close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกเหมี่ยวกับผม

ครั้งแรกเหมี่ยวกับผม

เรื่องเสียว · 10004

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟังครับ เป็นประสบการณ์ที่น่าประทับใจมาก คือเรื่องนี้เกิดไม่นาน สัก 2 เดือนมาแล้ว ผมชื่อทัชอายุ 21 ปี อยู่ระหว่างการศึกษา ผมเป็นคนมีเพื่อนมากครับ แต่ว่ายังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงเลยซักครั้ง แต่ว่าวันนึงเรื่องก็เกิดขึ้นมาครับ ผมมีเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งชื่อเหมี่ยวครับ เธอค่อนข้างหน้าตาดี เรียนหนังสือก็ค่อนข้างเก่งครับ โดยเฉพาะรูปร่างของเธอแล้ว อวบมาก ขาวเนียน ในเวลาช่วงที่เธอใส่ชุดนักศึกษา เนินอกของเธอจะตั้งเด่นชัดนูนออกมามากเลยครับ บางครั้งผมก็ถึงกับตะลึงยืนมองอยู่นานครับ แต่ไม่เคยคิดอะไรมากกับเธอ เพราะเธอก็คงไม่เคยคิดอะไรกับผมครับ จนวันหนึ่งผมก็ได้เห็นอะไรดีๆ เข้า เพราะผมไปบ้านเธอครับ อาจารย์สั่งรายงานผมจึงกะชวนเธอไปบ้านอีกคน เพื่อทำรายงานชิ้นนี้ เมื่อผมไปถึง เงียบมากเลยครับบ้านเธอ ผมจึงถือวิสาสะเดินเข้าไปเลย ผมกำลังจะตะโกนเรียกเธอ แต่ผมหยุดเพราะว่าได้เห็นเธอกำลังอยู่กับหนุ่มที่ไหนก็ไม่รู้ครับ ที่สระว่ายน้ำของเธอ ผมคิดว่าสงสัยพ่อแม่เธอคงจะไม่อยู่ที่บ้าน แต่ว่าเธอก็มีน้องด้วย น้องคงจะไม่อยู่แหละครับ ซึ่งตอนที่ผมเห็น ทั้ง 2 คนกำลังว่ายน้ำด้วยกันอยู่ครับ แล้วขึ้นมาจากสระ จูบกันครับ ผมจึงมองต่อไปว่าพวกเขากำลังจะทำอะไรกันต่อ ผมเดินย่องเข้าไปใกล้ๆ ให้มากที่สุด ไปแอบหลังพุ่มไม้ครับ ฝ่ายชายเริ่มปลดชุดของเหมี่ยวออก เหมี่ยวยอมโดยดีครับ เขาได้จูบไล่ตั้งแต่แก้ม ปาก ไซ้มาตามซอกคอ ลงมาเรื่อยๆ ถึงหน้าอกเธอครับ ท่าทางจะเมามันมาก เธอก็คงเสียวไม่ใช่น้อยแหละครับ หลับตาพริ้มเลย และเค้าก็เริ่มปลดชุดว่ายน้ำของเหมี่ยว ปลดลงจนออกหมด เขาก็จูบไล่ต่อผ่านหน้าท้องครับ จนถึงโหนกด้านล่าง เขาก้มหัวลงครับ แล้วทำท่าดูด เหมี่ยวก็บิดไปบิดมาท่าทางกระสับกระส่ายมากครับ เธอร้อง "โอ๊ย.. เสียวเหลือเกินพี่ โอ๊ย.." ผมเห็นอย่างนั้นมันไม่ชัด