ไม่ทำให้ขาดสติแค่มีความต้องการศุงแค่นั้น แล้วถามผมว่าจะวางเอมั้ย ผมตื่นเต้นมากบอกเอาเลย    พี่ไก่ก็ใส่ไปในแก้วเบียครึงซอง สักฟังเอก็กลับมาแล้วดื่มไปจนหมดแก้ว ผมสักเกตเห็นเอนั่งเอาขาสองข้างเบียดกันมาก ผมถามว่าเป็นอะไรซึ่งผมก็รู้แล้วว่า    ยาคงออกริดแล้ว แต่เอเป็นคนขี้อายมากถ้าจะพูดตรงๆว่าอยากแล้ว เธอจะไม่ยอมพูดเด็ดขาด ระหว่านั้นพี่ไก่กับพี่เอกเริ่มพุดเรื่องกามๆ เช่นบอกว่าเอสวยจัง    นมให?่กว่าแฟนพี่อีก เอเริ่มชอบคุยแต่ยังอายอยู่ ผมเลยชวนทั้งสามกลับบ้าน พอมาถึงบ้านเอก็ทำกับแกล้มให้กินกับ รีเจนซี่ แล้วเรามานั้งดื่มกันต่อ แต่ผมไม่ได้    ให้นั่งที่โต๊ะครับให้นั่งกับพื้นเลย เอนุ่งกระโปรงฟิตสั้นมากเวลานั่งก็ลำบากเอบอกว่าจะไปเปลี่ยนผ้าก่อนนะนั่งแล้วมันโป๊ะ ผมบอกเอว่าไม่ต้องหรอกนั่งยืดขาตรงๆ    หรือนั่งยังๆงก็ได้เพื่อนพี่สนิทกันไม่คิดมากหรอก เอซึ่งโดยยาปลุกไปแล้ว ก็ทำให้เกิดอารมณ์และยอมนั่ง โดยผมนั่งข้างๆ เพื่อนที่นัดมาทั้งสองคน มองขาเอชมให?่เลย    เพราะขาอ่อนเอขาวมาก มีขนขึ้นยาวๆแต่บางๆคืนขนเส้นที่ ทองๆ เอเป็นคนที่ขนเยอะดูเซ็กซี่มาก มีหนวดแบบไรๆ นิดๆ สวยมาก ผมสังเกตเอเริ่มโชว์เพื่อนผม    โดยเวลาชงเหล้าเธอจะทำนมหกแบบเห็นหัวนมเลย คือเธอสุดๆแล้ว ผมแกล้วเอโดยเปิดหนัง x ฝรั่งให้ดูกันได้อารมมาก ทีวีผม 60 นิ้ว คือผมเป็นคนมีฐานะครับ    พี่ทั้งสองคนก็เหมือนกันเขาเป็นเสี่ยย่อยๆนี่เอง ตอนดูหนังผมให้เพื่อ 2 คนทานั่งข้างเอด้วยเอก็ดูไม่อายเลยคงลืมตัวนะ เพราะที่จริงเธอจะอายมาก ดูไปเรี่อยๆ    ผมลองเอามือมาวางบนตักเอแล้วค่อยดึงกระโปรงสั้นผ้ากำมะหยี่นิ่มๆที่เอนุ่งมาชนเห็น กกน นิดนึง เพื่อนผม 2 คนนั้นไม่ดุหนังแล้วมองหอยเอให?่เลยแต่เห็นแค่    กกน แต่มันดหนกนูนมากชนเห็นชัด และที่สุดๆคือ กกน ของเกงเปียกแล้ว ผมค่อยเอามือออก แล้วพี่เอกก็มาลูปแทน เอตกใจมากได้สติแต่ไม่ว่าอะไรบอกง่วงแล้ว    จะไปนอน ผมขอร้องว่านอนที่โซฟาได้มั้ยเดี๋ยวเช้ดตัวไห้เอก็ยอมโดยนอน หงายที่โซฟาชันเข้าขึ้นข้างหนึ่ง พี่ไก่มากระซิบว่าแฟน น้องคงเงี่ยนมากแล้ว ดูจากการแกล้ง    หลับแล้วนอนยั้ว เธอคงเสียวมากแล้ว ผมกับพี่ๆ 2 คน วางแผนแกล้งเอสุดๆ โดยทำเป็นควยเรื่องควยกันพี่ไก่คุยดังๆว่าควยพี่ฝังมุขมา 3 เม็ดเย็ดเมียทีนึงเมื่ยร่าน    เหมือนกะหรี่เลย พี่เองบอกว่าแฟนน้องน่าเย็ดมาก นมให?่ขาขาว แล้วถามผมว่าหีใหย๋หรือเปล่า ผมบอกว่าอยากดูมั้ยถ้าอยากดุไปเช็ดตัวให้เธอ แต่ระวัง แย่าให้ตื่นนะ    เราแกล้งฑุดดังๆ ตอนนั้นผมเห็นแฟนผมนอนตะแคงเลยหันลังมาทางพวกเรา พี่ไก่ไม่รอช้าไปเอาผ้าชุบน้ำแล้วจับเอนอนหงายเหมือนเดิมเอาผ้ามาลุปตามแขนสุกพัก    ก็ทิ้งผ้า วึงผมรู้ว่าเอแกล้งหลับทุกคนก็รู้ แต่เอคิดว่าคงไม่มีใครรู้ว่าตัวเอเงี่ยนสุดๆ พี่ไก่ค่อยเอามือมาลูบนมเอ เอถอนหายใจเลย แต่ยังแกล้งหลับต่อ พี่ไก่ค่อย ถอดเสื้อเอ
