close buttonclose buttonclose button
วางแผนพาเพื่อนมาสวิงเมียยกกำลัง2

วางแผนพาเพื่อนมาสวิงเมียยกกำลัง2

RETURN · 85673

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline RETURN

• Full Member
    • เสียว: 2
    • View Profile
    • Email
เมื่อครั้งที่แล้วที่ผมวางแผนพาเพื่อนมาสวิงเมียตัวเองจนเมียผมติดใจแต่ครั้งนี้เพื่อนผมแอบมาล่อเมียผมตอนผมติดงานต่างจังหวัด วันนั้นผมต้องไปทำงานที่ต่างจังหวัดไปกับลูกค้าส่วนเพื่อนผมที่ไปสวิงเมียผมไม่ได้ไปด้วยพอผมออกไปกับลูกค้าสัก1ชั่วโมง ไอ้เพื่อนตัวแสบของผมเลยได้ทีแอบไปล่อเมียผมโดยทำทีไปหาผมที่บ้านคราวนี้มันไปกัน4คนแต่ตอนเข้าไปมันไปคนเดียวก่อนให้อีก3คนเข้าไปทีหลังให้มันส่งสัญญานก่อนเพราะมันรู้ว่าถ้าไปพร้อมกันหมดเมียผมไม่ยอมแน่  มันแกล้งไปถามเมียผมว่าวันนี้ผมไม่ไปทำงานเหรอ เมียผมก้อตอบว่าผมไปกับลูกค้าต่างจังหวัด พี่ไม่รู้เหรอ  อ้อพี่นึกได้แล้วมันบอกพี่ไว้เหมือนกันแต่พี่คงลืมอะ เพื่อนมันโกหกเมียผมหน้าตาเฉย  ไหนๆก้อมาแล้วพี่ขอน้ำเย็นๆกินสักแก้วดิ  มันจะดีเหรอพี่ผัวหนูไม่อยู่มันจะน่าเกียจอะ เมียผมบอก   โอ้ยผัวน้องปุ้ยไม่ว่าหรอก ลืมปอกไปแฟนผมชื่อปุ้ย  ขนาดวันนั้นมันยังให้พี่ล่อปุ้ยได้เลย  พี่ก้อพูดเข้าเดี๋ยวคนอื่นได้ยินมันจะไม่ดีนะพี่  ถ้าไม่อยากให้คนอื่นได้ยินก้อเข้าไปในห้องพี่ขอกินน้ำนิดเดียวเดี๋ยวพี่จะไปทำงานต่อและตอนนี้งานพี่เยอะจริงๆ  เมียผมก็เลยให้มันเข้ามา พอเพื่อนผมเข้ามามันทำทีปิดประตูแต่มันไม่ได้ล็อคหรอก มันบอกว่าถ้าล็อคเดี๋ยวคนอื่นเห็นมันจะไม่ดี  แต่เปล่าหรอกที่มันเปิดประตูอ้าไว้สำหรับส่งซิกให้เพื่อนมันอีก3คน  พอเพื่อนผมดื่มน้ำแล้วมันก็ชมเมียผมว่าสวยน่ารักหุ่นก็ดีนมก็ใหญ่เรื่องบนเตียงยังเร่าร้อนอีกโชคดีของผมที่ได้ปุ้ยมาเป็นเมีย  แต่พี่ขอถามหน่อยดิว่าวันนั้นที่พี่ล่อน้องปุ้ยควยของพี่เย็ดมันหรือเปล่า  บ้าพี่ถามตรงๆแบบนี้ไม่รุ้จะตอบอย่างไงดีอะ แต่วันนั้นเสียวสุดๆเลยอะ เมียผมตอบมัน แล้ววันนี้พี่ขอเย็ดอีกสักทีนะพี่ติดใจมันพุดจบก็เข้าไปดูดปากเมียผมไซ้ซอกคอแล้วลงมาดูดนม เมียผมโดนจุ่โจมแบบนี้โดยไม่ทันตั้งตัวพยายามจะขัดขืนแต่อีกใจยังติดใจรสชาติโดนลุมวันนั้นอยู่ ประกอบกับเพื่อนผมมันใช้ลิ้นเก่งเมียผมก็ตัวอ่อนและตอบรับมันและดุดปากกันดูดดื่ม  แล้วมันก้อค่อยๆเลื่อนต่ำมาถึงกางเกงรูดกางเกงออกใช้ลิ้นของมันตวัดเลียลงในร่องหี