เลยเดินย่องเข้าไปอีก เขาเลียหม้อเธอได้ซักพัก เขาก็ถอดกางเกงตัวเองออกครับ จนทั้งคู่เปลือยกัน เค้าจับไอ้นั่น พร้อมทั้งเดินเข้าไปคุกเข่าเอาเข้าปากเธอ เธอก็ดูดด้วยความเมามันมากเลยครับ ผมก็เริ่มทนไม่ไหวครับ ชักว่าวตัวเองเสร็จไปได้ 1 หนครับ ผมจึงเริ่มดูต่อครับ หลังจากที่เธอดูดไอ้นั่นแล้ว เธอก็ไปนอนลงบนเก้าอี้ เพื่อนๆ คงเข้าใจนะครับเก้าอี้แบบไหน ที่เค้าไว้นอนอาบแดดอ่ะครับ เธอนอนลงแต่โดยดี แล้วเขาก็จับไอ้นั่นของเขายัดลงไปในหอยของเธอครับ เค้ายัดเข้าไปเธอก็ร้อง "โอ๊ย.. เจ็บเหลือเกิน" ดังมากครับ สักพักท่าทางเธอกลับมีอาการเสียวแทนครับ เขาก็ซอยถี่ขึ้นครับ จนฝ่ายชายชักออกมาจากหอยเธอ แล้วเธอก็เหมือนรู้หน้าที่มากเลยครับ เธอสาวของฝ่ายชาย สาวซักพัก น้ำเมือกก็พุ่งออกมาครับ พุ่งเข้าปากเธอเลยครับ เธอก็เลียซะเรียบเลย ทั้งคู่นอนกอดกัน ซบกันนานมากครับและเค้าพยายามจะต่ออีกรอบ ฝ่ายชายอุ้มเธอมานอนที่ขอบสระครับ เธอห้อยขาลงสระ แล้วฝ่ายชายก็ลงไปในสระ พร้อมทั้งสอดไอ้นั่นเข้าไปในหอยเธอ ท่าทางเธอจะชอบท่านี้มากเลยครับ เค้าสาวไอ้นั่นเข้าออกซักพัก ก็เร่งเครื่องขึ้นสวรรค์ไปด้วยกันครับ นอนกอดกันซักพักนึงแล้วใส่ชุดว่ายน้ำกลับอย่างเดิม แล้วเดินเข้าไปในบ้าน ผมจึงออกมานอกบ้าน ออกมาจะโทรศัพท์ไปหาเพื่อนอีกคนว่าเหมี่ยวไปไม่ได้ แต่ยังเดินไปไม่ถึงตู้ บังเอิญฝ่ายชายขับรถออกมา แต่ในรถไม่มีเหมี่ยวครับ ผมจึงเข้าไปชวนเธอ ตอนเข้าไปหาเธอกำลังดูทีวีอยู่ ผมเลยถามเธอว่า "ไปทำงานที่บ้านแอ๋วกันไหม" เธอบอกว่า "ไปสิ.. รอเดี๋ยวนะ" เธอเดินไปหยิบของ ผมถามว่า "อยู่บ้านคนเดียวหรอ" เธอบอกว่า "อืม พ่อกับแม่ไปต่างจังหวัด อีก 2 วันกลับ น้องเค้าไปบ้านเพื่อน" แล้วเราก็ไปด้วยกัน เราไปทำงานที่บ้านแอ๋วประมาณ 5 คน กว่าจะทำเสร็จก็ 5 โมงเย็นแล้ว ก็ไปกินข้าวด้วยกัน ผมอาสากลับไปเป็นเพื่อนเหมี่ยว พอไปถึงบ้านน้องของเค้ายังไม่กลับมา แต่ว่ามีโน้ตเขียนบอกไว้ว่าไปนอนบ้านยาย ผมจึงอยู่เป็นเพื่อนเธอก่อน เธอเอาน้ำอัดลมมาให้กิน แล้วนั่งดูหนังกัน ผมก็อยากทำอะไรกับเธอเหมือนกัน แต่อดใจไว้ก่อน ผมถามเธอไปตรงๆ เลยว่า "เหมี่ยว เมื่อตอนเที่ยงใครมาที่บ้านหรอ" เหมี่ยวถามว่าเห็นเหรอ ผมบอกว่าใช่ เธอก็อึ้งครับ บอกว่าก็เพื่อนเก่าอ่ะมาเที่ยวบ้าน ผมถามเธอว่า "ผมขอมีอะไรกับเหมี่ยวได้ไหม แบบผู้ชายคนนั้นอ่ะ" เธอบอกว่าเห็นตอนอยู่สระด้วยเหรอ เธอก็พูดต่อว่าช่วยไม่ได้ ก็ได้ค่ะ
