close buttonclose buttonclose button
เอาแฟน

เอาแฟน

เรื่องเสียว · 20521

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:23:03 pm
เมื่อปี 30 ผมได้เมียแล้วแต่ก็ยังชอบเที่ยวอยู่เสมอๆแฟนผมมีเพื่อนคนหนึ่งเป็นพยาบาลชื่อแมว แมวออกเวรและแวะมาหาแฟนผมแต่ไม่เจอเพราะไปต่างจังหวัดผมจึงรับหน้าที่บริการทุกอย่าง เริ่มต้นด้วยพาไปทานอาหารเบาๆแกล้มกับเบียร์เย็นๆหลังจากนั้นก็พาไปเต้นรำที่คลับแถววงเวียนใหญ่ ตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไรมากเกียวกับเรื่อง***เพราะสนิทกันและแมวก็รู้ว่าผมได้แฟนแล้ว แต่พอเบียร์เข้าปากก็ต้องมึนบ้าง และผมสังเกตุว่าแมวต้องการพิสูจน์อะไรบางอย่างแน่ๆ เพราะว่าขณะเต้นรำสโลว์ซบ แมวกอดผมแน่นมากและก็เอาหน้าขาบี้***ตลอดเวลาจน***ผมแข็งตึงกางเกงไปหมด ผมจับหน้าของแมวมาจ้องตาแมวมองตอบด้วยสายตาอันหวานฉ่ำ ฉ่ำเบียร์ด้วย ผมจึงกระซิบว่ากลับบ้านเถอะไป***กันดีกว่า โดนทุบไปหนึ่งตุ๊บแก้เขิน บนเตียงแมวดูด*** 7X7 ของผมอย่างช่ำชองแสดงว่าเรื่อง***เรื่องอม***เนี่ยเป็นเรื่องธรรมดาของสาวพยาบาลบางคนที่ชอบเปลี่ยนรส*** แมวเลียวนรอบหัว***หยัก พร้อมพูดไม่หยุด ***ใหณ่ดีจังพี่ณัฐ รู้งี้อม***ให้พี่ก่อนเปิ้ลเสียอีก แมวอม***ลึกนะอม***สุดโคน***เลย อึกกก.ๆๆๆ ผมเกร็ง***เต็มที่ กระทุ้ง***โต้เบาๆเหลืออีกตั้งนิ้วกว่า ผมจับหน้าของแมวไว้แล้วกระชากเข้า*** ***กระเด้าสวน มัน***ดีจริง แมวจ่าพี่อยากกินหีเลียหีของแมวบ้าง แมวถอนปากออกโคน*** ***เงาวับด้วยน้ำลายผงกหัว***หงึกๆแบบเงี่ยนมากๆเลย ผมให้แมวถ่างหีไว้ที่ขอบเตียงผมเข้าหว่างใน ก่อนเลียหีผมเอาท่อน***ตีที่หน้าผากและปากเบาๆ 2-3 ที ผมอ่านจากตำรามาว่าทำแบบนี้หีจะหลง***มากๆจะให้***เสมอเป็นเรื่องจริงนะคุณๆลองดูได้ ผมลากลิ้นขึ้นลงตามร่องหีแล้วก็วนซ้ายวนขวาเม้มดูด***หนักๆแมวคงเสียวหีมากๆจับหัวผมแน่นเลย เสียวหีเสียวหี พี่จ๋าเสียวหีเหลือเกิน ผมเม้มดูด***ลากลิ้นเลียหีประมาณ 10 นาที แมวบอกด้วยกระเส่าๆว่า พี่จ่าพี่จ๋าแมวอยาก***แมวอยาก***เอา***ใหญ่***หีแมวเถอะ ผมเอง***ก็เงี่ยนหีโคกเหลือเกิน ยืนขึ้นเอานิ้วชี้กับนิ้วโป้งปาดหมอยให้เรียบแบะหีออกเอาหัว***จ่อไว้ ลากขึ้นลงเพื่อเอาน้ำหีชโลมหัว***ให้เปียก กด******เบาๆ น้ำหีฉ่ำแล้วเข้าหีไม่ยาก กดยาวเข้าสุดโคน*** ***แมวจ่าพี่***แมว***แมว มันหีไหม ****** แมวมันหีไหม พี่จ๋า แมวมันหีเหลือเกิน มันหี เสียวหี พี่***หีเก่งจัง ผมกระแทกเย้ดชักยาวชักสั้น เปลี่ยนท่าทุกท่า แมวสู้***ได้ทุกท่า มัน*** มันหีกันมาก ตอนน้ำ***จะออก ผมบอกแมวว่า แมวจ๋า***เงี่ยนหี***เงี่ยนหีน้ำจะแตกแล้วนะ แมวเร่งหีนะเร่งหีมา กระแทกหี กระแทก*** *** *** *** มัน*** มัน*** เสียวหี เสียวหี *** *** แมวจ๋า น้ำ***พุ่งนะ น้ำ***พุ่ง***น้ำ***ออกแล้ว แมวจ๋า พี่จ๋าน้ำหีออกแล้ว น้ำหีออกแล้ว *** *** ผมกด***แช่***แนบกับโคกหีพักใหญ่ หอบด้วยกันทั้งคู่ แมวจ๋าถึงจุดหรือเปล่า ถึงไหม ถึงจ้ะ เหนื่อยจังพักกิน้ำก่อนนะ หลังจากวันนั้นผมมาทำงานต่างจังหวัด ก็ไม่ได้ติดต่อกับแมวอีกเลย และเรื่องนี้ก็เป็นความลับสำหรับแฟนผมมาตลอด