close buttonclose buttonclose button
แอบดูครูเสียว

แอบดูครูเสียว

เรื่องเสียว · 53442

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 01:22:28 pm
สวัสดีครับนี่คือเรื่องราวของครูคนสวยประจำมหาลัยที่ผมได้รับฟังมาจากยามและคนงานในแคมป์ มหาลัยของผมเป็นมหาลัยเปิดใหม่ดังนั้นจึงมีการก่อสร้างตึกอาคารเรียนและหอพักอยู่ นักศึกษาก้มีอยู่เพียงร้อยกว่าคนที่เพิ่งย้ายมา รวมทั้งคณะอาจารย์เก่าและใหม่ด้วย ในจำนวนนี้มีอาจารย์ท่านนึงถือว่าเป็นดาวเลยก็ว่าได้ เธอชื่ออาจารย์ณัฐ เป็นอาจารย์สาวที่อายุประมาณเพียงแค่ 26 ปีเห็นจะได้ รูปร่างสูงขาว แถมยังชอบสวมกระโปรงสั้นๆมาสอนอีก บางทีก็กระโปรงบานๆ สั้นๆ รัดรูปผ่าหน้าบ้าง เรียกได้ว่าพอนั่งทีเห็นไปถึงไหนๆเลย บ่อยครั้งที่พวกผมมักแอบมองดูขาขาวที่เรียวยาวของอาจารย์ หรือแอบมองกางเกงในในเวลาที่เธอเผลอขึ้นบันไดบ้าง บนระเบียงบ้างหรือเวลานั่งบ้าง ซึ่งเราก็ได้เห็นกันเป็นประจำจนคุยเป็นที่สนุกปาก
ต่อมาพวกผมก็ได้รู้จักกับพวกยามและคนงานก่อสร้างด้วยเหตุที่ผมเป็นคนกินเหล้า เพื่อนผมก็เป็นหัวหน้างานอยู่ในนั้น เราจึงมักนั่งคุยกันเป็นประจำจนในที่สุดก็ได้รู้เรื่องราวของอาจารย์คนนี้เริ่มจากพวกคนงานได้พาผมไปแอบดูอาจารย์ณัฐที่หอพักอาจารย์ ก่อน รอบๆบริเวณจะเป็นป่ารกมืดเอามากๆ คนงานพวกนี้เล่าว่ามาแอบดูอาจารย์สาวๆและสาวธุรการอยู่เป็นประจำ แล้วปฏิบัติการเราก็เริ่มขึ้นด้วยการปีนไปบนต้นไม้มีห้างที่ถูกทำไว้อย่างดี ระดับห้างนั้นตรงกับห้องของอาจารย์ณัฐพอดีมันทำให้ผมตื่นเต้นเอามากๆ แต่ก็ต้องต่อสู้กับยุงพอสมควรจนเวลาล่วงมาประมาณสี่ทุ่ม ไฟห้องอาจารย์ณัฐเปิดสว่างเราเห็นอะไรต่างๆในห้องเธออย่างชัดเจน เพราะห้องนี้เพิ่งเปิดใช้จึงไม่มีผ้าม่านติดตั้ง เป็นเวลาที่เหมาะสมมากเลยครับเพราะเป็นเวลาที่เธอกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่ออาบน้ำ โดยที่เธอไม่สงสัยเลยว่ากำลังถูกแอบมองอยู่ด้วยสายตานับสิบคู่ เธอกำลังปลดกระดุมเสื้อออกเผยให้เห็นยกทรงสีขาวที่รัดสองเต้าอย่างชัดเจนจากนั้นจึงถอดกระโปรงลงไปกองกับพื้นเห็นกางเกงในสีชมพุได้อย่างถนัดก่อนที่เธอจะหยิบผ้าขนหนูมาห่อหุ้มตัวไว้แล้วเดินเข้าห้องน้ำ เวลาผ่านไปประมาณ 30 นาทีเธอเดินออกมาและทำกิจธุระโดยการเช็ดตัวประแ้ป้งเหมือนคนทั่วๆไปจะให้ก็ตอนที่เธอเอาแป้งทาหว่างขาตัวเองสิครับอยากทาให้เธอจริงๆ จากนั้นเธอก็สวมชุดนอนแบบคลุมทั้งตัวสีชมพูก่อนที่จะเอาอาภรณ์ชิ้นน้อยๆ คือยกทรงกับกางเกงในเธอออกมาตาก คืนนั้นทำให้ผมทราบว่าเธอไม่ใส่ชุดชั้นในนอนแผนการชั่วของคนงานก็เกิดขึ้นคือหนึ่งในคนงานอาสาปีนขึ้นไปขโมยชุดชั้นในของอาจารย์ณัฐ โดยมีเดิมพันคือเหล้าอีกหนึ่งขวดพร้อมทั้งแทงกันว่าวันพรุ่งนี้อาจารย์ณัฐจะสวมกางเกงในไปหรือไม่... เวลาผ่านมาถึงตีสอง คนงานชื่อเก้ มืออาสาก็ได้รับมอบหมายในการเสี่ยงครั้งนี้ ประมาณ 20 นาทีมันกลับมาพร้อมกับยกทรง 4 ตัวเป็นสีขาว 2 ตัว และสีชมพูกับดำอย่างตัวแต่ที่ทำให้อารมณ์ของผมตื่นเต้นจะเป็นกางเกงในตัวเล็กๆ ที่บางตัวก็สุดแสนบางและเว้าลึกๆถึง 5 ตัว เป็นสีเหลือง 1 ตัว สีดำ 1 ตัว สีขาว 2 ตัวและสีชมพูที่เปียกชื้นๆอีก 1 ตัว หนำซ้ำมันยังรอบคอบขนาดหยิบเอาเสื้อยืด กางเกงขาสั้นที่เธอตากไว้มาด้วยพร้อมด้วยกระโปรงอีก 2 ตัว เราชื่นชมผลงานอยู่พักนึงก่อนที่จะทำลายหลักฐานด้วยการเผาทิ้งซะทั้งหมด คอยรุ่งอรุณของวันต่อไป
ตอนเช้าผมมามหาลัยแต่เช้าทั้งๆที่ไม่มีเรียนจนในที่สุดยามที่ยืนอยู่ส่งซิกให้ อาจารย์ณัฐกำลังเดินมา เธอสวมกระโปรงสั้นๆ บานๆสีขาว เสื้อสีชมพุมีเสื้อยืดสายเดียวสีขาวใส่ซับในมาแต่ผมสังเกตุดุพอที่จะเห็นหัวนมของเธอตึงๆ เป็นที่แน่นอนแล้วว่าเธอไม่ใส่ยกทรงมาแน่นอน พอเธอเดินผ่านผมไป ผมก็ทำความเคารพตามปกติจากนั้นจึงเดินตามไปห่างๆ เพื่อรอจังหวะที่เธอจะเดินขึ้นบันได ผมก้แกล้งเดินเรียบราวข้างๆไป เพื่อให้จังหวะเธอเดินขึ้นไปมุมที่สูงพอจนในที่สุดความพยายามก็สำเร็จ ผมแทบจะหัวใจวายตรงนั้นเลยเพราะภาพที่เห็นก็คือเรียวขาที่ยาวสวย ขาวไปจนถึงโคนขาและสะโพกเห็นก้นขาว ผมพยายามเปลี่ยนมุมเพื่อที่จะดูด้านหน้าได้ก็ได้เห็นเพียงแวปเดียวก็รู้ว่า ขนของเะอดกเอามากเลยครับ เพราะว่ามันดำมืดไปหมด ความพยายามของผมวันนั้นยังไม่หมดหรอกครับ ตอนบ่ายแก่หลังที่เธอสอนเสร็จผมเห็นเธออุ้มแฟ้มอยู่พะรุงพะรังไปหมด สังเกตว่าวันนี้เธอจะยืนสอนตลอดทั้งวันและยังไม่ทานอาหารกลางวันอีกด้วย