close buttonclose buttonclose button
ลูกเลี้ยงที่รัก 2

ลูกเลี้ยงที่รัก 2

เรื่องเสียว · 48478

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 10:41:42 am
เรื่องของผมมีอยู่ว่าหลังจากผมได้กลับจากกาญจนบุรี  แล้ววันรุ่งขึ้นผมได้มาทำงานตามปกติ ผมทำงานอยู่ที่กรุง
เทพแถวดินแดงหลังจากกลับจากที่ทำงานมาที่บ้านพักที่ทุ่งครุส้มยิ้มให้ผมถามว่าเหนื่อยไหมจ๊ะพ่อผมก็ยิ้มให้เธอ
ผมบอกส้มว่าไม่เหนื่อยหรอกลูกเราต่างสบตากันผมรู้สึกได้ว่าเธอเริ่มชอบผมเหมือนกันหลังจากประสบการณ์ที่ได้
เย็ดชมพู่ไปเมื่อคราวนั้น  ประสบการณ์นั้น  บอกว่าผมควรทำอย่างไรต่อไปผมจึงค่อยๆชวนเธอคุยไปเรื่อยๆ จนถึง
กลางคืน3ทุ่มกว่าแฟนผมยังไม่กลับบ้านโทรมาบอกว่าทางห้างให้ทำโอทีกับเพื่อนๆ  และชมพุ่ผมจึงชวนเธอไปนั่ง
เล่นที่ดาดฟ้าที่บ้านซึ่งอยู่ชั้น4หลังจากขึ้นไปแล้ว เราทั้งคู่ต่างปูเสื่อน้ำมันเตรียมไปนั่งเล่น ผมกับเธอคุย   กันเรื่อง
ต่างๆตลกบ้างซัเรียสบ้างจนเกือบเที่ยงคืน เธอกระซิบบอกผมว่าเธอหนาว  เพราะดาดฟ้ามีลมพัดตลอดผมจึงกอด
เธอเธอก็ซบกับอกผม ตอนนั้นผมเองก็กลัวว่าส้มจะจับได้ว่าผมคิดอะไรอยู่แต่ผมมองเธอดู เธอคงมีอารมณ์หรือไง
ไม่ทราบ เพราะมือข้างหนึ่งของเธอล้วงเข้าไปบี้หน้าอกผมแล้วก็ลูบคลำหัวนมผมเล่น    ตอนนั้นผมเสียวๆผมเองก็
เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาเพราะผมไม่ใช่พระอิฐพระปูนนี่ แล้วยิ่งเคยแอบเย็ดกับชมพู่มาแล้วนี่ผมก็เลยตอบโต้  เธอบ้าง
มือข้างหนึ่งผมก็ล้วงไปลูบคลำหน้าอกเธอเล่นบ้างตอนนั้น เธอคงจะเสียวมากเพราะเสียงลมหายใจเธอเริ่มแรงขึ้น
เต้านมเธอก็แข็งเป็นไตเลยละผมบี้ข้างซ้ายบ้างข้างขวาบ้าง ผมเลื่อนจากเบื้องบนลูลลงมาจนถึงเบื้องล่าง    ผมจึง
ล้วงมือเข้าไปใต้กระโปรงของเธอ(ตอนนั้นส้มยังใส่กระโปรงนักเรียนอยู่) ลูบคลำหีของเธอผมใช้นิ้วแหย่เข้าไปข้าง
ในหีของส้ม เธอก็ครางอู้อี้ อยู่ในลำคอ ผมทั้งลูบทั้งล้วงตอนนี้ควยขนาด7คูณ 8ของผมตื่นตัวเต็มที่มันดิ้นอยู่ในกาง
เกงของผมจนรู้สึกเจ็บ ส้มทนไม่ไหวบอกผมว่า " รีบทำ เถอะ ส้มทนไม่ได้แล้วมันเสียวอะไรอย่างงี้   " ผมจึงรีบลุก
ขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมด เธอเองก็ถอดกระโปรงเธอ ออก ผมผลักเธอให้นอนลง แล้วจับ***ของผมจ่อที่รูของเธอ
แล้วกระแทกเข้าไปเบาๆมันเข้าอย่างง่ายดายเพราะหีของเธอปล่อยน้ำออกมาจนเยิ้ม พอเข้าได้ที่แล้วผมจึง ขยับ
เข้าขยับออกเบาๆ จากช้าเป็นเร็วเธอก็ครางฟังไม่ได้ศัพท์ ผมขยับเข้าออกได้ประมาณซัก 5 นาทีเธอก็ร้องเร่งให้
ผมเร็วๆอีกเพราะเธอจะออกแล้วผมเร่งขยับเร็วขึ้นเธอผวากอดผมแน่นจนหายในแทบไม่ออก เธอชักกะตุกสอง
สามทีเพราะเธอถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมเองก็ทนแทบจะไม่ได้ ผมจึงขยับแรงและเร็วขึ้น จนในที่สุดควยของผมก็พ่น
น้ำใส่หีของส้มจน หมด ผมจึงฟุบคาอกเธอ เธอบอกผมว่าเธอมีความสุขมาก ผมเองก็มีความสุขมากเหมือนกันสัก
พักเราทั้งสองคนจึงลุกขึ้นใส่เสื้อผ้าผมกระซิบบอกเธอว่าคืนพรุ่งนี้เจอกันที่นี่อีกนะ แต่ส้มบอกว่าไม่ไหวเจ็บไปหมด
ทั้งตัวแล้วเนี่ย ตรงนั้นก็เจ็บ แล้วอีกสองวันต่อมาผมก็ได้มีโอกาสขย่มหีของเธออีกที่ดาดฟ้าที่เดิมนั่นแหละครับ