close buttonclose buttonclose button
มินิซีรี ครูประกายดาว ### ตอนที่ 1 ###

มินิซีรี ครูประกายดาว ### ตอนที่ 1 ###

เรื่องเสียว · 33978

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมเล่าเรื่องนี้ด้วยความรู้สึกปนกันระหว่างสุขหอมหวานกับสำนึกผิดลึกๆเนื้อหนุ่มของผมได้เริ่มกับหญิงสาวคนหนึ่งเมื่อเจ็ดปีก่อน เหตุการณ์นี้นับว่าแปลกสำหรับคนทั่วไปหากแต่สิ่งที่เกิดขึ้นเมื่อหลายปีมานั้นยังคงแจ่มชัดในความทรงจำ ผมจึงอยากบันทึกไว้เพื่อระลึกถึงความสุขที่ฝ่าข้อกีดกั้นของกฎเกณฑ์ใดๆ ขณะนั้นผมเป็นนักเรียนอยู่ชั้นมัธยมปีสุดท้ายเริ่มปิ๊งสาวๆแล้ว ในชั้นเดียวกับผมมีเพื่อนหญิง คนหนึ่งชื่อหน่อยหน่อยถือได้ว่าเป็น"ดารา"ของชั้น หนุ่มๆรุมจีบกันเยอะ ผมเองก็พยายามจีบบ่อยๆแต่หน่อยก็เฉยวันหนึ่งภาพที่เผอิญ เห็นทำให้ผมน้อยใจและโกรธมาก หน่อยเดินโอบกอดกับหนุ่มคนหนึ่งคงเป็นรุ่นพี่หน้าตาแปลกๆ แต่สิ่งที่ทำให้นึกไปไกลก็คือตอนนั้นเป็น เวลาเกือบเที่ยงคืนจากหน้าผับทั้งคู่ขึ้นแท็กซี่ไปด้วยกันหายไปในความมืด ผมซึมไปหลายวันจนไม่อยากเรียนหนังสือโดดร่มมากจนภาย หลังรู้ตัวว่าเรียนตามเพื่อนไม่ทัน วิชาที่ล้าหลังสุดคือประวัติศาสตร์นอกจากขาดเรียนติดต่อแล้วยังไม่ค่อยชอบครูอีก แต่ก็ต้องแก้ปัญหานี้ ไม่งั้นคงเสียอนาคตวันหนึ่งผมจึงแอบย้ายไปเรียนประวัติศาสตร์กับเพื่อนอีกห้องหนึ่ง นั่งแฝงตัวอยู่ท้ายห้องครูประวัติศาสตร์เป็นคนละ คนกับที่สอนห้องผม เธอชื่อครูประกายดาว อายุราว 25 ปีผมรู้สึกทันทีว่าครูสอนดี เข้าใจง่าย เสียงไพเราะจนผมเริ่มหลงใหลครั้งที่สองที่ผมแอบเข้าผิดห้องครูเริ่มสังเกตแต่ก็เฉยๆ ผมใจระทึกตลอดชั่วโมงนั้นกลัวครูจะตะเพิดกลับพอครูหันมาก็ก้มหลบหน้า ครั้นครูหันไป ผมก็จ้องมองครู แอบมองด้านหลังเธอเกือบตลอดเวลา
ครั้งที่สามเหตุการณ์ก็เหมือนเดิม ผมแอบมองครูจนวิชาไม่เข้าสมองนัก จบชั่วโมงพอเดินไปใกล้หน้าประตูครูก็เรียกบอกให้ไปพบที่ห้องพักครูเย็นนั้น หลังเลิกเรียนผมไปพบครูประกายดาวเธอถามเหตุผล ผมก็บอกซื่อๆ ว่าเรียนไม่ทันจึงมาแอบเรียน ยอมรับว่าผมกลัวมากอย่างไม่เคยมาก่อนแต่แทนที่จะต่อว่าผม