close buttonclose buttonclose button
มินิซีรี ครูประกายดาว### ตอนที่ 3 ###

มินิซีรี ครูประกายดาว### ตอนที่ 3 ###

เรื่องเสียว · 25884

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
พี่จันทร์ฉายโกรธครูประกายดาวกับผมอยู่นาน(อันที่จริงเธอเริ่มคุ้นเคยกับผมแล้วในฐานะลูกศิษย์คนโปรดของน้องสาว แต่ไม่เคยรู้ว่าผมคือแมวขโมยเตียงเธอทุกคืนวันเสาร์) หากไม่รีบให้พี่จันทร์หายโกรธผมคงขาดใจตายแน่"พี่จันทร์ยังโมโหดาวอยู่เลย พี่เขาว่าใหญ่ เป็นแมวขโมย""งั้นใหญ่จะไปขอขมาต่อหน้า" ผมยืนยันแม้ดาวจะทักท้วง เย็นวันหนึ่งผมจึงไปที่คอนโดรอประเดี๋ยวพี่จันทร์ฉายก็กลับ เห็นหน้าผมหน้าเธอก็ตึง ตาเขียว ผมยกมือไหว้กล่าวรับผิดและขอขมาที่ล่วงเกิน พี่จันทร์คงไม่รู้จะทำอย่างไรเนื่องจากน้องเธอก็เป็นใจอีกทั้งเราก็มีอะไรกันเกินกว่าจะหยุดแล้ว "เอาละ ยกโทษก็ได้ แต่จำไว้ ลูกผู้ชายต้องกล้าต้องเข้าออกตามประตู" ผมรับคำ หลังจากวันนั้นผม ก็เลยไปหาดาวในขณะที่พี่จันทร์อยู่บ้านด้วยเวลาผ่านไปสักระยะเธอก็กลับเป็นกันเอง ผมกับดาวสวีทกัน แม้จะเห็นเธอก็ทำเมินเฉย ต่อมา
เราชักจะลามปามโป๊กันมากขึ้น พี่จันทร์ก็ดุเอาบ้างแล้วมักหลบไป ปล่อยโอกาส พี่จันทร์ใจดีสุดๆเช่นครั้งหนึ่งเรานั่งอยู่ในห้องนั่งเล่นด้วย กันกับพี่จันทร์ด้วย ดาวกับผมเริ่มแสดงหนังเรทอาร์พี่ดาวจึงไล่ "ยัยดาว พาผัวไปทำกันในห้องนอน ตรงนี้ฉันจะดูหนัง" "ดูหนังเอ๊กซ์เอาไหมพี่จันทร์" "ยายบ้า" แล้วพี่จันทร์ก็ไล่ตะเพิดดาวกับผมก็พากันเดินเข้าห้องนอนแก้ผ้าเล่นจ้ำจี้กันจริงๆ พี่จันทร์สวยแบบเรียบร้อย
ไม่ใช่สวยยั่วๆอย่างน้องสาว แต่เป็นสาวออฟฟิศ บุคลิกดี สวมแว่นกรอบโตน้อยครั้งที่จะแต่งตัวโชว์เนื้อหนัง แม้อายุเกือบยี่สิบเก้าแล้วก็มี เสน่ห์ ผมเองแอบมองบ่อยๆบางครั้งอยากลองจีบแต่ก็เกรงใจน้องดาว เย็นวันหนึ่งผมไปถึงคอนโด พี่จันทร์เลิกงานกลับถึงบ้านก่อน เธอยังสวมชุดทำงานอยู่แต่ถอดเสื้อสูทชั้นนอกออกแล้ว วันนั้นเธอปลดกระดุมเสื้อเชิร์ตออกสองเม็ดบนนั่งเอกเขนกดูทีวี ผมไปสมทบนั่งเก้าอี้ ใกล้ๆ แล้วก็เผลอแอบมองพี่จันทร์ ... มองนานกว่าที่เคยสายตามผมแอบลอดผ่านกระดุมสองเม็ดที่ปลดไว้ลอบเห็นเต้าอวบขาว