close buttonclose buttonclose button
มินิซีรี ครูประกายดาว### ตอนที่ 2 ###

มินิซีรี ครูประกายดาว### ตอนที่ 2 ###

เรื่องเสียว · 31362

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ครูประกายดาวนัด"ติว"ตัวต่อตัวกับผมบ่อยขึ้นเรื่อยๆ อุปสรรคขัดมิให้เราเจอกันสะดวกก็คือดาวมีพี่สาวคนหนึ่งอาศัยอยู่ด้วยกันที่คอน โด พี่จันทร์ฉายอายุ 28 ปีแล้วแก่กว่าผมเกือบรอบหนึ่งเธอเป็นพี่สาวแท้ๆของครูประกายดาว ร่างเล็กกว่าน้องเล็กน้อยแต่รูปทรงบอกได้ เลยว่าพันธุ์เดียวกันคือสวยคม ผิวขาว เอวคอด อกโต พี่จันทร์เป็น"สาวทำงาน"ตำแหน่งเป็นผู้จัดการฝ่ายขายของบริษัทเครื่องสำอาง แห่งหนึ่ง พี่จันทร์นับเป็นก้างขวางคอชิ้นเบ้อเริ่มโชคดีว่างานของเธอทำให้ต้องออกไปตามหัวเมืองบ่อยๆโดยเฉพาะวันหยุด ดาวกับผมจึงมักใช้เวลาวันเสาร์ทั้งวันกับอาทิตย์อีกครึ่งวันหาความสุขกัน โดยผมมักค้างห้องดาวในคืนวันเสาร์มีบางครั้งที่ตื่นสายเกือบหลบพี่ จันทร์ไม่ทัน เนื่องจากเราสนุกกันเกือบทั้งคืนแล้ววันที่เกิดเรื่องก็มาถึง เสาร์นั้นผมไปหาดาวหลังจากพี่จันทร์ออกไปแล้ว อึ๊บกันสองที แล้วช่วงบ่ายก็ไปว่ายน้ำกัน คอนโดนั้นถือว่าเป็นชั้นดีจึงมีสระว่ายน้ำอยู่ด้วยปกติคนไทยจะขี้อายสระว่ายน้ำจึงมักว่าง สระจึงเป็นสวรรค์อีกแห่งหนึ่งที่ดาวกับผมได้หยอกเอินกันตามประสาข้าวใหม่ปลามัน หลังอาหารเย็นผมนอนหนุนตักดาวดูทีวีระยะหลังนี้ผมแอบเอาหนังโป๊ ฉายดูกัน อันที่จริงเพื่อจะให้ดาวเรียนรู้เทคนิคต่างๆดาวเก่งมากดูแล้วก็มักชวนทดลองเลย เวลาผ่านไปเกือบครึ่งปีตอนนั้นพูดได้ว่า เราเป็นคู่ที่"เก่ง"ไม่แพ้ดาราหนังเอ็กซ์ทีเดียว ค่ำวันนั้น ผมนึกสนุก กระซิบบอกเธอที่ข้างหูดาวตีแขนผมแปะหนึ่ง "บ้า เดี๋ยวคนเห็นแล้ว ดาวจะทำไง" ผมปลอบพร้อมกับปลุกเร้า"ปลอดภัยจ้ะ ปกติตรงนั้นไม่มีคนอยู่แล้ว เราไปกันตอนตีหนึ่งคนอื่นหลับหมดแล้วละ" ผมจูงดาวไปที่สระว่ายน้ำ ขณะนั้นดึกสงัดเลยเวลาสระเปิดนานแล้ว แสงสลัวๆเพียงแสงเดือนเสี้ยวกับแสงดาวบนฟ้เราสวมชุดว่ายน้ำลงสระ กัน จ๋อมแจ๋มกันสักพักผมก็ดึงดาวมากอด จูบกันดูดดื่มแล้วกางเกงลิงผมก็หลุดออกก่อน ดาวว่ายหนีแต่ผมก็จับตัวได้ ของผมใหญ่ยาวขึ้น เมื่ออยู่ในมือเธอในที่สุดเราทั้งคู่ก็แก้ผ้าฟัดกันอยู่ในสระ พอกระสันเต็มที่เราก็ขยับไปเขตน้ำตื้น ผมสอดใส่ ดาวเกี่ยวเอวเสียงน้ำจ๋อมๆ เบาๆ แต่เสียงเราร้องครางน่าจะดังกว่า ท้ายสุดเราจบยกนี้กันด้วยท่าสอดจากข้างหลังคืนนั้นผมเพิ่งรู้ว่าพระอภัยมณีติดใจนางเงือกอย่าง ไร เราปลอดภัย!
สวมเสื้อคลุมเดินกลับห้องโดยไม่มีใครล่วงรู้ แล้วก็เพลียหลับป๋อยไปทั้งคู่รุ่งขึ้นผมตื่นก่อนราวเก้าโมงเช้า พอตื่นของมัน ขึ้นอีก ผมสะกิดขาอ่อนเธอ ดาวขยับมากอด"อะไรกันจ๊ะ ตะวันแดงแจ๋แล้วนะ พี่ใหญ่จ๋า" ดาวฉอเลาะ เธอเรียกผมว่า"พี่"หรือ"ผัวขา"อยู่ เป็นประจำทั้งๆที่เธอเป็นครูผมแถมอายุมากกว่าถึงแปดปี"ตะวันเป็นพยาน พี่จะปี้ดาวละ ไปที่โซฟาไหม" เราจึงออกจากห้องนอนไปที่ ห้องนั่งเล่น
ห้องนี้อยู่ระหว่างประตูทางเข้ากับหน้าต่างสองบาน กับมีกระจกเงาบานใหญ่ทำให้ห้องดูกว้างขวางเราชอบเมคเลิฟกันตรง หน้ากระจกนี้ ดาวนั่งคุกเข่าลงหน้าผม เธอเริ่มใช้ชิวหาเล่นหัวนมผมข้างหนึ่ง
นิ้วเขี่ยอีกข้างหนึ่ง พร้อมกับอีกมือจับเจ้าท่อนเอ็นขยับบ้าง บีบบ้าง (ตามแบบหนังที่ดูกันเปี๊ยะ)เดี๋ยวนี้เธอเป็นฝ่ายรุกบ่อยๆจนผมต้องยอมยกให้เธอเป็น"ครู"อีกวิชาหนึ่งจริงๆแล้วเธอก็ดูดเลียไอติ มแท่งอยู่พักใหญ่ขณะที่ผมลูบหัวเธอไปพลางอย่างเอ็นดูผมทนไม่ไหวจับเธอนั่งตักแล้วสอดใส่จากข้างหลัง แทงเข้าออกสักพักก็เปลี่ยนเป็นท่าด็อกกี้โดยเธอเท้าแขนกับพนักโซฟา แล้วเปลี่ยนอีกสามท่า เราสนุกกันจนโซฟาสั่นไปหมดห้องมีเสียงตลอดเวลา จนเงียบกริบเมื่อ เสร็จกิจ แล้วเราก็อาบน้ำด้วยกัน วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ผมรีบกลับออกไปก่อนไม่ได้กินข้าวกับดาวเหมือนเคยเนื่องจากเราตื่นสายมากเกรงพี่ จันทร์จะกลับบ้านวันจันทร์ไปโรงเรียนพบครูประกายดาว เธอเห็นผมก็ทำเฉยๆเหมือนกับทุกวัน (ราวกับเป็นคนละคนกับน้องดาวในวันหยุด) แต่วันนั้นพอสวนกันใกล้ๆเธอก็ทำหน้ายู่ๆผิดสังเกต "เย็นนี้โทรศัพท์ถึงดาวหน่อยนะ"เธอพูดเบาๆ เสียงตามสายในค่ำวันนั้น "ใหญ่จ๋า ข่าวร้ายจ้ะ พี่จันทร์รู้เรื่องของเราแล้ว!"ผมซักเมื่อเธอเริ่มอ้ำอึ้ง "คืนนั้นเรากลับจากสระน้ำไม่ได้ล็อกประตู ตอนสายพี่จันทร์กลับ
เร็วเปิดเข้ามาเห็นเรากำลังทำกันที่โซฟา พี่เขาแง้มประตูดูคงเห็นเกือบตลอด เมื่อคืนพี่จันทร์ต่อว่าดาวจนป่านนี้ยังโกรธอยู่เลย!"

Offline 272293

• Full Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
 (17;ขอบคุณครับ (16;