close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรก

ครั้งแรก

เรื่องเสียว · 12396

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:30:33 pm
ผมชื่อว่า บรอน ผมเรียนที่ เซนจ์คาร์เบรียน คอนแวนด์ ผมเป็นลูกชายคนเดียวของตระกูล ผมยังไม่มีแฟน พ่อกับแม่ผมชอบบังคับให้ผมมีแฟนซึ่งเป็นลูกสาวคนเดียวของตระกูลเช่นกัน แฟนที่ว่านี้อ่ะ เป็นลูกสาวของเพื่อนพ่อกับแม่อีกทีนึง เทอชื่อว่า พิ้งกี้ เรียนที่ เซนจ์ฟรัง ซิตเวียร์ คอนแวนด์ แต่ผมยังไม่เคยเห็นหน้าเทอ และผมก้อไม่อยากเห็น เวลามีนัดผมจะผลัดไปได้หลายครั้ง แต่ครั้งนี้มันคงไม่ได้แล้ว ผมเลยจำใจยอมไปหาเทอที่บ้าน ไปกับพ่อแม่ ตอนที่เทอเดินลงมาจากบ้าน ผมแทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง เทอสวยมาก น่ารัก ขาว นมก้อพอดี และที่สำคัญ พ่อแม่ผมและพ่อแม่ของเทอ เปิดทางไห้เราได้คบหากัน ผมเห็นเทอครั้งแรกผมจินตนาการกับเทอไปได้ไกลมาก เทอเป็นคุณหนูที่น่ารัก เรียบร้อย อะไรก้อสีชมพูไปหมด อยู่ในกรอบเสมอ ซึ่งผิดกับผมเลย ผมเนี่ยเป็นเพล์บอย ที่หน้าตาดีก้อว่าได้ แต่ผมยังไม่เคยน่ะในเรื่องนั้น ผมได้แต่จินตนาการ เทอคือนางในฝันที่ผมจินตนาการเอาไว้ แต่ดูเทอแล้วเทอไม่ค่อยชอบผมซักเท่าไหร่น่ะครับ เทอไม่ชอบในเรื่องนี้ เทอจะชอบในเรื่องความสวยความงามเสียมากกว่า เราทั้งสองตระกูลมีฐานะที่ดี เรียกว่าชาตินี้ใช้ไม่หมดเลยด้วยซ้ำ วันนั้นเราได้ไปที่ ดิสต์นีแลนด์ ที่ฮ่องกง ด้วยกัน เราไปกันหลายประเทศมาก แต่เทอก้อไม่ยอมเป็นของผมสักที แต่ก้อจะพยายามต่อไป มันมีตอนหนึ่งที่ผมได้ไปบ้านของเทอ ผมชวนเทอไปอาบน้ำด้วยกัน น้ำสระ เทอก้อไป ตอนนี้เทอใส่บิกินี่ หุ่นเทอสวยงามมาก นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นของเทอมากขนาดนี้ เราอาบด้วยกันซักพัก ผมก้อเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมานิดๆ ตอนที่เทอว่ายมาหาผม ผมก้อไม่รอช้า ผมเข้าไปกอดเทอทันที เทอก้อขัดขืนผม ผมก้อใช่แรงโอบกอดเทอมากขึ้น เทอร้อง กรี้ดขึ้น แต่ผมก้อยังไม่ยอมปล่อยเทอ จนคนรับใช้วิ่งเข้ามา “ คุณชายค่ะ คุณจะทำอะไรคุณหนูค่ะ ” ผมก้อบอกว่าเปล่าผมแกล้งบอกไปว่า แมลงมันตกลงมาใส่พิ้งกี้ ผมเลยเข้าไปปัดออกให้ พิ้งกี้กลัวมาก เทอก้อเลยกรี้ด แล้วคนใช้ก้อเดินออกไป พิ้งกี้ขึ้นมาจากสระ แล้ววิ่งเข้าไปในบ้าน เทอมองผมทำตาค้อนใส่ ผมก้อยิ้มให้เทอน่ะ หลังจากนั้นผมก้อพยายามใกล้ชิดเทอมากขึ้น จนมาถึงวันที่ผมรอคอย วันที่พ่อแม่ของผมและของเทอไม่อยู่ เทอมาหาผมที่บ้าน เทอแต่งชุด กระโปรงสั้น บานๆ เกือบจะเห็นก้อว่าได้ ใส่เสือคล้องคอ เทอน่ารักมากครับ ผมก้อเลยพาเทอไปทานข้าว แล้วพาไปนั่งฟังเพลง ผมได้โอกาสเลยกอดเทอ เทอก้อไม่ขัดขืด