โอ้ย..เสียวดีจังแยงไปลึกๆนะชอบจัง โอ้ว..ซี๊ด...เมียผมครางออกมา ใจจะขาดแล้ว   เรียกว่าผัวซิจ๊ะ  จ๊ะๆผัวขาลิ้นแยงไปลึกๆดูดเม้มที่แตดด้วยนะผัวขาโอ้ว.....เมียผมเสียวจัด   มามะเมียอยากกินควยของผัวบ้างแล้ว  เมียผมก้อก้มลงดูดควยทั้งดูดทั้งเลีย โอ้วดุดเก่งจังเมียจ๋า โอ้ว..ดูดอีกเลียอีก ซี๊ด..เสียวจัง เมียจ่ายังอยากโดนรุมอีกหรือเปล่าจ๊ะ  ตอนนี้อะไรก็ได้กี่ควยเมียก็รับได้จ๊ะ แล้วเพื่อนผมก็ส่งสัญญาณให้เพื่อนอีก3คนเข้ามา มากันตั้ง3คนเป็น4คนอย่างงี้เย็ดเมียก็มันหีระแทกแรงให้สะใจเลยนะพวกผัวๆขา ตอนนี้เมียผมไม่ความอายมีแต่ความเงี่ยนอยากโดนเย็ดอย่างเดียว  แล้วมันทั้ง4คนก็จักการกับร่างกายเมียผม  อีกคนดูดนม ดูดนมแรงๆเลยผัวขาเมียชอบ  อีกคนเลียหีและดูดต้องร่องเสียว โอ้ว..เสียวจังเลย อีกคนดูดปาก อีกคนเอาควยมาให้เมียผมใช้มือช่วย ตอนนี้มีแต่เสียงครางของคนทั้ง5โอ้ว.เสียวโว้ย ซี๊ด...... ผัวขาเอาควยเย็ดหีเมียเถอะ..เมียทนไม่ไหวอยากโดนควยทิ่มหีแล้ว  เอาควยใครก่อนดีจ๊ะน้องปุ้ย อย่าเรียกน้องปุ้ยซิคะเรียกเมียซิคะยิ่งมีหลายๆคนเรียกว่าเมียตอนโดนรุมเย็ดนี่มันได้อารมย์จัง  จ๊ะๆๆเมียจ๋าเอาควยใครดีจ๊ะ เอาควยอันเล็กสุดก่อนอะ ควยใหญ่เอาไว้เย็ดคนสุดท้ายนะเมียจะได้ขย่มควยใหญ่ให้มันหี  แล้วไอ้คนควยเล็กสุดก็เอาควยมาจ่อตรงร่องเสียวแล้วกดที่เดียวมิดถึงโคนควยแล้วค่อยๆสาวเข้าสาวออกจากช้าๆไปหาไวแล้วมันก็ซอยถี่ๆเน้นๆ โอ้ว..เสียวหีจัง ถึงจะเล็กแต่ได้ลูกถี่ลูกเน้นและขยันซอย ดีจังดีจังผัวขาซอยอีกซอยอีก โอ้ว..เสียวจะขาดใจ  ซี๊ด....แล้วเพื่อนผมอีกคนก็เข้าไปดูดนมเมียผม  โอ้วดีจังผัวขาดูดนมแรงๆนะใช้ลิ้นเลียหัวนมด้วยนะอย่างนั้นแหละ..เสียวจัง..ซี๊ด...ส่วนอีก2คนที่ยืนดูอยุ่ก็เอามือสาวควยช่วยตัวเองบ้างบางครั้งก็จับนมบ้างดูดปากบ้าง  จนสุดท้ายไอ้คนที่กำลังกระเด้าเมียผมมันซอยถี่ขึ้นเร็วขึ้น เมียจ๋าตอดดีจังฟิตดีโอ้วเสียวๆๆหีเมียเย็ดดีชิบหาย...โอ้ว..เมียก็เสียวน้ำจะแตกเหมือนกันโอ้ว..