เริ่ม จินตนาการว่าจะปลดเม็ดที่เหลือเราต่างนิ่งเงียบ ผมมองอยู่นานจนเธอต้องรู้ตัว แต่พี่จันทร์ก็มิได้ปิดหวงอาหารตานั้น เธอตะแคงงอเข่าบนโซฟาเห็นปลีน่องขาวไปถึงปลายขาอ่อน ผมอดใจไม่ไหวจึงลองหยอก "พี่จันทร์รู้ตัวไหมครับเวลาหัวเราะน่ารักจัง" เธอเฉย ยังคง จ้องดูทีวีต่อ ผมเลื่อนไปนั่งบนโซฟาด้านปลายเท้าจับน่องเธอบีบเบาๆ พี่จันทร์ขยับชักเข่างอขึ้นอีกหน่อย กึ่งหลบ ... กึ่งเปิดพื้นที่ให้ผมนั่งกระโปรงเธอร่นขึ้นไปอีกเผยให้เห็นขาอ่อนกว่าครึ่งท่อน มือผมคงจับน่อง บีบเบาๆ ลูบเล่นอยู่นานพี่จันทร์ยังเฉย ผมเลื่อนมือสูงถึงเหนือ เข่า "ใหญ่ อย่าซนค่ะ ... นั่นดาวมาแล้ว"ประตูกำลังจะเปิด พี่จันทร์รีบชักขานั่งกอดหมอนดูทีวีเหมือนปกติ น้ำลายผมแทบหยด กำลังมี อารมณ์
นั่งคุยสักพักผมจึงจูงมือดาวเดินเข้าห้องนอน ปิดประตูแล้วจับดาวแก้ผ้าปล้ำด้วยความหื่นกระหายแทนที่จะเอาบนเตียง ผมปล้ำ ดาวบนพื้นตรงประตูนั้น เสียงเราดิ้นถูกประตู ... กุกกัก ... โครม ...เป็นระยะๆ ผมทำดาวอย่างร้อนแรงจนเธอร้องครวญคราง บางครั้ง ร้องดังลั่นจนเชื่อว่าพี่จันทร์ต้องได้ยินปี้ดาวรุนแรงอย่างนั้นถึงสองยก ห้าทุ่มเศษ ดาวหลับแล้ว ผมเปิดประตูออกมาเห็นพี่จันทร์ยังดูทีวี อยู่"ดึกแล้ว ใหญ่กลับนะครับ" เธอยืนอยู่ ผมก้าวไปใกล้ แทนที่จะยกมือไหว้ลาผมจับมือแล้วลามไปโอบเอว พี่จันทร์ยังยืนเฉย ผม โอบเอวกอด แล้วถอดแว่นตาเธอ ช้อนคางขึ้นมองพิศโดยปราศจากแว่นแล้วจึงเห็นพี่จันทร์หน้าคม สันจมูกสวย ผมจูบหน้าผาก แก้ม กำลังจะประกบปาก"อย่าค่ะใหญ่ เดี๋ยวดาวว่าเอา" แล้วพี่จันทร์ก็ผลักอกผมห่างออกผมตัดใจหยุดไว้ก่อนเพราะเพลียกับดาวไปมากแล้ว "พรุ่งนี้ผมจะมาตอนเช้า
พี่จันทร์อยู่บ้านนะครับ" "ใหญ่ก็มาหาดาวซิ พรุ่งนี้พี่ต้องไปทำงาน" เธอค้อยขวับผมจึงกลับ มั่นใจว่าคงได้ฟัน พี่จันทร์เร็วๆนี้แหละ เช้าวันเสาร์ ผมไปคอนโดอีก แต่พี่จันทร์ออกไปแล้วคุยกันสักพักดาวก็สะกิดผม เราแก้ผ้าเริ่มบรรเลงกันที่โซฟา กอด รัด ไล้โลม ดูดด่ำกันอยู่พักใหญ่จนผ่าวร้อน ดาวคุกเข่าลงกำท่อนทองรูดเล่น ดูดเลียยั่วจนผมต้องครางดาวเล่นมันได้สักพักเราทั้งคู่ก็ ตกใจ ประตูห้องเปิด พี่จันทร์เข้ามายืนพิงประตูขณะนั้นดาวกับผมล่อนจ้อน มือดาวยังกำลำเนื้อที่แข็งปั๋งโผล่หัวโตล้นมือเห็นแดงแจ๋ พี่จันทร์ยืนจ้องสักอึดใจแล้วก็ขยับเดิน "ขอโทษนะ ลูกค้าเข้าเลื่อนนัด พี่เลยกลับมาบ้าน"