ผมเลยพาเทอกลับบ้านผมไป ที่บ้านผมไม่มีใครอยู่ คนรับใช้ก้อไม่อยู่เพราะผมไล่ให้กลับบ้าน ผมเลยอุ้มเทอไปบนห้องแล้วก้อล็อคประตู เทอถามว่าจะทำอะไร ผมก้อบอกว่า ผมอ่ะ รักเทอมาก มาเป็นของผมเถอะน่ะครับ ผมไม่รอช้าผมเข้าไปจูปปากเทอแลกลิ้นกันนาน 10 นาที แล้วผมก้อดึงกระโปรงเทอออก เอื้อมมือไปถอดเสื้อเทอ แล้วผมก้ออุ้มเทอไปนอนที่ เตียง เทอ นอนหลับตาไม่มองมาที่ผมผมรีบถอดของผมออกหมดแล้วก้อไปที่หน้าอกเทอ หน้าอกเทอขาวอมชมพู หัวนมสีชมพู ส่วน ข้างล่างเทอเป็นสีชมพู มีน้ำออกมาแต่ไม่เยอะมาก เพราะเทอยังไม่เคยผ่านใครมาก่อน แต่เทอกำลังจะผ่านผมเป็นคนแรก ผมเข้าไปดูดร่องของเทอ น้ำเทอหวานมาก เทอร้องครางเบาๆ แบบอายๆ ผมก้อทั้งดูดทั้งเลีย แล้วผมก้อไล่ไปเรื่อยๆ จนถึงนมเทอ ผมก้อทั้งกัด เม้ม ดูด ขยำไม่ค่อยแรงนัก เพราะกลัวเทอเจ็บ ผมไม่อยากให้เทอเจ็บ ไม่ช้าผมก้อให้เทออม แต่เทอไม่กล้า เทอบอกว่าเทอทำไม่เป็น ผมก้อค่อยๆสอนเทอ สักพักเทอก้อทำเป็นแต่ยังไม่คล่องเท่าไหร่ แล้วผมก้อเอาของผมเข้าไป แต่มันเข้าไม่ได้ ของเทอคับมาก ผมพยายามหลายครั้ง แต่มันก้อเข้าไม่ได้สักที เทอบอกว่าอย่าทำ ไม่เอา ไม่เอา ผมก้อเลยลองเอานิ้วผมสอดเข้าไปก้อเข้าได้แต่ยังยากอยู่ดี เลยจับให้เทอนอนคว่ำ ผมลองเข้าทางหลังดู ผมพยายามจนเข้า ของเทอคับมาก บีบรัดผมอยู่ตลอดเลย จนผมเจ็บไปหมด เทอบอกว่าไม่เอาแล้ว เทอนอนหลับตาบิดตัวไปมา ผมเลยเอาออก ผมกลับมาเลียของเทออีก จนเทอครางออกมาจนได้ เทอบอกว่าให้เอาเข้าได้แล้ว ผมดีใจที่เทอบอกแบบนี้ ผมบอกว่าถ้าไม่อยากเจ็บให้อ้าขากว้างๆ เทอก้อทำตามที่ผมบอก ผมเลยพยายามเอาเข้า จนมิดด้ามเลย ผมแช่อยู่สักพัก จึงค่อยๆ ซอย เทอครางแบบไม่ได้ภาษา จนผมเสร็จไป 1 ครั้ง เทอ 2 ครั้ง ผมเลยอุ้มเทอไปที่อ่างน้ำ เพื่อพาเทอไปล้างตัว ทำไงได้ ของผมแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ผมเลยถามเทอว่าเอาอีกได้ไหม เทอบอกว่า ก้อได้ ผมจับเทอแหกขาบนขอบอ่าง แล้วให้หลังพิงกับกระจก ผมเอาของผมเข้าอีก ของเทอฟิตมาก ใช่สิก้อเทอยังไม่เคย ผมซอยช้าๆ เทอครางออกมา “ อาาาาา เสียวจังค่ะ ” เราทำกันเสร็จ ผมไปส่งเทอที่บ้าน แล้วบอกว่า คืนนี้จะมาหา เทอบอกว่า ได้ค่ะ เดี๋ยวจะรอค่ะ พอตอนกลางคืนผมขึ้นไปที่ห้องเทอ ผมเข้าไปภาพที่เห็นคือ เทอแก้ผ้าออกมาเปิดประตูให้ผม ผมเห็นแล้วแทบตะลึง ผมปิดประตูแล้วล็อก เทอถอดเสื้อผ้าให้ผม ผมจับเทอนอนแล้วจัดการทันที แล้วเทอก้อขอผมให้เทอขึ้นคร่อมบ้าง เทอโยกจนผมกระเด้งรับไม่ทัน เราบรรเลงกันจนถึงเช้า แล้วเราก้อไปรับ พ่อแม่ผมและเทอ ที่แอร์พอร์ต พ่อแม่เราทั้งสองแปลกใจมากที่ท่านไปแค่สองวัน เราสองคนเข้ากันได้ดีมาก ท่านบอกว่ารอให้เราทั้งสองเรียนจบแล้วค่อยแต่งงาน