ผมจึงแกล้งเข้าไปปรึกษางาน แฟ้มที่ผมไปส่งนั้นมันใหญ่เอามากๆเพราะเะอต้องอุ้มถึงสองมือ ซึ่งผมก็คิดว่าเะอคงจะเอาปิดส่วนหน้าอกของเธอด้วย การสวมรองเท้าส้นสูงเวลาลงจากบันไดจึงค่อนข้างที่จะลำบากผมพยายามเดินแซงลงไปและพอได้ได้จังหวะที่สูงพอผมก็แหงนหน้าไปมองคราวนี้ผมเห็นด้านหน้าของเธอแบบเต็มๆเลยครับ ขนของเธอขึ้นดกมากจริงๆ แถมยังโหนกและนูนอีกด้วย กระดปรงบานมันก็บานเปิดเอาๆ ตามแรงลมที่พัดมาบ้างครั้งก็เลิกขึ้นจนเธอต้องเดินไปเอามือคลุมกระโปรงไป ผมรู้ว่าเะอก็รู้ตัวเหมือนว่าผมแอบมองเธออยู่ เพราะดูจากหน้าเธอดูจะแดงๆแบบอายๆตอนที่เดินผ่านผมไปอีกครั้ง วันนั้นผมแข็งตลอดทั้งวันเลยพอเพื่อนๆผมมาผมก้เล่าให็เพื่อนผมฟังว่าวันนี้อาจารย์ณัฐไม่ใส่กางเกงในมา เท่านั้นแหละเพื่อนผมมันก้ไปแอบส่องดูกันใหญ่ยิ่งเธอมีช่วงสอนผมในตอนเย็นด้วยแล้ว เะอเกร็งเอามากๆเลย ไม่ยอมนั่งไขว่ห้างสอนสอนเหมือนแต่ก่อน วันนี้เธอยืนสอนเดินสอนตลอดสามคาบ ดุแล้วเธอคงเมื่อยน่าดู แต่พวกผมสิกลับชอบใจที่ได้เห็นเรียวขาสวยเดินอยู่อย่างนั้น เสียงส้นรองเท้าส้รสูงที่ดังเป็นจังหวะมันช่างเพราะเสียจริงๆ จนกระทั่งเลิกเรียน ผมกับเพื่อนก้เบียดอาจารย์ลงลิฟท์มาด้วยกันอีก เพื่อนคนนึงแกล้งถือหนังสือในแนวระดับเอวพออีกคนเข้ามาเบียดสันหนังสือกับไม้บรรทัดที่ถือมันก้กระแทกไปตรงช่วงหว่างขาอาจารย์อย่างจังจนเธอเผลอร้องออกมา อุ๊ย... เธอก็ได้แต่หอบกองหนังสือไว้สองมือไว้ปกปิดช่วงอก วันนั้นในลิฟท์เราอัดกันไปประมาณ 15 คนพื้นจึงแออัดเอามากยิ่งได้เบียดอาจารย์ณัฐกันพวกผมยิ่งสนุก สันหนังสือก็คอยทิ่มตรงหว่างขาของอาจารย์เป็นบางครั้งจนมีจังหวะนึงที่เพื่อนผมจะยกหนังสือขึ้น ปลายไม้บรรทัดก็ดันไปเกี่ยวชายกระโปรงเธอเลิกขึ้นพวกที่ยืนด้านหันกลับมามองเป็นตาเดียวกันเลย ดูเธออายเอามากๆ แต่ก็ดุพวกเราว่าเล่นอะไรกันไม่รู้เรื่องเลย แต่ที่แซวเธอดูหนักกว่าเพราะเธอโดนพวกผมแซวไปหลายทีเหมือนกันครับ ทำไมอาจารย์ไม่ใส่กางเกงในมาครับ ของอาจารย์โหนกจัง อู้หูดำมืดเลย... ลมเย็นไหมครับจารย์ และอีกหลายๆคำ วันนั้นพวกผมมีความสุขมากครับที่ได้เห็นของอาจารย์คนสวย และยังมีอีกหลายๆเรื่อง แล้วจะเล่าให้ฟังอีกนะครับ