เธอก้มหลบ หน้าแดง รีบเดินเข้าห้องนอน ดาวกับ ผมตื่นจากตะลึง ผมชวนดาวเล่นต่อ "พี่จันทร์คงตกใจนะพี่เขาน่าสงสาร ไม่มีคู่อย่างเรา" ผมได้ทีจึงแกล้งถาม "ดาว เราชวนพี่จันทร์เล่นด้วยเอาไหม" ดาวพยักหน้า แล้วเธอเองเป็นฝ่ายจับงวงผมเดินจูงโทงๆไปห้องนอน ห้องไม่ได้ล็อกพี่จันทร์นั่งหน้ากระจก กำลังเกล้าผม มวย เธอยังอยู่ในชุดทำงานแต่ถอดเสื้อสูทออกแล้วเหลือแต่เสื้อซับใน"ว้าย มาทำไมกัน จะใช้เตียงหรือ" "ขอใช้เตียงหน่อย แต่จันทร์นอน ด้วยกันนะ"ดาวตอบพร้อมกับจูงงวงผมไปใกล้พี่สาว พี่จันทร์หันหน้าหลบ ผมจูบ ถอดแว่น แล้วจับเธอยืนขึ้นดาวช่วยถอดเสื้อผ้าพี่ สาวออกจนหมด นมเธอสวยมากแทบไม่น่าเชื่อว่ายอดปทุมยังเป็นสีชมพู ผมจูบตะโบมด้านบนส่วนด้านล่างดาวจัดการ พี่จันทร์คราง เธอ ร้องดังเมื่อลิ้นดาวฉกแซะร่องผัก ดาวช่วยทั้งผัวทั้งพี่สาวเธอฉุดจันทร์นั่งลง "จันทร์ลองดูดซิ ถ้าดูดเก่งๆผัวหลงนะ" จันทร์ค้อน "ผัวดาวๆก็ดูดซิ" แล้วจันทร์ก็ยอมลองจับ ใส่ปาก เป็นครั้งแรก ...ผมลูบหัวเธออย่างเอ็นดูแม้มันไม่เสียวนัก เธอยังต้องฝึกอีกมากจึงจะ เก่งอย่างน้องสาวพอพี่จันทร์ชักเครื่องร้อนผมก็จับเธอยืน อุ้มเธอวางบนโต๊ะหลังพิงผนังผมยืนแล้วจรดเจ้าแท่งยาวเจ็ดนิ้วที่ปากถ้ำ "จันทร์จ๋า มีผัวเสียทีนะ"กดหัวมันชำแรกรูสวรรค์จนจันทร์กลืนมันเข้าไปกว่าครึ่งดุ้น จันทร์มองจ้องมันทั้งหวาดทั้งเสียวพอสุดก็ชักเข้า ออกถี่ขึ้นๆ พี่จันทร์ร้องครางเบาๆ ผมจับใหล่เธอไว้ ส่วนดาวก็ดูดนมเย่อกันท่านั้นจนจันทร์เสร็จบนโต๊ะเครื่องแป้ง เราสามคนเล่นกันต่อ อีกหลายยกพี่จันทร์นมโตแต่หุ่นคอมแพคท์ ผมสามารถอุ้มเธอเล่นได้ทุกท่า ส่วนน้องดาวก็สุดยอดฝีมือเสาร์อาทิตย์นั้นเราแทบไม่ได้ใส่ เสื้อผ้ากันเลยหลังจากวันนั้นผมกับสองสาวก็สมสู่กันบ่อยยิ่งขึ้นเพราะไม่ต้องพะวงหลีกเวลาจากนั้นผมก็ไปนอนค้างกับสองพี่น้องบ่อยขึ้น

Offline sithmate

• Newbie
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
ขอบคุณ (007;