มันหีดีจัง..เสียว...ซี๊ด...น้ำ....ผัว....ผ...ผั...ผัว....แต....กกกกกก...แต..ก  แล้วเมียจ๋า  ผัวขาน้ำแตกแล้วเหรอผัวไม่น่ารีบน้ำแตกน่าจะรอเมียด้วยเมียใกล้จะแตกเหมือนกันซี๊ด.....ไม่ต้องกลัวเมียจ่ายังเหลืออีกตั้ง3ควยที่จะทำให้น้ำเมียแตก  งั้นก็รีบเอาควยของพวกผัวๆมากระแทกรูหีเมียรูตูดเมียซะทีสิผัวขาเมียเงี่ยนเมียอยากโดนอีกผัวขา......อีกคนเลยจัดการเอาควยมาจ่อตรงปากรูตูดเมียผม โดนหั้ยเมียผมโก้งโคงท่าหมา มันค่อยๆกดควยเข้ารูตูดทีละน้อยๆจนควยเข้าจนสุดโคนควย  ผัวขาค่อยๆก่อนนะผัวขาพอเมียครางเมื่อไหร่ซอยให้เต็มที่เลยนะ มันค่อยๆชักเข้าชักออกจนเมียผมครางออกมามันเลยซอยถี่ๆแรงๆ โอ้ว..เสียว..ซี๊ด ..ผัวขากระแทกแรงๆเดี๋ยวเมียเด้งตูดรับ โอ้วเสียวสุดๆ ส่วนอีกคนมันค่อยๆคลานหงายท้องเข้าไปตรงหีเมียผมแล้วใช้ลิ้นตวัดเลียที่หีและร่องเสียว โอ้ว..เสียวจังผัวขา..เงี่ยนสุดๆเลยเย็ดตูดแรงๆเลยผัวขา  ดูดหีดูดแตดเมียแรงๆเลยเมียชอบ ซี๊ด..เสียว..โอ้ว.มันทั้งตูด เสียวทั้งหีเลยผัวขา ผัวจ๋าเลียหีเมียซะเสียวเชียวเดี๋ยวมาจะดูดควยให้นะ โอ้ว...ควยผัวทั้งใหญ่ทั้งยาวจังถูกใจเมียจังเย็ดเมียคนสุดท้ายนะเมียจะขย่มใหหักเลย  ได้เมียจ๋าเดี๋ยวจะให้ขย่มให้มันหีเลย โอ้ว..เสียว...ซี๊ด..เมียดูดควยเก่งจัง รุ้จักเลียหัวควย โอ้วเสียวไปถึงปลายตีนเลยเมียจ๋า ซี๊ด......แล้วสักพักไอ้คนที่ล่อรูตูดเมียผมก็ครางไม่เป็นภาษา โอ้ว..เมียจ๋า..น้ำจะแตก....แล้ว....เสียว..ซี๊ด ตูดเย็ดแน่นดีจัง  ผัวขาเมียก็เสียวใจจะขาดแล้ว เสียวตูดเสียวหี   โอ้ว...ซี๊ด..เสียวใจจะขาด  น้ำแตกจะแตกเมียจ๋า   แตก...แต...แตก..แล้ว...ซี๊ด...โอ้วเย็ดหีเมียมันจัง   แต่หีเมียอยากกินควยต่ออีกผัวขา อีกคนเลยเดินเข้ามาได้เลยเมียจ๋าแต่ควยคนนี้จะใหญ่กว่า2คนแรกแต่ยังเล็กกว่าคนี่นอนให้เมียผมควยดูดอยู่  คนที่3นี่พอจ่อควยตรงปากหีได้มันก็กดทีเดียวมิดควยแล้วกระแทกอย่างแรงจนตัวเมียผมสั่นไปทั้งตัว โอ้วเมียจ๋าเย็ดดีจังหีแน่นหีฟิตดีจังเสียว..ซี๊ด....เมียจ๋าผัวคนนี้เงี่ยนมากเลยเห็นเมียโดนเย็ดเมียครางผัวเงี่ยนจะทนไม่ไหวขอกระแทกให้สะใจควยหน่อยเมียจ๋า  โอ้ว ..ซี๊ด..