ผมจึงเข้าไปจูบเธอบนโซฟา จับเธอนอนลง แล้วเริ่มปลดกระดุมเสื้อออก และปลดยกทรงเธอออก แล้วเริ่มบรรเลงจูบไซ้ตั้งแต่หน้าลงมาคอ ถึงนม ผมดูดของเธออยู่นานจนเธอบอกว่า "เสียวเหลือเกินค่ะ..โอ้ว อูว์" ผมก็เลยหยุดเธอบอกว่าเดี๋ยวดูดให้ ผมจึงถอดกางเกงอย่างไม่อาย ของผมมันแข็งมาตั้งนานแล้ว พอถอดก็ตั้งทันทีเธอบอกว่า "ใหญ่จังเลย ทัช แต่ว่าจะลองนะ" เธอก็เอาเข้าปากเธอ ผมก็สาวเข้าออกเป็นจังหวะพร้อมกับที่เธอดูดผม ซักพักผมเริ่มเสียวเหมือนกัน บอกว่าพอก่อน แต่ว่าเธอกำลังติดใจบอกว่าอีกหน่อยน่า ผมเลยให้ทำต่อบอกว่าจะแตกแล้วนะ เธอเลยหยุด ผมจึงทำบ้าง จับเธอถอดกระโปรงและกางเกงใน ตอนนี้เราทั้งคู่เปลือยกันอยู่ ผมเลียจากหน้าท้องเลย เธอก็เริ่มมีอาการทันทีเริ่มบิดตัวไปมา ผมลงไปเลียบริเวณหอยของเธอ ผมเลียด้านนอก แล้วเริ่มทะลวงเข้าด้านใน เธอร้องไม่หยุดเลยครับ "โอ๊ย..อูว์.. เสียวเหลือเกิน ทัช เหมี่ยวไม่ไหวแล้ว โอ๊ย" เธอร้องออกมาอย่างดังครับ เธอเสร็จไปแล้วหล่ะ น้ำของเธอไหลออกมามากเลย ผมบอกว่าหอยเหมี่ยวอร่อยมากเลย เธอก็ยิ้มครับ เธอบอกว่าให้ผมสอดได้เลย ผมจึงทำตามครับ ผมเอาแท่งของผมสอดเข้าไป ผมสอดได้นิดเดียวก็ไม่เข้าครับ เธอร้องบอกว่า "เจ็บจังเลยทัชจ๋า" ผมจูบเธอ พอเธอเผลอผมเลยกระแทกเข้าไป เธอร้องดังมาก "โอ๊ย.. เจ็บจังเลยทัช ค่อยๆ หน่อยสิ ของเหมี่ยวแหกหมด" ผมเลยค่อยๆ ซอย รู้สึกถึงความคับ และความแน่นมากเลยครับ ของเธอมันตอดดีเหลือเกิน จนผมเสียบเข้าออกซักพัก ผมบอกว่าจะไม่ไหวแล้วอ่ะ เธอบอกว่าเธอก็ด้วย เธอบอกให้แรงๆ ผมเลยกระแทกสุดแรงเลยครับ จนผมน้ำแตกใส่ในเธอครับ เราฟุบลงนอนทับกันซักพัก แล้วผมอุ้มเธอไปที่ห้องเธอ เข้าไปในห้องน้ำ ห้องน้ำเธอสวยมากครับมีอ่างให้เสร็จ ผมอุ้มเธอใส่อ่างแล้วก็ล้างให้เธอครับ ตอนลูบบริเวณนั้นหน่อยเดียวเธอก็ครางเบาๆ ออกมาครับ "อืม อูว์ อาว์" ผมรู้ว่าเธอเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ผมก็เริ่มมีครับเพราะมันแข็งขึ้นมาอีก ผมเลยลงไปในอ่าง ลงไปกดเธออีกครั้ง เธอบอกว่าเดี๋ยวก่อนทัช เธอขึ้นมาแล้วหันด้านหลังให้ เธออยู่ท่าเกาะอ่างครับ ผมเลยสอดเข้าไป คราวนี้เริ่มเข้าง่ายครับ ผมสอดเข้าไปอย่างแรงครับ ทีเดียวมิดเลย เธอหันหน้ากลับมามองบอกเปลี่ยนท่าเถอะ เธอเปิดฝักบัวครับ แล้วให้ผมยืนตรงๆ เธอขึ้นเกาะผม เอาขามาค่อมตัวแล้วบอกให้ผมเอาไอ้นั่นสอดเข้าไปที ผมจึงสอดเข้าไปครับ เธอเอานมมาโดนหน้าผมพอดี พร้อมกับที่เธอโยกเข้าหาตัวผมครับ เธอร้อง "โอ๊ย ชอบเหลือเกิน อูว์ ซี๊ด อาว์" ท่านี้เสียวมากเลยครับ เธอถามว่าชอบไหม ผมบอกว่าชอบมากเลย เธอบอกว่าวันหลังมาอีกได้ไหม ผมบอกว่าได้ทุกเวลาที่เหมี่ยวต้องการ ผมจึงโยกกับเธอท่านั้นจนเธอเสร็จครับ แต่ว่าผมยังไม่เสร็จ จับเธอลงครับ ผมนั่งกับพื้นยื่นขา 2 ข้างออกมา เธอมาคร่อมแล้วผมเอาไอ้นั่นสอดเข้าไป ผมบอกว่าทำให้ผมเสร็จหน่อยสิ เธอเลยเริ่มเลยครับ ขย่มไม่ยั้งเลย จนของผมจะหักเอาให้ได้เลย ผมก็ครางบ้างครับ "เหมี่ยว โอว์ เหมี่ยว สุดที่รัก อูว์ ..." ซักพักผมก็เสร็จ เธอก็เสร็จด้วยอีกรอบครับ เราสนุกกันมากแล้วอาบน้ำด้วยกัน ออกมานอกห้องน้ำมาเช็ดตัวกันพอให้แห้ง ผมลงไปข้างล่างเพื่อหยิบเสื้อผ้า ผมคิดมาได้ขอนอนที่นี่ซะเลย เลยเดินไปล็อคประตูบ้านเธอครับ แล้วเดินไปบนห้องเธอ บอกว่าคืนนี้ขอทัชนอนด้วยคนสิ เธอพยักหน้าครับ เราก็นอนบนเตียงดูทีวีกัน แล้วเอาของขึ้นมากินกันโดยยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยครับ เราเริ่มไม่อายกันแล้วครับ ผมนอนเล่นซักพักก็ 2 ทุ่มแล้วครับ ผมบอกเธอว่าอีกรอบมั้ย เธอบอกว่าเอาสิ เธอเดินไปหยิบวิดีโอ x มาครับ ผมถามว่าดูด้วยเหรอ เธอบอกว่าก็ดูบ้างบางที มันเหงาๆ อ่ะ เธอเปิดเราก็เริ่มบรรเลงทำตามวิดีโอกันเลยครับ ผมเริ่มลงไปเลียที่หอยของเธอ เธอร้องครางเชียวครับ น้ำเธอออกมามากกว่าเดิมอีกทีนี้ ผมดูดของเธอจนหมดเลยครับ แล้วก็เอาแท่งของผมให้เธอดูด เธอดูดอย่างเมามันจ๊วบจ๊าบเลยครับ เราก็เลยเริ่มเล่นท่าพร้อมวิดีโอครับ ผมคร่อมเธอแล้วเอาของผมสอดตรงร่องนม เธอบอกว่ายังไม่เคยลองเลย ผมเริ่มสีครับ สีเข้าๆ ออกๆ อย่างเพลินเลยครับ เธอบอกว่าท่านี้เสียวดีเหมือนกัน แล้วเธอก็ร้องครับพร้อมแอ่นอกขึ้น "โอ๊ย ทัชจ๋า" ผมบอกกับเธอว่า วันนี้ถ้าท่าไหนเหมี่ยวไม่เคยนะ จะลองให้ทุกท่าเลย แค่ท่าแรกก็เล่นเธอเสียวแล้วหล่ะครับ ผมจับเธอนอนคว่ำเหมือนท่าหมา แล้วผมเอาของผมสอดเข้าไป เธอร้องครางขึ้นมาอีกทีครับ "ทัชจ๋า สุดยอดมากเลยทัช" ผมก็บอกว่า "เสียวจังเลยเหมี่ยวจ๋า โอ๊ย เหมี่ยว โอ๊ย" ผมบอกว่าแล้วอีกรูหล่ะอยากลองด้วยมั้ย เธอบอกว่าเอาสิกำลังจะบอกเลย ผมเลยค่อยๆ เริ่มแหวกของเธอออกแล้วแยงเข้าไปครับ ยังไม่ทันเข้าเลย เธอก็ร้องซะดังลั่นเลยครับ ผมบอกว่าทนหน่อยนะ แล้วผมลูบหลังเธอเบาๆ พร้อมกับค่อยๆ แยงเข้าไป ทีเดียวสุดเลยครับ เธอร้องดังลั่น "โอววว....โอ๊ย" แล้วผมก็สาวเลยครับ เธอก็ครางดังมากครับ "ทัชจ๋าค่อยๆ ทัช โอ๊ย ทัช ทัช ทัช โอ๊ย" เธอก็เลยเสร็จอีกรอบครับ ผมเลยเปลี่ยนท่าอีกคราวนี้ เธอขอขย่มผม ผมเลยนั่งลงงอเข่าเล็กน้อยครับ เธอนั่งลงมาบนหน้าขาครับ ลงมาไอ้นั่นก็เลยสอดเข้าพอดีเลยครับ ทีนี้เริ่มจับท่าจับทางกัน เหมี่ยวหันหน้าออกเอาแผ่นหลังชนผมครับ แล้วเธอจับมือผมมากุมที่นมของเธอทั้ง 2 ข้างครับ ผมก็เลยขยำเล่น เธอก็บอกว่าชอบท่านี้จังเลย ทัชเรามาเสียวกันเลยนะ เธอเริ่มขย่มครับ เธอจับเข้าผมแล้วขย่ม บางทีก็เอามือมาไขว้ไว้ที่ไหล่ครับ เราขย่มกันไปนานพอสมควร เราครางกันไปก็ครางกันมา "ซี๊ด ...อาว์... อูว์ .. โอว์.. ดีจังเลย โอ๊ย มันที่สุดเลย" แล้วผมบอกกับเธอว่าผมเสียวแล้วนะ เธอบอกว่าเหมือนกันเลย เธอบอกว่าเอาเลยนะ เธอเพิ่มความแรงครับ แบบเต็มพิกัด จนเราทั้ง 2 ต่างร้องออกมาดังลั่นเลย เธอกอดผมแน่นเลยครับ ผมก็ยังไม่ปล่อยนมเธอ นั่งท่านี้ซักพัก เธอบอกว่าไปล้างกัน เราก็ไปล้างกัน แล้วมานอนกัน นอนไปนอนมาก็เอากันอีก เอากันจนประมาณตี 3 เลยครับ ผมจำไม่ได้เลยว่ากี่ยกแล้ว และประมาณไม่ออกเลยครับว่ากี่ท่า จนเช้าผมก็กลับบ้านไป เธอบอกว่าจะโทรไปหานะถ้าอยากอีก ผมบอกว่าได้เลย จนเราก็เอากันจนจบการศึกษาเลยครับ