เธอกลับยิ้ม สวรรค์ผุดขึ้นวินาทีนั้นจริงๆ "เสาร์นี้ไปหาครูที่บ้านซิจะติวให้ ทันแล้วย้ายกลับไปเรียนห้องเดิมนะ" วันนั้นผมตื่นเช้ามาก ใจมันร้อนอยากเห็นหน้าเธอเร็วๆผมไปถึง เจ็ดโมงเศษ บ้านครูเป็นคอนโดอยู่ชั้นเกือบสูงสุด ผมเคาะ ประตูเปิดออกครูอยู่ในชุดเสื้อคลุมสีเขียวอ่อน ปล่อยผมยาวประบ่า หน้าตา ปราศจากเครื่องสำอางค์ ดูสวยคมเป็นธรรมชาติผมจะถอยกลับ แต่ครูประกายดาวเรียกไว้ "เข้ามาก่อนซิ แหมมาเช้าจัง" ผมเดินตามเข้าไปมองรอบๆเห็นห้องสีครีมแต่งด้วยของกระจุกกระจิก "วันนี้ห้องดูรกหน่อยนะคะ พี่สาวครูไปต่างจังหวัดเลยยังไม่ได้จัดห้อง" ครูจัด อาหารว่างให้แล้วก็ขอตัวไปอาบน้ำกลับออกมาในชุดเดิมเห็นน้ำเปียกแนบเนื้อเล็กน้อย ผมได้มีโอกาสพิศร่างเธอใกล้ๆวันนี้เอง ครูดูสวย สง่าสูงราว 158 ซม. หน้าขรึมๆเวลาสอนแต่เมื่อยิ้มแล้วหวานจ๋อย สิ่งที่ผมเพิ่งสังเกตคือหน้าอกขณะนี้เสื้อแพรชื้นแนบเนื้อ หน้าอกคู่นั้น อวบกว่าสาวไทยทั่วไป นมเธอโตงามจนผมตาค้างผมคงจ้องนานผิดปกติจนครูบิดตัวหลบสายตา "เอ้ามานั่ง รีบติว เดี๋ยวครูจะไปธุระ เหมือนกัน"เสียงดุแต่หางเสียงเย้าๆ เรานั่งอ่านหนังสือด้วยกันบนโซฟาเกือบชั่วโมง "ใหญ่จ๋ากระเถิบไปหน่อยซิเบียดครูมากไปแล้วนะ" ผมเขยื้อนออกเล็กน้อยไม่รู้ตัวจริงๆว่าเบียดเธอจนร่างเราชิดกันขนาดนั้น"อย่าเบียดซิ ยิ่งปวดหัวไหล่อยู่ด้วย" ครูเล่าว่ายกของหนักไป ผม จึงอาสาบีบหัวไหล่ให้ครูนิ่งไปนิดแต่ก็ยอม "นวดเก่งจัง พอนะ ดีขึ้นแล้วละ" "ผมทายาให้ไหมครับนั่นเค้าเตอร์เพนอยู่ตรงนี้เอง" ผม หยิบยาบีบใส่มือโดยเธอไม่ทันห้ามมือจับคอเสื้อคลุมเลื่อนไพล่จนเผยหัวใหล่ข้างหนึ่ง ใช้ปลายนิ้วแตะครีมลูบคลึงเบาๆจากไหล่ขยายไปถึงบ่าและต้นแขน เธอดึงเสื้อขืนไว้ ผมนวดไปสักครู่หนึ่งก็รู้สึกว่าเธอลดความเกร็งลง"นวดทั้งสองข้างนะครับ ครูขยับนิดหนึ่งผมจะ ทายาเพิ่มให้" ครูดาวเบี่ยงหลังให้ผมคลายเสื้อคลุมดึงออกเผยกว้างขึ้นจนเห็นต้นคอกับใหล่ขาวทั้งสอง เห็นแผ่นหลังส่วนบน ผิวเธอช่างนวลเนียนจนมือที่ผมลูบไล้อยู่เลื่อนลึกไปเรื่อยๆประสาทตาและมือที่สัมผัสบอกผมว่าเธอสวมเพียงเสื้อคลุมแพรนั้นชิ้นเดียวจริงๆ ครูดาว หลับตาพริ้ม นั่งนิ่งเอียงคอตามที่ผมบอก ปล่อยให้ผมนวดลึกเข้าไปเกินกว่าหัวไหล่แล้วในที่สุดสัญชาติญาณเพศผู้ก็ผลักมือผมให้ล้วงไป กุมเต้าอวบคู่นั้นจนได้เริ่มจากมือซ้ายลอดรักแร้โอบผ่านฐานนมทางด้านหลัง เมื่อเห็นดาวหลับตาเฉย มือขวาก็ตามลงไปจากทางด้านบนปลายนิ้วเขี่ยปลายปทุมเล่นทั้งสองเต้า ครูดาวตัวแข็งเกร็งแล้วกลับอ่อนระทวยอยู่บนตักผม "อุ๊ยปล่อยนะ! ... จับเบาๆจ้ะ ดาวเจ็บ" ผมเบา มือลูบไล้เธออย่างทะทนุถนอมยิ่งขึ้นอุ้มเธอวางบนตักหันตัวเอียงเข้าหากันจนมือขวาผมล้วงนมเธอได้จากด้านหน้า ดาวหลับตาขณะที่ผมซุกหน้าและปากลงดูดดื่มพวงถันคู่งาม "อุ๊ย ดาวเสียวจ้ะ เบาๆนะ"ขณะนั้นเสื้อผ้าของเราค่อยๆหลุดปลิวไปจนไม่มีอะไรกั้นกายกันอีก ดาว ลองจูบเราคงใหม่ด้วยกันทั้งคู่แต่ในที่สุดลิ้นเราก็พันกันเมื่อรู้รสผมลิ้มรสเธอตลอดทั้งเรือนร่างแม้จนกระทั้งหลืบตรงนั้น ดาวร้องครวญ "ใหญ่ พอจ้ะทำให้ดาวเถอะ" ผมอุ้มดาวไปที่เตียงนอน เธอยังหลับตาแต่มือกลับกุมแท่งเนื้อของผมไว้แน่นมันสู้มือเธอยิ่งขึ้นอีกเมื่อเธอจับ มันรูดไปมา ในที่สุดดาวเองจับมันใส่เข้าในตัวเธอ นาทีแรกเธอหน้าเสีย"โอ๊ย ดาวเจ็บ" ผมเห็นหน้าเธอเบ้ หยดน้ำตาซึมออกมา ผมชักเข้า ออกเบาๆสักพักเธอก็ดีขึ้น(ดาวบอกผมภายหลังว่านั่นเป็นครั้งแรกของเธอ!) เราสอดใส่ ร่วมกันครั้งแรกนั้นด้วยท่าธรรมดาซึ่งช่วยให้ได้จูบ กอด และเห็นหน้ากันอย่างใกล้ชิด สำหรับผมแม้ดาวจะเป็นผู้หญิงคนที่สองแต่ก็เป็นคนแรกที่ผมสังวาสด้วยเสน่หา (สำหรับคนแรกนั้นเป็นเพื่อนร่วมชั้นที่เราเล่นกันจนเลยเถิดเมื่ออายุเพียงสิบสาม พอความแตกก็มิได้ติดต่อกันอีก)วันนั้นดาวกับผมแทบไม่ได้สวมเสื้อผ้า ผมค้างคืนกับเธอด้วย จำได้ว่าเราอึ๊บกันเก้าครั้งท่าที่เราชอบมากที่สุดคือดาวอยู่บน นมดาวสวยมาก หน้าอกคู่นั้นแม้อวบอัดแต่เมื่อก้มก็ย้อยลงให้ผมได้ไซ้ซุก ตั้งแต่วันนั้นเราก็นัดเจอกันเสมอแต่เมื่อพบกันที่โรงเรียนเธอก็วางกิริยาปกติจนผมเองยังสงสัยว่าครูประวัติศาสตร์คือคนเดียวกับดาวยอดชู้ของผมหรือไม่

Offline tumcia

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • View Profile