close buttonclose buttonclose button
วางแผนพาเพื่อนมาสวิงเมียจนเมียติดใจมากมาย

วางแผนพาเพื่อนมาสวิงเมียจนเมียติดใจมากมาย

RETURN · 114504

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline RETURN

• Full Member
    • เสียว: 2
    • View Profile
    • Email
ผมกับแฟนอยู่กินกันมา8-9ปีเรื่องเซกส์นี่แฟนผมถ้าดูภายนอกจะเป็นคนเงียบๆและจะว่าผมทุกครั้งที่พูดเรื่องเอากัน  แต่เวลามีอะไรกันเธอจะร้อนแรงมากผมเคยถามเธอว่าจะให้คนอื่นมาร่วมวงด้วยเธอจะยอมไหมเธอก็ด่าว่าผมเนี่ยบ้าแล้วจะให้คนอื่นมาล่อเมีย  แต่ผมถามบ่อยๆเข้าเวลาเธอมีอารมณ์เต็มที่เธอบอกว่าแล้วแต่ผมแล้วกันตอนนี้ขอให้กระเด้าซอยแรงๆก่อนเงี่ยนเต็มที่แล้วผัวขา  พอแฟนผมพูดอย่างงี้เข้าทางผมเลยแต่ต้องวางแผนก่อนจะหั้ยคนอื่นมาล่อแบบตรงๆเลยเธอคงไม่ยอม  แล้ววันที่ผมวางแผนไว้ก็มาถึงวันนั้นผมนั่งกินเบียร์กับแฟนปกติแฟนผมจะไม่ค่อยทานเบียร์จะทานแค่ปีละครั้งคืองานเลี้ยงที่บริษัทจัดเลี้ยงเท่านั้น   ตอนแรกเธอก็ไม่ค่อยดื่มผมก็คะยั้นคะยอให้เธอดื่มเธอก้อดื่มกินไปสัก5ขวดแฟนผมก็ชักมึนๆเลยเข้าทางอีกคราวนี้ผมเลยเอาวีดีโอxมาเปิดเป็นแบบหนังสวิงกิ้งชาย3หญิง1ตอนแรกๆที่แฟนผมดูก็ว่าผมบ้าลามกเอาหนังอะไรมาดูแต่พอดูไปสักพักเทอคงเกิดอารมย์มานั่งใกล้ๆผมและถามว่าผู้หญิงคนเดียวโดนล่อข้างล่างแล้ว ข้างบนยังมีชายอีกคนดูดนม  ส่วนปากก็ดูดของผุ้ชายอีกคนคงเสียวน่าดูร้องซะลั่นเชียว   ตอนนี้แฟนผมเธอคงเงี่ยนเต็มที่แล้วแต่จะให้เพื่อนผมเข้ามาตอนนี้เธอก้อคงไม่ยอมต้องทำหั้ยอารมย์ของแฟนผมเต็มที่กว่านี้อีก   ผมเลยเอามือแยงหีแฟนผมแล้วปากก็ค่อยๆเลียหัวนมแล้วดูดนมเน้นๆแรงๆแฟนผมชอบหั้ยดูดนมแรงๆเธอจะเสียวมากขึ้นแฟนผมเงี่ยนจัดน้ำนี่เยิ้มเต็มหีเลย  เธอบอกวาผัวขาเสียวจังเงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้วเอาควยกระแทกหีเลยผัวขา ผมเลยบอกว่าเดี่ยวซีแล้วผมก็เลียและดูดนมแบบแรงๆแล้วค่อยๆใช้ลิ้นเลียลงมาต่ำที่หน้าท้องแล้วต่ำลงมาที่หีเธอแล้วดูดหีดูดแตดเธอเน้นๆจนเธอร้องผัวขาเสียวจังเลยเย็ดเมียเถอะผัวขาเมียจะทนไม่ไหวแล้วผมเลยเอาควยผมค่อยถูไถตรงร่องเสียวของเทอแฟนผมยิ่งร้องดังขึ้นยกตุดรับควยผม ผมเลยกดซะมิดโคนเทอร้องโอ้ว..โอ้ว.ชื่นหีจังเลยผัวขาแล้วผมก้อค่อยกระเด้าจากช้าไปหาเร็วปากก้อดูดเลียนมจนแฟนผมบอกว่าเมียมีความสุขจังแล้วผมก็บอกหั้ยแฟนผมร้องแข่งกับหนังxที่เปิดอยุ่แฟนผมก็ร้องซี๊ด..ซีด..