ผัวขากระเด้าให้เต็มที่ กระแทกให้เต็มแรง เย็ดเมียให้สาแก่ใจของผัวเลยนะผัวขาซี๊ด....โอ้ว...สะใจหีจัง .เสียวจัง..เสียว......หี.เสียวไปทั้งตัวเลย..เร็วอีกแรงอีกผัวขาเมียใกล้น้ำจะแตกแล้ว  อีก..อีก..กระแทก  กระแทกอีก ผัวขาถูกใจจัง ซี๊ด....เมียจ่าผัวใกล้แล้ว  โอ้ว..ซี๊ด...แต...ก..เมียจ๋าหีเย็ดมันจังตอดจัง  โอ้ว..น้ำผัว..แตก...แตก..แล้ว  เมียก้อ..แตก..แตก..เหมือนกัน แตกพร้อมกันนะ...โอ้ว..เมียจ๋า..ผัวจ๋า..แตกแล้ว...แตก..แล้ว..ซี๊ด...ซี๊ด   มีความสุขจังเลยผัวขา   ผัวก็เสียวสุดๆเมียจ๋า   เมียจ๋าลืมผัวคนสุดท้ายแล้วหรือจ๊ะผัวคนนี้ดูเมียโดนเย็ดโดนล่อควยผัวยิ่งแข็งใหญ่เลย ไม่ลืมหรอกผัวขาทั้งใหญ่ทั้งยาวเมียเอาไว้กินเป็นควยสุดท้ายผัวจ๋าโดนหงายซิผัวขาเมียจะขย่มให้   นอนแล้วจ๊ะแล้วเมียผมก็คล่อมแล้วค่อยๆเอารูหีกดตรงไปที่ควย โอ้ว..ซี๊ด...คับหี แน่นหีเสียวจังเข้าไปแค่ครึ่งเดียวยังเสียวถึงมดลูกเลยมั่งเนี่ยผัวขา  ซี๊ด..ผัวขามิด.มิดแล้ว ควยมิดแล้ว แล้วเมียผมก้อค่อยๆขย่มจากช้าไปหาไว  ผัวขาเสียวหีแน่นหีคับหี โอ้ว..เสียว..ซี๊ด..ใจ..จะ..ขาด..เมียขย่มให้เต็มที่เลยเมียจ๋า..ได้เลยผัวขา เมียผมเลยขย่มไม่ยั้งขึ้นสุดลงสุดทั้งไวและขย่มแรง  โอ้วเมียจ่าเสียว..เสียว...โอ้ว..ซิ๊ด.. เมียก็เสียว เสียวหีเสียวแตดไปหมดแล้ว..เมียจ่าโก้งโคงเถอะผัวอยากล่อท่าหมา ได้ซิผัวขาทั้งใหญ่ทั้งยาวแบบนี้เอาท่าหมานี่คงเสียวคงถึงใจเมียแน่ผัวจ่า   เมียโก้งโคงแล้วผัวรีบเอาควยใหญ่ๆเย็ดรูหีเมียทีเถอะเงี่ยน อยากโดนควยผัวคนที่4แย่แล้วผัวขา  ได้เลยเมียจ๋าแล้วมันก้อเอาควยจ่อปากหีกดทีเดียวถึงโคนควย โอ้ว...เสียว..ซี๊ด...ถึงใจเมียคนนี้จริงๆผัวจ๋า  เมียจ๋าผัวพูดหยาบๆตรงๆกูมึงได้หรือเปล่าจ๊ะผัวคนนี้ชอบพูดหยาบๆ  จะพูดอะไรก็พูดเถอะตอนนี้ขอให้ผัวเย็ดเมียกระเด้าเมียให้หายอยากเป็นพอ  ได้เลยอี กระหรี่เจอควย4อันสะใจมึงไหมกูจะเย็ดมึงกระเด้ามึงให้สะใจหีมึงเลยอี กระหรี่  จ๊ะเมียจะเป็นกระหรี่ให้พวกผัวๆเย็ด เย็ดเมียกระหรี่คนนี้ให้สะใจผัวเลยนะ  เออมึงนี่ร่านดีหีก้อเย็ดมันดีควยกูใหญ่เย็ดมันไหมอี กระหรี่  ทั้งใหญ่ทั้งยาวแบบนี้ถูกใจเมียกระหรี่คนนี้จัง โอ้ว..เสียว...ซี๊ด.... คราวหน้ากูจะพาเพื่อนมารุมเย็ดมึงสัก7-8คนมึงจะว่าไงอี กระหรี่  ได้...