    แล้วก็ดูดนมเลย ส่วนพี่เอง ชมให?่หีสวยมาก ขนดกจริงๆ แต่หมยเอสวยจะเป็นระเบียบตรงๆ ที่หีเอพี่เอกเอานิ้วกรีดตรงร่องสังเกตุเม็ดแตดเอสั่นระริกเลย แต่พี่ไก่นี่สี    เอาควยมาให้เออม เอก็ยังหลับตาแล้วอ้าปากอม สุดท้ายก็ตกใจนิดนึงที่มันขรุขระเพราะฝังมุข ทุกคนปลุกอารมเอส่วนผมดูนมเออยู่และไม่มีใครเย็ดเอเลย จนเอสุดที่จะทน    แตดสั่นริกๆ ร้องรางออกมา แล้วพูดกับผมว่าพี่อย่าแกล้งเอเลยนะเอไม่ไหวแล้ว เราเลยหัวเราะกัน เอบอกว่าไม่อายแล้วเงี่ยนสุดๆ พี่ทำอะไรกับเอ พี่ไก่บอกว่าแค่ยากปลุกเซ้ก    เอบอกว่า ของพี่ไก่ให?่จังเออยากแล้ว แต่ให้พี่เอกก่อนนะของพี่ไก่เอกลัว พี่เองคงไม่ไหวเหมือนกัน จับเอนอนตะแคงแล้วเย็ดวอยถี่ๆเลย เอครางดังมากและที่สำคั?ที่สุด    คือเราถ่ายวีดีโอด้วยโดยตั้งกล้องไว้ บางทีผมยกมาซูมบ้าง พี่เอกเย็กไปพี่ไก่ก็สาละวนกับนมและปากอยู่ผมก็ถ่ายไป เอครางดังมาก จนพี่ไก่เสร็จในร่องหีเอเลย พี่ไก่มาเสียบต่อ    พรวดเดียวเอร้องลั่นด้วยความเสียว ตอนที่ชักเข้าชักอก หีเอปลิ้นตามควยเลย พี่ไก่เล่นท่าหมาเห็นหีปลิ้นจะๆเลย เอคงสุดๆแล้วบอกไม่เจออย่างนี้มานาน ตั้งแต่เลิกกับแฟนเก่า    มันนี้สมใจ เอรักพี่คะหมายถึงตัวผม เราเอากันจนเสร็จในร่องเอกันทุกคน เราเอากันทั้ง คืน สุดยอดมากๆครับ หลังจากนั้นเอกับผม ก็จะหาชายเดี่ยวหรือคู่มากสวิงกันเดือนละครั้ง    แต่ตอนนี้แฟนผมไม่ชอบนุ่ง กกน ครับ เธอชอบยั่ว ครามหน้ามีเรื่องในรถเมล์ ในทะเลย และมาดรูดโดยให้เด็กม่ารูด ถ่ายวีดีโอให้ เขา สั่นเลยเพราะแฟนผมสวยมาก และรวย    หน้าที่การงานดี ตอนนี้เรากำลังหาคู่สวิงอยุ่ครับ คู่เท่านั้นนะครับ ขอรูปถ่ายของทั้งคู่ด้วยครับ แฟนผมจะเลือกเอง รับรองคุณไม่ผิดหวังครับ ขอยอว่าแฟนผมสวยจริงๆ    และต้องการคนที่สวิงคู่เท่านั้นนะ ชายเดี่ยวไว้อีก 2 เดือน ผมอายุ 25 แฟน 23 ต้องการอายุ ผู้ชายไม่เกิน 47 ปี ห?ิงม่เกิน 47 เหมือนกันนะ

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Thank you ...

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
ขอให้สมหวังน่ะ 

Offline eakrat2526

• Full Member
น่าสนใจคับผมก็เป็นอีกคนที่อยากเห็นเมียโดนคนอื่นเอาบ้าง แต่อย่างไงก็ไม่เอาท่าเดียว
ถ้าคุณมีวิธีการดีๆก็มาคุยกันได้ครับอีเมล์ผม eak_moro@hotmail.com ผม27 แฟน31

Offline kunger

• Super Master Hero

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
ZeeD SaD  ---------------------------
----

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ

Offline 99tum

• Newbie
  • *
 (8; (19;

ชอบ ๆ ครับ ขอบคุณมาก ๆ นะครับ

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11

Offline jukkai

• Newbie
  • *
    • Email
 (003;ขอนั่งดูถ้าจะให้ช่วยเล้าโลมได้ครับชอบเล้าโลม 0804439308 อายุ40เหล้าไม่ดื่มบุรี่ไม่สูบครับ

Offline DARKLORDS

• Newbie
  • *
    • Email
แนะนำนครับ เขียน Code ป้องกันการ Copy text file จากเว็ป แต่ใน I.E. มี view source ก็ Copy ได้แล้วล่ะครับ