close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 27

ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 27

เรื่องเสียว · 10294

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีครับ เรื่องที่จะเล่าให้ฟังต่อไปนี้ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวของผมเองครับ เกิดขึ้นตอนที่ผมยังเรียนอยู่ปีที่ 3 ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ช่วงนั้นผมก็จัดว่าเป็นนักกิจกรรมคนหนึ่ง และจากการเข้าร่วมกิจกรรมนี้เอง ทำให้ผมได้รู้จักกับ รุ่นน้องคนหนึ่ง จากที่เริ่มทำความรู้จักกันประมาณเกือบ 1 ปี ซึ่งระหว่างนั้นผมก็มีการถูกเนื้อต้องตัวแต่พองามครับ ยังไม่คิด เกินเลยมากมายนัก เธอเป็นสาวลูกครึ่งไทย-จีนครับ เป็นคนที่ผิวขาว ขาสวยมากครับ อาจเป็นเพราะเหตุผลนี้กระมัง ที่ทำ ให้เธอนิยมใส่กระโปรงสั้นมาเรียนทุกวัน ที่สำคัญหน้าอกเธอนั้นค่อนข้างสวยได้รูปทีเดียว แม้ว่าเธอจะไม่นิยมใส่เสื้อตัวเล็ก ก็ตามที ก็สามารถสังเกตเห็นได้ชัดเจนว่ารูปทรงเป็นอย่างไร จนมาถึงวันหนึ่งซึ่งผมต้องอยู่ทำ lab จนเย็น วันรุ่งขึ้นเป็น วันเกิดของเธอครับ เธอเลยอยู่รอผมเพราะว่าจะนัดไปหาอะไรทานกัน เพื่อนๆ ผมกลับไปจนเกือบหมดแล้ว เธอก็ขึ้นมาหาผม ที่ห้อง lab คอยไปคอยมาเธอก็หลับที่โต๊ะ ส่วนเพื่อนๆ ที่เหลือก็ลงไปหาข้าวเย็นทานกัน และบางคนก็ไปเตะบอลกัน ทำให้ในห้องเหลือเพียงผมกับเธอครับ บังเอิญ lab ที่กำลังทำนั้นต้องรอให้เกิดปฏิกิริยาประมาณ 1–2 ชั่วโมง ผมจึงไป นั่งข้างๆ และบังเอิญเหลือบไปเห็นว่าเธอนั่งค่อนข้างโป๊ คนที่เรียนสายวิทยาศาสตร์คงเข้าใจว่าเก้าอี้ห้อง lab เป็นลักษณะ เก้าอี้ที่ไม่มีพนักพิง กระโปรงที่สั้นอยู่แล้วเลิกขึ้นมาทำให้เห็นกางเกงในของเธอเลย ส่วนเสื้อเธอก็เผยอออกมา ทำให้ผมเห็น ยกทรงและผิวบางส่วนของเธอภายใต้ชุดนิสิต ผมนั่งมองอยู่สักพัก ก็เริ่มอยากสัมผัสเนื้อสาวภายใต้ร่มผ้าของเธอบ้างซะแล้ว แต่สถานที่ตรงนี้ไม่เหมาะเท่าไหร่นัก ผมจึงปลุกเธอแล้วบอกว่านอนตรงนี้ไม่สบายนักหรอก นอนนานๆ จะเมื่อยได้ จึงพาเธอ ไปอีกห้องหนึ่งซึ่งเป็นห้องที่มิดชิดกว่า และใช้เป็นห้องสำหรับ meeting กลุ่มเล็กๆ มีโต๊ะขนาดใหญ่วางอยู่กลางห้อง ด้านข้างเป็นชั้นเก็บหนังสือตำราต่างๆ แต่ก็พอมีที่ว่างให้ปูเสื่อและเปลสนาม (เป็นอุปกรณ์ที่ผมและเพื่อนๆ เตรียมไว้อยู่แล้ว เพราะเป็นพวกที่ชอบเที่ยวต่างจังหวัดกันค่อนข้างบ่อย) ผมบอกให้เธอนอนลงบนเสื่อที่ปูไว้กับพื้น ซึ่งอยู่ในมุมอับไม่สามารถ มองจากประตูเห็นได้ จากนั้นผมก็บอกว่าเดี๋ยวเข้ามา ขอไปดู lab ระหว่างนั้นผมก็รอให้เธอหลับก่อน ประมาณ 10 นาที แต่ผมมีความรู้สึกว่านานมากครับ พอเดินกลับไปที่ห้องนั้นอีกทีก็พบว่าเธอนอนหลับไปแล้ว
ผมปิดไฟและประตูในห้อง lab ทั้งหมด ทำให้เหมือนว่าไม่มีใครอยู่ในห้อง แล้วเข้ามานั่งอยู่ข้างหลังเธอที่นอน ตะแคงอยู่ เธอรู้สึกตัวครับ ผมเลยให้เธอนอนหนุนตักผม เธอก็ยอมครับ ผมก็เอามือลูบผมเธอ สักพักก็ลงไปจับมือแล้วถือมา วางไว้ใกล้ๆ อกเธอ จากนั้นก็พยายามลูบไปมาเบาๆ ภายนอกเสื้อของเธอ เมื่อเธอนิ่งไม่ขยับอะไร ผมก็ค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อ เธอออก 2 เม็ด ก็เอามือเข้าไปลูบคลำนมเธอ ซึ่งขณะนี้มีเพียงยกทรงเธอเท่านั้นที่ขวางอยู่ ผมสังเกตเห็นว่าเธอหลับตาพริ้ม ทีเดียว ในขณะที่หัวนมเธอเริ่มชูชันขึ้นจนเห็นได้ชัด แม้ว่ามองจากภายนอกยกทรง จากนั้นผมก็สอดมือเข้าไปลูบภายใต้ ยกทรง นมเธอแข็งเป็นไตขึ้นมาแล้วครับ เธอหันหน้ามามองผม ผมจึงก้มตัวลงไปจูบเธอ และเปลี่ยนจากนั่งเป็นนอนหันหน้า กอดกัน มือทั้งสองลูบคลำนมเธอซ้ายทีขวาที และถอดเสื้อเธอออก (เป็นการถอดยกทรงครั้งแรกของผม..ยากเหมือนกัน) สวยขาวมากครับผิวของเธอ เสียดายที่ยกทรงเธอกดผิวของนมจนเป็นรอย ไม่เช่นนั้นแล้ว นมของเธอคงจะเนียนเรียบทีเดียว อีกมือก็ลูบอยู่ภายนอกกระโปรงและเลยไปที่ขาของเธอ เมื่อลูบขึ้นมา ซึ่งผมยังไม่ได้สอดมือล่วงล้ำเข้าไปภายในกระโปรง ของเธอ แต่พยายามใช้ข้อมือและแขนถกกระโปรงให้ร่นขึ้นมา จนกระทั่งกระโปรงเธอมากองไว้ที่เอว ผมเอามือลูบอยู่ภาย นอกกางเกงใน รู้สึกได้เลยว่าเริ่มเปียก ผมจึงพยายามใช้นิ้วสอดผ่านขอบกางเกงในเข้าไปในรอยแยกของเธอ ซึ่งเธอพยายาม เอามือมาปัดออก ผมเลยจับมือเธอไปลูบของเธอเอง และใช้มือของผมโอบมือเธอไว้เพื่อกำหนดจังหวะ ประกบปากเข้ากับ หัวนมแล้วดูดไปมาระหว่างซ้ายขวา เธอเองก็ดูว่าอ่อนลงไปมาก มือที่อยู่ทางด้านล่างนั้น ก็ได้แยงนิ้วไปสำรวจรอยแยกแล้ว ครับ โดยที่มีมือของเธอจับมือผมอยู่ ภายในช่องของเธอผมมีความรู้สึกว่าอุ่นๆ และหนืดๆ และรู้สึกได้ชัดเจนครับว่าดูดนิ้ว มือผมตุบๆ เมื่อเห็นเธอมีอารมณ์เต็มที่แล้ว ผมก็รูดซิบกางเกงของผมลงและควักเอาแท่งเนื้อออกมา ผมพยายามแทงแท่ง ของผมผ่านทางขอบกางเกงในอยู่หลายที แต่ก็ไม่เข้าครับ เลยเปลี่ยนท่าโดยให้เธอนอนอยู่ด้านล่างและผมอยู่ด้านบน ก็ยัง แทงไม่เข้าอยู่ดี ผมเลยเอาน้ำลายผมทาไปที่หัวแล้วกดอีกครั้งหนึ่ง ปรากฏว่าเข้าไปแล้วครับ แต่เข้าไปได้แค่รอยหยักบริเวณ หัวเท่านั้น เธอบอกว่าเจ็บและพยายามกระเถิบถอยหนีไป ผมก็ตามไปครับ จนหัวของเธอชนกับขาเก้าอี้ เธอจึงไม่สามารถ ถอยต่อไปได้แล้ว ผมเลยจับหัวไหล่เธอไว้แล้วค่อยๆ กดจนมิดด้าม เธอน้ำตาไหลเลยครับ ผมเคลื่อนไหวเข้าๆ ออกๆ ในขณะที่เคลื่อนออกนั้น เธอยกก้นตามมาด้วย เมื่อผมกระแทกกลับเข้าไปเธอก็สะบัดหน้าแทบทุกครั้ง และมีเสียงลมหายใจ แรงๆ คล้ายกับคนหอบตลอดเวลา สักพักหนึ่งผมก็รู้สึกว่าช่องของเธอมีการบีบตัวอย่างแรง และผมก็เสียวบริเวณปลาย จึงหลั่งเข้าไปในตัวเธอและคาไว้จนอ่อนตัว หลังจากเสร็จกิจกันแล้ว เธอร้องไห้เข้ามากอดผมไว้ บอกว่ากลัวที่บ้านจะเสียใจ ในการกระทำของเธอและกลัวท้อง เพราะประจำเดือนเธอใกล้มาแล้ว แต่ก็โชคดีครับเพราะหลังจากนั้นประมาณ 1 สัปดาห์ ประจำเดือนเธอก็มา ยอมรับครับว่าเป็นครั้งแรกทั้งของผมและของเธอครับ (แปลกเหมือนกันที่เรื่องพวกนี้ ไม่ต้องให้คนมา สอนก็ทำได้) ต่อมาเราก็ร่วมรักกันอีกหลายครั้ง ซึ่งผมจะเขียนมาเล่าอีกครั้งหนึ่งแล้วกัน แต่ปัจจุบันนี้ผมเลิกกับเธอแล้วครับ ทั้งๆ ที่จะแต่งงานกันภายใน 1 ปี ผมเองค่อนข้างเหงา เลยเขียนความรู้สึกที่ประทับใจมาฝากไว้ให้อ่านกันครับ เมล์มาคุย กันได้นะครับ