ได้...จ๊ะพามากี่คนเมียกระหรี่คนนี้ให้เย็ดหมดเลย  ตอนนี้กระเด้าให้น้ำหีเมียแตกก่อนเถอะเสียวสุดๆน้ำจะแตกแล้ว  ได้เลยอี กระหรี่ งั้นแตกพร้อมกันนะอี กระหรี่สาธารณะ จ๊ะ..โอ้ว..เสียว...ซิ๊ด..ผัวขาเมียจะแตก...แล้ว..อี กระหรี่กูก็ใกล้ แต..ก ..เหมือนกัน  โอ้ว..ซิ๊ด...โอ้ว..เสียว..น้ำแตก..แต...แตก..ผัวขา  กูก็แตกเหมือนกันอี กระหรี่...โอ้ว..เสียว..ซิ๊ด...หีมึงเย็ดมันควยดีจัง  พอทั้ง4คนเย็ดเมียผมเสร็จมันจะเอาต่อกันอีกยก แต่เมียผมขอเอาไว้กลัวผมจะกลับมาก่อนเอาไว้คราวหน้าค่อยมารุมเย็ดเมียคนนี้ใหม่เมียคนนี้ไม่หนีไปไหนหรอกจ๊ะ และอีกอย่างเมียผมก็หน่อยด้วยเพิ่งจะโดนรุมไปเมื่อ3วันก่อนแต่คราวนี้โดน4ควยเลยเหนื่อยจัด  พวกเพื่อนๆผมก็เลยพากันกลับ  คนที่อ่านเรื่องนี้จบคงถามผมว่าจะรู้เรื่องอะไรละเอียดขนานนั้น  พอผมกลับมาบ้านเห็นเมียผมนอนหลับเป็นตายปลูกอยู่ตั้งนานกว่าจะตื่นแล้วดูตามเนื้อตามตัวดูหัวนมดูร่องหีแล้วผมก็เดาออกทันทีว่าเมียผมโดนเย็ดหีบานเชียว  แล้วเธอก็เล่าให้ฟังตั้งแต่เริ่มแรกจนถึงพวกเพื่อนอีก3คนเข้ามาเธอก็หยุดเล่า ผมถามทำถึงหยุดเล่า เมียผมบอกว่าดูเอาเองดีกว่า แล้วเมียผมก็เอาวีดีโอที่พวกเพื่อนๆผมถ่ายไว้ตั้งแต่ที่ไอ้3คนเข้ามา มันผลัดกันถ่าย  ผมยิ่งดูมันยิ่งเงี่ยน ยิ่งตอนนี้ที่เพื่อนไอ้คนสุดท้ายพูดว่าเมียผมเป็นกระหรี่ผมงี้ควยแข็งเลยจดการเมียผมซะเลย  เป็นอันว่าเมียผม7วันเจอควยไป5ควยแบบเน้นๆ  คราวหน้า จะมาเล่าวันที่เมียผมโดนรุมเป็นครั้งที่3แต่คราวนี้ผมต้องร่วมวงด้วยแน่ๆ  โดนรุมครั้งที่3นี่เมียผมนี่เงี่ยนสุดจะบรรยายจริงๆ เจอของอินเตอร์ร้องซะลั่นห้องเชียว  คราวหน้าจะมาเล่าให้ฟังต่อครับ   ป.ล  ว่าแต่ว่าใครจะเย็ดเมียผมมั่งเนี่ย............. (24; (24; (24; (24; (28; (28; (28; (28;

Offline balloon_worm

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0

Offline darkwing

• Master Hero
  • *

Offline non t

• Hero Member

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline ppp4

• Hero Member
    • เสียว: 1
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