close buttonclose buttonclose button
มินิซีรี ครูประกายดาว### ตอนที่ 11 ###

มินิซีรี ครูประกายดาว### ตอนที่ 11 ###

เรื่องเสียว · 20448

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ทีมวอลเล่โรงเรียนพี่นพพรชนะจริงๆ เย็นวันหนึ่งพี่นพไปหาฉันที่คลินิก"ยุ้ยเป็นคนตบลูกตัดสิน" สองสาวเลิกเหนียมอายตั้งแต่นั้นทั้ง คู่มั่นใจตัวเองสูงมาก"ตอนนี้เปรี้ยวจัดโนบราประจำ" ครูนพพรเล่าอย่างเป็นปลื้มฉันสัมภาษณ์เขาเก็บข้อมูลต่อจนถึงสามทุ่ม ปกติฉันลับ ดึกบ่อยๆตั้งแต่ใหญ่แฟนฉันไปได้งานต่างจังหวัดกลับบ้านเร็วก็เหงา ตอนนั้นเหลือแค่ห้องทำงานฉันที่ไฟเปิดอยู่ พี่นพพรน้ำเสียงเปลี่ยน ไปตาเยิ้มมองฉันเหมือนอยากปล้ำ วันนั้นฉันใส่ชุดทำงานเรียบร้อย กระโปรงสั้นครึ่งขาอ่อนพี่นพประชิดตัวมือลูบก้นฉัน อีกมือจู่โจมคลำ หน้าอก "พี่นพ นี่ห้องทำงานนะ"เขามองรอบๆเมื่อเห็นประตูปิดก็บุกต่อ เขาถกกระโปรงขึ้นเอามือล้วงเต่าฉัน นิ้วกลางแยงร่องจากนอก กางเกงใน"พี่นพขา เอากันในนี้จะดีหรือคะ" เขาไช้ซอกคอ แล้วก็ดึงกางเกงลิงฉันร่นลง … โยนปลิวไปนิ้วเขาแหย่ลึกขึ้น "อูย … อย่าค่ะ เดี๋ยวคนเข้ามา"ขณะฉันกำลังเครื่องร้อนเราก็ได้ยินเสียงคนเดิน ฉันไล่พี่นพไปแอบที่ซอกตู้ทันเวลาพอดีคนเคาะประตูถือวิสาสะเปิดเข้า มา น้องเปิ้ลนั่นเอง "พี่ปลายังอยู่เหรอ เปิ้ลเพิ่งเสร็จงานห้องแล็บเลยเดินขึ้นมาชั้นนี้" น้องเปิ้ลเป็นรุ่นน้องเรียนโทปีหนึ่ง หลายคนคงเคย เห็นรูปลงหนังสือพิมพ์เปิ้ลเข้าประกวดนางงามในปีนั้นแม้ไม่ได้ตำแหน่ง เปิ้ลยอมให้ฉันจีบอย่างทอมกับดี้แต่ยังไม่เคยมีอะไรกันพอดีเปิ้ล เหลือบไปเห็นกางเกงในบนพื้น เธอสบตาแล้วอมยิ้ม เริ่มชวนคุยเรื่องจั๊กกะจี้ๆ"พี่ปลาสมัครประกวดบ้างซิคะปีหน้า ปีนี้ยี่สิบสามเองยังทัน ค่ะแต่ต้องเปลี่ยนเป็นไว้ผมยาวนะ" ฉันยิ้มเงียบๆ "สนุกนะตอนเก็บตัวบางวันนะเราแก้ผ้ากันทั้งกลุ่มเลย" เปิ้ลแสร้งเดินบิดก้นเหมือน ตอนประกวด"ยายหมอคนที่ชนะนั่นก็รุ่นเดียวกัน รูปถ่ายงั้นๆ แต่แก้หมดแล้วเขาสวยจริงๆนะ"ฉันลองเดินท่านางงามตามเปิ้ล แล้วจู่ๆ เธอก็นึกพิเรน "พี่ปลาถอดเหลือแต่ชั้นในลองเดินกันไหม" เปิ้ลทำจริงถอดชุดทำงานจนเหลือแต่ยกทรงกับกางเกงในสีดำลูกไม้เข้าชุดกัน "พี่ปลากล้าถอดไหมเอ๋หรือว่าชุดชั้นในหายไปไหน" เปิ้ลยั่ว ฉันมองเรือนร่างเปิ้ลแล้วเกิดอารมณ์มาก 35-23-36 สูง 168หน้าสวยเฉี่ยว "เอ้า ยั่วดีนัก ให้พี่ถอดเดี๋ยวเปิ้ลเจอดีนะ" "จริงไม่กลัว ...กลัวไม่กล้า" เธอคงนึกว่าฉันไม่กล้าเพราะเห็นกางเกงในฉันกองบนพื้นห้อง ฉัน ฮึดถอดชุดออกหมดแม้กระทั่งยกทรง "ว้าย พี่ปลาแก้ผ้าเลยหรือคะ" เปิ้ลจึงถอดชั้นในสีดำออกหมด"แก้ก็แก้กัน แต่นางงามต้องใส่ส้นสูง เสมอนะคะแม้จะแก้ผ้า"ในห้องนั้นจึงมีสาวสวยขนาดนางงามตกรอบสองคนยืนเปลือยกายหยอกล้อกันอยู่ ฉันดึงเปิ้ลมาชิด เชยคางเธอขึ้นจูบ เปิ้ลจูบตอบ "เปิ้ลก็ชอบพี่ปลาค่ะ" เปิ้ลบีบนมฉันเบาๆ จูบ ลิ้นแตะที่ปลายยอด"ซู้ดดดด …" ฉันจูบนมคืนเธอบ้าง กำลังเอาโคกของเรา ถูกัน "ว้ายยยย …."เปิ้ลร้องเสียงหลง พี่นพปรากฎกายออกมา ล่อนจ้อนพร้อมรบ "น้องเปิ้ล นี่เพื่อนพี่จ้ะพี่นพเขาเก่งนะ" พี่นพพรเดินมา โอบสองสาว เปิ้ลกอดอกแน่นพี่นพตัวเตี้ยยิ่งเมื่อเราใส่ส้นสูงกันหัวเขาก็แค่นมเราเท่านั้นฉันปลอบเปิ้ลจนเธอยอมเล่นด้วย(หนีก็ไม่รอด แล้ว)ฉันบอกให้พี่นพนั่งดูก่อนแล้วประคองน้องเปิ้ลไปนั่งบนโซฟา มือบีบนมน้องเปิ้ลเบาๆ เขี่ยเล่นด้วยปลายนิ้ว
ฉันจูบ ลิ้นล้วงพันลิ้นจน เปิ้ลสะท้าน มือฉันเลื่อนมาที่หว่างขาจับแยกออกค่อยๆเอานิ้วลูบเต่าพอเริ่มแฉะฉันก็แยงนิ้วกลางควานปากรูเบาๆ "พี่ปลาขา เสียวจัง ไซ้ ซอกคอด้วยค่ะ"ฉันพยักหน้าให้พี่นพ เขาเข้ามาทรุดตัวข้างเปิ้ล ฉันเอานิ้วออกให้พี่นพแยงลิ้นในรูน้องเปิ้ลแทนเปิ้ลเอนตัวอ้าขา "พี่ขา ดูดเก่งจัง เปิ้ลจะแย่แล้ว ซี้ด" ฉันไซ้ซอกคอ มือเล่นนมข้างหนึ่งมือพี่นพยื่นขึ้นมาจับพวงนมอีกข้าง น้องเปิ้ลครางหงิงๆ พี่นพยืนขึ้นจับ น้องเปิ้ลอ้าขาเปิดจ๋อหวอไอ้บึกผงกหัวชูแต่ฉันรู้ว่ามันยังงัวเงีย ฉันจึงจับมาเลีย มันขยายเงี่ยงอีกจนคับปากพี่นพดึงออกหันไปที่หน้าสาว เปิ้ล น้องเปิ้ลตาโต "ขนาดนี้ปากฉีกพอดี"
"ถ้ากลัวน้องดูดที่หัวก็ได้จ้ะ" น้องเปิ้ลทำตาม เธอจับมันมาจูบ ไอ้บึกสู้สาวเปิ้ลเงี่ยงบานเต้น ตุบๆ ภาพนั้นกระตุ้นนางงามตกรอบให้มีอารมณ์เธอตะโบมเลียมันแล้วอ้าปากอมถึงกลางแท่งเสียงอู้อี้ ส่วนฉันก็ซุกหน้าปลุกเต่าพันธ์ขนของเธอจนรู้สึกเปียกชุ่ม "พี่นพขาใส่ให้น้องเถอะ"เขาดึงมันออกจากปากบนแล้วหันหัวเด่ไปที่ปากล่าง ไอ้บึกมุดเข้ารู "โอ๊ย คับจังค่ะ พี่ขาทำแรงๆนะเปิ้ลชอบ" พี่นพซอยยิก ฉันช่วยเล่นนม น้องเปิ้ลครางอ๋อย แล้วเขาก็จับน้องเล่นท่าด็อกกี้เล่นท่านี้ไม่มันเพราะของพี่นพสั้นจึง เปลี่ยนเป็นยกล้อ ท่านี้ไอ้บึกทิ่มรูได้ลึกสุดพี่นพไซ้ซอกคออันเป็นจุดเสียวของเธอ เปิ้ลหน้าแดง ร้องลั่นห้อง พี่นพกระแทกถี่ยิบจนน้ำแตก ทั้งคู่"อ้าว พี่นพ เปิ้ล เสร็จกันหมดแล้ว ปลายังค้างอยู่นะ" พี่นพโบกมือขอเวลาแต่เปิ้ลฟื้นตัวเร็วกว่า เรานอนบนพื้นห้องท่า 69 แล้วเรา สองสาวก็ใช้ลิ้นช่วยกันเอง "เปิ้ลเก่งจังพี่เสียวจะแย่แล้ว" "พี่ปลาเลียที่เม็ดเปิ้ลนะคะ จะออกรอบสองแล้ว อูย"แล้วเปิ้ลก็แตกก่อนจริงๆ พอดีพี่นพฟื้นกำลัง ลุกขึ้นมาจับฉันยกขาเดียวพาดบ่าเอากันบนพื้นห้องพี่นพบิดสะโพกควานรูแบบที่ฉันชอบ น้องเปิ้ลช่วยจูบปากดูดนม "โอ๊ย พี่ขา น้องเปิ้ลขาปลาจะแย่แล้ว" พี่นพซอยยิกจนเราเสร็จพร้อมๆกัน คืนนั้นเราออกจากที่ทำงานเกือบตีหนึ่ง เพลียกันหมดแล้วแยก ย้ายขับรถกลับบ้าน สงสัยพี่นพจะไปแก้ตัวต่อพี่จันทร์กับพี่ดาวว่าอย่างไร!