close buttonclose buttonclose button
ซินเดอเลราสุดสวย

ซินเดอเลราสุดสวย

เรื่องเสียว · 18106

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:28:29 pm
เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อตอนนั้นผมอายุ 15 ปี ผมได้เล่นละครของโรงเรียนครับ เป็นเรื่องซินเดอเลรา ผมได้เล่นเป็น ตัวพระเอกของเรื่องและนางเอกเรื่องนี้เธอสวยมากครับ อายุเธอแค่ 14 ปี แต่ขาวและสูงมาก วันหนึ่งซึ่งก็ใกล้จะถึง วันแสดงจริงแล้ว เราก็นัดกันไปซ้อมที่บ้านของนางเอก เธอชื่อกิ๊กครับ ในบทนั้นจะมีบทเลิฟซีนด้วย แต่ก็มีแค่ จับมือกันเท่านั้นเอง พอซ้อมเสร็จพวกเพื่อนๆ คนอื่นๆ ก็กลับกันบ้านหมดแล้ว เหลือเพียงผมกับกิ๊กกันแค่สองคนเท่านั้น และบังเอิญวันนั้นพ่อกับแม่เธอก็ไปทำธุระต่างจังหวัด กว่าจะกลับมาก็คงอีก 2-3 วัน ตอนนั้นผมก็บอกกิ๊กว่าจะอยู่เป็นเพื่อน เธอก็ยินดีครับ แต่พอครึ่งชั่วโมงผ่านไปเราสองคนก็ไม่มีอะไรทำ ทีวีก็มีแต่รายการไร้สาระ ผมก็ชวนกิ๊กมาซ้อมละครต่อ กิ๊กบอกผมว่าเวลาถึงบทที่ต้องจับมือและมองหน้ากันไม่ต้องอาย ตอนนี้ก็ไม่มีใครอยู่แล้ว ผมก็บอกว่าถ้าไม่มีใครอยู่ เราเล่นแบบจริงๆ นะ และแล้วพอถึงบทเลิฟ ผมก็จูบเธอทันที และบอกกับเธอว่าไม่มีใครเห็นหรอก เธอก็บอกว่าเฉพาะ ตอนนี้เท่านั้นนะ ตอนแสดงจริงให้ทำแบบตอนซ้อมกับเพื่อนๆ ผมก็ยอมเธอ พอจูบกันได้สักพักผมก็เอื้อมมือไปจับ ที่หน้าอกเธอ เธอก็ไม่ได้ว่าอะไรผม ผมก็เลยล้วงเข้าไปในเสื้อของเธอ พร้อมกับลูบคลำหน้าอกเธออย่างมันมือ ไม่ใหญ่มากแต่เนียนและขาวเหลือเกิน แล้วผมก็ถอดเสื้อผ้าของเธอออกหมดเลยครับ นี่เป็นครั้งแรกครับที่ผมได้เห็นของผู้หญิงจริงๆ หอยของเธอมีขนขึ้นบ้างเล็กน้อย และเธอก็บอกผมว่านี่ก็เป็นครั้ง แรกของเธอเหมือนกัน ผมไม่รอช้ารีบถอดเสื้อผ้าของผมแล้วก็กอดจูบกับเธอ ผมเลื่อนหน้าลงไปข้างล่าง บรรจงเลียที่ หอยของเธอ เธอกางขาออกอย่างเต็มที่ น้ำของเธอไหลออกมาเต็มหอยเลย ผมก็ดูดกลืนน้ำของเธอจนหมด แล้วเราก็ตกเป็นของกันและกัน เสร็จแล้วเราก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน จากนั้นเรามานอนคุยกันสักพักหนึ่ง เธอบอกผมว่าเธอแอบชอบผมมาตั้งนานแล้ว ผมงี้ดีใจสุดๆ เลยครับ เพราะเธอนั้นที่โรงเรียนมีคนมาจีบเธอนับไม่ถ้วนเลย วันต่อมาหลังเลิกเรียน หลังจากที่ทุกคนกลับบ้านหมดแล้วก็ประมาณ 4 โมงครึ่งแล้วล่ะครับ เราสองคนยังอยู่ในห้องเรียน ผมเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงของเธอ แล้วลูบคลำหอยของเธอ ล้วงไปล้วงมาไม่นาน เธอก็ล้วงของผมบ้าง แล้วเธอก็ทนไม่ไหวขอให้ผมช่วยทำเธอด้วยในห้องเรียนเลย ผมเห็นว่าเย็นแล้ว และก็ไม่ค่อยมีคนจึงยอมตามเธอ โดยที่เธอถลกกางเกงในมาไว้ที่ข้อเท้า ผมก็รูดซิปเอาน้องชายผมออกมา แล้วเราก็เอากันในห้องเรียนครับ น้ำของเธอ ไหลออกมาเลอะกระโปรงเธอเล็กน้อย พอเราเสร็จกันแล้ว ผมก็ไปส่งเธอที่บ้านแล้วผมก็เกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้ว ตอนนี้ เราทั้งคู่ยังอยู่ในชุดนักเรียนอยู่เลย ผมถลกกางเกงในเธอออก แล้วถอดกางเกงเอาน้องชายผมออกมา คราวนี้เธอขอขึ้น ข้างบนบ้าง แล้วเธอก็ขึ้นขี่ผมด้วยความเมามัน ในขณะที่เรายังใส่ชุดนักเรียนกันเลย ตอนนี้เธอคงเสียวมากครับ ครางออกมาดังลั่นเลย แล้วเธอถึงจุดสุดยอดก่อนผม แต่อีกไม่นานผมก็ถึงสวรรค์ตามเธอไป แล้วเราก็ไปอาบน้ำด้วยกันครับ วันนั้นเราเสร็จกันไปประมาณ 3 ยก สนุกจริงๆ ครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 05, 2011, 12:56:30 pm
 (007;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 07, 2011, 12:21:11 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: November 08, 2011, 01:40:20 pm
Thanks krub