โอ้วมันหีจังส่วนในหนงก้อล่อกันยังมันแฟนผมร้องไปดูไปยิ่งดุยิ่งร้องดังขึ้นเรื่อยๆผมกะว่าอารมย์แฟนผมเต็มที่ผมเลยถามว่าอยากลองเหมือนในหนังปะ แฟนผมก็ด่าว่าบ้าจะให้คนอื่นเย็ดเมีย ผมบอกว่าไม่บ้าอยากให้เมียเปลี่ยนรสชาติขนาดในหนังยังเสียวขนาดนี้ถ้าของจริงจะเสียวขนาดไหน ทีแรกแฟนก็ไม่ยอมผมเลยชักควยเข้าควยออกเร็วและแรงขึ้นถี่ขึ้นจนเทอบอกว่ามันหีเสียวหีน้ำจะแตกแล้ว จนเทอเงี่ยนสุดๆผมจึงหยุดเทอบอกว่าหยุดทำไมละผัวขา ผมบอกว่าอยากให้ลองเหมือนในหนังแล้วเมียจะเสียวสุดๆ แฟนผมตอบว่าจะทะอะไรก็ทำเหอะตอนนี้เมียเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้วรีบๆเอาควยกระแทกหีเมียให้หายเงี่ยนหน่อย พอแฟนบอกอย่างนั้นผมเลยส่งซิกให้เพื่อนผมที่รออยุ่ข้างนอก2คนเข้ามา แต่ตอนที่เพื่อนผมเข้ามาแฟนผมไม่เห็นหรอกกำลังเสียวอยุ่กับร่องหีตัวเองอยุ่หลับตาพริ้มเลยเมียผม หลังจากนั้นผมก็เลยค่อยๆกระแทกควยผมลงหีเมียผมเร็วขึ้นถี่ขึ้น  โอ้ว..เสียวจังเงี่ยนจังมันจังแฟนผมครางออกมาอย่างเมามัน  ส่วนเพื่อนผม2คนเข้ามามันก้อก้มดูดนมกันคนละข้าง เมียผมตกใจลืมตาขึ้นมาดูร้องว้ายนี่ผัวเอาคนอื่นมาเย็ดเมียจริงๆเหรอผมเลยพยักหน้ารับ แล้วเมียละยอมเปล่าแฟนผมไม่พูดแต่ครางต่อไอ้2คนนั่นเลยดูดนมเมียผมต่อ  นมเมียมึงเนี่ยใหญ่ดีวะเด้งสู้มืออีกต่างหากเพื่อนผมร้องบอก  ส่วนเพื่อนผมอีกคนละจากนมมาไซร้ซอกคอเมียผมและมาดูดปากกับกับผมอย่างดูดดื่ม  ตอนนี้เมียผมคงเงี่ยนและง่านเต็มที่หลังจากดูดปากแล้วเพื่อนผมก้อเอาควยจ่อปากเมียผมเมียผมอ้าปากและดุดควยเพื่อนผมอย่างอร่อยปากดูดจนเพื่อนผมบอกว่าเสียวโว้ยน้ำจะแตกแล้วเมียมึงดูดเก่งเป็นบ้าเลยแล้วเพื่อนผมก้อบอกให้พอ เมียผมบอกว่ายังไม่หายอร่อยปากเลยน้ำจะแตกแล้ว เมียผมเลยจับควยเพื่อนผมอีกคนมาดุดต่ออย่างมันปากทั้งดูดเลียจนเพื่อนผมตัวเกร็ง ส่วนผมกระเด้าไม่หยุดจนเมียผมยกหียกตูดรับการกระแทกจากควยของผม  เพื่อนผมเห็นเลยบอกว่าขอกูเย็ดมั่งนะ  ผมเลยถามเมียผมเมียบอกว่าจะทำไรก้อทำเหอะเงี่ยนสุดๆแล้วเพื่อนผมเลยจัดการเอาควยมันใส่หีเมียผมแทนแล้วสาวควยเข้าควยออก เสียวโว้ยตอดด้วยฟิดอีกหีเมียมึงนี่สุดยอดร่อนอีกตะหาก  ส่วนผมก็ค่อยเข้าไปดูดนมเมียผมต่อและถามเมียว่าเสียวไหมจ๊ะเมียจ๋า เสียวสุดๆเงี่ยนอย่างไม่เคยเงี่ยนมาก่อนเลยผัวขา  หีก็โดนควยกระเด้าชักเข้าขักออกก้อเสียวแย่แล้ว นมยังโดนดูดโดนเลียอีก ปากก็ยังคาควยอีก ..โอ้ว..ผัวขาเสียวอีกแล้วเมียเสร็จไป3รอบแล้วถ้ารู้ว่าดีอย่างงี้ให้ผัว พาเพื่อนมาเย็ดนานแล้ว.ซี้ด.โอ้ว..ซี๊ด..  ส่วนเพื่อนผมอีกคนที่ให้เมียผมดูดก้อมาขอเย็ดหีเมียผมบ้างเพื่อนอีกคนที่เย็ดอยู่เลยชักควยออก พอชักควยออกเมียผมร้องซี๊ด..ชักออกทำไมกำลังเสียวสุดๆ ไม่ต้องกลัวเมียจ๋าควยอันที่3กำลังจ่อหีเมียแล้ว อ๋อเสียวหีจะแย่แล้วผัวขา ให้ใครเอาควยกระแทกหีเมียสักทีซิ  เพื่อนผมเลยกระเด้าไม่ยั้งหีเมียมึงฟิตดีตอดดีแล้วเมียมึงนี่ร่านดีเงี่ยนดีวันนี้โดน3ควยสะใจไหมจ๊ะ  ชอบมากจ๊ะยิ่งซอยเน้นๆแรงๆเสียวโอ้ว..ซี๊ด.ซี๊ด.........ทำไมมีความสุขและเสียวมากมายอย่างงี้เมียผมครางและพูดออกมา  แล้วผมก้อให้เพื่อนผมเอาควยออกจากหีเมียผมแล้วผมบอกว่าเดี๋ยวเรา3คนน้ำออกพร้อมกันนะ เมียผมงงจะออกพร้อมกันยังไง ผมเลยให้เพื่อนผมคนแรกนอนหงายแล้วหั้ยเมียผมค่อยๆเอารูตูดกดไปที่หัวควยมันและค่อยกดทีแรกไม่เข้าต้องใช้น้ำมันทานิดนึงแล้วก้อค่อยๆยัดที่ละนิด อุ้ยเจ็บผัวขาเมียผมร้อง เดี๋ยวหายเจ็บทนหน่อยเมียจ๋าพอค่อยๆยกขึ้นยกตูดลงพอเข้าที่ความเสียวมาแทนที่โอ้ว เสียวแล้ว..เสียวแล้วดีจัง แล้วเมียผมก็ยกเอวขึ้นลงขึ้นลง ดีจังผัวขา พอผมเห็นเมียผมเสียวเต็มที่ผมเลยเอาควยจ่อปากหีเมียแล้วกดเต็มที่แล้วสาวควยช้าๆไปหาไว ส่วนเพื่อนผมที่ล่อตูดเมียผมครางออกมาตูดเมียมึงฟิตดีจังฟิตทั้งหีทั้งตูดเลย ส่วนเมียผมครางออกมาดีจังโดนทั้งตูดทั้งหีเสียวร่องหีร่องตูดดีจัง..ซี๊ด..กระแทกแรงๆเร็วๆกระแทกให้หีเมียฉีกตุดฉีกเลยพวกผัวๆสุดที่รัก โอว..แรง..แรง..แรง..อีก...ซี๊ด..โอ้ว อร่อยหีอร่อยตูดจังเลย แล้วเพื่อนผมอีกคนที่สาวควยอยู่เข้ามาดูดเมียผมอย่างเมามัน เมียผมก้อเสียวขึ้นอีกทวีคูณ ไหนจะโดนเย็ดทั้ง2รูแล้วจะโดนดูดนมอีก โอ้ว..เสียวดีจังเงี่ยนดีจังผัวทั้ง3มาเย็ดเมียทุกคืนนะผัวขาเมียงี่เมียร่านเมียอยากโดนรุมเย็ดแบบนี้อีกโอ้วเสียวหีเสียวแตดเสียวที่สุดโอ้วสวรรค์ๆๆๆๆ.....ดูดแรงๆสิผัวขานมอะดูดแรงๆเมียชอบแรงๆเน้นๆโอ้วดูดได้เสียวจัง เพื่อนคนที่ดูดนมเมียผมละปากจากนม เมียมึงนี่ร่านดีมาอมควยผัวอย่างกูนี่เอาหั้ยน้ำแตก3คนพร้อมกันเลยนะ   เมียผมคว้าควยหมับและทั้งดูดทั้งเลียควยสาวเข้าสาวออก  ส่วนผมกับเพื่อนก็ช่วยกันกระเด้า เมียผมก็กระเด้งรับแต่กระเด้งรับได้ไม่เต็มที่เพราะปากคาควยอีกอันอยู่ เราทั้ง4คนเลยต้องช่วยกันกรเด้า ช่วยกันซอยช่วยกันกระแทก โอ้ว..ซี๊ด..โอ้ว..ซี๊ด...ผัวจ๋าเมียจะแตกครั้งที่เท่าไหร่ไม่รุ้แล้ว..โอ้ว..เสียวๆๆๆ  เมียจ๋าพวกผัวๆก้อเสียวเสียวจนน้ำจะแตกแล้ว โอ้ว..เสียวซี๊ด...เมียมึงนี่สุดยอดดุดควยกูจนเสียวใจจะขาดจะออกแล้ว  ผัวจ่า  เมียจ๋าแต...ก...แต..กแล้ว..แล้วเราทั้ง4คนน้ำก้อแตกพร้อมกัน  เมียบอกว่าเสียวสุดๆๆเสียวอย่างงี้อยากโดนรุมบ่อยๆจัง..........จบและ....... .คราวหน้าทายซิว่าเมียผมโดนสวิงกี่คนถึงจะสะใจ..เทอ........................ (24; (28; (28; (28; (28;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline ppp4

• Hero Member
    • เสียว: 1
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline kumnarok

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0

Offline dongdang